Máy tính chọn kèo bóng đá ngon ăn ngày 9/11/2019

(SoikeoPlus.com) – Máy Tính Dự Đoán đã tổng hợp dữ liệu cũng như thông tin Moneyline kèo châu Á và tài xỉu để giải mã kèo và cung cấp cho quý độc giả tips free đáng tin cậy. (Btts = Both Teams to Score). Ctr F để đi đến trận đấu bạn tìm. 

GMT+6 Home vs Away League Prediction Score Prediction O/U 2.5 Prediction
06:00 

Albirex Niigata – Gifu

  

Home
2 – 0
Under
06:00 

Montedio Yamagata – V-Varen Nagasaki

  

Home
1 – 0
Under
06:00 

Mito – Ehime

  

Home
2 – 0
Under
06:00 

Tochigi – Omiya Ardija

  

Away
0 – 1
Under
06:00 

Machida – Renofa Yamaguchi

  

Home
2 – 1
Over
06:00 

Kofu – Avispa Fukuoka

  

Home
2 – 0
Under
06:00 

Kanazawa – Okayama

  

D
1 – 1
Under
06:00 

Tokushima – Yokohama

  

H
2 – 1
Over
07:00 

Kashiwa – Kagoshima Utd

  

Home
3 – 0
Over
07:00 

Chiba – Verdy

  

H
2 – 1
Over
08:00 

Ryukyu – Kyoto

  

D
2 – 2
Over
12:00 

Goztepe – Yeni Malatyaspor

  

Home
2 – 1
Over
12:15 

Ajax – Utrecht

  

Home
3 – 0
Over
12:30 

Cagliari – Fiorentina

  

H
2 – 1
Over
12:30 

Zaglebie – Rakow

  

H
2 – 1
Over
13:00 

Genclerbirligi – Kayserispor

  

Home
2 – 0
Under
13:00 

Cardiff – Bristol City

  

H
2 – 1
Over
13:00 

Bayern II – Magdeburg

  

D
1 – 1
Under
13:30 

Nottingham – Derby

  

H
2 – 1
Over
13:30 

Chelsea – Crystal Palace

  

Home
2 – 0
Under
13:30 

B. Monchengladbach – Werder Bremen

  

Home
2 – 1
Over
14:00 

Uerdingen – Kaiserslautern

  

D
2 – 2
Over
14:00 

Ingolstadt – Zwickau

  

Home
2 – 0
Under
14:00 

Grossaspach – Mannheim

  

A
1 – 2
Over
14:00 

Unterhaching – Meppen

  

H
3 – 2
Over
14:00 

Hallescher – Munich 1860

  

Home
2 – 0
Under
14:00 

Hansa Rostock – Duisburg

  

Home
2 – 1
Over
14:00 

Chemnitzer – Wurzburger Kickers

  

D
2 – 2
Over
14:30 

Willem II – PSV

  

Away
0 – 2
Under
14:30 

Twente – Zwolle

  

Home
3 – 2
Over
14:30 

Trabzonspor – Alanyaspor

  

H
2 – 1
Over
14:45 

Guingamp – AC Ajaccio

  

Home
2 – 1
Over
14:45 

Kalmar – Brage

  

D
1 – 1
Under
15:00 

Brescia – Torino

  

D
1 – 1
Under
15:00 

Juve Stabia – Benevento

  

D
1 – 1
Under
15:00 

Perugia – Cittadella

  

D
0 – 0
Under
15:00 

Pisa – Spezia

  

H
2 – 1
Over
15:00 

Venezia – Livorno

  

D
1 – 1
Under
15:00 

Entella – Pordenone

  

A
1 – 2
Over
15:00 

Wisla Plock – Cracovia

  

D
1 – 1
Under
15:00 

Manchester Utd – Brighton

  

Home
1 – 0
Under
15:00 

Wolves – Aston Villa

  

D
1 – 1
Under
15:00 

Rennes – Amiens

  

H
2 – 1
Over
15:00 

Lazio – Lecce

  

Home
2 – 0
Under
15:00 

Sampdoria – Atalanta

  

Away
0 – 2
Under
15:00 

Udinese – Spal

  

D
1 – 1
Under
15:00 

Cremonese – Salernitana

  

H
2 – 0
Under
15:00 

Trapani – Cosenza

  

A
1 – 2
Over
15:00 

Lech Poznan – Korona Kielce

  

Home
3 – 0
Over
15:30 

Mainz – Union Berlin

  

H
2 – 1
Over
15:30 

Schalke – Dusseldorf

  

Home
2 – 0
Under
15:30 

Paderborn – Augsburg

  

H
2 – 1
Over
15:30 

Hertha Berlin – RB Leipzig

  

Away
0 – 2
Under
15:30 

Sivasspor – Konyaspor

  

Home
2 – 0
Under
15:30 

Rizespor – Antalyaspor

  

Home
2 – 1
Over
15:30 

Wolfsburg – Bayer Leverkusen

  

A
1 – 2
Over
16:00 

Barnsley – Stoke

  

A
1 – 2
Over
16:00 

Birmingham – Fulham

  

H
1 – 0
Under
16:00 

Hull – West Brom

  

D
2 – 2
Over
16:00 

Leeds – Blackburn

  

Home
2 – 0
Under
16:00 

Millwall – Charlton

  

D
1 – 1
Under
16:00 

Preston – Huddersfield

  

Home
2 – 0
Under
16:00 

QPR – Middlesbrough

  

A
1 – 2
Over
16:00 

Reading – Luton

  

D
1 – 1
Under
16:00 

Wigan – Brentford

  

D
1 – 1
Under
16:00 

Sheffield Wed – Swansea

  

D
1 – 1
Under
16:00 

Stockport – Dag & Red

  

H
2 – 1
Over
16:00 

Burnley – West Ham

  

D
1 – 1
Under
16:00 

Newcastle – Bournemouth

  

H
2 – 1
Over
16:00 

Southampton – Everton

  

A
1 – 2
Over
16:00 

Tottenham – Sheffield Utd

  

Home
2 – 0
Under
16:45 

Feyenoord – Waalwijk

  

Home
3 – 1
Over
17:00 

Nantes – St Etienne

  

H
2 – 1
Over
17:00 

Montpellier – Toulouse

  

Home
2 – 0
Under
17:00 

Basaksehir – Ankaragucu

  

Home
3 – 0
Over
17:00 

Besiktas – Denizlispor

  

Home
2 – 0
Under
17:30 

Brest – Paris SG

  

D
1 – 1
Under
17:30 

Legia – Gornik Z.

  

Home
2 – 0
Under
17:30 

Liverpool – Manchester City

  

H
2 – 1
Over
17:30 

Lechia Gdansk – Pogon Szczecin

  

A
1 – 2
Over
18:00 

Inter – Verona

  

Home
2 – 0
Under
18:00 

Empoli – Pescara

  

Home
2 – 0
Under
18:00 

Gaziantep – Galatasaray

  

H
2 – 1
Over
18:00 

Freiburg – Eintracht Frankfurt

  

A
1 – 2
Over
18:00 

Parma – AS Roma

  

D
1 – 1
Under
18:30 

Leicester – Arsenal

  

D
1 – 1
Under
18:30 

Bayern Munich – Dortmund

  

Home
3 – 0
Over
18:30 

Heerenveen – Sparta Rotterdam

  

H
2 – 1
Over
19:45 

Sittard – Den Haag

  

H
2 – 1
Over
20:00 

Strasbourg – Nimes

  

Home
1 – 0
Under
20:00 

Reims – Angers

  

D
1 – 1
Under
20:00 

Lille – Metz

  

Home
2 – 0
Under
20:00 

Monaco – Dijon

  

Home
2 – 0
Under
20:00 

Wisla – Arka Gdynia

  

H
3 – 1
Over
20:00 

AZ Alkmaar – FC Emmen

  

Home
3 – 0
Over
20:45 

Napoli – Genoa

  

Home
2 – 0
Under
20:45 

Heracles – Venlo

  

Home
3 – 0
Over
20:45 

Juventus – AC Milan

  

Home
2 – 0
Under
21:00 

Marseille – Lyon

  

H
2 – 1
Over
21:00 

Frosinone – Chievo

  

D
1 – 1
Under
21:00 

Seattle Sounders – Toronto FC

  

Home
2 – 1
Over