Máy tính chọn kèo bóng đá ngon ăn ngày 6/7/2019

(SoikeoPlus.com) – Máy tính đã tổng hợp dữ liệu cũng như thông tin Moneyline kèo châu Á và tài xỉu để giải mã kèo và cung cấp cho quý độc giả tips free đáng tin cậy. (Btts = Both Teams to Score). Ctr F để đi đến trận đấu bạn tìm. 

GMT+7 Home vs Away League Prediction Score Prediction O/U 2.5 Prediction
01:45 

Dep. Municipal – Ayacucho

  

A
0 – 2
Under
02:00 

Santa Cruz – Ferroviario

  

D
1 – 1
Under
02:00 

New York Red Bulls 2 – Ottawa Fury

  

Home
3 – 2
Over
02:00 

Manhattan – Portland Phoenix

  

H
4 – 3
Over
02:30 

North Carolina Courage W – Houston Dash W

 

Home
3 – 0
Over
02:30 

Atlanta United 2 – Charleston

  

H
2 – 1
Over
04:00 

FBC Melgar – Sport Victoria

  

Home
2 – 0
Under
06:00 

Portland Thorns W – Seattle Reign W

  

H
2 – 1
Over
08:00 

Woden Weston – Riverina

  

Home
2 – 0
Under
08:00 

Belconnen United – Cooma

  

Away
1 – 2
Over
08:00 

Green Gully – South Melbourne

  

Home
3 – 2
Over
08:30 

Adelaide Raiders – West Adelaide

  

Home
2 – 1
Over
08:30 

Blue Eagles – Adelaide Olympic

  

A
1 – 2
Over
08:30 

NE Metrostars – Croydon Kings

  

Home
2 – 0
Under
08:30 

Adelaide Comets – South Adelaide

  

Home
2 – 0
Under
08:30 

Campbelltown City – Adelaide City

  

Home
3 – 1
Over
08:30 

Adelaide U21 – Para

  

Home
2 – 1
Over
10:00 

Hamilton Olympic – Edgeworth E.

  

H
2 – 1
Over
10:00 

Redlands – SWQ Thunder

  

A
1 – 2
Over
10:00 

Armadale – Bayswater

  

Away
0 – 3
Over
10:00 

Cockburn City – Floreat Athena

  

A
1 – 3
Over
10:00 

Perth SC – Perth Glory U21

  

Home
2 – 0
Under
10:00 

ECU Joondalup – Stirling Lions

  

A
1 – 2
Over
10:00 

Balcatta – Inglewood Utd

  

Home
2 – 1
Over
10:00 

Sorrento – Rockingham City

  

D
2 – 2
Over
10:30 

Hume City – Port Melbourne Sharks

  

D
2 – 2
Over
10:30 

Nei Mongol – Sichuan Annapurna

  

Home
3 – 0
Over
10:30 

Qingdao Red Lions – Xian Daxing Chongde

  

Home
3 – 0
Over
10:30 

Shanxi Xindu – Qingdao Jonoon

  

Away
0 – 2
Under
11:00 

Brisbane Strikers – Eastern Suburbs

  

A
3 – 4
Over
11:00 

Kingborough Lions – Olympia Warriors

  

Away
0 – 4
Over
11:00 

Altona Magic – Heidelberg Utd

  

D
2 – 2
Over
11:00 

Baoding Yingli Yitong – Hebei Elite

  

Away
1 – 2
Over
11:00 

Inner Mongolia – Taizhou Yuanda

  

Away
0 – 2
Under
11:00 

Shenzhen Pengcheng – Sichuan Jiuniu

  

Away
0 – 3
Over
11:00 

Yunnan Kunlu – Fujian Tianxin

  

Away
0 – 1
Under
11:30 

Sutherland Sharks – Marconi Stallions

  

D
2 – 2
Over
11:30 

Gold Coast Knights – Moreton Bay Utd

  

Home
3 – 0
Over
11:30 

Persis Solo – Persik Kediri

  

A
1 – 2
Over
11:30 

Persita – PSPS Riau

  

Home
3 – 0
Over
11:30 

Pusamania Borneo – Persija Jakarta

  

D
2 – 2
Over
12:00 

Sydney FC U21 – Rockdale City Suns

  

D
2 – 2
Over
12:00 

Druitt Town Rangers – Sydney Utd

  

H
3 – 1
Over
12:00 

Western Pride – Sunshine Coast

  

Home
2 – 0
Under
12:00 

Brisbane U21 – Queensland Lions

  

D
3 – 3
Over
12:00 

Magpies Crusaders – Peninsula

  

Away
1 – 3
Over
12:00 

Dandenong Thunder – Dandenong City

  

H
3 – 2
Over
12:00 

Shimizu – Kobe

  

H
3 – 2
Over
12:00 

Yangon United – Yadanarbon

  

D
1 – 1
Under
12:00 

Shan United – Dagon

  

Home
4 – 0
Over
12:30 

Xinjiang Tianshan – Guangdong Tigers

  

H
2 – 1
Over
12:30 

Magwe – Hantharwady United

  

Away
0 – 3
Over
12:30 

Young Lions – Albirex Niigata

  

Away
0 – 2
Under
12:30 

Warriors – Brunei DPMM

  

Away
0 – 3
Over
13:00 

Kashima – Iwata

  

Home
2 – 1
Over
13:00 

Urawa – Vegalta Sendai

  

H
3 – 2
Over
13:00 

Yokohama M. – Oita

  

D
2 – 2
Over
13:00 

Hiroshima – C-Osaka

  

H
2 – 1
Over
13:00 

Verdy – Yokohama

  

D
1 – 1
Under
13:00 

Albirex Niigata – Omiya Ardija

  

D
1 – 1
Under
13:00 

Avispa Fukuoka – Gifu

  

Home
2 – 0
Under
13:00 

Ryukyu – Tochigi

  

H
2 – 1
Over
13:00 

Ulsan Hyundai – Incheon

  

Home
3 – 0
Over
13:00 

Sangju Sangmu – Pohang

  

D
1 – 1
Under
13:00 

Seoul – Gangwon

  

D
2 – 2
Over
13:30 

Jilin Baijia – Shenyang Urban FC

  

D
1 – 1
Under
13:30 

Daegu – Gyeongnam

  

D
1 – 1
Under
14:00 

Hangzhou Wuyue – Hunan Billows

  

Home
3 – 0
Over
14:00 

Jiangxi Liansheng – Zhejiang Yiteng

  

D
1 – 1
Under
14:30 

Qingdao Huanghai – Zhejiang Greentown

  

Home
2 – 0
Under
14:30 

Chengdu Qianbao – Lhasa Chengtou

  

Home
2 – 0
Under
14:30 

Suzhou Dongwu – Kunshan

  

Home
3 – 1
Over
14:30 

PSIS Semarang – Persela Lamongan

  

Home
2 – 0
Under
14:35 

Nantong Zhiyun – Shijiazhuang

  

A
1 – 2
Over
14:35 

Guangzhou R&F – Chongqing Lifan

  

Home
2 – 1
Over
14:35 

Beijing Guoan – Wuhan Zall

  

Home
2 – 0
Under
14:35 

Shanghai SIPG – Shanghai Shenhua

  

Home
3 – 0
Over
15:00 

Taraz – Aktobe

  

Home
1 – 0
Under
15:00 

Olympic – Rosengard

  

D
2 – 2
Over
15:15 

Sarawak FA – Negeri Sembilan

  

Away
0 – 2
Under
16:00 

Levadia – Flora

  

H
2 – 1
Over
16:00 

Ertis Pavlodar – Okzhetpes

  

D
0 – 0
Under
16:00 

UiTM – PDRM FA

  

A
2 – 3
Over
16:00 

Perak – Johor DT

  

Away
1 – 2
Over
16:00 

Pahang – Kuala Lumpur

  

Home
2 – 1
Over
16:00 

Petaling Jaya CFC – Melaka United

  

A
1 – 2
Over
16:00 

Kalmar – AIK

  

H
2 – 1
Over
16:00 

Sirius – Ostersunds

  

H
2 – 1
Over
16:00 

Karlslunds – Team TG FF

  

A
1 – 2
Over
16:00 

Kvarnsvedens W – Mallbackens W

  

A
1 – 2
Over
16:00 

Asarum W – Borgeby W

  

Home
3 – 2
Over
16:00 

Lidkopings FK W – Kalmar W

  

H
2 – 1
Over
16:00 

AIK W – Sundsvall W

  

Home
5 – 0
Over
16:30 

Persiraja Aceh – Cilegon United

  

Home
3 – 0
Over
17:00 

Energetik-BGU – Neman

  

H
2 – 1
Over
17:00 

Lahden Reipas – NJS

  

Home
2 – 1
Over
17:00 

Kiffen – Klubi 04

  

D
1 – 1
Under
17:00 

JIPPO – Viikingit

  

Home
2 – 1
Over
17:00 

JaPS – PEPO

  

H
3 – 2
Over
17:00 

SJK Akatemia – Rovaniemi 2

  

Home
3 – 2
Over
17:00 

KPV Kokkola – VPS

  

H
2 – 1
Over
17:00 

Rovaniemi – Mariehamn

  

H
2 – 1
Over
17:00 

Honka – KuPS

  

H
2 – 1
Over
17:00 

Jaro – KTP

  

Home
2 – 0
Under
17:00 

MyPa – Ekenas

  

D
1 – 1
Under
17:00 

AC Kajaani – TPS

  

Away
0 – 3
Over
17:00 

MuSa – Haka

  

Away
0 – 2
Under
17:00 

AC Oulu – TPV

  

Home
2 – 0
Under
17:00 

Volsungur – Selfoss

  

H
3 – 2
Over
17:00 

Akranes – Fylkir

  

A
1 – 2
Over
17:00 

Kaisar Kyzylorda – Shakhtar Karagandy

  

Home
2 – 0
Under
17:00 

Atyrau – Zhetysu Taldykorgan

  

H
2 – 1
Over
17:00 

Stjordals Blink – Halden

  

H
3 – 2
Over
17:00 

Brattvag – Nardo

  

D
1 – 1
Under
17:00 

Krakeroy – Nordstrand

  

Home
2 – 1
Over
17:00 

Lorenskog – Arvoll

  

Home
3 – 0
Over
17:00 

Norild – Tonsberg

  

Away
0 – 1
Under
17:00 

Brodd – Flekkeroy

  

Away
0 – 3
Over
17:00 

Staal Jorpeland – Flint

  

A
1 – 2
Over
17:00 

Storm BK – Donn

  

D
1 – 1
Under
17:00 

Gefle – Karlstad

  

A
0 – 2
Under
17:00 

Rynninge – Sylvia

  

A
2 – 3
Over
17:00 

Forward – Carlstad

  

H
2 – 1
Over
17:00 

Akropolis – Sandvikens

  

Home
2 – 0
Under
17:00 

Utsiktens – Atvidabergs

  

Home
3 – 1
Over
17:00 

Kristianstads – Ljungskile

  

Away
0 – 3
Over
17:00 

Tvaakers – Landskrona

  

H
2 – 0
Under
17:00 

Torslanda – Vanersborgs IF

  

H
3 – 1
Over
17:00 

Uddevalla – Orebro Syr.

  

Away
1 – 3
Over
17:00 

Mora – Kungsangens

  

H
2 – 1
Over
17:00 

Lidingo IFK – Kvarnsvedens

  

A
1 – 2
Over
17:00 

Sandviks – Ytterhogdals

  

D
2 – 2
Over
17:00 

IFK Hassleholm – IFK Berga

  

Away
2 – 3
Over
17:00 

Husqvarna – Osterlen FF

  

A
1 – 2
Over
17:00 

Arameisk-Syrianska – Motala

  

H
3 – 2
Over
17:00 

Assyriska IF – Assyriska FF

  

Away
1 – 2
Over
17:00 

Stafsinge – Prespa Birlik

  

A
1 – 2
Over
17:00 

Hittarps – Onsala

  

A
2 – 3
Over
18:00 

England W – Sweden W

  

D
1 – 1
Under
18:45 

Shakhtyor Soligorsk – FC Minsk

  

Home
2 – 0
Under
19:00 

Nigeria – Cameroon

  

H
2 – 0
Under
19:00 

Tulevik – Tammeka

  

A
1 – 2
Over
19:00 

Throttur – Magni

  

Home
2 – 1
Over
19:00 

Vestmannaeyjar – KR Reykjavik

  

Away
1 – 2
Over
19:15 

Sporting Cristal – Cesar Vallejo

  

Home
2 – 0
Under
19:30 

KuFu-98 – JBK

  

Home
2 – 1
Over
19:30 

Hercules – PK-37

  

D
0 – 0
Under
20:00 

Forge – Edmonton

  

Home
2 – 0
Under
20:00 

CFR Cluj – Viitorul Constanta

  

Home
3 – 0
Over
20:00 

Malmo FF – Orebro

  

Home
2 – 0
Under
20:45 

Vitebsk – Brest

  

Away
0 – 1
Under
22:00 

Egypt – South Africa

  

Home
2 – 0
Under
22:00 

Argentina – Chile

  

Home
2 – 0
Under
22:30 

HFX Wanderers – York 9

  

D
1 – 1
Under
23:00 

Huaral – Deportivo Coopsol

  

D
2 – 2
Over

CƯỢC TO THẮNG ĐẬM Nhận Ngay Lì Xì 100 USDClick Tham GiaNhận ngay 1 triệu VNĐ Cược ThửXem Chi Tiết Xem thêm: Dự Đoán Của Chuyên Gia Nước Ngoài Siêu Khuyến Mãi Bet Miễn Phí Rút Tiền Thật - Cách Nhận Thưởng

Thưởng Chào Mừng 3 Triệu Đồng - Chỉ 3s Đăng Ký
Miễn phí soi kèo bóng đá mỗi ngày - Click Xem
Tặng Thưởng 20% Khi Nạp Tiền - Đăng Ký Nhận Ngay