Máy tính dự đoán Kèo Tài Xỉu ngày 03/05/2021

game bai doi thuong 188BET
LUCKY88 - Ca Cuoc Bong Da

(SoikeoPlus.com) – Trong một loạt kèo đáng chú ý diễn ra vào tối đêm nay và rạng sáng ngày mai, có các trận có Kèo Tài Xỉu ngon ăn nhất được máy tính dự đoán soi kèo chọn ra dưới đây. 

Máy tính dự đoán Kèo Tài Xỉu ngày 03/05/2021

Prediction
01:30  2nd Bundesliga Fortuna Duesseldorf vs Karlsruher SC Over 2.5 goals
23:00  Bundesliga Mainz vs Hertha Berlin Over 2.5 goals
23:00  Liga 1 Apertura Sport Huancayo vs Alianza Universidad Over 2.5 goals
03:30  Liga 1 Apertura Universidad Cesar Vallejo vs Cusco FC
20:00  Premijer Liga Olimpik Sarajevo vs FK Tuzla City Under 2.5 goals
20:00  Kategoria Superiore Laci vs Kukesi Over 2.5 goals
23:00  Kategoria Superiore Partizani vs Apolonia Home Win
23:00  Kategoria Superiore Vllaznia vs Teuta Durres Under 2.5 goals
01:30  Primera C Apertura CA Ferrocarril Midland vs Claypole
01:30  Primera C Apertura Central Cordoba de Rosario vs Berazategui
01:30  Primera C Apertura El Porvenir vs Ituzaingo Under 2.5 goals
04:00  Copa de la Liga Profes Estudiantes vs Club Atletico Platense Under 2.5 goals
07:00  Copa de la Liga Profes Rosario Central vs Newell’s Old Boys Over 2.5 goals
01:45  Copa de la Liga Profes Sarmiento vs Gimnasia LP
08:15  Paulista A1 Corinthians vs Sao Paulo Away Win
08:15  Paulista A1 Ituano FC vs Ponte Preta Under 2.5 goals
01:00  Campeonato Brasileiro Botafogo Fr RJ vs AA Napoli SC Over 2.5 goals
23:00  Primera B Barnechea vs Deportes Iquique Over 2.5 goals
05:00  Primera B Cobreloa vs Coquimbo Unido
23:00  Primera B Deportes Copiapo vs Santiago Morning Over 2.5 goals
07:30  Primera B Deportes Santa Cruz vs Puerto Montt Over 2.5 goals and Btts
22:00  Primera B Magallanes vs Deportes Temuco Under 2.5 goals
02:30  Primera B San Luis vs Union San Felipe
18:00  Premier League 2 Divi Liverpool U23 vs Leicester City U23 Over 2.5 goals and Btts
06:00  Division Profesional Club River Plate vs Libertad Over 2.5 goals
07:30  Primera División Occ Deportivo Lara vs Aragua FC
04:00  Paranaense Cascavel CR vs Londrina EC
00:00  Premier League West Bromwich Albion vs Wolverhampton Wanderers Under 2.5 goals
02:15  Premier League Burnley vs West Ham United
21:00  National League Boreham Wood vs King’s Lynn Town Over 2.5 goals
21:00  National League Bromley vs Hartlepool United Over 2.5 goals
21:00  National League Chesterfield vs Torquay United
21:00  National League Dagenham & Redbridge vs Woking Under 2.5 goals
21:00  National League Maidenhead United vs Wrexham
21:00  National League Solihull Moors vs Altrincham Over 2.5 goals
21:00  National League Stockport County vs Wealdstone Over 2.5 goals
21:00  National League Weymouth vs Barnet
21:00  National League Yeovil Town vs FC Halifax Town Btts
02:00  La Liga Sevilla vs Athletic Bilbao
01:45  Serie A Torino vs Parma Over 2.5 goals and Btts
20:00  Super Lig Istanbul Basaksehir vs Ankaragucu Over 2.5 goals
20:00  Super Lig Kasimpasa vs Alanyaspor Under 2.5 goals
20:00  Super Lig Yeni Malatyaspor vs Kayserispor Away Win
00:30  Super Lig Fenerbahce vs Erzurum BB Over 2.5 goals
00:30  Super Lig Gaziantep FK vs Sivasspor Over 2.5 goals
08:00  Major League Soccer Seattle Sounders FC vs LA Galaxy Over 2.5 goals
09:00  Major League Soccer Vancouver Whitecaps vs Colorado Rapids
17:00  Super League Group A Qingdao vs Guangzhou City
19:00  Super League Group A Chongqing Liangjiang Athletic vs Cangzhou Mighty Lions Under 2.5 goals
20:30  Premier League Arsenal Tula vs Spartak Moscow Over 2.5 goals
01:45  Ligue 2 Grenoble vs Clermont Foot
23:00  LaLiga Smartbank Sabadell vs Rayo Vallecano Under 2.5 goals
02:00  LaLiga Smartbank Albacete vs Alcorcon
01:00  Eerste Divisie NEC Nijmegen vs NAC Breda Over 2.5 goals
22:30  Segunda Liga Vilafranquense vs Varzim Under 2.5 goals
02:00  Segunda Liga Academica vs Arouca Away Win
00:00  Denmark FC Koebenhavn vs AGF Over 2.5 goals
22:30  Veikkausliiga AC Oulu vs Ilves Over 2.5 goals
22:30  Veikkausliiga FC Lahti vs FC Inter Home Win
22:30  Veikkausliiga HIFK vs Haka Under 2.5 goals
22:30  Veikkausliiga Honka vs IFK Mariehamn Under 2.5 goals
22:30  Veikkausliiga SJK vs FC KTP Over 2.5 goals
21:00  A Lyga Dziugas Telsiai vs Banga Gargzdai
22:00  A Lyga FK Panevezys vs FK Kauno Zalgiris Over 2.5 goals
23:30  Allsvenskan Djurgaarden vs Malmoe FF Away Win
23:30  Allsvenskan Mjaellby vs Degerfors
23:30  Superettan Joenkoepings Soedra vs Trelleborgs FF Over 2.5 goals
01:00  Primera Nacional Zone Nueva Chicago vs Deportivo Riestra
01:05  Primera Nacional Zone Chacarita Juniors vs Gimnasia Mendoza
01:05  Primera Nacional Zone Atlanta vs Estudiantes de Rio Cuarto
03:10  Primera Nacional Zone Tigre vs Quilmes
05:30  Primera Nacional Zone CA Alvarado vs Agropecuario Under 2.5 goals
01:30  Primera Nacional Zone Barracas Central vs Tristan Suarez Under 2.5 goals
17:15  Victorian Premier Leag Bulleen Lions vs Langwarrin SC
21:00  Premier League Keshla vs FK Neftchi
23:15  Premier League Sabail vs FK Qabala Under 2.5 goals
06:00  Paulista A1 Inter de Limeira vs Sao Caetano Under 2.5 goals
06:00  Paulista A1 Mirassol vs Ferroviaria
06:00  Campeonato Brasileiro SE Palmeiras SP vs Gremio RS Over 2.5 goals
19:15  Vtora Liga Hebar vs PFC Lokomotiv Sofia 1929 Over 2.5 goals and Btts
07:30  Primera B Apertura Atletico Huila vs Leones Over 2.5 goals
03:15  Primera B Apertura Atletico FC vs Deportes Quindio Under 2.5 goals
02:30  Premier League Ghazl Al Mehalla vs Al Ahly Away Win
01:00  Premier League 2 Divi Derby County U23 vs Manchester United U23 Over 2.5 goals
19:00  Premier League 2 Divi Crystal Palace U23 vs Middlesbrough U23 Over 2.5 goals
19:00  Premier League 2 Divi Leeds United U23 vs Burnley U23 Over 2.5 goals
01:00  Premier League 2 Divi Stoke City U23 vs Sunderland U23 Over 2.5 goals
17:00  Professional Developme Crewe Alexandra U23 vs Ipswich Town U23
19:00  Professional Developme Coventry City U23 vs Colchester United U23 Under 2.5 goals
19:00  Professional Developme Sheffield Wednesday U23 vs Watford FC U23 Over 2.5 goals
19:00  Professional Developme Wigan Athletic U23 vs Bristol City U23 Btts
21:00  Professional Developme Barnsley FC U23 vs Cardiff City U23
01:00  Professional Developme Birmingham City U23 vs Charlton Athletic U23 Home Win
00:00  Championnat National Red Star vs Quevilly Under 2.5 goals
20:00  Premier Division Drogheda United vs Bohemian FC Under 2.5 goals
20:00  Premier Division Shamrock Rovers vs Waterford FC Over 2.5 goals
23:45  Premier Division Longford Town vs Dundalk Away Win
23:45  Premier Division Sligo Rovers vs St. Patrick’s Athletic
01:45  Premier Division Derry City vs Finn Harps Under 2.5 goals
23:00  Leumit League Promoti Hapoel Ramat Gan vs Hapoel Nof HaGalil
23:00  Leumit League Promoti Sektzia Nes Tziona vs Hapoel Nir Ramat HaSharon Under 2.5 goals
20:00  Campionato Primavera 1 Atalanta Primavera vs Bologna Primavera
22:00  Campionato Primavera 1 Lazio Primavera vs Fiorentina Primavera Over 2.5 goals and Btts
02:30  Pro League Al-Hussein SC vs Aqaba
19:00  Premier League Akzhaiyk Uralsk vs Zhetysu Taldykorgan
17:00  Premier League FC Kyzylzhar Petropavlovsk vs Kairat Almaty
19:00  Premier League Ordabasy Shymkent vs FC Arys Over 2.5 goals and Btts
21:00  Premier League Shakhter Karagandy vs Kaisar Kyzylorda Under 2.5 goals
02:00  Premier League Al Sahel SC vs Al-Qadsia Under 2.5 goals
02:00  Premier League Kuwait SC vs Kazma Over 2.5 goals and Btts
21:00  Premier League Selangor Pkns FC vs Kelantan
07:06  Liga MX Guard1anes Cl Santos vs Puebla Over 2.5 goals
09:05  Liga MX Guard1anes Cl Pumas vs CF America
04:00  Liga MX Clausura Wome Toluca vs Pumas UNAM Over 2.5 goals
20:00  Ekstraklasa Piast Gliwice vs Podbeskidzie Bielsko-Biala Home Win
22:30  Ekstraklasa Cracovia vs Gornik Zabrze
20:00  II Liga Polkowice vs SKRA Czestochowa Over 2.5 goals
16:30  Ekstraliga Women Czarni Sosnowiec vs UKS SMS Lodz Btts
20:00  Campeonato de Portugal Real SC vs Amora Under 2.5 goals
00:30  Romania FC FCSB vs CFR Cluj
21:00  PFL Group 3 FC Ryazan vs Znamya Noginsk Under 2.5 goals
18:00  PFL Group 3 Krasny vs Salyut Belgorod
18:00  PFL Group 3 Kvant Obninsk vs Kaluga Under 2.5 goals
20:00  PFL Group 3 Metalurg Lypetsk vs Strogino Home Win
21:00  PFL Group 3 Metalurg Vidnoe vs Saturn Ramenskoye Away Win
15:00  PFL Group 3 Sakhalin vs Sokol Saratov Under 2.5 goals
00:00  1st Division N. IF Sylvia vs Hammarby TFF
20:00  Serie D Group C Trento vs Caldiero Terme Over 2.5 goals
02:00  Maranhense Play-off Pinheiro MA vs Sampaio Correa
02:00  Paranaense Azuriz vs Athletico Paranaense
02:00  Paranaense Parana Clube vs Rio Branco PR Under 2.5 goals
06:00  Paranaense Coritiba vs FC Cascavel Over 2.5 goals and Btts
00:15 PFC CSKA-Sofia vs Arda Kardzhali Under 2.5 goals
19:45 Botev Vratsa vs Etar Over 2.5 goals
22:00 Slavia Sofia vs Montana Home Win
21:00  Ligue 1 Patronage Sainte-Anne vs Leopards de Dolisie Home Win
22:00  Ligue 1 Nico-Nicoye vs AS Kondzo Under 2.5 goals
07:00  Primera Division Clau Art Municipal Jalapa vs Chinandega Over 2.5 goals
09:00  Primera Division Clau CD Walter Ferretti vs Deportivo Ocotal Over 2.5 goals
02:00  Division Intermedia General Diaz vs Guarani de Trinidad Under 2.5 goals
04:00  Division Intermedia Deportivo Capiata vs Sportivo San Lorenzo Away Win
game bai doi thuong 188BET