Máy tính chọn kèo bóng đá ngon ăn ngày 6/9/2019

(SoikeoPlus.com) – Máy Tính Dự Đoán đã tổng hợp dữ liệu cũng như thông tin Moneyline kèo châu Á và tài xỉu để giải mã kèo và cung cấp cho quý độc giả tips free đáng tin cậy. (Btts = Both Teams to Score). Ctr F để đi đến trận đấu bạn tìm. 

GMT+7 Home vs Away League Prediction Score Prediction O/U 2.5 Prediction
02:00 

Peru – Ecuador

  

Home
2 – 0
Under
02:00 

Honduras – Puerto Rico

  

Home
4 – 0
Over
03:00 

Chile – Argentina

  

A
0 – 1
Under
09:30 

Persik Kediri – Persis Solo

  

D
1 – 1
Under
09:30 

Mitra Kukar – Persewar Waropen

  

Home
1 – 0
Under
09:30 

Persatu Tuban – Martapura

  

D
1 – 1
Under
09:30 

Cilegon United – Persiraja Aceh

  

H
2 – 1
Over
09:30 

Perserang Serang – PSMS Medan

  

Home
2 – 0
Under
12:30 

Balikpapan – Sulut Utd

  

Home
2 – 0
Under
14:00 

Kazakhstan U21 – Spain U21

  

Away
0 – 3
Over
15:00 

Latvia U21 – Poland U21

  

Away
0 – 2
Under
16:00 

Podbrezova – Petrzalka

  

A
1 – 2
Over
16:00 

Pribram B – Stechovice

  

H
2 – 1
Over
16:00 

Kraluv Dvur – Rakovnik

  

Home
2 – 0
Under
16:30 

Ukraine U21 – Finland U21

  

Home
2 – 0
Under
16:30 

TPV – AC Oulu

  

A
1 – 2
Over
16:30 

Haka – MuSa

  

Home
3 – 1
Over
16:30 

TPS – AC Kajaani

  

Home
2 – 1
Over
16:30 

Ammerthal – Cham

  

D
1 – 1
Under
17:00 

Hillerod – Vanlose

  

A
2 – 3
Over
17:00 

Naesby – Dalum IF

  

D
1 – 1
Under
17:00 

Estonia – Belarus

  

H
2 – 1
Over
17:00 

Cyprus – Kazakhstan

  

A
1 – 2
Over
17:00 

Chrobry Glogow – Radomiak Radom

  

A
0 – 2
Under
17:00 

Czech Republic U21 – Lithuania U21

  

Home
2 – 0
Under
17:00 

Russia U21 – Serbia U21

  

H
2 – 1
Over
17:00 

Wales U21 – Belgium U21

  

Away
0 – 3
Over
17:30 

Hvidovre – Skive

  

A
1 – 3
Over
17:30 

U. Cluj – UTA Arad

  

A
1 – 2
Over
17:30 

Mioveni – Metaloglobus

  

D
1 – 1
Under
17:30 

Kitzbuhel – SV Worgl

  

Home
2 – 0
Under
17:30 

Azerbaijan U21 – Slovakia U21

  

Away
0 – 4
Over
17:30 

Denmark U21 – Hungary U21

  

Home
2 – 0
Under
17:45 

Gleisdorf – WSC Wels

  

Home
2 – 1
Over
17:45 

SC Weiz – Kalsdorf

  

H
3 – 2
Over
17:45 

Bad Gleichenberg – ATSV Wolfsberger

  

Home
3 – 0
Over
17:45 

Wels – Allerheiligen

  

D
2 – 2
Over
17:45 

Vocklamarkt – Deutschlandsberger

  

A
1 – 2
Over
17:45 

Neusiedl – Mauerwerk

  

D
2 – 2
Over
17:45 

Mattersburg (Am) – Bruck Leitha

  

Home
2 – 1
Over
17:45 

Traiskirchen – Neustadt

  

H
2 – 1
Over
17:45 

Leobendorf – Wiener Sportklub

  

A
1 – 2
Over
17:45 

Seekirchen – Johann

  

Home
3 – 0
Over
17:45 

Schwaz – Telfs

  

Home
3 – 0
Over
18:00 

Helsingor – Holbaek

  

D
2 – 2
Over
18:00 

Iceland U21 – Luxembourg U21

  

Home
2 – 0
Under
18:00 

Norway U21 – Cyprus U21

  

Home
4 – 0
Over
18:00 

Nottingen – Bissingen

  

Home
3 – 2
Over
18:00 

Eltersdorf – Vilzing

  

D
3 – 3
Over
18:00 

Curslack-Neuengamme – Suderelbe

  

Home
3 – 2
Over
18:00 

Oskarshamns – Atvidabergs

  

D
1 – 1
Under
18:00 

Umea FC – Kramfors-Alliansen

  

Home
2 – 1
Over
18:00 

Karlskrona – IFK Berga

  

D
1 – 1
Under
18:30 

Oberneuland – Bremer

  

Home
2 – 1
Over
18:30 

Barmbek-Uhlenhorst – Sasel

  

D
3 – 3
Over
18:30 

TuS Osdorf – Dassendorf

  

Away
1 – 3
Over
18:30 

Friedberg – Viktoria Griesheim

  

Home
2 – 0
Under
18:30 

Ahlen – Wiedenbruck

  

H
3 – 2
Over
18:30 

Schermbeck – Ennepetal

  

A
1 – 3
Over
18:45 

Turkey U21 – England U21

  

Away
0 – 1
Under
19:00 

Montenegro U21 – Faroe Islands U21

  

Home
2 – 0
Under
19:00 

Ingolstadt II – Deisenhofen

  

Home
3 – 2
Over
19:30 

Lommel SK – St. Gilloise

  

A
0 – 2
Under
19:30 

Northern Ireland U21 – Malta U21

  

Home
2 – 0
Under
19:45 

Germany – Netherlands

  

D
1 – 1
Under
19:45 

Slovakia – Croatia

  

H
2 – 1
Over
19:45 

Wales – Azerbaijan

  

Home
2 – 0
Under
19:45 

Slovenia – Poland

  

A
1 – 2
Over
19:45 

Austria – Latvia

  

Home
3 – 0
Over
19:45 

San Marino – Belgium

  

Away
0 – 3
Over
19:45 

Scotland – Russia

  

D
1 – 1
Under
19:45 

Galway – Shamrock Rovers

  

Away
0 – 2
Under
19:45 

Waterford – Hearts U21

  

D
1 – 1
Under
19:45 

Dundalk – Cork City

  

Home
2 – 0
Under
20:00 

Finn Harps – St. Patricks

  

Away
1 – 2
Over
20:00 

Santander – Cadiz CF

  

D
1 – 1
Under
20:00 

CD Coria – Aceuchal

  

D
1 – 1
Under
21:00 

Throttur – Fram

  

H
2 – 1
Over
21:00 

Toronto FC II – Chattanooga

  

H
2 – 1
Over