Máy tính chọn kèo bóng đá ngon ăn ngày 8/9/2019

(SoikeoPlus.com) – Máy Tính Dự Đoán đã tổng hợp dữ liệu cũng như thông tin Moneyline kèo châu Á và tài xỉu để giải mã kèo và cung cấp cho quý độc giả tips free đáng tin cậy. (Btts = Both Teams to Score). Ctr F để đi đến trận đấu bạn tìm. 

GMT+7 Home vs Away League Prediction Score Prediction O/U 2.5 Prediction
00:30 

Orlando City – Los Angeles FC

  

Away
0 – 2
Under
00:30 

FC Cincinnati – Toronto FC

  

Away
1 – 2
Over
01:00 

Santa Fe – Millonarios

  

A
0 – 1
Under
02:00 

Sport Boys – Dep. Municipal

  

D
1 – 1
Under
02:00 

Colorado Rapids – Seattle Sounders

  

A
1 – 2
Over
03:00 

Seattle Reign W – Orlando Pride W

  

D
1 – 1
Under
03:30 

Portland Timbers – Sporting Kansas City

  

Home
2 – 0
Under
06:00 

Maitland – Broadmeadow

  

D
2 – 2
Over
07:30 

Canberra Olympic – Gungahlin

  

A
2 – 3
Over
09:00 

Gold Coast Knights – Peninsula

  

A
3 – 4
Over
09:15 

Velke Mezirici – Vyskov

  

A
1 – 2
Over
10:00 

Mito – Kanazawa

  

A
1 – 2
Over
10:00 

FC Tokyo – G-Osaka

  

A
1 – 2
Over
10:00 

Nagoya – Kawasaki Frontale

  

A
1 – 2
Over
10:00 

Geestemunde – Union 60 Bremen

  

H
3 – 1
Over
10:00 

Extremadura UD B – Villanovense

  

H
2 – 1
Over
10:00 

Leganes B – Alcorcon B

  

A
1 – 2
Over
10:30 

Kashima – Urawa

  

D
2 – 2
Over
10:30 

Cadiz CF B – CD Badajoz

  

D
1 – 1
Under
10:30 

CD Calamonte – Jerez CF

  

A
1 – 2
Over
10:30 

Basconia – Portugalete

  

H
2 – 1
Over
10:30 

Recambios Colon – Olimpic Xativa

  

A
0 – 1
Under
10:30 

Alcobendas – San Fernando

  

D
1 – 1
Under
10:30 

Rayo Vallecano B – Navalcarnero

  

A
1 – 2
Over
10:30 

Trival Valderas – El Alamo

  

A
1 – 2
Over
11:00 

Verdy – Renofa Yamaguchi

  

H
2 – 1
Over
11:00 

Okayama – Kyoto

  

H
2 – 1
Over
11:00 

Ehime – Tokushima

  

Away
1 – 2
Over
11:00 

Hiroshima – Sapporo

  

A
1 – 3
Over
11:00 

Huesca – Gijon

  

H
1 – 0
Under
11:00 

Rayo Majadahonda – Baleares

  

Home
1 – 0
Under
11:00 

Pena Deportiva – Real Madrid B

  

D
1 – 1
Under
11:00 

Las Rozas – Celta Vigo B

  

D
1 – 1
Under
11:00 

Internacional de Madrid – Melilla

  

D
1 – 1
Under
11:00 

Cacereno – Trujillo

  

Home
1 – 0
Under
11:00 

Zaragoza B – Borja

  

Home
3 – 0
Over
11:00 

Loja – Huetor Vega

  

H
2 – 1
Over
11:15 

Helmond – Eindhoven FC

  

A
1 – 2
Over
11:30 

Ferriolense – Formentera

  

Away
0 – 1
Under
12:00 

Slagelse B&I – B.93

  

D
1 – 1
Under
12:00 

Jammerbugt – Aarhus Fremad

  

A
1 – 2
Over
12:00 

Fram – Mjolner

  

Home
2 – 0
Under
12:00 

Senja – Floro

  

D
1 – 1
Under
12:00 

Umea W – Mallbackens W

  

D
1 – 1
Under
12:00 

Brinkumer – Habenhauser

  

Home
2 – 1
Over
12:00 

Schwachhausen – Aumund-Vegesack

  

Home
3 – 1
Over
12:00 

Hamburger SV III – Hamm United

  

D
1 – 1
Under
12:00 

CD Marino – Santa Ursula

  

Home
2 – 0
Under
12:05 

Elblag – Pruszkow

  

A
1 – 2
Over
12:45 

Naestved – Roskilde

  

A
1 – 2
Over
13:00 

Fredericia – Nykobing

  

Home
3 – 2
Over
13:00 

Ringkobing – VSK Aarhus

  

H
2 – 1
Over
13:00 

TSV Havelse – Hamburger SV II

  

D
2 – 2
Over
13:00 

Norderstedt – BSV Rehden

  

H
3 – 1
Over
13:00 

Altona – St. Pauli II

  

Away
0 – 2
Under
13:00 

Alta – Asane

  

H
2 – 1
Over
13:00 

Zaglebie Sosnowiec – GKS Belchatow

  

A
1 – 2
Over
13:00 

Sundsvall W – Lidkopings FK W

  

Away
0 – 3
Over
13:00 

Borgeby W – Moron W

  

Away
1 – 2
Over
13:00 

Niendorfer TSV – TSV Buchholz 08

  

D
1 – 1
Under
13:00 

Rugenbergen – Wandsbeker Concordia

  

Away
1 – 3
Over
13:00 

Todesfelde – Phonix Lubeck

  

A
2 – 3
Over
13:30 

Roda – Oss

  

A
0 – 2
Under
13:30 

Slovan Bratislava B – Trebisov

  

A
0 – 1
Under
13:30 

Teutonia Ottensen – SC Victoria Hamburg

  

A
3 – 4
Over
13:30 

Ntopwa – Mighty Tigers

  

A
1 – 2
Over
13:30 

Chitipa United – Civil

  

A
1 – 2
Over
13:30 

De Treffers – Jong Sparta Rotterdam

  

D
1 – 1
Under
14:00 

Kolding IF – F. Amager

  

H
2 – 1
Over
14:00 

Armenia – Bosnia & Herzegovina

  

H
2 – 1
Over
14:00 

Luneburger Hansa – Heider SV

  

Home
1 – 0
Under
14:00 

Giana Erminio – Pianese

  

H
1 – 0
Under
14:00 

Pontedera – Olbia

  

A
1 – 3
Over
14:00 

Pro Patria – Pergolettese

  

Home
2 – 0
Under
14:00 

ArzignanoChiampo – Gubbio

  

D
1 – 1
Under
14:00 

Fermana – FeralpiSalo

  

A
1 – 2
Over
14:00 

Virtus Verona – Cesena

  

D
1 – 1
Under
14:00 

Monopoli – Catanzaro

  

H
2 – 1
Over
14:00 

Reggina – Bisceglie

  

Home
2 – 0
Under
14:00 

Rende – Ternana

  

Away
0 – 3
Over
14:00 

Rieti – Bari

  

Away
0 – 2
Under
14:00 

Sicula Leonzio – Paganese

  

Home
2 – 0
Under
14:00 

Cavese – Vibonese

  

H
2 – 0
Under
14:00 

Byasen – Arendal

  

D
2 – 2
Over
14:00 

Rommen SK – Herd

  

D
2 – 2
Over
14:00 

Vestfossen – Lysekloster

  

Away
1 – 4
Over
14:00 

Skjetten – Melbo

  

D
2 – 2
Over
14:00 

Tekstilshtik – Baltika

  

D
1 – 1
Under
14:00 

Rosengard W – Djurgarden W

  

Home
3 – 0
Over
14:00 

Linkoping City – Umea FC

  

H
2 – 1
Over
14:00 

Kvarnsvedens – Taby

  

Away
0 – 2
Under
14:00 

Oberachern – Freiburger

  

D
1 – 1
Under
14:00 

Rielasingen-Arlen – Linx

  

D
1 – 1
Under
14:00 

DJK Bamberg – Grossbardorf

  

Away
0 – 2
Under
14:00 

Hastedt – SFL Bremerhaven

  

Away
0 – 4
Over
14:00 

Borgfeld – BTS Neustadt

  

Home
3 – 0
Over
14:00 

Tornesch – Bramfelder SV

  

Home
2 – 1
Over
14:00 

Neuhof – Ginsheim

  

Away
1 – 3
Over
14:00 

Bad Vilbel – Eddersheim

  

H
4 – 3
Over
14:00 

Hurth – Duren

  

H
2 – 1
Over
14:00 

Freialdenhoven – Wegberg-Beeck

  

Away
1 – 2
Over
14:00 

Breinig – Friesdorf

  

Home
2 – 1
Over
14:00 

SW Essen – Straelen

  

Away
3 – 5
Over
14:00 

Bocholt – Cronenberger

  

Home
3 – 0
Over
14:00 

SC Velbert – Meerbusch

  

A
2 – 3
Over
14:00 

TuRU Dusseldorf – Baumberg

  

Away
1 – 3
Over
14:00 

Kleve – Union Nettetal

  

D
1 – 1
Under
14:00 

Germania Ratingen – SSVg Velbert

  

H
3 – 2
Over
14:00 

Kray – Schonnebeck

  

Home
3 – 2
Over
14:00 

FC Monheim – Niederwenigern

  

Home
3 – 0
Over
14:00 

Gifhorn – Uphusen

  

Home
2 – 1
Over
14:00 

Hildesheim – Wolfenbuttel

  

Home
3 – 1
Over
14:00 

Heeslinger – Spelle-Venhaus

  

D
3 – 3
Over
14:00 

Bersenbruck – Egestorf-Langreder

  

Home
2 – 1
Over
14:00 

Eckernforder SV – Husumer

  

Away
1 – 2
Over
14:00 

Preussen Reinfeld – Frisia Risum-Lindholm

  

Home
3 – 2
Over
14:00 

Paderborn II – Sprockhovel

  

Home
3 – 1
Over
14:00 

Hammer SpVgg. – Kaan-Marienborn

  

Away
0 – 4
Over
14:00 

Erndtebruck – ASC 09 Dortmund

  

Away
0 – 2
Under
14:00 

RSV Meinerzhagen – FC Gutersloh

  

H
2 – 1
Over
14:00 

Holzwickeder SC – Preussen Munster 2

  

D
1 – 1
Under
14:00 

Pitea – IFK Umea

  

Home
3 – 1
Over
14:00 

Lesotho – Ethiopia

  

A
1 – 2
Over
14:00 

Tanzania – Burundi

  

D
1 – 1
Under
14:15 

Siegburger – VfL Vichttal

  

H
2 – 1
Over
14:15 

Westfalia Herne – Eintracht Rheine

  

A
2 – 3
Over
14:30 

Hilden – TVD Velbert

  

Home
3 – 1
Over
15:00 

Virton – Lokeren

  

D
1 – 1
Under
15:00 

Levanger – Hodd

  

Home
2 – 1
Over
15:00 

Asker – Oppsal

  

Home
2 – 0
Under
15:00 

W. Mazowieckie – Ostroda

  

Away
2 – 3
Over
15:00 

Sroda – Kleczew

  

A
1 – 2
Over
15:00 

Korona Kielce 2 – Chelmianka Chelm

  

Home
2 – 0
Under
15:00 

Rio Ave – Guimaraes

  

Home
2 – 0
Under
15:00 

Dundee FC – Elgin City

  

Home
1 – 0
Under
15:00 

Girona – Rayo Vallecano

  

H
2 – 1
Over
15:00 

Nykopings – Karlslunds

  

Home
3 – 2
Over
15:00 

Karlstad – Akropolis

  

H
3 – 2
Over
15:00 

Kristianstads – Assyriska IK

  

D
2 – 2
Over
15:00 

Regensburg II – Schwaben Augsburg

  

Home
2 – 0
Under
15:00 

Munich 1860 II – Kottern-St. Mang

  

Home
2 – 1
Over
15:00 

Leczna W – Olimpia Szczecin W

  

Home
8 – 0
Over
15:30 

Virtus Francavilla – Casertana

  

H
2 – 1
Over
15:30 

Team TG FF – Gefle

  

H
3 – 1
Over
15:30 

LEntregu – Tuilla

  

D
1 – 1
Under
15:45 

Almere City – FC Volendam

  

D
1 – 1
Under
16:00 

Fredrikstad – Nardo

  

Home
2 – 0
Under
16:00 

Melhus – Orkla

  

Home
3 – 1
Over
16:00 

Swit – Pelikan

  

H
3 – 2
Over
16:00 

Stal Krasnik – Sandomierz

  

Home
2 – 1
Over
16:00 

T. Moscow – FK Chimki Moskovska oblast

  

A
2 – 3
Over
16:00 

Sandvikens – Sylvia

  

Home
2 – 0
Under
16:00 

Vargarda IK – Uddevalla

  

Home
2 – 1
Over
16:00 

Schwabmunchen – Hankofen-Hailing

  

Home
2 – 0
Under
16:00 

Reus Deportiu – Vilafranca

  

H
1 – 0
Under
16:00 

Cristo Atletico – Bembibre

  

Home
3 – 0
Over
16:30 

Alessandria – Renate

  

A
1 – 3
Over
16:30 

Como – Monza

  

D
1 – 1
Under
16:30 

Pistoiese – Gozzano

  

H
2 – 1
Over
16:30 

Pro Vercelli – AlbinoLeffe

  

A
0 – 1
Under
16:30 

Siena – Carrarese

  

H
2 – 1
Over
16:30 

Fano – Ravenna

  

H
2 – 1
Over
16:30 

Reggio Audace – Imolese

  

Home
2 – 1
Over
16:30 

Rimini – Sudtirol

  

D
1 – 1
Under
16:30 

Triestina – Piacenza

  

H
2 – 1
Over
16:30 

Vis Pesaro – Sambenedettese

  

D
1 – 1
Under
16:30 

Potenza – Catania

  

A
1 – 2
Over
16:30 

Viterbese – Picerno

  

Home
3 – 0
Over
16:30 

Villanueva CF – Brea

  

H
2 – 0
Under
16:30 

Lealtad – Union Club Ceares

  

Home
1 – 0
Under
16:30 

Real Sociedad C – CD Vitoria

  

H
2 – 1
Over
17:00 

Switzerland – Gibraltar

  

Home
3 – 0
Over
17:00 

Georgia – Denmark

  

Away
0 – 2
Under
17:00 

Romania – Malta

  

Home
2 – 0
Under
17:00 

Bryne – Halden

  

D
1 – 1
Under
17:00 

Amarante – Trofense

  

Away
0 – 3
Over
17:00 

Elche – Lugo

  

H
1 – 0
Under
17:00 

Mirandes – R. Oviedo

  

D
2 – 2
Over
17:00 

Leknes – Harstad

  

Away
0 – 2
Under
17:00 

Coruxo FC – Ferrol

  

H
2 – 1
Over
17:00 

Tudelano – Amorebieta

  

A
1 – 2
Over
17:00 

Barakaldo – Izarra

  

Home
3 – 0
Over
17:00 

Soller – Platges de Calvia

  

D
1 – 1
Under
17:00 

Calasancio – Arnedo

  

Away
0 – 2
Under
17:00 

Almudevar – Atletico Monzon

  

H
2 – 1
Over
17:00 

Club Siero – Lenense

  

D
1 – 1
Under
17:00 

Peralada – Santfeliuenc

  

D
1 – 1
Under
17:00 

Equatorial Guinea – South Sudan

  

Home
2 – 0
Under
17:15 

Sporting Cristal – AD Cantolao

  

Home
2 – 1
Over
17:15 

Silla CF – Novelda CF

  

D
1 – 1
Under
17:15 

Crevillente – Villarreal C

  

A
1 – 2
Over
17:30 

Hapoel Afula – M. Nazareth

  

D
1 – 1
Under
17:30 

Ramat Hasharon – Hapoel Bnei Lod

  

D
1 – 1
Under
17:30 

Ashkelon – Hapoel Petah Tikva

  

D
1 – 1
Under
17:30 

MS Kafr Qasim – H. Ironi Rishon

  

D
1 – 1
Under
17:30 

Alcorcon – Zaragoza

  

A
0 – 1
Under
17:30 

Aguilas FC – CAP Ciudad de Murcia

  

D
1 – 1
Under
17:30 

Fraga – Belchite 97

  

Home
2 – 0
Under
17:30 

Jaen – Almeria B

  

Home
1 – 0
Under
17:30 

Sierra Leone – Liberia

  

A
0 – 1
Under
18:00 

Salamanca – R. Union

  

Home
3 – 0
Over
18:00 

La Nucia – Castellon

  

H
2 – 1
Over
18:00 

Gimnastic – Andorra

  

Home
2 – 0
Under
18:00 

San Fernando – Villarrubia

  

D
1 – 1
Under
18:00 

Algeciras – Yeclano

  

H
2 – 1
Over
18:00 

Merida AD – Linense

  

H
2 – 1
Over
18:00 

Poblense – Santanyi

  

Home
4 – 0
Over
18:00 

Lorca FC – Real Murcia B

  

Home
2 – 0
Under
18:00 

Socuellamos – Ciudad Real

  

Home
1 – 0
Under
18:00 

El Ejido – Huetor Tajar

  

Home
2 – 0
Under
19:00 

Grau – Santos FC

  

Home
2 – 1
Over
19:00 

UP Plasencia – Montijo

  

Home
3 – 0
Over
19:00 

Moralo – Arroyo

  

Home
2 – 0
Under
19:30 

Union Comercio – Cesar Vallejo

  

H
2 – 1
Over
19:30 

Sud America – Maldonado

  

A
1 – 2
Over
19:45 

Dep. Pasto – Once Caldas

  

D
1 – 1
Under
19:45 

Spain – Faroe Islands

  

Home
3 – 0
Over
19:45 

Sweden – Norway

  

Home
1 – 0
Under
19:45 

Finland – Italy

  

Away
0 – 2
Under
19:45 

Greece – Liechtenstein

  

D
0 – 0
Under
20:00 

Aurora – Guabira

  

Home
2 – 0
Under
20:00 

Union La Calera – U. Catolica

  

D
1 – 1
Under
21:00 

Llaneros – Boca Juniors

  

A
0 – 1
Under
21:00 

Barranquilla – Orsomarso

  

D
1 – 1
Under
21:00 

Alianza Huanuco – U. de Deportes

  

H
2 – 1
Over
21:00 

Cienciano – Santa Rosa

  

Home
3 – 0
Over
21:30 

Huaral – Comerciantes Unidos

  

Home
2 – 0
Under
21:30 

Sport Loreto – Deportivo Coopsol

  

A
2 – 3
Over
21:45 

Petrolera – Jaguares de Cordoba

  

Home
2 – 0
Under
22:00 

Alianza Lima – Ayacucho

  

D
2 – 2
Over
22:00 

Nautico – Paysandu PA

  

Home
1 – 0
Under
22:30 

A. Italiano – U. Espanola

  

H
2 – 1
Over
23:00 

Ind. Medellin – Atl. Nacional

  

A
1 – 2
Over
23:00 

Quindio – Valledupar

  

D
2 – 2
Over
23:00 

Chicago W – Houston Dash W

  

Home
1 – 0
Under
23:45 

Deportes Tolima – Huila

  

Home
2 – 0
Under