Máy tính chọn kèo bóng đá ngon ăn ngày 8/6/2019

(SoikeoPlus.com) – Máy tính đã tổng hợp dữ liệu cũng như thông tin Moneyline kèo châu Á và tài xỉu để giải mã kèo và cung cấp cho quý độc giả tips free đáng tin cậy. (Btts = Both Teams to Score). Ctr F để đi đến trận đấu bạn tìm. 

GMT+7 Home vs Away League Prediction Score Prediction O/U 2.5 Prediction
02:00 

Toronto FC – Sporting Kansas City

  

D
2 – 2
Over
02:00 

Uruguay – Panama

  

Home
2 – 0
Under
03:10 

Argentina – Nicaragua

  

Home
2 – 1
Over
05:30 

Phoenix Rising – Tulsa Roughnecks

  

D
1 – 1
Under
07:30 

Riverside Olympic – Kingborough Lions

  

A
1 – 2
Over
08:30 

Adelaide Raiders – Adelaide Olympic

  

H
3 – 2
Over
10:00 

Armadale – Stirling Lions

  

H
3 – 2
Over
10:00 

Cockburn City – Sorrento

  

A
1 – 2
Over
10:00 

ECU Joondalup – Perth SC

  

Away
1 – 2
Over
10:00 

Rockingham City – Balcatta

  

H
2 – 1
Over
10:30 

Monaro Panthers – Woden Weston

  

H
2 – 1
Over
11:30 

India – Thailand

  

H
2 – 1
Over
14:00 

Nassjo – Rappe GOIF

  

A
1 – 2
Over
14:35 

Wuhan Zall – Henan Jianye

  

H
2 – 1
Over
15:00 

Brodd – Mandalskameratene

  

A
1 – 2
Over
15:00 

Sokol Sieniawa – Avia Swidnik

  

Home
2 – 1
Over
15:00 

Gute – Valbo FF

  

Home
1 – 0
Under
15:00 

Raslatts – IFK Hassleholm

  

A
1 – 2
Over
15:00 

Enskede – Assyriska FF

  

A
2 – 3
Over
15:00 

Ullareds IK – IFK Malmo

  

Away
1 – 2
Over
15:45 

Curacao – Vietnam

  

A
1 – 2
Over
16:00 

Botswana – Zambia

  

D
2 – 2
Over
16:00 

Croatia – Wales

  

D
1 – 1
Under
16:00 

Iceland – Albania

  

D
1 – 1
Under
16:00 

Mjolner – Floro

  

H
1 – 0
Under
17:00 

Asane – Oppsal

  

Home
2 – 0
Under
17:00 

Fana – Valdres

  

Home
2 – 0
Under
17:00 

Fjora – Fyllingsdalen

  

Away
1 – 2
Over
17:00 

Kolstad – Brumunddal

  

A
1 – 2
Over
17:00 

Forward – Rynninge

  

Home
3 – 2
Over
17:00 

Vanersborgs FK – Uddevalla

  

Home
2 – 1
Over
17:00 

Vasteras SK – Frej

  

H
2 – 1
Over
17:00 

Brommapojkarna – Mjallby

  

D
1 – 1
Under
18:00 

Velke Mezirici – Kromeriz

  

H
2 – 0
Under
18:00 

Valasske Mezirici – Odra Petrkovice

  

Away
0 – 2
Under
18:00 

Frydek-Mistek – Vyskov

  

D
1 – 1
Under
18:00 

Lechia Dzierzoniow – Sleza Wroclaw

  

Away
0 – 3
Over
18:00 

Piast Zmigrod – Gwarek Tarnowskie Gory

  

A
1 – 2
Over
18:00 

Lublin – Wislanie Jaskowice

  

Home
3 – 0
Over
18:30 

USA U20 – Ecuador U20

  

H
2 – 1
Over
19:00 

Moldova – Andorra

  

Home
2 – 0
Under
19:00 

Estonia – Northern Ireland

  

Away
0 – 1
Under
19:00 

Azerbaijan – Hungary

  

D
1 – 1
Under
19:00 

Russia – San Marino

  

Home
2 – 0
Under
19:00 

Armenia – Liechtenstein

  

Home
1 – 0
Under
19:00 

Mutilvera – Marino de Luanco

  

A
1 – 3
Over
21:00 

Shamrock Rovers – Derry City

  

Home
2 – 0
Under
21:30 

Bisceglie – Lucchese

  

D
1 – 1
Under
21:30 

Piacenza – Trapani

  

H
2 – 1
Over
21:30 

Extremadura UD – Mallorca

  

D
1 – 1
Under
21:30 

Almeria – Albacete

  

D
1 – 1
Under
21:30 

Malaga – Elche

  

Home
2 – 0
Under
21:30 

South Korea U20 – Senegal U20

  

A
0 – 2
Under
21:45 

Scotland – Cyprus

  

Home
1 – 0
Under
21:45 

Belarus – Germany

  

D
1 – 1
Under
21:45 

Turkey – France

  

Away
0 – 2
Under
21:45 

Belgium – Kazakhstan

  

Home
3 – 0
Over
21:45 

Greece – Italy

  

Away
0 – 2
Under
21:45 

Sligo Rovers – St. Patricks

  

D
1 – 1
Under
22:00 

Finn Harps – Dundalk

  

Away
0 – 2
Under
22:30 

San Jose Earthquakes – FC Dallas

  

D
2 – 2
Over