Máy tính chọn kèo bóng đá ngon ăn ngày 31/03/2019

(SoikeoPlus.com) – Máy tính đã tổng hợp dữ liệu cũng như thông tin Moneyline kèo châu Á và tài xỉu để giải mã kèo và cung cấp cho quý độc giả tips free đáng tin cậy. (Btts = Both Teams to Score). Ctr F để đi đến trận đấu bạn tìm.

GMT+7 Home vs Away League Prediction Score Prediction O/U 2.5 Prediction
01:00 

Colorado Rapids – Houston Dynamo

  

MLS 
H
2 – 1
O 55%
01:00 

Real Salt Lake – FC Dallas

  

MLS 
D
1 – 1
U 51%
02:00 

Vancouver Whitecaps – Seattle Sounders

  

MLS 
H
2 – 1
O 58%
03:35 

Eastern Suburbs – Team Wellington

  

Premier League 
H
2 – 1
O 83%
04:00 

Blacktown City – Sutherland Sharks FC

  

National Premier League 
A
1 – 2
O 59%
05:00 

Shimizu S-Pulse – Shonan Bellmare

  

J. League 
H
2 – 1
O 53%
05:00 

Matsumoto Yamaga – Kawasaki Frontale

  

J. League 
D
1 – 1
U 54%
05:00 

Gangwon FC – Seongnam Ilhwa FC

  

Korea League 
D
1 – 1
U 58%
06:00 

Central Coast Mariners – Adelaide United

  

A League 
Away
1 – 3
O 65%
06:00 

Sydney United – APIA Leichhardt Tigers

  

National Premier League 
A
2 – 3
Over
07:00 

Suwon Bluewings – Incheon United

  

Korea League 
H
2 – 1
O
07:30 

Tianjin Quanjian – Shandong Luneng

 

China Premier League 
D
2 – 2
O 57%
08:00 

Aktobe – FC Kairat Almaty

  

Premier League 
D
1 – 1
Under
08:30 

Ried – Amstetten

  

Erste Liga 
D
1 – 1
U 53%
08:30 

Karlovy Vary – FC Pisek

  

3. liga 
A
2 – 3
Over
08:30 

Zilina B – Skalica

  

2.Division 
H
2 – 1
O 62%
09:00 

FC Shakhtyor Karagandy – Tobol Kostanay

  

Premier League 
H
3 – 2
O
09:30 

Henan Jianye – Shanghai Shenhua

  

China Premier League 
D
2 – 2
O 52%
10:00 

Levante – Eibar

  

Primera Division 
H
3 – 2
O 58%
10:00 

Vendsyssel FF – Hobro IK

  

Superligaen 
A
1 – 2
O
10:00 

UTA Arad – CS Sportul Snagov

  

Liga II 
A
1 – 2
O 56%
10:15 

NAC Breda – VVV Venlo

  

Eredivisie 
H
2 – 1
O
10:15 

Estoril – Benfica B

  

Segunda Liga 
Home
2 – 0
U 58%
10:30 

Parma – Atalanta

  

Serie A 
Away
0 – 1
U 44%
11:00 

Celtic – Rangers FC

  

Premier League 
Home
2 – 0
U 53%
11:00 

Dinamo Minsk – Slavia Mozyr

  

Premier 
Home
2 – 0
U 53%
11:00 

Dinamo Zagreb B – Hajduk Split B

  

2. Division 
Home
2 – 0
U 56%
11:00 

Metz – Lorient

  

Ligue 2 
Home
1 – 0
U 63%
11:00 

Aalen – Carl Zeiss Jena

  

3. Liga 
Home
2 – 1
O 52%
11:00 

Nurnberg Am. – Schalding-Heining

  

Regionalliga 
Home
2 – 1
O 59%
11:00 

Zenit St. Petersburg – Gazovik Orenburg

  

Premier League 
Home
2 – 0
Under
11:05 

Gornik Leczna – Widzew

  

2. Liga 
A
1 – 2
O 51%
11:30 

Greuther Furth – Arminia Bielefeld

  

2.Bundesliga 
A
1 – 2
O
11:30 

FC Koln – Holstein Kiel

  

2.Bundesliga 
Home
2 – 1
O 68%
11:30 

Ingolstadt – Sandhausen

  

2.Bundesliga 
H
1 – 0
U 62%
11:30 

Wacker Nordhausen – Auerbach

  

Regionalliga 
Home
3 – 0
O 60%
11:30 

Viktoria Berlin – FSV Union Furstenwalde

  

Regionalliga 
Home
2 – 1
O 55%
11:30 

Lokomotive Leipzig – Chemnitzer

  

Regionalliga 
A
1 – 2
O 58%
11:30 

Meuselwitz – Babelsberg

  

Regionalliga 
H
3 – 2
O 60%
11:30 

Cardiff MU – Connahs Quay

  

Welsh Cup 
Away
0 – 2
U 44%
11:35 

Chongqing Lifan – Shenzhen FC

  

China Premier League 
A
1 – 3
O 56%
11:35 

Jiangsu Suning FC – Wuhan Zall

  

China Premier League 
Home
2 – 1
O 55%
11:45 

Nykobing FC – Naestved

  

1. Division 
H
2 – 1
O
11:45 

Fremad Amager – FC Fredericia

  

1. Division 
A
1 – 2
O
11:45 

Silkeborg IF – HB Koge

  

1. Division 
Home
2 – 0
U 49%
11:45 

Thisted FC – Hvidovre IF

  

1. Division 
A
1 – 2
O 53%
11:45 

Lyngby BK – Viborg FF

  

1. Division 
A
1 – 2
O 51%
12:00 

Rayo Vallecano – Real Betis

  

Primera Division 
D
1 – 1
U 47%
12:00 

AaB – Randers FC

  

Superligaen 
H
2 – 1
Over
12:00 

Viljandi JK Tulevik – Kuressaare FC

  

Meistriliiga 
D
2 – 2
O 78%
12:00 

Wehen – Karlsruher

  

3. Liga 
H
2 – 1
O
12:00 

St. Pauli Am. – Werder Bremen Am.

  

Regionalliga 
H
2 – 1
O 57%
12:00 

Wormatia Worms – Saarbrucken

  

Regionalliga 
Away
0 – 2
U 46%
12:00 

Sliema Wanderers FC – Birkirkara FC

 

Premier League 
H
2 – 1
O 52%
12:00 

Gryf Wejherowo – Radomiak Radom

  

2. Liga 
D
1 – 1
U 50%
12:00 

Concordia Chiajna – Voluntari

  

Liga 1 
A
0 – 2
U 58%
12:30 

PEC Zwolle – FC Emmen

  

Eredivisie 
Home
2 – 0
U 41%
12:30 

FC Utrecht – Feyenoord

  

Eredivisie 
D
2 – 2
O 63%
12:30 

Sint-Truiden – Sporting Charleroi

  

Pro League 
H
3 – 2
O 55%
12:30 

Sturm Graz – St. Polten

  

Bundesliga 
Home
2 – 0
U 52%
12:30 

Wolfsberger AC – LASK Linz

  

Bundesliga 
H
2 – 1
O
12:30 

Cavese – Catanzaro

  

Lega Pro 
H
2 – 1
O
12:30 

FC Rieti – Reggina

  

Lega Pro 
D
1 – 1
U 63%
13:00 

Frosinone – Spal

  

Serie A 
D
1 – 1
U 63%
13:00 

Fiorentina – Torino

  

Serie A 
D
2 – 2
O
13:00 

Roma – Napoli

  

Serie A 
H
2 – 1
O 55%
13:00 

Saint-Etienne – Nimes

  

Ligue 1 
Home
2 – 0
U 48%
13:00 

Dijon – Nice

  

Ligue 1 
A
1 – 2
O
13:00 

Monaco – Caen

  

Ligue 1 
Home
1 – 0
U 48%
13:00 

Amiens SC – Bordeaux

  

Ligue 1 
D
1 – 1
U 66%
13:00 

Kalmar FF – Sirius

  

Allsvenskan 
D
2 – 2
O
13:00 

Falkenbergs FF – Orebro

  

Allsvenskan 
H
2 – 1
O
13:00 

AIK – Ostersunds FK

  

Allsvenskan 
Home
2 – 0
U 57%
13:00 

Kaizer Chiefs – Cape Town City

  

Cup 
H
2 – 1
O
13:00 

Torpedo Zhodino – Dinamo Brest

  

Premier 
H
2 – 1
O
13:00 

Vrchovina – Frydek-Mistek

  

3. liga 
D
1 – 1
Under
13:00 

Velke Mezirici – Uhersky Brod

  

3. liga 
H
3 – 2
Over
13:00 

SK Unicov – Jiskra Rymarov

  

3. liga 
Home
1 – 0
Under
13:00 

Jablonec – Pribram

  

Czech Liga 
Home
2 – 0
U
13:00 

FC MAS Taborsko – Trinec

  

Druha Liga 
H
2 – 1
O 51%
13:00 

AB – Middelfart

  

2nd Division 
D
1 – 1
U 57%
13:00 

B 73 Slagelse – HIK

  

2nd Division 
H
3 – 2
O 53%
13:00 

VfB Oldenburg 1897 – Wolfsburg Am.

  

Regionalliga 
Away
1 – 2
O 58%
13:00 

Hansa LSK – Havelse

  

Regionalliga 
D
1 – 1
U 49%
13:00 

Germania Egestorf – Lubeck

  

Regionalliga 
Away
0 – 2
U 47%
13:00 

Lupo-Martini Wolfsburg – VfL Oldenburg 1894

  

Regionalliga 
H
2 – 1
O 56%
13:00 

FC Oberlausitz – Berliner FC Dynamo

 

Regionalliga 
D
2 – 2
O 56%
13:00 

Stuttgart Am. – Ulm

  

Regionalliga 
A
1 – 2
O 56%
13:00 

Aris Thessaloniki – OFI Crete

  

Super League 
Home
3 – 0
O
13:00 

Okzhetpes – Ordabasy

  

Premier League 
D
1 – 1
U 65%
13:00 

Nest-Sotra – Raufoss

  

Adeccoligaen 
Home
1 – 0
U 51%
13:00 

Tromsdalen – Jerv

  

Adeccoligaen 
H
2 – 1
O
13:00 

Strommen – Ull Kisa

  

Adeccoligaen 
H
2 – 1
O 56%
13:00 

Elana Torun – Stargard Szczecinski

  

2. Liga 
Home
2 – 0
U 55%
13:00 

Slavoj Trebisov – Partizan Bardejov

  

2.Division 
D
2 – 2
O 55%
13:00 

Slovan Bratislava – DAC Dunajska Streda

  

Super Liga 
Home
2 – 1
O 60%
13:00 

Krsko – Triglav

  

1. SNL 
D
1 – 1
U 55%
13:00 

Osters IF – Dalkurd FF

  

Superettan 
H
2 – 1
O
13:05 

Cardiff City – Chelsea

  

Premier League 
Away
1 – 2
O 55%
13:30 

Hannover 96 – Schalke 04

  

Bundesliga 
D
1 – 1
U 51%
13:30 

Portsmouth – Sunderland

  

JP Trophy 
D
1 – 1
U 56%
13:30 

TS Galaxy FC – Mbombela United

  

1st Division 
A
1 – 2
O
13:30 

Uthongathi FC – Maccabi

  

1st Division 
Home
1 – 0
U 68%
13:30 

Stellenbosch FC – Pretoria University

  

1st Division 
Home
2 – 0
U 67%
13:30 

Richards Bay FC – Jomo Cosmos

  

1st Division 
H
2 – 1
O
13:30 

Pogon Szczecin – Jagiellonia Bialystok

  

Ekstraklasa 
Home
1 – 0
U 54%
13:30 

CSKA Moscow – Ufa

  

Premier League 
Home
2 – 0
Under
14:00 

Maritimo – Nacional CD

  

Portuguese Liga 
D
1 – 1
U 54%
14:00 

FC Copenhagen – Esbjerg fB

  

Superligaen 
Home
2 – 0
U 41%
14:00 

Roeselare – Lommel

  

2e Klasse 
D
1 – 1
U 53%
14:00 

Floriana – Valletta FC

  

Premier League 
Away
0 – 1
U 54%
14:00 

Osasuna – Extremadura UD

  

Segunda Division 
Home
1 – 0
U 55%
14:00 

Grasshoppers – Lugano

  

Super League 
D
1 – 1
U 52%
14:00 

Young Boys – St. Gallen

  

Super League 
Home
2 – 0
U
14:00 

Neuchatel Xamax – Thun

  

Super League 
H
3 – 2
O 63%
14:15 

Sevilla – Valencia

  

Primera Division 
H
2 – 1
O 54%
14:15 

AEK Athens – Panaitolikos

  

Super League 
Home
2 – 0
U 55%
14:30 

Hradec Kralove – Varnsdorf

  

Druha Liga 
Home
3 – 1
O
14:30 

Imolese Calcio – Triestina

  

Lega Pro 
D
1 – 1
U 68%
14:30 

Sambenedettese – Virtus Verona

  

Lega Pro 
H
2 – 1
O
14:30 

Monza – Gubbio

  

Lega Pro 
Home
3 – 0
O
14:30 

Renate AC – Teramo

  

Lega Pro 
D
1 – 1
U 75%
14:30 

LR Vicenza Virtus – Ternana

  

Lega Pro 
D
1 – 1
U 68%
14:30 

Rimini – Alma Juventus Fano 1906

  

Lega Pro 
D
1 – 1
U 72%
14:30 

Trapani – Viterbese Castrense

  

Lega Pro 
Home
2 – 0
U 62%
14:30 

Bisceglie – Juve Stabia

  

Lega Pro 
D
1 – 1
U 69%
14:30 

Vibonese Calcio – Paganese

  

Lega Pro 
Home
1 – 0
U 59%
14:30 

Politehnica Iasi – Gaz Metan Medias

  

Liga 1 
H
2 – 1
O
14:45 

Ajax – PSV Eindhoven

  

Eredivisie 
Home
3 – 1
O 66%
15:00 

Nantes – Lille

  

Ligue 1 
H
1 – 0
U 64%
15:00 

RB Salzburg – Austria Wien

  

Bundesliga 
Home
2 – 0
U 40%
15:00 

Ermis Aradippou – Doxa Katokopia

  

1. Division 
Away
0 – 2
U 44%
15:00 

Mariehamn – FC Lahti

  

FA Cup 
D
1 – 1
U 56%
15:00 

Sporting Braga B – Leixoes

  

Segunda Liga 
D
1 – 1
U 60%
15:00 

SC Farense – Sporting Covilha

  

Segunda Liga 
D
1 – 1
U 65%
15:00 

Napredak – Partizan Beograd

  

Super Liga 
Away
0 – 2
U 57%
15:00 

Mura – Aluminij

  

1. SNL 
Home
2 – 0
U 52%
15:15 

Slavia Sofia – Septemvri Sofia

  

A PFG 
Home
1 – 0
U 50%
15:30 

Liverpool – Tottenham

  

Premier League 
Home
2 – 0
U 45%
15:30 

AFC Eskilstuna – IFK Goteborg

  

Allsvenskan 
H
2 – 1
O
15:30 

Helsingborg IF – IFK Norrkoping

  

Allsvenskan 
A
1 – 2
O
15:30 

Viktoria Plzen – Bohemians 1905

  

Czech Liga 
Home
2 – 0
U 57%
15:30 

Syrianska – Degerfors IF

  

Superettan 
H
2 – 1
O
16:00 

Bologna – Sassuolo

  

Serie A 
D
1 – 1
U 55%
16:00 

Eintracht Frankfurt – Stuttgart

  

Bundesliga 
Home
3 – 0
O 64%
16:00 

Feirense – Vitoria Setubal

  

Portuguese Liga 
A
1 – 2
O
16:00 

Viking – Kristiansund

  

Tippeligaen 
D
2 – 2
O
16:00 

Stromsgodset – Haugesund

  

Tippeligaen 
D
2 – 2
O
16:00 

Ranheim – Tromso

  

Tippeligaen 
H
2 – 1
O 51%
16:00 

Sarpsborg 08 – Molde

  

Tippeligaen 
D
2 – 2
O
16:00 

SonderjyskE – AC Horsens

  

Superligaen 
D
1 – 1
U 56%
16:00 

Club Brugge – Gent

  

Pro League 
Home
2 – 0
U 40%
16:00 

FC Zbrojovka Brno – Prostejov

  

Druha Liga 
Home
3 – 0
O 58%
16:00 

Xanthi – PAOK FC

  

Super League 
Away
0 – 2
U 57%
16:00 

Maccabi Petah Tikva – Hapoel Raanana

  

Toto League 
D
1 – 1
U 62%
16:00 

Sogndal – Sandnes Ulf

  

Adeccoligaen 
Home
2 – 0
U 52%
16:00 

Kongsvinger – Notodden

  

Adeccoligaen 
Home
3 – 0
O 56%
16:00 

Sandefjord – KFUM

  

Adeccoligaen 
Home
1 – 0
U 48%
16:00 

Wisla Krakow – Legia Warszawa

  

Ekstraklasa 
Away
0 – 1
U 54%
16:00 

FC Krasnodar – Anzhi Makhachkala

  

Premier League 
Home
2 – 0
U
16:00 

Real Oviedo – Deportivo La Coruna

  

Segunda Division 
D
1 – 1
U 68%
16:00 

Alcorcon – Lugo

  

Segunda Division 
Home
3 – 0
O
16:30 

Real Valladolid – Real Sociedad

  

Primera Division 
A
1 – 2
O
16:30 

Rio Ave – Desportivo Aves

  

Portuguese Liga 
A
1 – 2
O
16:30 

Olympiakos Piraeus – Atromitos

  

Super League 
Home
2 – 0
U 46%
16:30 

Casertana – SS Rende

  

Lega Pro 
H
2 – 1
O
17:00 

Arouca – Academica Coimbra

  

Segunda Liga 
H
2 – 1
O
17:00 

Famalicao – Cova da Piedade

  

Segunda Liga 
Home
2 – 0
U 60%
17:00 

UD Oliveirense – Vitoria Guimaraes B

  

Segunda Liga 
H
2 – 1
O
17:00 

Vozdovac – FK Zemun

  

Super Liga 
Home
2 – 0
U 57%
17:30 

Levski Sofia – Botev Plovdiv

  

A PFG 
Home
2 – 0
U 51%
17:30 

Beitar Jerusalem – Bnei Sakhnin

  

Toto League 
Home
2 – 0
U 57%
17:30 

Steaua Bucuresti – CS U Craiova

  

Liga 1 
D
1 – 1
U 57%
18:00 

Bodo Glimt – Rosenborg

  

Tippeligaen 
Away
0 – 2
U 55%
18:00 

Djurgarden – GIF Sundsvall

  

Allsvenskan 
Home
1 – 0
Under
18:00 

IF Elfsborg – Hammarby IF

  

Allsvenskan 
A
1 – 2
Over
18:00 

Malmo FF – Hacken

  

Allsvenskan 
Home
2 – 0
Under
18:00 

Westerlo – Beerschot-Wilrijk

  

Pro League 
D
1 – 1
U 53%
18:00 

Las Palmas – Elche

  

Segunda Division 
Home
2 – 0
U 58%
18:30 

Inter Milan – Lazio

  

Serie A 
D
1 – 1
U 52%
18:30 

Feralpisalo – GIANA Erminio

  

Lega Pro 
Home
2 – 0
U 67%
18:45 

Real Madrid – Huesca

  

Primera Division 
Home
2 – 0
U
19:00 

Montpellier – Guingamp

  

Ligue 1 
Home
2 – 0
Under
19:00 

Toulouse – Paris SG

  

Ligue 1 
Away
0 – 2
U
19:00 

Boavista – Belenenses

  

Portuguese Liga 
D
1 – 1
U 66%
19:00 

Hercilio Luz – Figueirense SC

  

Catarinense 
Away
0 – 2
U 63%
19:00 

Metropolitano – Criciuma SC

  

Catarinense 
A
1 – 2
O
19:00 

Lecce – Pescara

  

Serie B 
Home
2 – 0
U 50%
20:00 

Bogota CD – Real Cartagena

  

Primera B 
D
1 – 1
U 56%
20:00 

Llaneros – Real Santander

  

Primera B 
Home
4 – 0
O 54%
20:30 

Deportivo Pereira – Atletico Futbol Club

  

Primera B 
Home
2 – 0
U 61%
20:30 

Cortulua – Leones FC

  

Primera B 
H
2 – 1
O 53%
21:00 

Chapecoense SC – Brusque FC

  

Catarinense 
Home
1 – 0
U 62%
22:00 

Pioneros de Cancun – Real Zamora

 

Liga Premier 
A
1 – 2
O
22:30 

Columbus Crew – Atlanta United

  

MLS 
H
2 – 1
O 55%
22:30 

FC Cincinnati – Philadelphia Union

  

MLS 
A
1 – 2
O 57%
23:30 

Orlando City SC – DC United

  

MLS 
H
2 – 1
O 64%

CƯỢC TO THẮNG ĐẬM Nhận Ngay Lì Xì 100 USDClick Tham GiaNhận ngay 1 triệu VNĐ Cược ThửXem Chi Tiết Xem thêm: Dự Đoán Của Chuyên Gia Nước Ngoài Siêu Khuyến Mãi Bet Miễn Phí Rút Tiền Thật - Cách Nhận Thưởng

Thưởng Chào Mừng 3 Triệu Đồng - Chỉ 3s Đăng Ký
Miễn phí soi kèo bóng đá mỗi ngày - Click Xem
Tặng Thưởng 20% Khi Nạp Tiền - Đăng Ký Nhận Ngay