Máy tính dự đoán Kèo Tài Xỉu ngày 04/05/2021

game bai doi thuong 188BET
LUCKY88 - Ca Cuoc Bong Da

(SoikeoPlus.com) – Trong một loạt kèo đáng chú ý diễn ra vào tối đêm nay và rạng sáng ngày mai, có các trận có Kèo Tài Xỉu ngon ăn nhất được máy tính dự đoán soi kèo chọn ra dưới đây. 

Máy tính dự đoán Kèo Tài Xỉu ngày 04/05/2021

Prediction
01:00  Premier League U18 Leicester City U18 vs Aston Villa U18 Over 2.5 goals and Btts
00:30  Premier League U18 Everton U18 vs Manchester City U18 Over 2.5 goals
01:00  League 1 Shrewsbury Town vs Ipswich Town
01:00  League 1 Blackpool vs Doncaster Rovers Over 2.5 goals
22:00  Premier League Tshakhuma FC vs Kaizer Chiefs Over 2.5 goals
01:00  Championship Luton Town vs Rotherham United Under 2.5 goals
01:00  National Le Mans vs Creteil Home Win
01:00  League 1 Charlton Athletic vs Lincoln City Over 2.5 goals
19:00  Premier League U18 Blackburn Rovers U18 vs Newcastle United U18 Over 2.5 goals
00:45  Premier League U18 Arsenal U18 vs Reading U18 Over 2.5 goals and Btts
23:00  Regionalliga West Fortuna Koeln vs Fortuna Duesseldorf II Under 2.5 goals
23:00 Cholet vs SC Bastia Away Win
07:00  Serie A 1st Stage Olmedo vs Guayaquil City Over 2.5 goals
00:00  Ligue 2 Le Havre vs Toulouse Btts
18:30  Premier League U18 Liverpool U18 vs Derby County U18 Over 2.5 goals and Btts
16:00  Capital Tuggeranong United vs Gungahlin United Over 2.5 goals and Btts
08:15  Paulista A1 Botafogo SP vs Sao Bento Under 2.5 goals
23:30  Professional Developme Hull City U23 vs Millwall U23
02:00  Semi-Finals Manchester City vs Paris Saint-Germain Over 2.5 goals
23:00  National League Notts County vs Sutton United Under 2.5 goals
17:00  Super League Group B Changchun Yatai vs Wuhan
19:00  Super League Group B Beijing Guoan vs Dalian Pro
19:00  Serie B Chievo Verona vs Cremonese Under 2.5 goals
19:00  Serie B Cittadella vs Virtus Entella Under 2.5 goals
19:00  Serie B Empoli vs Cosenza Over 2.5 goals
19:00  Serie B L.R. Vicenza Virtus vs Brescia
19:00  Serie B Monza vs Lecce Over 2.5 goals
19:00  Serie B Pescara vs AC Reggiana
19:00  Serie B Pisa vs Venezia Over 2.5 goals
19:00  Serie B Pordenone Calcio vs Salernitana
19:00  Serie B Reggina vs Ascoli Calcio 1898 FC Over 2.5 goals
19:00  Serie B SPAL vs Frosinone Under 2.5 goals
23:30  2. Bundesliga Holstein Kiel vs Sandhausen Under 2.5 goals
01:00  Scotland Airdrieonians vs Falkirk Home Win
01:00  Scotland Montrose vs Partick Thistle Over 2.5 goals
01:00  Scotland Dumbarton vs Peterhead Under 2.5 goals
01:00  Scotland Forfar Athletic vs East Fife Over 2.5 goals and Btts
01:00  Scotland Elgin City vs Queen’s Park Over 2.5 goals
01:00  Scotland Stranraer vs Edinburgh City
01:00  Scotland Brechin City vs Stenhousemuir Over 2.5 goals
01:00  Scotland Cowdenbeath vs Albion Rovers Away Win
22:00  A Lyga Hegelmann Litauen vs Dainava Alytus Over 2.5 goals
00:00  A Lyga Nevezis vs Zalgiris Vilnius Away Win
23:30  Superettan GAIS vs Oesters IF Under 2.5 goals
05:15  Copa Libertadores Gro Santos FC vs The Strongest Away Win
05:15  Copa Libertadores Gro Union La Calera vs Velez Sarsfield Over 2.5 goals
05:15  Copa Libertadores Gro Atletico MG vs Cerro Porteno
05:15  Copa Sudamericana Gro Bahia vs Independiente Under 2.5 goals
05:15  Copa Sudamericana Gro Metropolitanos FC vs Aucas Over 2.5 goals
04:30  Ligue 1 ASO Chlef vs NC Magra Over 2.5 goals
04:30  Ligue 1 CA Bordj Bou Arreridj vs JS Kabylie Over 2.5 goals
04:30  Ligue 1 CR Belouizdad vs AS Ain M’lila
04:30  Ligue 1 ES Setif vs USM Alger Under 2.5 goals
04:30  Ligue 1 JS Saoura vs Olympique de Medea
22:00  Ligue 1 JSM Skikda vs US Biskra Under 2.5 goals
04:30  Ligue 1 MC Alger vs USM Bel Abbes Under 2.5 goals
04:30  Ligue 1 MC Oran vs NA Hussein Dey
22:00  Ligue 1 Paradou AC vs RC Relizane
04:30  Ligue 1 WA Tlemcen vs CS Constantine Over 2.5 goals
07:10  Primera Nacional Zone Club Atletico Mitre vs Temperley
01:10  Primera Nacional Zone Villa Dalmine vs CA Defensores de Belgrano
18:00  1st League Noravank vs West Armenia Over 2.5 goals
19:00  1st League Ararat Armenia II vs Shirak II Under 2.5 goals
19:00  1st League Pyunik II vs Lernayin A. Over 2.5 goals
21:00  Premier League Qarabag FK vs Zira Home Win
23:15  Premier League Sumqayit vs Sabah FK Under 2.5 goals
07:00  Primera División Blooming vs San Jose Home Win
07:30  Primera División Universidad de Chile vs Santiago Wanderers Over 2.5 goals
15:00  China League One 1st Meizhou Hakka vs Zhejiang Professional
18:35  China League One 1st Sichuan Jiuniu vs Zibo Sunday Under 2.5 goals
23:00  1. Division Champions AEK Larnaca vs Omonia Nicosia
23:00  1. Division Champions Apollon Limassol vs Olympiakos Nicosia Home Win
22:00  2nd league SK Prostejov vs Hradec Kralove Over 2.5 goals
02:30  Premier League El Entag El Harby vs National Bank
18:00  Premier League U18 Tottenham Hotspur U18 vs Norwich City U18 Over 2.5 goals and Btts
19:00  Professional Developme Sheffield United U23 vs Swansea City U23 Home Win
23:00  Meistriliiga FC Kuressaare vs Paide Linnameeskond Over 2.5 goals
23:00  Meistriliiga TJK Legion vs Parnu JK Vaprus Under 2.5 goals
23:00  Esiliiga FCI Levadia U21 vs Talinna Kalev Under 2.5 goals
00:00  3. Liga 1860 Muenchen vs Kaiserslautern Under 2.5 goals
00:00  3. Liga Hallescher FC vs Tuerkguecue Muenchen Over 2.5 goals
00:00  3. Liga Hansa Rostock vs Ingolstadt Under 2.5 goals
00:00  3. Liga Luebeck vs Wehen Over 2.5 goals
00:00  3. Liga SC Verl vs Dynamo Dresden
19:00  Regionalliga Südwest Freiburg II vs VfB Stuttgart II Under 2.5 goals
23:00  Regionalliga Südwest Bahlinger SC vs TuS RW Koblenz
23:00  Regionalliga Südwest Bayern Alzenau vs FC Giessen Over 2.5 goals
00:00  Regionalliga Südwest Aalen vs FCA Walldorf Over 2.5 goals and Btts
00:00  Regionalliga Südwest Hoffenheim II vs Hessen Kassel Over 2.5 goals and Btts
00:00  Regionalliga Südwest Kickers Offenbach vs Homburg Under 2.5 goals
00:00  Regionalliga Südwest Mainz 05 II vs FSV Frankfurt Over 2.5 goals and Btts
00:00  Regionalliga Südwest Pirmasens vs Ulm Under 2.5 goals
00:00  Regionalliga Südwest Sonnenhof Grossaspach vs Elversberg Over 2.5 goals and Btts
23:00  Regionalliga Südwest TSG Balingen vs Eintracht Stadtallendorf Under 2.5 goals
00:00  Regionalliga Südwest TSV Steinbach vs TSV Schott Mainz Over 2.5 goals and Btts
01:30  National League Champ Europa FC vs St Joseph’s Over 2.5 goals
19:30  Super League 2 Relega AE Karaiskakis vs Panachaiki
19:30  Super League 2 Relega Apollon Larissa vs Doxa Dramas Over 2.5 goals
19:30  Super League 2 Relega OF Ierapetra vs Trikala Under 2.5 goals
18:00  Football League Group AS Santorini 2020 vs Asteras Vlahioti Under 2.5 goals
01:00  Urvalsdeild Women IBV Vestmannaeyjar vs Thor Ka Akureyri Over 2.5 goals and Btts
02:15  Urvalsdeild Women Breidablik vs Fylkir Reykjavik Over 2.5 goals
00:00  Leumit League Promoti Beitar Tel Aviv Bat Yam vs Hapoel Jerusalem
00:00  Leumit League Promoti Hapoel Iksal vs Hapoel Rishon LeZion Over 2.5 goals
00:00  Leumit League Relegat Hapoel Ironi Akko vs Hapoel Petah Tikva Under 2.5 goals
00:00  Leumit League Relegat Hapoel Kfar Shalem vs Hapoel Afula
00:00  Leumit League Relegat Hapoel Raanana vs Hapoel Umm al-Fahm
00:00  Leumit League Relegat SC Kfar Kasem vs Maccabi Ahi Nazareth
13:00  J. League Kawasaki Frontale vs Nagoya Grampus Eight Under 2.5 goals
02:30  Pro League Al-Wehdat vs Al-Jalil Under 2.5 goals
02:00  Premier League Al Fahaheel vs Al-Salmiyah Over 2.5 goals
02:00  Premier League Al-Arabi vs Al Nasr Over 2.5 goals
22:00  Virsliga Valmieras FK vs RFS Over 2.5 goals
22:00  I Lyga FK Panevezys B vs FK Kauno Zalgiris B Over 2.5 goals and Btts
21:00  Super League Kedah vs Johor Darul Ta\’zim Over 2.5 goals
21:00  Super League Kuala Lumpur FA vs Pulau Pinang
21:00  Super League Terengganu vs UiTM
07:00  Liga MX Clausura Wome CD Guadalajara Chivas vs Tigres
09:00  Liga MX Clausura Wome Club Tijuana vs Necaxa Under 2.5 goals
09:00  Liga MX Clausura Wome Monterrey vs Atlas Under 2.5 goals
19:00  Cup Dinamo-Auto vs FC Sfintul Gheorghe
21:00  Cup FC Sheriff vs CS Petrocub Under 2.5 goals
05:00  Cup Raja Beni Mellal vs Hassania Agadir Under 2.5 goals
01:45 Cliftonville vs Larne Over 2.5 goals and Btts
01:45 Glentoran vs Coleraine Over 2.5 goals
01:45 Linfield vs Crusaders
01:30 Carrick Rangers vs Ballymena United Over 2.5 goals
01:45 Dungannon Swifts vs Warrenpoint Town Under 2.5 goals
01:45 Glenavon vs Portadown Over 2.5 goals and Btts
21:00  Taca Revelacao U23 Estoril Praia U23 vs FC Famalicao
23:00  Romania Chindia Targoviste vs Gaz Metan Medias Under 2.5 goals
17:00  PFL Group 1 Tuapse vs Yessentuki Over 2.5 goals
19:00  PFL Group 1 Dinamo Stavropol vs Anzhi Makhachkala Over 2.5 goals
21:00  PFL Group 1 Druzhba vs Legion Dinamo Away Win
21:00  PFL Group 1 FK Makhachkala vs Spartak Nalchik Under 2.5 goals
19:00  PFL Group 1 Forte Taganrog vs Krasnodar 3 Under 2.5 goals
18:00  PFL Group 1 Inter Cherkessk vs Biolog Novokubansk Under 2.5 goals
20:00  PFL Group 1 Mashuk-KMV vs Kuban Kholding
00:00  PFL Group 1 Kuban Krasnodar vs Chernomorets Novorossiysk
19:00  PFL Group 3 Khimik-Arsenal vs Fakel-M Voronezh
17:00  PFL Group 3 Khimki 2 vs Avangard Kursk Under 2.5 goals
20:00 AS Kigali vs Police FC Rwanda
20:00 Etincelles vs Musanze
20:00 Espoir FC vs Mukura Victory Under 2.5 goals
20:00 Sunrise vs Marines FC Gisenyi
23:00  Super Liga Backa Palanka vs Novi Pazar Under 2.5 goals
23:00  Super Liga FK Radnik Surdulica vs FK Spartak Subotica Over 2.5 goals
23:00  Super Liga Javor vs Proleter Under 2.5 goals
23:00  Super Liga Mladost Lucani vs Vozdovac Over 2.5 goals
23:00  Super Liga Napredak vs Cukaricki Over 2.5 goals
20:00  Prva Liga NK Bravo vs NK Celje Under 2.5 goals
21:45  Prva Liga Maribor vs Tabor Over 2.5 goals
20:00  1st Division Ajax Cape Town vs Royal AM
20:00  1st Division JDR Stars vs Jomo Cosmos Under 2.5 goals
22:30  Cup Aarau vs Luzern Over 2.5 goals
20:45  UAE League Ajman vs Sharjah Cultural Club Under 2.5 goals
20:45  UAE League Al-Dhafra vs Baniyas Over 2.5 goals
20:45  UAE League Al-Jazira vs Al-Ain Over 2.5 goals
20:45  UAE League Al-Wahda vs Al-Nasr SC
20:45  UAE League Hatta vs Al Ittihad Kalba
20:45  UAE League Khorfakkan vs Al Fujairah Over 2.5 goals and Btts
20:45  UAE League Shabab Al-Ahli Dubai FC vs Al-Wasl Over 2.5 goals
07:00  NWSL Challenge Cup We Kansas City NWSL vs Reign FC
19:00  Superliga Qizilqum Zarafshon vs Navbahor Namangan
21:00  Superliga Bunyodkor Tashkent vs Nasaf Qarshi
01:45  Wales Barry Town vs Connah’s Quay Over 2.5 goals
01:45  Wales Caernarfon vs Bala Town Over 2.5 goals
01:45  Wales Penybont vs TNS Under 2.5 goals
01:45  Wales Aberystwyth vs Haverfordwest Over 2.5 goals
01:45  Wales Cefn Druids AFC vs Flint Town United
01:45  Wales Newtown vs Cardiff Met University Over 2.5 goals and Btts
20:00  Serie D Group A Lavagnese vs Derthona
02:30  Matogrossense Play-of Nova Mutum vs Operario FC MG
05:00  Paraense Play-off Remo vs Aguia de Maraba
21:30 Lokomotiv Plovdiv vs CSKA 1948
23:45 Ludogorets Razgrad vs Beroe Home Win
04:00  Goiano Play-off Gremio Anapolis vs Atletico GO
20:30  Cup Zilina vs FC Kosice
01:00 Santa Cruz RN vs ACD Potiguar Over 2.5 goals
game bai doi thuong 188BET