Máy tính dự đoán Kèo Tài Xỉu ngày 08/04/2021

game bai doi thuong 188BET
LUCKY88 - Ca Cuoc Bong Da

(SoikeoPlus.com) – Trong một loạt kèo đáng chú ý diễn ra vào tối đêm nay và rạng sáng ngày mai, có các trận có Kèo Tài Xỉu ngon ăn nhất được máy tính dự đoán soi kèo chọn ra dưới đây. 

Máy tính dự đoán Kèo Tài Xỉu ngày 08/04/2021

Prediction
01:00  League 1 Clyde vs Forfar Athletic Over 2.5 goals
01:00  League 1 Dumbarton vs East Fife Under 2.5 goals
23:30  2nd Bundesliga Hannover 96 vs Wuerzburger Kickers Home Win
20:00  Premier League Jimma Aba Jifar FC vs Dire Dawa Kenema FC
23:00  Premier League Wolaita Dicha SC vs Fasil Kenema SC Under 2.5 goals
07:30  Pernambucano Salgueiro vs Nautico Under 2.5 goals
07:35  Amazonense Sao Raimundo EC AM vs Amazonas FC AM
07:30  Goiano Group A Gremio Anapolis vs Atletico GO Over 2.5 goals
02:00  Sul-Matogrossense Gro Operario MS vs Dourados AC
08:00  Primera Division Clau Atletico Marte vs Alianza FC Under 2.5 goals
04:30  Primera Division Clau Once Deportivo vs Jocoro FC Under 2.5 goals
08:00  Primera Division Clau CD Sonsonate vs Municipal Limeno Under 2.5 goals
08:30  Primera Division Clau Isidro Metapan vs CD Chalatenango Over 2.5 goals
21:00  Prva Liga FK Dubocica vs Buducnost Dobanovci
21:00  Prva Liga FK Graficar vs Loznica Under 2.5 goals
02:00  Quarter-Finals Ajax vs Roma Under 2.5 goals
02:00  Quarter-Finals Arsenal vs Slavia Prague Away Win
02:00  Quarter-Finals Dinamo Zagreb vs Villarreal Away Win
02:00  Quarter-Finals Granada vs Manchester United Away Win
20:00  Super Lig Denizlispor vs Kasimpasa Under 2.5 goals
20:00  Super Lig Gaziantep FK vs Istanbul Basaksehir Under 2.5 goals
23:00  Super Lig Yeni Malatyaspor vs Fenerbahce Away Win
07:00  Champions League Leon vs Toronto FC Over 2.5 goals
09:00  Champions League CD Olimpia vs CF America Under 2.5 goals
00:00  Cup Red Star vs Lyon Away Win
01:00  League 2 Stenhousemuir vs Cowdenbeath Home Win
21:00  A Lyga Dziugas Telsiai vs Nevezis Under 2.5 goals
22:00  A Lyga Hegelmann Litauen vs Riteriai Under 2.5 goals
07:30  Copa Libertadores Qua Libertad vs Atletico Nacional
07:30  Copa Sudamericana Qua Municipal de Vinto vs Jorge Wilstermann
07:30  Copa Sudamericana Qua Sport Huancayo vs CD UT Cajamarca Under 2.5 goals
05:15  Copa Sudamericana Qua Academia Puerto Cabello vs Metropolitanos FC
05:15  Copa Sudamericana Qua Club River Plate vs Guairena
05:15  Copa Sudamericana Qua Guayaquil City vs Aucas Over 2.5 goals and Btts
07:30  Recopa Sudamericana Defensa y Justicia vs Palmeiras Under 2.5 goals
18:00  Premier League Ararat Armenia vs Van Home Win
07:30  Cup Bahia vs Manaus FC Over 2.5 goals
07:30  Cup Tombense FC vs Vasco da Gama
05:00  Cup Criciuma vs Ponte Preta
07:30  Amazonense Nacional AM vs Manaus FC Over 2.5 goals
07:30  Catarinense Avai FC vs Joinville Under 2.5 goals
02:00  Goiano Group A Anapolis FC vs CRAC Under 2.5 goals
03:30  Mineiro America MG vs Patrocinense Under 2.5 goals
03:00  Paraense Remo vs Independente PA Home Win
02:00  Sul-Matogrossense Gro Uniao/ABC vs Tres Lagoas
21:15  Parva Liga Botev Vratsa vs Botev Plovdiv Over 2.5 goals
23:30  Parva Liga Lokomotiv Plovdiv vs FC Tsarsko Selo Sofia 2015
21:30  DBU Pokalen FC Midtjylland vs SoenderjyskE Over 2.5 goals
00:00  DBU Pokalen AGF vs Randers FC Under 2.5 goals
02:30  Serie A 1st Stage Mushuc Runa vs Olmedo
21:00  Erovnuli Liga FC Telavi vs Dinamo Batumi Under 2.5 goals
16:00  Erovnuli Liga 2 FC Gagra vs FC Zugdidi Home Win
02:15  Cup Ellidi vs IR Reykjavik Btts
02:15  Cup Hviti Riddarinn vs Arborg Home Win
02:15  Cup Smari vs Grindavik Under 2.5 goals
03:00  Cup KB Breidholt vs Throttur Reykjavik Btts
03:00  Cup KFG Gardabaer vs Alftanes Btts
03:00  Cup Midas vs Augnablik Over 2.5 goals
03:00  Cup Ulfarnir FC vs Isbjorninn Kopavogur Under 2.5 goals
19:00  Persian Gulf Pro Leagu Sanat Naft Abadan vs Esteghlal
21:20  Persian Gulf Pro Leagu Persepolis vs Nassaji Mazandaran FC Under 2.5 goals
07:05  Liga de Expansion MX Cancun FC vs Leones Negros
09:05  Liga de Expansion MX Dorados vs Atlético Morelia
19:00  West Bank Premier Leag Ahli Al Khalil vs Jabal El Mokaber Over 2.5 goals and Btts
19:00  West Bank Premier Leag Shabab Al Amari vs Tubas
19:00  West Bank Premier Leag Thaqafi Tulkarem vs Markez Balata
22:00  West Bank Premier Leag Mosaset AL Bireh vs Taraji Wadi Al-Nes Under 2.5 goals
22:00  West Bank Premier Leag Shabab Al Khaleel vs Shabab Alsamu Home Win
23:00  II Liga Znicz Pruszkow vs GKS Katowice Away Win
21:30  Russian Cup Final Sta Krylya Sovetov Samara vs Dinamo Moscow Over 2.5 goals
23:30  Russian Cup Final Sta Arsenal Tula vs CSKA Moscow Over 2.5 goals
00:50  Pro League Al Ahli vs Al-Raed
23:00  Cup St. Gallen vs Young Boys Over 2.5 goals
18:00  Premier League Mbeya City vs Kagera Sugar Under 2.5 goals
20:00  Premier League Namungo FC vs Ihefu FC Under 2.5 goals
17:30  3rd Lig Group 1 Arnavutkoy Belediyespor vs Fatsa Belediyespor
19:00  3rd Lig Group 1 Alemdag Spor 1877 vs Kizilcabolukspor Under 2.5 goals
19:00  3rd Lig Group 1 Artvin Hopaspor vs Nevsehir Belediye Spor Under 2.5 goals
19:00  3rd Lig Group 1 Belediye Derince vs Edirnespor Under 2.5 goals
19:00  3rd Lig Group 1 Buca FK vs Malatya Yesilyurt Belediyespor Over 2.5 goals
19:00  3rd Lig Group 1 Diyarbakir FK AS 1977 vs Kemerspor 2003 Under 2.5 goals
19:00  3rd Lig Group 1 Manisaspor vs Cankaya FK Under 2.5 goals
19:00  3rd Lig Group 1 Payasspor vs Ofspor
19:00  3rd Lig Group 2 Buyukcekmece Tepecikspor vs Tokatspor Home Win
19:00  3rd Lig Group 2 Ceyhanspor vs Erzin Spor Under 2.5 goals
19:00  3rd Lig Group 2 Fethiyespor vs Belediye Kutahyaspor Over 2.5 goals
19:00  3rd Lig Group 2 Kahta 02 vs Mardin Buyuksehir Basakspor
19:00  3rd Lig Group 2 Karaman Belediyespor vs Agri 1970 Spor
19:00  3rd Lig Group 2 Tekirdagspor vs Cengelkoy Futbol Yatirimlari Under 2.5 goals
19:00  3rd Lig Group 2 Yomraspor vs Halide Edip Adivar Spor
19:00  3rd Lig Group 2 Yozgatspor 1959 vs Nazilli Belediyespor Over 2.5 goals
19:00  3rd Lig Group 3 Erbaaspor vs Catalcaspor Under 2.5 goals
19:00  3rd Lig Group 3 Esenler Erokspor vs Yalovaspor Over 2.5 goals
19:00  3rd Lig Group 3 Golcukspor vs Elazig Belediyespor Over 2.5 goals
19:00  3rd Lig Group 3 Icel Idman Yurdu vs Karsiyaka
19:00  3rd Lig Group 3 Isparta 32 Spor vs Cizrespor
19:00  3rd Lig Group 3 Osmaniyespor vs Arhavispor Under 2.5 goals
19:00  3rd Lig Group 3 Sile Yildizspor vs Soma Spor Dernegi Over 2.5 goals
19:00  3rd Lig Group 3 Yeni Altindag Belediyespor vs Carsambaspor Under 2.5 goals
07:00 Phoenix Rising FC vs Real Salt Lake Over 2.5 goals
20:30  Superliga Bunyodkor Tashkent vs Sogdiyona Jizzax
20:30  Superliga Metallurg Bekobod vs Andijon Over 2.5 goals
17:00  V-League Binh Duong vs Nam Dinh Over 2.5 goals
17:00  V-League Da Nang vs Hoang Anh Gia Lai Under 2.5 goals
20:00  Premier League Al Semawah vs Al Naft Under 2.5 goals
21:30  Premier League Naft Maysan vs Erbil Under 2.5 goals
20:30  Ligue 2 Center Amal Bou Saada vs MO Bejaia Under 2.5 goals
20:30  Ligue 2 Center CR Beni Thour vs WA Boufarik Under 2.5 goals
20:30  Ligue 2 Center IRB Lakhdaria vs USM EL Harrach Under 2.5 goals
20:30  Ligue 2 Center JSM Bejaia vs WR Msila Over 2.5 goals
20:30  Ligue 2 Center RC Arbaa vs USM Blida Under 2.5 goals
20:30  Ligue 2 Center RC Kouba vs Ben Aknoun Under 2.5 goals
20:30  Ligue 2 West IRB El Kerma vs SC Ain Defla Over 2.5 goals and Btts
23:30 FC Ma’an vs Al-Hussein SC Over 2.5 goals
20:00  Super League Nkana vs Forest Rangers Over 2.5 goals
game bai doi thuong 188BET