Máy tính chọn kèo bóng đá ngon ăn ngày 3/12/2017

(SoikeoPlus.com) – Máy tính đã tổng hợp dữ liệu cũng như thông tin Moneyline kèo châu Á và tài xỉu để giải mã kèo và cung cấp cho quý độc giả tips free đáng tin cậy. (Btts = Both Teams to Score). Ctr F để đi đến trận đấu bạn tìm.

21:00  Ligue I Esperance vs Club Africain Over 2.5 goals
19:00  Ligue I Etoile Metlaoui vs Etoile du Sahel Under 2.5 goals
02:00  Botola Pro Difaa El Jadida vs OCK Khouribga Home Win
22:00  Botola Pro FUS Rabat vs Ittihad Tanger Under 2.5 goals
22:00  National Division AS Jeunesse Esch vs CS Fola Esch Over 2.5 goals and Btts
22:00  National Division F91 Dudelange vs Union Titus Petange Over 2.5 goals
20:30  National Division FC Differdange 03 vs Union Esch FC Over 2.5 goals
21:00  National Division FC Victoria Rosport vs US Hostert Under 2.5 goals
22:00  National Division US Mondorf les Bains vs Una Strassen Over 2.5 goals and Btts
04:05  Primera B Nacional Agropecuario vs Atletico Rafaela Under 2.5 goals
03:00  Primera B Nacional Flandria vs Deportivo Moron Under 2.5 goals
07:00  Primera B Nacional Juventud Unida Gualeguaychu vs Boca Unidos Under 2.5 goals
04:00  Primera B Nacional San Martin de Tucuman vs Villa Dalmine Under 2.5 goals
03:00  Primera B Nacional Sportivo Estudiantes vs Deportivo Riestra Under 2.5 goals
03:00  Federal A zone 2 Gimnasia Mendoza vs Juventud Unida Universitario Under 2.5 goals
03:30  Federal A zone 2 Union Villa Krause vs Desamparados Under 2.5 goals
04:00  Federal A zone 3 Central Cordoba de Santiago vs Gimnasia y Esgrima de Concepcion Under 2.5 goals
04:00  Federal A zone 3 Defensores de Pronunciamiento vs Atletico Parana Over 2.5 goals
06:00  Federal A zone 3 Douglas Haig vs Sportivo Belgrano Over 2.5 goals
06:10  Division Profesional Luqueno vs General Diaz Under 2.5 goals
04:00  Division Profesional Nacional vs Independiente CG Home Win
03:00  Primera División Club Atletico Penarol vs Racing Over 2.5 goals
03:00  Primera División Juventud de las Piedras vs Montevideo Wanderers Under 2.5 goals
03:00  Primera División River Plate vs El Tanque Sisley Over 2.5 goals
03:00  Primera División Sud America vs Nacional Under 2.5 goals
05:00  Primera División inv Municipal Perez Zeledon vs Santos de Guapiles Over 2.5 goals
20:30  Premier League AFC Bournemouth vs Southampton Over 2.5 goals
23:00  Premier League Manchester City vs West Ham United Over 2.5 goals
21:00  FA Cup AFC Wimbledon vs Charlton Athletic Over 2.5 goals
21:00  FA Cup Blackburn Rovers vs Crewe Alexandra Btts
21:00  FA Cup Doncaster Rovers vs Scunthorpe United Over 2.5 goals
21:00  FA Cup Wycombe Wanderers vs Leatherhead Over 2.5 goals and Btts
18:30  Serie A Benevento vs AC Milan Over 2.5 goals
21:00  Serie A Bologna vs Cagliari Over 2.5 goals
21:00  Serie A Fiorentina vs Sassuolo Over 2.5 goals
21:00  Serie A Inter vs ChievoVerona Over 2.5 goals
02:45  Serie A Sampdoria vs Lazio Over 2.5 goals and Btts
21:00  Serie B Avellino vs Carpi Under 2.5 goals
20:30  Italy Alessandria vs US Gavorrano Over 2.5 goals
20:30  Italy Cuneo vs Robur Siena Over 2.5 goals
20:30  Italy Livorno vs Arzachena Over 2.5 goals
20:30  Italy Olbia vs Lucchese Over 2.5 goals
20:30  Italy Pistoiese vs Carrarese Over 2.5 goals and Btts
22:30  Italy Akragas vs Reggina Over 2.5 goals
22:30  Italy Rende vs Cosenza Under 2.5 goals
22:30  Italy Sicula Leonzio vs Paganese Under 2.5 goals
22:30  Italy Virtus Francavilla vs Monopoli Under 2.5 goals
02:30  Italy Juve Stabia vs Casertana Under 2.5 goals
02:30  Italy Matera vs Fidelis Andria Over 2.5 goals
18:00  La Liga Leganes vs Villarreal Away Win
22:15  La Liga Getafe vs Valencia Over 2.5 goals
00:30  La Liga Eibar vs Espanyol Away Win
02:45  La Liga Las Palmas vs Real Betis Over 2.5 goals
22:00  LaLiga Valladolid vs Numancia Over 2.5 goals
00:00  LaLiga Cadiz vs Albacete Under 2.5 goals
00:00  LaLiga Sevilla Atletico vs Lugo Over 2.5 goals
02:30  LaLiga Sporting Gijon vs Zaragoza Over 2.5 goals
18:00  Spain Navalcarnero vs Atletico Madrid B Over 2.5 goals
18:00  Spain Rayo Majadahonda vs Fuenlabrada Over 2.5 goals
18:15  Spain Coruxo F.C. vs Toledo Under 2.5 goals
23:00  Spain RC Deportivo Fabril vs Rapido de Bouzas Under 2.5 goals
18:00  Spain Burgos CF vs Barakaldo Under 2.5 goals
18:00  Spain CD Lealtad vs Athletic Bilbao B Under 2.5 goals
18:00  Spain Osasuna B vs Izarra Under 2.5 goals
18:00  Spain Tudelano vs Pena Sport Home Win
23:00  Spain Caudal Deportivo vs CD Vitoria Under 2.5 goals
00:00  Spain Real Sociedad B vs Sporting Gijon B Under 2.5 goals
23:00  Spain Real Union vs Mirandes Over 2.5 goals
18:00  Spain Mallorca vs Sabadell Under 2.5 goals
18:00  Spain UD Cornella vs Pena Dep. Santa Eulalia Home Win
23:00  Spain Lleida Esportiu vs Elche Under 2.5 goals
18:00  Spain SD Formentera vs Badalona Under 2.5 goals
18:00  Spain Betis Deportivo Balompie vs Real Murcia Over 2.5 goals
18:00  Spain Ecija vs Las Palmas B Over 2.5 goals
18:00  Spain Melilla vs Marbella FC Under 2.5 goals
23:00  Spain Extremadura vs CD Badajoz Under 2.5 goals
23:00  Spain Linense vs Futbol Club Jumilla Under 2.5 goals
23:00  Spain Villanovense vs Merida Under 2.5 goals
23:00  Spain CD El Ejido 2012 vs San Fernando CD Over 2.5 goals
21:30  Bundesliga Hertha Berlin vs Eintracht Frankfurt Over 2.5 goals
00:00  Bundesliga Wolfsburg vs Borussia Moenchengladbach Over 2.5 goals and Btts
19:30  2nd Bundesliga Darmstadt vs Jahn Regensburg Btts
19:30  2nd Bundesliga Dynamo Dresden vs Erzgebirge Aue Over 2.5 goals
20:00  3rd Liga Sonnenhof Grossaspach vs Wuerzburger Kickers Over 2.5 goals
20:00  3rd Liga Unterhaching vs Carl Zeiss Jena Over 2.5 goals
20:00  3rd Liga Werder Bremen II vs Osnabrueck Under 2.5 goals
20:00  Regionalliga Nord FC Hansa Lueneburg vs Eintracht Braunschweig II Over 2.5 goals
20:00  Regionalliga Nord Oldenburg vs Altonaer FC 93 Under 2.5 goals
20:00  Regionalliga Nord TSV Havelse vs SC Weiche Flensburg Over 2.5 goals
20:00  Regionalliga Nord Wolfsburg II vs SV Drochtersen/Assel Over 2.5 goals
19:30  Regionalliga N. Berliner AK 07 vs Babelsberg Over 2.5 goals
19:30  Regionalliga N. Energie Cottbus vs FC Oberlausitz Neugersdorf Under 2.5 goals
19:30  Regionalliga N. TSG Neustrelitz vs BSG Chemie Leipzig Under 2.5 goals
21:00  Ligue 1 Saint-Etienne vs Nantes Over 2.5 goals
23:00  Ligue 1 Caen vs Lyon Away Win
03:00  Ligue 1 Montpellier vs Marseille Under 2.5 goals
02:00  Cup Alberes Argeles vs Le Puy Over 2.5 goals
02:00  Cup Lille Oms Fives vs Dunkerque Under 2.5 goals
02:00  Cup Lens vs Reims Under 2.5 goals
02:00  Cup La Brede vs CM Aubervilliers Under 2.5 goals
02:00  Cup FCSR Haguenau vs Chambly Under 2.5 goals
02:00  Cup Schiltigheim vs Racing Club de France Colombes 92 Under 2.5 goals
18:30  Eredivisie VVV-Venlo vs AZ Alkmaar Away Win
20:30  Eredivisie PSV Eindhoven vs Sparta Rotterdam Over 2.5 goals
20:30  Eredivisie Roda JC Kerkrade vs SC Heerenveen Over 2.5 goals
22:45  Eredivisie NAC Breda vs Excelsior Over 2.5 goals
20:30  First Division A Standard Liege vs Royal Antwerp Over 2.5 goals
00:00  First Division A Eupen vs Club Brugge Away Win
02:00  First Division A Zulte-Waregem vs Gent Over 2.5 goals
22:00  First Division B Oud-Heverlee vs Tubize Under 2.5 goals
23:00  Primeira Liga Feirense vs Aves Away Win
01:00  Primeira Liga Braga vs Pacos de Ferreira Over 2.5 goals
03:15  Primeira Liga Vitoria de Setubal vs Vitoria de Guimaraes Over 2.5 goals
22:00  Segunda Liga Academica vs Famalicao Over 2.5 goals
22:00  Segunda Liga Cova da Piedade vs Sporting Covilha Under 2.5 goals
23:00  Segunda Liga Santa Clara vs Nacional Under 2.5 goals
22:00  Segunda Liga Varzim vs Real SC Under 2.5 goals
19:30  Premiership Aberdeen vs Rangers Over 2.5 goals
18:00  Superliga Hobro vs AC Horsens Over 2.5 goals
20:00  Superliga Silkeborg vs Randers FC Over 2.5 goals
00:00  Superliga FC Koebenhavn vs FC Nordsjaelland Over 2.5 goals and Btts
19:15  Cup Lillestroem vs Sarpsborg 08 Away Win
22:30  Bundesliga Austria Wien vs Salzburg Over 2.5 goals
22:00  Super League Grasshopper vs Lugano Away Win
22:00  Super League St. Gallen vs FC Zuerich Over 2.5 goals
22:00  Super League Thun vs Young Boys Over 2.5 goals
22:00  Challenge League FC Vaduz vs Wohlen Over 2.5 goals
22:00  Challenge League Winterthur vs Schaffhausen Under 2.5 goals
20:00  Super League Panathinaikos vs Panionios Under 2.5 goals
22:15  Super League AE Larissa vs PAS Giannina Under 2.5 goals
22:15  Super League Lamia vs Panetolikos Under 2.5 goals
20:00  Football League Apollon Larissa vs Aiginiakos FC Over 2.5 goals
18:00  Super Lig Genclerbirligi vs Sivasspor Over 2.5 goals
18:00  Super Lig Konyaspor vs Bursaspor Under 2.5 goals
20:30  Super Lig Istanbul Basaksehir vs Osmanlispor FK Over 2.5 goals
23:30  Super Lig Fenerbahce vs Kasimpasa Over 2.5 goals
17:00  1st Lig Boluspor vs Adanaspor Over 2.5 goals
17:00  1st Lig Gaziantepspor vs Istanbulspor Under 2.5 goals
19:30  1st Lig Adana Demirspor vs Elazigspor Over 2.5 goals
19:30  1st Lig Balikesirspor vs Giresunspor Over 2.5 goals and Btts
21:00  1st League Aris Limassol vs AEL Limassol Under 2.5 goals
22:00  1st League Doxa Katokopia vs Olympiakos Nicosia Over 2.5 goals and Btts
23:00  1st League Anorthosis vs Nea Salamis Over 2.5 goals
00:00  1st League Sparta Prague vs Mlada Boleslav Over 2.5 goals
18:00  Premier League FC Ufa vs Amkar Under 2.5 goals
23:00  Premier League Anzhi Makhachkala vs SKA-Khabarovsk Over 2.5 goals
19:00  Premier League Karpaty vs Olimpik Donetsk Under 2.5 goals
22:00  Premier League Vorskla vs FC Olexandria Over 2.5 goals
21:30  Ekstraklasa Piast Gliwice vs Lech Poznan Over 2.5 goals
00:00  Ekstraklasa Wisla Krakow vs Gornik Zabrze Home Win
21:00  1st League NK Lokomotiva vs Cibalia Home Win
00:00  1st League Dinamo Zagreb vs Inter Zapresic Under 2.5 goals
19:00  Super Liga Borac Cacak vs Napredak Over 2.5 goals
23:00  Super Liga Cukaricki vs FK Zemun Over 2.5 goals
19:00  Super Liga Javor vs Vozdovac Under 2.5 goals
19:00  Super Liga Macva Sabac vs FK Spartak Subotica Under 2.5 goals
21:00  Super Liga Partizan Beograd vs Vojvodina Over 2.5 goals
20:00  1st SNL NK Krsko vs NK Celje Over 2.5 goals
22:50  1st SNL Domzale vs Olimpija Ljubljana Under 2.5 goals
23:00  Liga I CSMS Iasi vs Astra Giurgiu Over 2.5 goals
01:45  Liga I FC FCSB vs Juventus Bucuresti Home Win
17:30  First Professional Lea Etar vs Slavia Sofia Under 2.5 goals
20:00  First Professional Lea Beroe vs Septemvri Sofia Under 2.5 goals
22:30  First Professional Lea Vitosha Bistritsa vs PFC CSKA-Sofia Away Win
19:00  Premijer Liga Radnik Bijeljina vs FK Mladost Doboj Kakanj Over 2.5 goals
00:00  Ligat HaAl Hapoel Raanana vs Maccabi Petach Tikva Over 2.5 goals
01:15  Ligat HaAl Hapoel Beer Sheva vs Hapoel Ironi Kiryat Shmona Home Win
03:00  Primera Division Talleres vs Estudiantes Under 2.5 goals
03:00  Primera Division Tigre vs San Lorenzo Away Win
05:15  Primera Division Boca Juniors vs Arsenal Sarandi Over 2.5 goals
02:00  Serie A Botafogo RJ vs Cruzeiro Over 2.5 goals
02:00  Serie A Chapecoense AF vs Coritiba Over 2.5 goals
02:00  Serie A Santos FC vs Avai FC Over 2.5 goals
02:00  Serie A Vasco da Gama vs Ponte Preta Under 2.5 goals
03:30  Primera División Tra Audax Italiano vs Union Espanola Over 2.5 goals
04:00  Primera División Tra Universidad Catolica vs Palestino Over 2.5 goals
03:30  Primera División Tra Universidad de Concepcion vs Universidad de Chile Under 2.5 goals
05:15  Primera A Atletico Junior vs America de Cali Under 2.5 goals
01:00  Serie A CSD Macara vs Independiente del Valle Under 2.5 goals
01:00  Serie A Fuerza Amarilla SC vs Barcelona SC Over 2.5 goals
03:00  Primera División Academia Cantolao vs Universitario de Deportes Under 2.5 goals
03:00  Primera División Alianza Lima vs Comerciantes Unidos Home Win
03:00  Primera División Ayacucho FC vs Deportivo Municipal Over 2.5 goals
03:00  Primera División CD UT Cajamarca vs Alianza Atletico Over 2.5 goals
03:00  Primera División Real Garcilaso vs Universidad San Martin Over 2.5 goals
03:00  Primera División Sport Rosario vs Juan Aurich Over 2.5 goals
08:00  Liga Nacional Real Espana vs Juticalpa Over 2.5 goals
19:00  Indian Super League FC Pune City vs Chennaiyin FC Over 2.5 goals
21:30  Indian Super League Kerala Blasters FC vs Mumbai City FC Under 2.5 goals
15:30  I-League Mohun Bagan vs East Bengal Club Over 2.5 goals
11:30  Cup Ulsan Hyundai vs Busan I’Park Under 2.5 goals
19:00  Premier League FK Qabala vs Keshla Over 2.5 goals
21:30  Premier League Sabail vs Zira Under 2.5 goals
10:30  Hyundai A-League Wellington Phoenix vs Melbourne Victory Over 2.5 goals and Btts
13:00  Hyundai A-League Central Coast Mariners vs Perth Glory Over 2.5 goals
19:45  Premier League Ismaily SC vs Petrojet Under 2.5 goals
19:00  Prva Liga KF Shkendija vs Pelister Home Win
04:00  Primera División : Mineros De Guayana vs Deportivo Lara Under 2.5 goals
08:00  Primera Division Tigres vs CF America Under 2.5 goals
08:00  Primera Division Isidro Metapan vs CD Chalatenango Over 2.5 goals
05:00  Primera Division Santa Tecla FC vs Municipal Limeno Over 2.5 goals
02:00  Friendlies Laos vs Timor-Leste Over 2.5 goals and Btts
02:00  Friendlies Chinese Taipei vs Philippines Btts
03:00  Primera B Almirante Brown vs CD UAI Urquiza Under 2.5 goals
06:30  Primera B Atlanta vs Comunicaciones Under 2.5 goals
19:00  Prva Liga Rabotnicki vs FK Skopje Over 2.5 goals
19:00  Prva Liga Shkupi vs FK Vardar Skopje Over 2.5 goals
04:00  Primera Division Alianza FC vs Pasaquina Over 2.5 goals
16:00  Umaglesi Liga Merani Martvili vs Kolkheti-1913 Poti Away Win
20:00  Umaglesi Liga Dinamo Batumi vs Sioni Bolnisi Under 2.5 goals