Máy tính chọn kèo bóng đá ngon ăn ngày 31/7/2019

(SoikeoPlus.com) – Máy tính đã tổng hợp dữ liệu cũng như thông tin Moneyline kèo châu Á và tài xỉu để giải mã kèo và cung cấp cho quý độc giả tips free đáng tin cậy. (Btts = Both Teams to Score). Ctr F để đi đến trận đấu bạn tìm. 

GMT+7 Home vs Away League Prediction Score Prediction O/U 2.5 Prediction
03:00 

Venados – Atlante

  

H
1 – 0
Under
05:06 

Atlas – Pachuca

  

H
2 – 1
Over
12:30 

Cooma – Hume City

  

H
2 – 1
Over
12:30 

South Hobart – Marconi Stallions

  

D
3 – 3
Over
12:30 

Maitland – Central Coast Mariners

  

H
2 – 1
Over
12:30 

Campbelltown City – Melbourne City

  

Away
1 – 2
Over
13:00 

Binh Duong (Vie) – Hanoi FC (Vie)

  

A
1 – 2
Over
13:00 

Hiroshima – Kawasaki Frontale

  

D
1 – 1
Under
13:00 

Mito – Kofu

  

A
2 – 3
Over
13:00 

Tochigi – Verdy

  

D
1 – 1
Under
13:00 

Machida – Albirex Niigata

  

A
0 – 1
Under
13:00 

Kanazawa – Kyoto

  

D
1 – 1
Under
13:00 

Gifu – Omiya Ardija

  

Away
0 – 2
Under
13:00 

Okayama – Kashiwa

  

D
2 – 2
Over
13:00 

Tokushima – Kagoshima Utd

  

Home
1 – 0
Under
13:00 

V-Varen Nagasaki – Ehime

  

D
1 – 1
Under
13:00 

Ryukyu – Chiba

  

H
2 – 1
Over
13:00 

Jeonbuk – Jeju Utd

  

Home
2 – 1
Over
13:30 

Urawa – Kashima

  

A
1 – 3
Over
13:30 

Montedio Yamagata – Avispa Fukuoka

  

Home
2 – 1
Over
13:30 

Yokohama – Renofa Yamaguchi

  

A
1 – 2
Over
14:00 

Gangwon – Pohang

  

Home
2 – 1
Over
17:00 

FC Astana (Kaz) – FC Santa Coloma (And)

  

D
1 – 1
Under
17:00 

Ordabasy (Kaz) – Mlada Boleslav (Cze)

  

A
1 – 2
Over
17:30 

K. Almaty (Kaz) – H. Beer Sheva (Isr)

  

A
1 – 2
Over
18:00 

Viitorul Constanta (Rou) – Gent (Bel)

  

H
3 – 2
Over
19:00 

HJK (Fin) – FK Crvena zvezda (Srb)

  

D
1 – 1
Under
19:00 

FK Zorya Luhansk (Ukr) – Buducnost (Mne)

 

D
2 – 2
Over
19:00 

KuPS (Fin) – Legia (Pol)

  

Away
0 – 3
Over
19:15 

Univ. Craiova (Rou) – Honved (Hun)

  

Home
3 – 0
Over
19:30 

Hacken (Swe) – AZ Alkmaar (Ned)

  

D
1 – 1
Under
19:30 

Riga FC (Lat) – Piast Gliwice (Pol)

  

Away
0 – 2
Under
19:30 

Levski Sofia (Bul) – AEK Larnaca (Cyp)

  

A
1 – 2
Over
19:30 

Debrecen (Hun) – Torino (Ita)

  

Away
0 – 3
Over
20:00 

Qarabag (Aze) – Dundalk (Irl)

  

Home
2 – 0
Under
20:00 

Rosenborg (Nor) – BATE (Blr)

  

Home
2 – 1
Over
20:00 

AIK (Swe) – Maribor (Slo)

  

A
1 – 4
Over
20:00 

Chemnitzer – Meppen

  

H
2 – 1
Over
20:00 

Duisburg – Preussen Munster

  

A
2 – 3
Over
20:00 

Munich 1860 – Zwickau

  

H
2 – 1
Over
20:00 

Magdeburg – Mannheim

  

Home
2 – 1
Over
20:00 

Viktoria Koln – Hallescher

  

H
2 – 1
Over
20:00 

Vaxjo DFF W – Kristianstads W

  

Away
0 – 3
Over
20:00 

Vittsjo W – Rosengard W

  

Away
0 – 3
Over
20:00 

Goteborg W – Pitea W

  

Home
3 – 0
Over
20:00 

Orebro W – Djurgarden W

  

Home
2 – 1
Over
20:00 

Bunkeflo W – Linkopings W

  

Away
0 – 4
Over
20:00 

Eskilstuna United W – Kungsbacka W

  

Home
7 – 0
Over
20:00 

Lyon (Fra) – Liverpool (Eng)

  

Away
0 – 3
Over
20:00 

AEL Limassol (Cyp) – Aris (Gre)

  

D
1 – 1
Under
20:00 

Klaksvik (Fai) – Luzern (Sui)

  

Away
0 – 3
Over
20:00 

Sheriff Tiraspol (Mda) – Partizani (Alb)

  

Home
2 – 0
Under
20:00 

Neftci Baku (Aze) – Arsenal Tula (Rus)

  

H
3 – 0
Over
20:00 

Zrinjski (Bih) – Utrecht (Ned)

  

Away
0 – 3
Over
20:00 

Atromitos (Gre) – Dun. Streda (Svk)

  

A
1 – 2
Over
20:00 

FK Liepaja (Lat) – Norrkoping (Swe)

  

Away
0 – 2
Under
20:00 

Vaduz (Lie) – MOL Fehervar (Hun)

  

Away
0 – 2
Under
20:00 

Maccabi Haifa (Isr) – Strasbourg (Fra)

  

A
2 – 3
Over
20:00 

Jablonec (Cze) – Pyunik Yerevan (Arm)

  

Home
3 – 1
Over
20:00 

Malmo FF (Swe) – Domzale (Slo)

  

Home
3 – 1
Over
20:00 

Apollon (Cyp) – Shamrock Rovers (Irl)

  

D
1 – 1
Under
20:00 

Mjallby – Norrby

  

D
1 – 1
Under
20:30 

Ludogorets (Bul) – Valur (Ice)

  

D
1 – 1
Under
20:30 

Brondby (Den) – Lechia Gdansk (Pol)

  

Home
2 – 0
Under
20:30 

Niedercorn (Lux) – Rangers (Sco)

  

Away
0 – 3
Over
20:45 

FC Copenhagen (Den) – TNS (Wal)

  

Home
4 – 0
Over
20:45 

Esbjerg (Den) – Shakhtyor Soligorsk (Blr)

  

Home
3 – 0
Over
21:00 

Salzburg (Aut) – Chelsea (Eng)

  

H
3 – 2
Over
21:00 

Cadiz CF (Esp) – Las Palmas (Esp)

  

Home
2 – 1
Over
21:00 

O. Ljubljana (Slo) – Yeni Malatyaspor (Tur)

 

Home
2 – 1
Over
21:00 

Gzira (Mlt) – Ventspils (Lat)

  

A
1 – 2
Over
21:30 

FCSB (Rou) – Alashkert (Arm)

  

Home
2 – 1
Over
21:30 

Sturm Graz (Aut) – Haugesund (Nor)

  

A
1 – 2
Over
21:30 

Eintracht Frankfurt (Ger) – Flora (Est)

  

Home
6 – 0
Over
21:45 

Cukaricki (Srb) – Molde (Nor)

  

D
3 – 3
Over
21:45 

Osijek (Cro) – CSKA Sofia (Bul)

  

Home
3 – 0
Over
21:45 

Linfield (Nir) – HB Torshavn (Fai)

  

A
1 – 2
Over
21:45 

Aberdeen (Sco) – Chikhura (Geo)

  

Home
3 – 1
Over
22:00 

Guimaraes (Por) – Jeunesse Esch (Lux)

  

Home
4 – 0
Over
22:00 

Partizan (Srb) – Connahs Q. (Wal)

  

Home
4 – 0
Over
22:15 

Stjarnan (Ice) – Espanyol (Esp)

  

Away
0 – 4
Over

CƯỢC TO THẮNG ĐẬM Nhận Ngay Lì Xì 100 USDClick Tham GiaNhận ngay 1 triệu VNĐ Cược ThửXem Chi Tiết Xem thêm: Dự Đoán Của Chuyên Gia Nước Ngoài Siêu Khuyến Mãi Bet Miễn Phí Rút Tiền Thật - Cách Nhận Thưởng

Thưởng Chào Mừng 3 Triệu Đồng - Chỉ 3s Đăng Ký