Máy tính dự đoán Kèo Tài Xỉu ngày 05/05/2021

game bai doi thuong 188BET
LUCKY88 - Ca Cuoc Bong Da

(SoikeoPlus.com) – Trong một loạt kèo đáng chú ý diễn ra vào tối đêm nay và rạng sáng ngày mai, có các trận có Kèo Tài Xỉu ngon ăn nhất được máy tính dự đoán soi kèo chọn ra dưới đây. 

Máy tính dự đoán Kèo Tài Xỉu ngày 05/05/2021

Prediction
20:00  Serie D Group F ASD Porto Sant Elpidio vs Olympia Agnonese Under 2.5 goals
01:00  Premier League 2 Divi Fulham U23 vs West Bromwich Albion U23 Over 2.5 goals and Btts
01:15  Women’s Bundesliga Frankfurt vs SGS Essen
20:00  Premier League Mamelodi Sundowns vs Maritzburg United Under 2.5 goals
23:00  1st League Hajduk Split vs Dinamo Zagreb Away Win
20:00  Serie D Group F SN Notaresco vs ASD Pineto Over 2.5 goals
18:00  C-League Visakha vs Svay Rieng
20:00  Serie D Group F Tolentino vs Atletico Terme Fiuggi Home Win
20:00  Serie D Group H Team Altamura vs Puteolana Over 2.5 goals
16:05  A-League Brisbane Roar vs Western United FC Under 2.5 goals
20:00  Serie D Group D Correggese vs Forli Over 2.5 goals
19:00  Campionato Primavera 1 Juventus Primavera vs Empoli Primavera Over 2.5 goals
00:00  Ekstraklasa Stal Mielec vs Rakow Czestochowa Under 2.5 goals
00:00  I Liga Termalica Nieciecza vs Korona Kielce Under 2.5 goals
01:00  U20 Copa do Brasil ABC U20 vs Avai FC U20
01:00  U20 Copa do Brasil Botafogo RJ U20 vs EC Sao Jose U20 Over 2.5 goals
01:00  U20 Copa do Brasil Coritiba U20 vs Bahia U20 Over 2.5 goals
01:00  U20 Copa do Brasil Palmeiras U20 vs Nautico U20
03:00  U20 Copa do Brasil Sao Raimundo RR U20 vs Vasco da Gama U20 Under 2.5 goals
01:00  U20 Copa do Brasil Tupi FC MG U20 vs Internacional U20
02:00  U20 Copa do Brasil Uniao/ABC U20 vs Floresta EC CE U20
02:00  Rondoniense Group A Rondoniense RO vs Porto Velho EC Under 2.5 goals
20:00  Serie D Group G Arzachena vs Giugliano Under 2.5 goals
20:00  Serie D Group H Gravina vs ACD Nardo Under 2.5 goals
20:00  Serie D Group I San Luca vs Licata Under 2.5 goals
14:00  J. League 3 FC Gifu vs Azul Claro Numazu Under 2.5 goals
01:45  Piauiense Flamengo PI vs 4 de Julho Over 2.5 goals
20:00  Serie D Group D Sasso Marconi vs GS Bagnolese Over 2.5 goals
20:00  Serie D Group H Sporting Fulgor Molfetta vs Aversa Normanna Over 2.5 goals
00:30  National Division Union Titus Petange vs FC Wiltz 71 Under 2.5 goals
23:00  II Liga GKS Katowice vs Olimpia Elblag Over 2.5 goals
22:00  2nd League NK Hrvatski Dragovoljac vs Dinamo Zagreb B
22:00  I Liga GKS Jastrzebie vs Miedz Legnica Under 2.5 goals
23:30  Regionalliga West Preussen Muenster vs Lippstadt
20:00  Serie D Group F Castelfidardo vs Vastogirardi Over 2.5 goals
16:30  Segunda B Group 5 Rel Atletico Madrid B vs Melilla
01:45  Piauiense Altos vs Fluminense PI
00:30  National Division US Mondorf les Bains vs RM Hamm Benfica Over 2.5 goals
22:00 Hercules vs Llagostera
21:30  Girabola CD Huila vs Sporting Cabinda Under 2.5 goals
22:00 U. Mutilvera vs Portugalete Under 2.5 goals
05:30  Baiano Bahia de Feira vs UNIRB FC Under 2.5 goals
05:30  Baiano Doce Mel vs Juazeirense
05:30  Baiano EC Jacuipense vs Bahia
05:30  Baiano Vitoria vs Fluminense de Feira Over 2.5 goals
05:30  Baiano Vitoria da Conquista vs Atletico Alagoinhas
15:00  China League One 1st Meizhou Hakka vs Zhejiang Professional
02:00  Semi-Finals Chelsea vs Real Madrid Under 2.5 goals
01:00  Primeira Liga Maritimo vs Gil Vicente Away Win
01:00  Primeira Liga SC Braga vs Pacos de Ferreira
03:15  Primeira Liga Rio Ave vs Sporting CP Away Win
17:00  Super League Group B Tianjin Jinmen Tiger vs Hebei
19:00  Super League Group B Shanghai Shenhua vs Shanghai Port
07:00  Champions League Philadelphia Union vs Atlanta United
09:15  Champions League Cruz Azul vs Toronto FC Over 2.5 goals and Btts
22:30  Cup Sparta Prague vs Slavia Prague Over 2.5 goals
23:30  Denmark Hvidovre vs Kolding IF
22:00  A Lyga Suduva vs Riteriai Over 2.5 goals
18:00  Premier League Dynamo Kyiv vs Mariupol Home Win
23:00  Premier League FC Olexandriya vs FC Kolos Kovalivka Over 2.5 goals
23:00  Premier League SC Dnipro-1 vs Zorya Over 2.5 goals
23:00  Premier League Vorskla vs Desna
07:30  Copa Libertadores Gro Defensa y Justicia vs Palmeiras Over 2.5 goals
05:00  Copa Libertadores Gro Independiente del Valle vs Universitario de Deportes Over 2.5 goals
07:30  Copa Libertadores Gro Barcelona SC vs Boca Juniors
05:00  Copa Libertadores Gro Racing Club vs Sao Paulo Over 2.5 goals
07:30  Copa Libertadores Gro LDU de Quito vs Flamengo Over 2.5 goals and Btts
05:15  Copa Sudamericana Gro Huachipato vs Rosario Central Under 2.5 goals
05:15  Copa Sudamericana Gro Montevideo City Torque vs Guabira
05:15  Copa Sudamericana Gro Bolivar vs Ceara Under 2.5 goals
07:30  Copa Sudamericana Gro FBC Melgar vs Athletico Paranaense Under 2.5 goals
09:00  Copa Sudamericana Gro Palestino vs Newell’s Old Boys Over 2.5 goals
03:00  Cup Gimnasia LP vs Argentinos Juniors
19:00  Premier League Van vs Ararat Over 2.5 goals
19:00  1st League Sevan vs Urartu FC II Over 2.5 goals
18:30  1st League Belshina Bobruisk vs FC Slonim Btts
22:30  1st League FC Krumkachy Minsk vs FC Baranovichi Under 2.5 goals
20:30  1st League FC Lida vs Arsenal Dzerzhinsk
21:30  Cup Isloch vs Shakhtyor Soligorsk Under 2.5 goals
23:30  Cup Torpedo Zhodino vs BATE Borisov Away Win
01:00  Paulista A3 Batatais FC SP vs EC Noroeste SP
01:00  Paulista A3 Capivariano FC SP vs Rio Preto EC SP Over 2.5 goals
01:00  Paulista A3 EC Primavera SP vs Desportivo Brasil SP Under 2.5 goals
01:00  Paulista A3 Votuporanguense vs Olimpia FC SP Over 2.5 goals
02:00  Paulista A3 CA Penapolense vs Bandeirante EC SP
02:00  Paulista A3 Linense vs Barretos SP
05:00  Paulista A3 Marilia AC SP vs Comercial FC SP Over 2.5 goals
06:00  Alagoano CRB vs Jacyoba AC Under 2.5 goals
06:00  Alagoano Clube Sociedade Esportiva vs CS Alagoano Under 2.5 goals
06:00  Alagoano Coruripe vs Desportivo Alianca Under 2.5 goals
06:00  Alagoano Murici vs ASA Under 2.5 goals
01:00  Brasiliense 3rd Stage Ceilandia vs Gama Over 2.5 goals
01:30  Brasiliense 3rd Stage Luziania vs Brasiliense Away Win
01:30  Cearense 2nd Stage Caucaia EC vs Atletico Cearense
01:30  Cearense 2nd Stage Pacajus SC vs Fortaleza Over 2.5 goals
06:00  Paraibano Botafogo PB vs Sao Paulo Crystal
02:00  Rondoniense Group B Uniao Cacoalense RO vs Barcelona RO Under 2.5 goals
02:00  Sul-Matogrossense Pla Comercial MS vs Aquidauanense Over 2.5 goals
03:00  Primera B Apertura Atletico Huila vs Cortulua Over 2.5 goals
03:00  Primera B Apertura Leones vs Fortaleza Over 2.5 goals
03:00  Primera B Apertura Union Magdalena vs Atletico FC Under 2.5 goals
03:00  Primera B Apertura Valledupar vs Deportes Quindio Under 2.5 goals
23:30  1. Division Champions AEL Limassol vs Anorthosis
21:00  1. Division Relegatio APOEL Nicosia vs Pafos FC Over 2.5 goals
20:00  2nd league Dukla Praha vs Zizkov Over 2.5 goals
22:00  2nd league FK Blansko vs MFK Chrudim Over 2.5 goals
22:00  2nd league FK Varnsdorf vs Vysocina Jihlava
22:00  2nd league SK Lisen vs FK MAS Taborsko Under 2.5 goals
22:00  2nd league Trinec vs Usti nad Labem
22:30  2nd league FC Vlasim vs FK Slavoj Vysehrad Over 2.5 goals
00:00  Danmarksserien Group Avedoere vs Husum Over 2.5 goals
00:00  Danmarksserien Group BK Union vs Fremad Valby Over 2.5 goals
00:00  Danmarksserien Group Ballerup-Skovlunde vs KFUM
00:00  Danmarksserien Group Karlslunde IF vs Ishoej IF Over 2.5 goals
00:00  Danmarksserien Group Taarnby FF vs Koege Nord FC
00:00  Danmarksserien Group Greve vs Roskilde Boldklub Over 2.5 goals
00:00  Danmarksserien Group Herlev vs B 1908 Under 2.5 goals
00:00  Danmarksserien Group Otterup vs Alleroed FK Over 2.5 goals
00:00  Danmarksserien Group Skjold Birkeroed vs GVI
00:00  Danmarksserien Group Vordingborg vs Taastrup FC
00:00  Danmarksserien Group B 1913 vs Hedensted Over 2.5 goals
00:00  Danmarksserien Group Kolding B vs Horsens fS Over 2.5 goals and Btts
00:00  Danmarksserien Group Odder IGF vs OKS Over 2.5 goals
00:00  Danmarksserien Group Ringkoebing vs Varde Over 2.5 goals
00:00  Danmarksserien Group Viby IF vs Marienlyst Over 2.5 goals
00:00  Danmarksserien Group Aarhus Fremad II vs Silkeborg KFUM Over 2.5 goals and Btts
00:00  Danmarksserien Group FC Djursland vs VRI Over 2.5 goals
00:00  Danmarksserien Group IF Lyseng vs Herning Fremad Over 2.5 goals
00:00  Danmarksserien Group Noerresundby vs Vejgaard Over 2.5 goals and Btts
00:00  Danmarksserien Group Tjoerring IF vs Kjellerup Over 2.5 goals and Btts
02:30  Premier League Aswan FC vs Al Masry
02:30  Premier League Ceramica Cleopatra vs Al Mokawloon Al Arab Over 2.5 goals
02:30  Premier League Ismaily SC vs El Gounah
23:30  FA Women’s Super Lea Tottenham Hotspur Women vs Chelsea Women Over 2.5 goals
21:30  Meistriliiga FCI Levadia vs Tulevik Viljandi Over 2.5 goals
23:00  Meistriliiga Narva Trans vs Tammeka Over 2.5 goals
23:30  Meistriliiga Nomme JK Kalju vs Flora Tallinn Over 2.5 goals
22:30  Ykkonen TPS vs VPS Over 2.5 goals and Btts
00:00  3. Liga Duisburg vs Bayern Munich II Over 2.5 goals
00:00  3. Liga FSV Zwickau vs Meppen
00:00  3. Liga KFC Uerdingen vs Viktoria Koeln 1904 Over 2.5 goals
00:00  3. Liga Saarbruecken vs Magdeburg Over 2.5 goals
00:00  3. Liga Unterhaching vs Waldhof Mannheim Under 2.5 goals
23:45  National League Champ Mons Calpe SC vs Lions Gibraltar Home Win
02:00  National League Champ Lincoln Red Imps FC vs Lynx Over 2.5 goals
21:15  Greece Aris vs Olympiacos Under 2.5 goals
23:30  Greece Panathinaikos vs Asteras Tripolis Home Win
01:30  Greece AEK Athens vs PAOK FC
19:30  Super League 2 Promot Chania vs Ionikos
19:30  Super League 2 Promot Diagoras Rodos vs Xanthi Under 2.5 goals
19:30  Super League 2 Promot Levadiakos vs Ergotelis Home Win
17:00  Football League Group Niki Volou vs Episkopi Rethymno Under 2.5 goals
21:00  Football League Group Ialysos vs Kalamata Under 2.5 goals
21:00  Football League Group Kallithea vs Egaleo
21:00  Football League Group Apollon Pontou vs AEP Kozani Over 2.5 goals
21:00  Football League Group Kavala vs Almopos Aridaia Home Win
21:00  Football League Group PAE Veria NFC 2019 vs PO Triglia Under 2.5 goals
21:00  Football League Group Panserraikos FC vs Thesprotos FC Under 2.5 goals
21:00  Football League Group Pierikos FC vs Olympiacos Volou Under 2.5 goals
21:00  Super League Group 1 Agrotikos Asteras Agias Varvaras vs Elpides Karditsas 94 Under 2.5 goals
21:00  Super League Group 1 Agrotikos Asteras Evosmoy vs PAOK Thessaloniki
21:00  Super League Group 1 Athlitiki Enosi Larissas FC vs Kastoria Gps Under 2.5 goals
21:00  Super League Group 1 Trikala 2011 vs Doxa 2016 PS
21:00  Super League Group 1 Vasilissa Thrakis vs Aris Under 2.5 goals
21:15  Super League Group 2 AO Agia Paraskevi vs Odysseas Glyfadas Under 2.5 goals
21:00  Super League Group 2 Atromitos Athinon vs OFI Under 2.5 goals
21:00  Super League Group 2 Ergotelis vs Karuatides Spartis
21:00  Super League Group 2 Mesologi vs Feidon Argous
21:00  Super League Group 2 Neos Asteras Rethymnou vs Avantes Halkidas
08:00 CD Motagua vs CD Vida Over 2.5 goals
01:00  Urvalsdeild Women Tindastoll vs Throttur Reykjavik Over 2.5 goals and Btts
02:15  Urvalsdeild Women Keflavik vs UMF Selfoss Over 2.5 goals
02:15  Urvalsdeild Women Valur vs Stjarnan Over 2.5 goals
20:00  Premier League Al Diwaniya vs Naft Al Junoob Under 2.5 goals
20:00  Premier League Al Hedood vs Al Semawah
20:00  Premier League Al Naft vs Al Karkh Under 2.5 goals
20:00  Premier League Al Quwa Al Jawiya vs Al Najaf Under 2.5 goals
20:00  Premier League Al Shorta vs Erbil Over 2.5 goals
20:00  Premier League Al Talaba vs Naft Maysan
20:00  Premier League Al-Qasim vs Alsinaat Alkahrabaiya Under 2.5 goals
20:00  Premier League Baghdad FC vs Al Minaa Under 2.5 goals
20:00  Premier League Naft Al Wasat vs Al Kahrabaa Under 2.5 goals
20:00  Serie D Group A ASDC Gozzano vs Bra Under 2.5 goals
20:00  Serie D Group A Arconatese vs Citta di Varese
20:00  Serie D Group A Castellanzese vs Borgosesia Over 2.5 goals and Btts
20:00  Serie D Group A Fossano vs Folgore Caratese
20:00  Serie D Group A Sanremese vs Sestri Levante Over 2.5 goals
20:00  Serie D Group A Vado vs ASD Imperia Under 2.5 goals
20:00  Serie D Group C Ambrosiana vs Cartigliano Over 2.5 goals
20:00  Serie D Group C ArzignanoChiampo vs Mestre
20:00  Serie D Group C Belluno vs Adriese Over 2.5 goals and Btts
20:00  Serie D Group C Cjarlins Muzane vs Chions Over 2.5 goals
20:00  Serie D Group C Clodiense vs Luparense Over 2.5 goals
20:00  Serie D Group C Delta Porto Tolle vs Campodarsego
20:00  Serie D Group C Este vs Virtus Bolzano Under 2.5 goals
20:00  Serie D Group C Union Feltre vs ASD Manzanese Over 2.5 goals
20:00  Serie D Group C Union San Giorgio-Sedico vs Montebelluna Over 2.5 goals
12:00  J. League 2 Ehime FC vs Jubilo Iwata
12:00  J. League 2 Fagiano Okayama vs Machida Zelvia
12:00  J. League 2 Montedio Yamagata vs Ventforet Kofu
12:00  J. League 2 Omiya Ardija vs Albirex Niigata Away Win
12:00  J. League 2 Renofa Yamaguchi vs JEF United Chiba Under 2.5 goals
12:00  J. League 2 V-Varen Nagasaki vs Blaublitz Akita Over 2.5 goals
12:00  J. League 2 Zweigen Kanazawa vs Mito Hollyhock
13:00  J. League 2 Matsumoto Yamaga vs SC Sagamihara
13:00  J. League 2 Tokyo Verdy vs Thespakusatsu Gunma Under 2.5 goals
14:00  J. League 2 Tochigi SC vs Giravanz Kitakyushu
16:00  J. League 2 FC Ryukyu vs Kyoto Sanga FC
12:00  League Cup Group A Consadole Sapporo vs Sagan Tosu Over 2.5 goals
13:00  League Cup Group A Kashima Antlers vs Avispa Fukuoka
12:00  League Cup Group B Oita Trinita vs Tokushima Vortis Under 2.5 goals
13:00  League Cup Group B Vissel Kobe vs FC Tokyo Under 2.5 goals
12:00  League Cup Group C Yokohama FC vs Shonan Bellmare
14:00  League Cup Group C Kashiwa Reysol vs Urawa Red Diamonds Under 2.5 goals
12:00  League Cup Group D Sanfrecce Hiroshima vs Yokohama F.Marinos
12:00  League Cup Group D Shimizu S-Pulse vs Vegalta Sendai
18:00  First Division Akademia Ontustyk vs Taraz Karatau
15:00  First Division FC Kyzylzhar-M vs Kyran Shymkent
18:00  First Division FK Baikonur vs Maktaaral
17:00  First Division FK Ekibastuz vs Okzhetpes Kokshetau Under 2.5 goals
18:00  First Division FK Shakhtar-Bulat Temirtau vs FK Aksu
18:00  First Division Kairat-Zhastar vs Igilik
20:00  Virsliga Riga FC vs Ventspils Away Win
21:00  Virsliga BFC Daugavpils vs FK Spartaks Over 2.5 goals
22:00  Virsliga FS Metta/LU vs FK Liepaja Away Win
20:15  Super League Sabah FA vs Melaka United Over 2.5 goals
21:00  Super League Pahang vs Selangor Over 2.5 goals
21:00  Super League Petaling Jaya City FC vs Perak Over 2.5 goals
21:00  Division A CF Sparta Selemet vs FC Zaria Balti Over 2.5 goals
21:00  Division A FC Falesti vs Real Succes Away Win
21:00  Division A FC Tighina vs FC Iskra Stali Ribnita Over 2.5 goals and Btts
21:00  Division A Olimp Comrat vs FC Granicerul Over 2.5 goals
23:00  Cup Buducnost Podgorica vs Zeta Home Win
00:30  Cup Decic Tuzi vs FK Iskra Under 2.5 goals
05:00  Botola Pro FUS Rabat vs RSB Berkane Under 2.5 goals
05:00  Cup FAR Rabat vs Raja Casablanca
05:00  Cup Wydad Casablanca vs Chabab Mohammedia Under 2.5 goals
21:00  III Liga Group 3 Miedz Legnica II vs Gwarek Tarnowskie Gory Under 2.5 goals
22:00  III Liga Group 3 MKS Kluczbork vs KS Polonia Bytom SA Over 2.5 goals
23:00  III Liga Group 3 Gornik Zabrze II vs ROW Rybnik 1964 Over 2.5 goals
23:00  III Liga Group 3 LKS Goczalkowice-Zdroj vs Stal Brzeg Over 2.5 goals and Btts
23:00  III Liga Group 3 MKS Piast Zmigrod vs Zaglebie II Lubin Over 2.5 goals
23:00  III Liga Group 3 MKS Polonia Stal Swidnica vs Polonia Nysa Over 2.5 goals
23:00  III Liga Group 3 Ruch Chorzow vs Rekord Bielsko-Biala Over 2.5 goals and Btts
23:00  III Liga Group 3 Sleza Wroclaw vs Foto-Higiena Gac Home Win
23:00  III Liga Group 3 Warta Gorzow Wielkopolski vs Lechia Zielona Gora Over 2.5 goals
17:00  III Liga Group 4 Avia Swidnik vs Jutrzenka Giebultow Over 2.5 goals
14:00  K-League 2 Seoul E-Land FC vs Gyeongnam FC Over 2.5 goals
16:30  K-League 2 FC Anyang vs Bucheon FC 1995 Over 2.5 goals
23:00  Romania Sepsi OSK vs CS Universitatea Craiova Under 2.5 goals
16:00  Romania Astra Giurgiu vs UTA Arad Under 2.5 goals
18:15  Romania Hermannstadt vs FC Viitorul Constanta
20:30  Romania CSM Politehnica Iasi vs Dinamo Bucuresti Under 2.5 goals
16:00  1st Division Spartak Moscow II vs Krylya Sovetov Samara Away Win
17:00  PFL Group 2 Kolomna vs Torpedo Vladimir Over 2.5 goals
16:00  Russia Rostov Youth vs CSKA Youth
17:00  Russia PFC Sochi Youth vs Rubin Youth
19:30  Russia FC Krasnodar vs Strogino Moscow Youth Over 2.5 goals
20:00  Russia FC Akhmat Grozny Youth vs Zenit Youth Over 2.5 goals
21:00  Russia FC Spartak Moscow Reserve vs Lokomotiv Youth
15:00  Russia Ural Youth vs Chertanovo Moscow Youth Btts
16:00  Russia Football Academy Of Konoplev vs Dinamo Moscow Youth
17:00  Russia Khimki Youth vs Arsenal Youth Over 2.5 goals and Btts
17:00  Russia Uor-5 Youth vs FK Tambov Youth Over 2.5 goals and Btts
18:00  Russia Rotor Volgograd Youth vs UFA Youth Over 2.5 goals
17:30 Gorilla FC vs Bugesera FC Under 2.5 goals
20:00 AS Muhanga vs APR FC Under 2.5 goals
20:00 Gasogi United vs Rutsiro FC Under 2.5 goals
20:30 Kiyovu Sports vs Rayon Sports Under 2.5 goals
01:40  Pro League Al Nassr vs Al-Faisaly Over 2.5 goals
21:00  Super Liga Indjija vs Macva Sabac Under 2.5 goals
21:00  Super Liga Partizan Beograd vs TSC Backa Topola Over 2.5 goals
21:00  Super Liga Vojvodina vs Radnicki Nis Away Win
21:00  Super Liga Zlatibor vs FK Metalac Over 2.5 goals
23:05  Super Liga Rad Beograd vs FK Crvena Zvezda Over 2.5 goals
22:00  Prva Liga Buducnost Dobanovci vs Radnicki Pirot
22:00  Prva Liga FK Dubocica vs Radnicki Sremska Mitrovica Over 2.5 goals
22:00  Prva Liga FK Zemun vs FK Borac Cacak Under 2.5 goals
22:00  Prva Liga Jagodina vs FK IMT Beograd Over 2.5 goals
00:00  Prva Liga Kolubara vs FK Radnicki 1923 Over 2.5 goals
22:00  Prva Liga Loznica vs Zarkovo Home Win
22:00  Prva Liga Sloga Kraljevo vs Dinamo Vranje Under 2.5 goals
22:00  Prva Liga Trayal Krusevac vs Kabel Novi Sad Under 2.5 goals
22:00  Prva Liga Zeleznicar Pancevo vs FK Graficar Under 2.5 goals
20:30  Cup Dukla Banska Bystrica vs Slovan Bratislava Over 2.5 goals and Btts
20:00  Prva Liga Mura vs Koper Home Win
22:15  Prva Liga Domzale vs Olimpija Ljubljana Over 2.5 goals
22:00  Slovenia NK Dob vs Nafta Over 2.5 goals and Btts
22:00  Slovenia NK Krka vs Brezice Btts
22:00  Slovenia Radomlje vs ND Bilje
22:00  Slovenia Rudar Velenje vs ND Triglav
22:00  Slovenia Fuzinar vs Drava Ptuj Over 2.5 goals and Btts
22:00  Slovenia ND Beltinci vs Jadran Under 2.5 goals
22:00  Slovenia NK Krsko vs Brda Under 2.5 goals
22:00  Slovenia Smartno 1928 vs Primorje Under 2.5 goals
20:00  1st Division Bizana Pondo Chiefs vs Cape Town All Stars Under 2.5 goals
20:00  1st Division Cape Umoya United vs Polokwane City Under 2.5 goals
20:00  1st Division Free State Stars vs Steenberg United Under 2.5 goals
20:00  1st Division Pretoria Callies vs Sekhukhune United Under 2.5 goals
20:00  1st Division TS Sporting vs Richards Bay
20:00  1st Division Uthongathi FC vs University of Pretoria
22:00  Cup Servette vs St. Gallen Away Win
15:00  Premier League CPC FC vs Taichung Futuro Over 2.5 goals
15:00  Premier League Zhanyi Skywalkers vs Taipei City Tatung Under 2.5 goals
18:00  Premier League Taipower vs TSU Over 2.5 goals
18:00  Premier League JKT Tanzania vs Namungo FC Under 2.5 goals
19:30  Ligue I AS Rejiche vs Etoile Metlaoui Under 2.5 goals
19:30  Ligue I CS Sfaxien vs AS Slimane Under 2.5 goals
19:30  Ligue I Club Africain vs Esperance
19:30  Ligue I JS Kairouanaise vs CA Bizertin Under 2.5 goals
19:30  Ligue I Olympique de Beja vs Ben Guerdane Under 2.5 goals
19:30  Ligue I Stade Tunisien vs Etoile du Sahel Under 2.5 goals
19:30  Ligue I US Tataouine vs US Monastir
01:00 West Chester United vs Philadelphia Lone Star Under 2.5 goals
06:00 Weston FC vs FC Miami City Under 2.5 goals
05:00  Paraense Play-off Paysandu vs Bragantino PA
21:30 Cherno More Varna vs Botev Plovdiv Under 2.5 goals
23:45 FC Tsarsko Selo Sofia 2015 vs Levski Sofia
03:00  Serie B Atletico Porteno vs Independiente Juniors Over 2.5 goals
03:00  Serie B CD America de Quito vs Guayaquil SC
03:00  Serie B Chacaritas vs Cumbaya Under 2.5 goals
03:00  Serie B El Nacional vs Santo Domingo
03:00  Serie B LDU Portoviejo vs Gualaceo SC
02:30  Premier League Misr El-Maqasa vs El Geish
14:00  Premier League Southern District RSA vs Resources Capital FC Over 2.5 goals
20:00  Superliga Besa Peje vs FC Prishtina Over 2.5 goals
20:00  Superliga Feronikeli vs Trepca 89 Over 2.5 goals
20:00  Superliga Gjilani vs Drita
05:00  Liga de Expansion MX CD Tepatitlan de Morelos vs Mineros de Zacatecas
04:00  Primera Division Clau Chinandega vs CD Walter Ferretti Over 2.5 goals
04:00  Primera Division Clau Deportivo Ocotal vs Diriangen FC Under 2.5 goals
04:00  Primera Division Clau Juventus vs CD Junior de Managua Over 2.5 goals
04:00  Primera Division Clau Real Madriz vs Art Municipal Jalapa Under 2.5 goals
01:45  Campionato Sammarinese SS Pennarossa vs Tre Penne Galazzano
01:45  Campionato Sammarinese Virtus Acquaviva vs SP Libertas Under 2.5 goals
18:00  Super League Buildcon vs Prison Leopards
18:00  Super League Lusaka Dynamos vs Indeni FC Over 2.5 goals
19:00  Super League Lumwana Radiants vs Zanaco Under 2.5 goals
20:00  Super League Forest Rangers vs Green Buffaloes
20:00  Super League Kabwe Warriors vs Power Dynamos Under 2.5 goals
20:00  Super League NAPSA Stars FC vs Kitwe United Under 2.5 goals
20:00  Super League Young Green Eagles vs Red Arrows Under 2.5 goals
03:00 Sergipe vs Confianca Btts
01:00 Globo FC vs ABC
06:45 Forca e Luz vs America RN
18:20  A-League Perth Glory vs Melbourne City FC Over 2.5 goals
16:30  NPL Youth Queensland Capalaba Bulldogs U23 vs Logan Lightning U23 Under 2.5 goals
17:00  Premier League Saif SC vs Mohammedan SC Dhaka Over 2.5 goals
20:00  Premier League Arambagh KS vs Abahani Ltd. Chittagong Btts
22:00  Premier League Sheikh Jamal vs Muktijoddha Sangsad KC Under 2.5 goals
01:00  Capixaba Play-off Desportiva Ferroviaria ES vs Rio Branco VN
04:30  Capixaba Play-off Serra vs Rio Branco ES Under 2.5 goals
04:45  Pernambucano Play-off Salgueiro vs Vera Cruz
01:00 Retro FC vs Central SC
01:00 Sete de Setembro PE vs Vitoria das Tabocas Under 2.5 goals
15:30  C-League Boeung Ket Angkor FC vs Soltilo Angkor FC Btts
21:30  Ligue 1 Renaissance vs AS Vita Club
04:00 Sanarate vs Guastatoya Under 2.5 goals
22:00  III Liga Group 4 KS Wisla Pulawy vs KS Wisloka Debica Home Win
02:00  QFA Cup Playoffs Al Markhiya vs Al-Sailiya Over 2.5 goals and Btts
game bai doi thuong 188BET