Máy tính chọn kèo bóng đá ngon ăn ngày 7/9/2019

(SoikeoPlus.com) – Máy Tính Dự Đoán đã tổng hợp dữ liệu cũng như thông tin Moneyline kèo châu Á và tài xỉu để giải mã kèo và cung cấp cho quý độc giả tips free đáng tin cậy. (Btts = Both Teams to Score). Ctr F để đi đến trận đấu bạn tìm. 

GMT+7 Home vs Away League Prediction Score Prediction O/U 2.5 Prediction
01:30 

USA – Mexico

  

D
1 – 1
Under
02:00 

Carlos Mannucci – U. San Martin

  

D
1 – 1
Under
02:30 

Utah Royals W – Portland Thorns W

  

A
1 – 2
Over
02:30 

Brazil – Colombia

  

Home
2 – 1
Over
03:00 

Costa Rica – Uruguay

  

D
1 – 1
Under
09:00 

Sportul Snagov – Calarasi

  

Away
0 – 2
Under
09:00 

Pandurii – SCM Buzau

  

Away
0 – 2
Under
09:00 

Concordia – CSM Resita

  

D
1 – 1
Under
09:00 

Turnu Magurele – Politehnica Timisoara

  

Home
4 – 0
Over
09:15 

Motorlet Prague – Mas Taborsko

  

Away
2 – 3
Over
09:30 

Ruzomberok B – Zilina B

  

H
3 – 2
Over
10:00 

Yokohama – Kofu

  

A
1 – 2
Over
10:00 

V-Varen Nagasaki – Avispa Fukuoka

  

D
2 – 2
Over
11:00 

Omiya Ardija – Machida

  

Home
1 – 0
Under
11:00 

Kashiwa – Montedio Yamagata

  

Home
3 – 0
Over
11:00 

Albirex Niigata – Chiba

  

H
2 – 0
Under
11:00 

Gifu – Tochigi

  

H
2 – 1
Over
11:00 

Ryukyu – Kagoshima Utd

  

H
2 – 1
Over
11:00 

Hetman Zamosc – Jutrzenka Giebultow

  

Home
3 – 0
Over
11:00 

Avia Swidnik – Podhale Nowy Targ

  

H
2 – 1
Over
11:30 

Daco-Getica Bucuresti – FC Arges

  

Away
1 – 2
Over
12:00 

Vejgaard – AB Copenhagen

  

H
2 – 1
Over
12:00 

MK Dons – AFC Wimbledon

  

Home
2 – 1
Over
12:00 

Brzeg – Ruch Zdzieszowice

  

D
1 – 1
Under
12:30 

Doncaster – Rotherham

  

H
2 – 1
Over
12:45 

FA 2000 – Hellerup

  

H
3 – 1
Over
13:00 

BK Frem – Bronshoj

  

D
1 – 1
Under
13:00 

Middelfart – Thisted FC

  

Home
2 – 1
Over
13:00 

Brabrand – Sydvest

  

Home
2 – 1
Over
13:00 

Blekitni Stargard – Gryf Wejherowo

  

Home
2 – 0
Under
13:00 

Airdrieonians – Bohemians

  

A
1 – 2
Over
13:45 

Chojniczanka – Olsztyn

  

D
1 – 1
Under
14:00 

Skovshoved – Avarta

  

A
1 – 2
Over
14:00 

Kosovo – Czech Republic

  

D
2 – 2
Over
14:00 

S. Rzeszow – GKS Katowice

  

Home
2 – 1
Over
14:00 

Nielba Wagrowiec – Unia Janikowo

  

H
2 – 1
Over
14:00 

Grom Nowy Staw – Swit Skolwin

  

Away
1 – 3
Over
14:00 

Orleta Radzyn – Wolka Pelkinska

  

H
2 – 1
Over
14:30 

Grodzisk M. – Bron Radom

  

A
1 – 2
Over
14:30 

Aberystwyth – Airbus

  

Home
2 – 0
Under
14:30 

Barry – Caernarfon

  

Home
2 – 0
Under
14:30 

Carmarthen Town – Cardiff Metropolitan

  

D
2 – 2
Over
14:30 

Penybont – Bala

  

H
2 – 1
Over
15:00 

Bristol Rovers – Accrington

  

D
1 – 1
Under
15:00 

Coventry – Blackpool

  

H
2 – 0
Under
15:00 

Fleetwood – Oxford Utd

  

D
2 – 2
Over
15:00 

Portsmouth – Southend

  

Home
2 – 0
Under
15:00 

Tranmere – Gillingham

  

A
1 – 2
Over
15:00 

Wycombe – Lincoln

  

D
2 – 2
Over
15:00 

Bradford City – Northampton

  

D
1 – 1
Under
15:00 

Cambridge Utd – Forest Green

  

D
1 – 1
Under
15:00 

Carlisle – Exeter

  

A
1 – 2
Over
15:00 

Cheltenham – Stevenage

  

D
1 – 1
Under
15:00 

Colchester – Walsall

  

Home
2 – 0
Under
15:00 

Grimsby – Crewe

  

D
2 – 2
Over
15:00 

Leyton Orient – Swindon

  

A
0 – 1
Under
15:00 

Macclesfield – Crawley

  

D
2 – 2
Over
15:00 

Mansfield – Scunthorpe

  

Home
1 – 0
Under
15:00 

Morecambe – Salford

  

A
1 – 2
Over
15:00 

Plymouth – Oldham

  

Home
2 – 0
Under
15:00 

Newport Co – Port Vale

  

H
2 – 1
Over
15:00 

Aldershot – Barrow

  

D
1 – 1
Under
15:00 

Boreham Wood – Dover

  

A
1 – 2
Over
15:00 

Bromley – Chesterfield

  

H
2 – 1
Over
15:00 

Chorley – Stockport

  

D
1 – 1
Under
15:00 

Ebbsfleet – Eastleigh

  

A
1 – 2
Over
15:00 

FC Halifax – Yeovil

  

Home
2 – 1
Over
15:00 

Maidenhead – Dag & Red

  

H
2 – 1
Over
15:00 

Sutton – Notts Co

  

A
1 – 2
Over
15:00 

Torquay – Harrogate

  

H
2 – 1
Over
15:00 

Alfreton – Curzon Ashton

  

Home
2 – 0
Under
15:00 

Altrincham – Leamington

  

H
2 – 1
Over
15:00 

Blyth – Kidderminster

  

D
1 – 1
Under
15:00 

Boston Utd – Bradford PA

  

Home
2 – 0
Under
15:00 

Brackley Town – AFC Telford

  

H
2 – 1
Over
15:00 

Chester – Guiseley

  

D
2 – 2
Over
15:00 

Farsley – Kettering

  

Home
2 – 0
Under
15:00 

Gloucester – Darlington

  

A
1 – 2
Over
15:00 

Spennymoor – King’s Lynn

  

A
1 – 3
Over
15:00 

York – Southport

  

Home
2 – 1
Over
15:00 

Billericay – Bath

  

Home
2 – 0
Under
15:00 

Braintree – Dulwich Hamlet

  

H
2 – 1
Over
15:00 

Chippenham – Tonbridge

  

H
2 – 1
Over
15:00 

Dartford – Dorking

  

H
2 – 1
Over
15:00 

Eastbourne Boro – Slough

  

A
1 – 2
Over
15:00 

Hampton & Richmond – Concord

  

H
2 – 1
Over
15:00 

Hemel Hempstead – Chelmsford

  

D
2 – 2
Over
15:00 

Hungerford – St. Albans

  

D
1 – 1
Under
15:00 

Maidstone – Havant & W

  

A
1 – 3
Over
15:00 

Wealdstone – Oxford City

  

D
1 – 1
Under
15:00 

Weymouth – Welling

  

H
3 – 2
Over
15:00 

Ekenas – MyPa

  

D
1 – 1
Under
15:00 

Skra – S. Wola

  

D
1 – 1
Under
15:00 

Wasilkow – Ursus Warszawa

  

Away
0 – 2
Under
15:00 

Zambrow – Polonia Warszawa

  

Home
3 – 1
Over
15:00 

Biala Piska – Radomsko

  

A
2 – 3
Over
15:00 

Kotwica Kolobrzeg – Koszalin

  

Home
3 – 0
Over
15:00 

Starogard Gdanski – Gwardia Koszalin

  

Home
3 – 0
Over
15:00 

Foto-Higiena Gac – Zaglebie 2

  

A
2 – 4
Over
15:00 

Sleza Wroclaw – Pniowek

  

Home
2 – 0
Under
15:00 

Piast Zmigrod – Zielona Gora

  

H
2 – 1
Over
15:00 

Legnica 2 – ROW Rybnik

  

D
2 – 2
Over
15:00 

Wisloka Debica – Wisla Pulawy

  

D
1 – 1
Under
15:00 

Stenhousemuir – TNS

  

Away
0 – 3
Over
15:00 

Wrexham – Ayr

  

A
1 – 3
Over
15:00 

Kelty Hearts – Solihull Moors

  

H
4 – 1
Over
15:00 

Formartine Utd – Glenavon

  

D
1 – 1
Under
15:00 

Inverness – Morton

  

D
2 – 2
Over
15:00 

Montrose – Partick Thistle

  

Away
1 – 2
Over
15:00 

St. Mirren U21 – Stirling

  

H
2 – 0
Under
15:00 

Dundee Utd – Arbroath

  

Home
3 – 1
Over
15:00 

Clyde – Queen of South

  

H
2 – 1
Over
15:00 

Raith – Falkirk

  

H
2 – 1
Over
15:00 

Dunfermline – Alloa

  

Home
2 – 1
Over
15:00 

Forfar Athletic – East Fife

  

D
1 – 1
Under
15:00 

FC Kosice – Samorin

  

Home
2 – 1
Over
15:00 

Puchov – Bardejov

  

H
2 – 1
Over
15:00 

L. Mikulas – Komarno

  

A
0 – 1
Under
15:00 

Dep. La Coruna – Albacete

  

Home
2 – 0
Under
15:15 

FC Rapid Bucuresti – Viitorul Tg. Jiu

  

Home
1 – 0
Under
15:30 

Legionowo – Widzew Lodz

  

D
2 – 2
Over
16:00 

Westerlo – Beerschot VA

  

H
2 – 0
Under
16:00 

Domazlice – Admira Prague

  

Home
3 – 0
Over
16:00 

Velvary – Bohemians 1905 B

  

D
1 – 1
Under
16:00 

Garbarnia – Elana Torun

  

D
1 – 1
Under
16:00 

Jarocin – Gornik Konin

  

Home
2 – 1
Over
16:00 

Slask Wroclaw 2 – Bielsko-Biala

  

Home
2 – 0
Under
16:00 

Hutnik Krakow – Siarka Tarnobrzeg

  

A
1 – 2
Over
17:00 

England – Bulgaria

  

Home
2 – 0
Under
17:00 

Lithuania – Ukraine

  

Away
0 – 3
Over
17:00 

Iceland – Moldova

  

Home
2 – 0
Under
17:00 

Suwalki – Puszcza

  

D
1 – 1
Under
17:00 

Bytovia Bytow – Pogon Siedlce

  

D
1 – 1
Under
17:00 

KKS Kalisz – Mieszko

  

Home
3 – 2
Over
17:00 

Poprad – Dubnica

  

Home
3 – 2
Over
17:00 

Malaga – Almeria

  

D
1 – 1
Under
17:15 

Connahs Q. – Cove Rangers

  

A
1 – 3
Over
17:30 

Dordrecht – Maastricht

  

H
2 – 1
Over
17:30 

Telstar – Cambuur

  

D
2 – 2
Over
17:45 

Ripensia Timisoara – Petrolul

  

Away
1 – 2
Over
18:00 

Kluczbork – Starowice Dolne

  

Home
3 – 0
Over
18:00 

Skalica – Banska Bystrica

  

A
1 – 3
Over
18:10 

Sandecja Nowy S. – GKS Jastrzebie

  

D
1 – 1
Under
19:00 

Extremadura UD – Numancia

  

H
2 – 1
Over
19:00 

Fuenlabrada – Ponferradina

  

Home
1 – 0
Under
19:09 

Leczna – R. Rzeszow

  

A
1 – 2
Over
19:30 

Leuven – KSV Roeselare

  

Home
2 – 0
Under
19:30 

Hartlepool – Woking

  

A
1 – 2
Over
19:45 

Serbia – Portugal

  

D
2 – 2
Over
19:45 

France – Albania

  

Home
2 – 0
Under
19:45 

Turkey – Andorra

  

Home
2 – 0
Under
19:45 

Sligo Rovers – UC Dublin

  

Home
2 – 0
Under
19:45 

Novara – Lecco

  

D
1 – 1
Under
19:45 

Carpi – L.R. Vicenza

  

D
1 – 1
Under
19:45 

Avellino – Teramo

  

D
1 – 1
Under
19:45 

G.A. Eagles – Excelsior

  

D
2 – 2
Over
20:00 

Tenerife – Las Palmas

  

H
2 – 1
Over
20:00 

Sky Blue W – North Carolina Courage W

  

Away
0 – 3
Over
20:30 

Fortaleza – Real San Andres

  

A
1 – 2
Over
20:30 

New York City – New England Revolution

  

Home
3 – 0
Over
21:00 

Ypiranga FC – Confianca

  

D
1 – 1
Under
21:00 

Cucuta – Bucaramanga

  

A
1 – 2
Over
21:00 

Cienciano – Santa Rosa

  

Home
4 – 0
Over
21:00 

Grau – Santos FC

  

H
2 – 1
Over
21:00 

Huaral – Comerciantes Unidos

  

Home
3 – 0
Over
21:00 

Los Caimanes – Alianza Atl.

  

Away
0 – 2
Under
21:00 

Sport Loreto – Deportivo Coopsol

  

H
3 – 2
Over
21:00 

Hartford Athletic – Loudoun

  

H
2 – 1
Over
21:30 

Sport Huancayo – Cajamarca

  

Home
2 – 0
Under
23:00 

Aguilas – Envigado

  

Home
2 – 1
Over
23:00 

Junior – U. Magdalena

  

Home
2 – 0
Under
23:15 

Sampaio Correa – EC Sao Jose

  

A
1 – 2
Over
23:45 

FBC Melgar – Molinos El Pirata

  

Home
2 – 0
Under