Máy tính dự đoán Kèo Tài Xỉu ngày 12/06/2021

game bai doi thuong 188BET
LUCKY88 - Ca Cuoc Bong Da

(SoikeoPlus.com) – Trong một loạt kèo đáng chú ý diễn ra vào tối đêm nay và rạng sáng ngày mai, có các trận có Kèo Tài Xỉu ngon ăn nhất được máy tính dự đoán soi kèo chọn ra dưới đây. 

Máy tính dự đoán Kèo Tài Xỉu ngày 12/06/2021

Prediction
00:30  Cup Bellinzona vs Breitenrain
17:00  Esiliiga Maardu Linnameeskond vs Tammeka U21 Over 2.5 goals
20:00  Super League Zesco United vs NAPSA Stars FC Over 2.5 goals
16:10  Brisbane Premier Leagu Albany Creek vs Western Spirit Home Win
03:00  Primera B Apertura G Cortulua vs Leones Under 2.5 goals
03:00  Primera B Apertura G Fortaleza vs Atletico Huila Over 2.5 goals
03:00  Primera B Apertura G Atletico FC vs Valledupar Under 2.5 goals
03:00  Primera B Apertura G Deportes Quindio vs Union Magdalena
21:30  Ligue 1 J.S. Bazano vs FC Lubumbashi Sport Over 2.5 goals
01:30  Primera C Apertura Berazategui vs Argentino de Merlo Over 2.5 goals
01:30  Primera C Apertura CA Ferrocarril Midland vs Atlas Over 2.5 goals
01:30  Primera C Apertura Central Cordoba de Rosario vs Dock Sud
01:30  Primera C Apertura Deportivo Espanol vs Lamadrid Under 2.5 goals
01:30  Primera C Apertura Club Lujan vs Victoriano Arenas Under 2.5 goals
01:30  Primera C Apertura El Porvenir vs Real Pilar
01:30  Primera C Apertura Excursionistas vs Ituzaingo
01:30  Primera C Apertura San Martin Burzaco vs Laferrere Over 2.5 goals
01:30  Primera C Apertura Sportivo Italiano vs Claypole Under 2.5 goals
21:30  Ligue 1 Maniema Union vs RCK Under 2.5 goals
09:00 Lane United FC vs Portland Timbers U23 Under 2.5 goals
09:00 Pdx FC vs Ovf Alliance Under 2.5 goals
20:00 Wales vs Switzerland Under 2.5 goals
23:00 Denmark vs Finland Over 2.5 goals
02:00 Belgium vs Russia
02:00  Friendlies Morocco vs Burkina Faso Under 2.5 goals
18:00  National League Play- Torquay United vs Notts County
02:00  Major League Soccer Sporting Kansas City vs Austin FC
05:00  Serie A Palmeiras vs Corinthians Over 2.5 goals
05:00  Serie A Santos FC vs Juventude Home Win
19:00  A Lyga FK Kauno Zalgiris vs Dainava Alytus Home Win
21:00  A Lyga Nevezis vs FK Panevezys Under 2.5 goals
23:00  A Lyga Riteriai vs Dziugas Telsiai Over 2.5 goals
20:00  Eliteserien Kristiansund BK vs Odds Ballklubb Under 2.5 goals
20:00  Eliteserien Sandefjord vs Molde Away Win
20:00  Club Friendlies Malmoe FF vs Kalmar FF Over 2.5 goals
18:00  Superettan AFC Eskilstuna vs Falkenbergs FF
18:00  Superettan Vaesteraas SK vs Oesters IF
20:00  Superettan Akropolis IF vs Vasalunds IF
20:00  Superettan Landskrona BoIS vs IK Brage
20:00  Superettan Orgryte vs Joenkoepings Soedra
21:00  Girabola FC Bravos do Maquis vs Recreativo Do Libolo Under 2.5 goals
21:30  Girabola GD Interclube vs Kuando Kubango FC
21:30  Girabola Gd Baixa de Cassanje vs Sagrada Esperanca
21:30  Girabola Sporting Cabinda vs CR Caala
22:30  Girabola P. Associacao Do Sambizanga vs Petroleos Do Lobito Btts
22:30  Girabola Petro Atletico vs Primeiro de Agosto Under 2.5 goals
10:15  NPL Capital West Canberra Wanderers vs Monaro Panthers
12:00  NPL Capital Belconnen United vs Canberra Olympic Over 2.5 goals and Btts
14:30  NPL New S. Wales Sydney Olympic vs Sydney FC Youth Over 2.5 goals and Btts
16:00  NPL New S. Wales Mt Druitt Town Rangers vs Sutherland Sharks Under 2.5 goals
16:15  NPL Queensland Capalaba vs Eastern Suburbs Over 2.5 goals and Btts
16:30  NPL Queensland Magpies Crusaders vs Gold Coast United FC Over 2.5 goals
16:30  NPL Queensland Redlands United vs Olympic FC Over 2.5 goals
12:30  NPL S. Australia Adelaide Comets vs Adelaide City
12:30  NPL S. Australia Cumberland United vs Adelaide Blue Eagles
12:30  NPL S. Australia North Eastern Metro Stars vs Sturt Lions
12:30  NPL S. Australia South Adelaide vs Campbelltown City Btts
15:30  NPL S. Australia Adelaide Olympic vs Adelaide United Youth Over 2.5 goals and Btts
17:00  NPL S. Australia Croydon Kings vs Adelaide Raiders Over 2.5 goals
14:00  NPL Western Australia Balcatta vs Floreat Athena
14:00  NPL Western Australia ECU Joondalup vs Gwelup Croatia Over 2.5 goals
14:00  NPL Western Australia Inglewood United vs Armadale Over 2.5 goals and Btts
14:00  NPL Western Australia Perth Glory Youth vs Perth SC Over 2.5 goals
14:00  NPL Western Australia Rockingham City FC vs Bayswater City
14:00  NPL Western Australia Sorrento vs Cockburn City Over 2.5 goals
17:30  NorZone Premier League Mindil Aces vs Casuarina Over 2.5 goals and Btts
16:00  Brisbane Premier Leagu Toowong vs Acacia Ridge FC Over 2.5 goals and Btts
15:00  Queensland Premier Lea SWQ Thunder vs Souths United Over 2.5 goals
15:30  Queensland Premier Lea Southside Eagles vs Holland Park Hawks Over 2.5 goals
12:00  NPL Western Australia Balcatta U20 vs Floreat Athena U20
12:00  NPL Western Australia ECU Joondalup U20 vs Gwelup Croatia U20 Over 2.5 goals and Btts
12:00  NPL Western Australia Inglewood United U20 vs Armadale U20 Over 2.5 goals and Btts
12:00  NPL Western Australia Perth Glory U20 vs Perth U20
12:00  NPL Western Australia Rockingham City FC U20 vs Bayswater City U20 Over 2.5 goals and Btts
12:00  NPL Western Australia Sorrento U20 vs Cockburn City U20 Over 2.5 goals
18:45  Premier League FC Smorgon vs FK Slutsk
20:45  Premier League Sputnik Rechitsa vs Dinamo Minsk Over 2.5 goals
22:45  Premier League BATE Borisov vs Neman Grodno Home Win
00:45  Premier League Shakhtyor Soligorsk vs FK Vitebsk Under 2.5 goals
19:00  1st League Lokomotiv Gomel vs Naftan Novopolotsk
21:00  1st League Shakhtar-2 (Petrikov) vs Dnyapro Mogilev
23:00  1st League FK Orsha vs Belshina Bobruisk
07:30  Serie B Guarani vs Nautico Under 2.5 goals
02:30  Serie B CRB vs Confianca
05:00  Serie B Brasil de Pelotas vs Vasco da Gama Under 2.5 goals
05:00  Serie B Vila Nova vs CS Alagoano Under 2.5 goals
03:00  Serie C Group A Manaus FC vs Floresta
05:00  Serie C Group A EC Jacuipense vs Paysandu Under 2.5 goals
01:00  Serie C Group B EC Sao Jose vs Ituano FC Under 2.5 goals
01:00  Serie C Group B Novorizontino vs Oeste FC Under 2.5 goals
03:00  Serie C Group B Botafogo SP vs Mirassol
03:00  Serie D Group A1 Sao Raimundo RR vs Fast Clube
02:00  Serie D Group A2 Palmas vs SE Juventude Under 2.5 goals
01:30  Serie D Group A2 Moto Club MA vs Guarany de Sobral
05:00  Serie D Group A2 4 de Julho vs Imperatriz
01:00  Serie D Group A3 Atletico Cearense vs Treze
02:00  Serie D Group A4 Atletico Alagoinhas vs AO Itabaiana
02:00  Serie D Group A4 Murici vs Bahia de Feira Under 2.5 goals
01:00  Serie D Group A5 Gama vs Aparecidense Over 2.5 goals
02:00  Serie D Group A6 Uberlandia vs Rio Branco ES
02:00  Serie D Group A7 Sao Bento vs Bangu
01:00  Serie D Group A8 Joinville vs CE Aimore Under 2.5 goals
05:00  Serie D Group A8 Esportivo vs Juventus SC Under 2.5 goals
03:00  Amapaense Macapa AP vs Independente EC AP Under 2.5 goals
17:00  Danmarksserien Group GVI vs Frederikssund IK Over 2.5 goals
18:00  Danmarksserien Group Alleroed FK vs Karlslunde IF Over 2.5 goals and Btts
19:00  Danmarksserien Group Ishoej IF vs Ledoeje-Smoerum Fodbold Over 2.5 goals
19:00  Danmarksserien Group Koege Nord FC vs Herlev Over 2.5 goals
16:00  Danmarksserien Group Ballerup-Skovlunde vs Roskilde Boldklub Home Win
17:00  Danmarksserien Group Avedoere vs Vordingborg
17:00  Danmarksserien Group Fremad Valby vs Greve
17:00  Danmarksserien Group KFUM vs Skjold Birkeroed Home Win
17:00  Danmarksserien Group Taarnby FF vs Otterup Over 2.5 goals and Btts
19:00  Danmarksserien Group BK Union vs B 1908
18:00  Danmarksserien Group OKS vs IF Lyseng Over 2.5 goals
18:00  Danmarksserien Group Vejgaard vs Hedensted
19:00  Danmarksserien Group Odder IGF vs Silkeborg KFUM Away Win
19:00  Danmarksserien Group VRI vs Marienlyst Over 2.5 goals and Btts
17:00  Danmarksserien Group Viby IF vs Kjellerup Btts
18:00  Danmarksserien Group B 1913 vs Aarhus Fremad II Away Win
18:00  Danmarksserien Group Tarup-Paarup vs FC Djursland
18:00  Danmarksserien Group Varde vs Tjoerring IF Over 2.5 goals and Btts
21:00  Danmarksserien Group Horsens fS vs Noerresundby Home Win
20:00  1. Deild EB / Streymur II vs B36 Torshavn II Over 2.5 goals and Btts
21:00  1. Deild HB Torshavn II vs AB Argir
21:00  1. Deild NSI Runavik II vs Ki Klaksvik II Over 2.5 goals
00:00  1. Deild Skala vs Vikingur Gota II Over 2.5 goals and Btts
18:00  Kakkonen Group A Mikkelin Kissat vs MYPA Over 2.5 goals and Btts
20:00  Kakkonen Group A SC KuFu-98 vs FC Kiffen Over 2.5 goals and Btts
18:00  Kakkonen Group C JS Hercules vs JBK Over 2.5 goals
19:30  Kakkonen Group C RoPS II vs Naerpes Kraft Over 2.5 goals
20:00  Erovnuli Liga 2 FC Gagra vs FC Shevardeni 1906 Over 2.5 goals
20:00  Erovnuli Liga 2 Merani vs FC Zugdidi Over 2.5 goals and Btts
18:00 FC Schweinfurt vs TSV Havelse Over 2.5 goals
19:00  Regionalliga Südwest Bayern Alzenau vs Elversberg Away Win
19:00  Regionalliga Südwest FC Giessen vs Hessen Kassel
19:00  Regionalliga Südwest Freiburg II vs TuS RW Koblenz Over 2.5 goals
19:00  Regionalliga Südwest Hoffenheim II vs Aalen
19:00  Regionalliga Südwest Pirmasens vs TSV Schott Mainz
19:00  Regionalliga Südwest Sonnenhof Grossaspach vs Bahlinger SC Over 2.5 goals
19:00  Regionalliga Südwest Ulm vs Homburg
19:00  Regionalliga Südwest VfB Stuttgart II vs Eintracht Stadtallendorf Over 2.5 goals and Btts
22:00  Premier League Inter Allies FC vs Asante Kotoko SC
21:00  Urvalsdeild Breidablik vs Fylkir Over 2.5 goals
00:00  Urvalsdeild Stjarnan vs Valur Over 2.5 goals and Btts
00:00  Urvalsdeild Vikingur Reykjavik vs FH Hafnarfjordur Over 2.5 goals
20:00  1. Deild Vestri vs Afturelding Over 2.5 goals and Btts
21:00  2. Deild Kari vs Fjardabyggd Over 2.5 goals
21:00  2. Deild Volsungur vs UMF Leiknir Faskrudsfjoerdur Btts
01:30  Premier Division Longford Town vs St. Patrick’s Athletic Over 2.5 goals
01:45  Premier Division Sligo Rovers vs Drogheda United Home Win
16:00  Campionato Primavera 1 Ascoli Calcio 1898 FC Primavera vs Atalanta Primavera Over 2.5 goals
17:00  Campionato Primavera 1 Cagliari Primavera vs Empoli Primavera Over 2.5 goals and Btts
20:00  Campionato Primavera 1 Fiorentina Primavera vs Sampdoria Primavera Over 2.5 goals
13:00  J. League 3 FC Gifu vs Tegevajaro Miyazaki
19:00  Premier League Zhetysu Taldykorgan vs Kaspyi Aktau Over 2.5 goals
22:00  Premier League Shakhter Karagandy vs FC Kyzylzhar Petropavlovsk Under 2.5 goals
21:00  Premier League Akzhaiyk Uralsk vs Ordabasy Shymkent Away Win
20:00  Premier League Aktobe vs Atyrau Under 2.5 goals
19:00  I Lyga BFA vs Banga Gargzdai B Over 2.5 goals
21:00  I Lyga FA Siauliai vs Zalgiris Vilnius B Over 2.5 goals and Btts
21:00  I Lyga FK Minija vs Lietava Jonava
23:00  1. DivisIon Aasane vs Start Over 2.5 goals
23:00  1. DivisIon Grorud vs KFUM
23:00  1. DivisIon Hamarkameratene vs Stroemmen
23:00  1. DivisIon Jerv vs Bryne Btts
23:00  1. DivisIon Ranheim vs Sogndal Away Win
23:00  1. DivisIon Sandnes vs Raufoss Over 2.5 goals and Btts
23:00  1. DivisIon Ull/Kisa vs Stjoerdals Blink
01:00  1. DivisIon Aalesund vs Fredrikstad Over 2.5 goals
21:00  Division Intermedia Sportivo Ameliano vs General Diaz Under 2.5 goals
02:00  Division Intermedia General Caballero JLM vs Deportivo Santani Under 2.5 goals
17:00  II Liga Bytovia Bytow vs Pogon Siedlce Over 2.5 goals
17:00  II Liga Chojniczanka Chojnice vs Polkowice
17:00  II Liga Garbarnia vs SKRA Czestochowa
17:00  II Liga KKS 1925 Kalisz vs Olimpia Elblag
17:00  II Liga LKP Motor Lublin vs Olimpia Grudziadz Over 2.5 goals
17:00  II Liga Slask Wroclaw ll vs Blekitni Stargard
17:00  II Liga Sokol Ostroda vs GKS Katowice
17:00  II Liga Stal Rzeszow vs Lech Poznan ll
17:00  II Liga Wigry Suwalki vs Znicz Pruszkow
22:00  III Liga Group 3 KS Polonia Bytom SA vs ROW Rybnik 1964 Over 2.5 goals
22:00  III Liga Group 3 Lechia Zielona Gora vs Polonia Nysa Over 2.5 goals
22:00  III Liga Group 3 MKS Kluczbork vs Miedz Legnica II Over 2.5 goals
22:00  III Liga Group 3 MKS Piast Zmigrod vs Gwarek Tarnowskie Gory
22:00  III Liga Group 3 MKS Polonia Stal Swidnica vs Gornik Zabrze II Over 2.5 goals
22:00  III Liga Group 3 Rekord Bielsko-Biala vs Foto-Higiena Gac Over 2.5 goals and Btts
22:00  III Liga Group 3 Ruch Chorzow vs LKS Goczalkowice-Zdroj Over 2.5 goals
22:00  III Liga Group 3 Warta Gorzow Wielkopolski vs Pniowek Pawlowice Slaskie
22:00  III Liga Group 3 Zaglebie II Lubin vs Stal Brzeg Over 2.5 goals and Btts
22:30  III Liga Group 4 Avia Swidnik vs Sokol Sieniawa
22:30  III Liga Group 4 Chelmianka Chelm vs Lewart Lubartow
22:30  III Liga Group 4 Jutrzenka Giebultow vs KS Wiazownica Over 2.5 goals
22:30  III Liga Group 4 KS Hetman Zamosc vs Siarka Tarnobrzeg
22:30  III Liga Group 4 KS Wisloka Debica vs Podhale Nowy Targ Over 2.5 goals
22:30  III Liga Group 4 KSZO Ostrowiec vs LKS Lagow Over 2.5 goals
22:30  III Liga Group 4 Korona II Kielce SA vs Wisla Sandomierz Under 2.5 goals
22:30  III Liga Group 4 LKS Wolczanka Wolka Pelkinska vs FKS Stal Krasnik Over 2.5 goals
22:30  III Liga Group 4 MKS Podlasie Biala Podlaska vs KS Wisla Pulawy Under 2.5 goals
22:30  III Liga Group 4 Stal Stalowa Wola vs Cracovia Krakow II Over 2.5 goals
14:00  K-League 2 FC Anyang vs Seoul E-Land FC Under 2.5 goals
16:30  K-League 2 Chungnam Asan FC vs Daejeon Citizen Btts
17:00  K3 League Changwon City vs Paju Citizens Over 2.5 goals
17:00  K3 League Mokpo City vs Yangju Citizens Under 2.5 goals
17:00  K3 League Ulsan Citizen vs Gimpo Citizen
13:00  PFL Group 2 FC Chita vs Tver FC
17:00  PFL Group 4 Dinamo Barnaul vs FC Orenburg II Under 2.5 goals
17:00  PFL Group 4 Novosibirsk FK vs NoSta Over 2.5 goals
18:00  1st Division N. Assyriska FF vs IFK Haninge BRB
21:00  1st Division N. Gefle vs Taeby FK Over 2.5 goals
21:00  1st Division N. Hudiksvalls FF vs Dalkurd FF Over 2.5 goals
21:00  1st Division N. Karlstad BK vs Sollentuna FF Over 2.5 goals and Btts
22:00  1st Division N. Oerebro Syrianska IF vs Umeaa Under 2.5 goals
18:00  1st Division S. FC Linkoeping City vs Tvaaaakers IF Away Win
18:00  1st Division S. IFK Malmoe FK vs Oesterlen FF
21:00  1st Division S. Aatvidaberg vs Vaenersborgs IF
21:00  1st Division S. Assyriska IK vs Lindome GIF Over 2.5 goals
21:00  1st Division S. Oskarshamns AIK vs Lunds BK Over 2.5 goals
21:00  1st Division S. Torns IF vs Skoevde AIK Btts
21:00  Switzerland Bavois vs Etoile Carouge Over 2.5 goals and Btts
21:00  Switzerland Cham vs SC Bruehl
21:00  Switzerland FC Rapperswil-Jona vs Basel II Over 2.5 goals and Btts
22:00  Switzerland Yverdon vs Stade Nyonnais
21:00  Switzerland Black Stars vs Sion II Over 2.5 goals
17:00  Switzerland SC YF Juventus Zuerich vs FC Koeniz Over 2.5 goals
21:30  1st Division Ahrobiznes Volochysk vs MFK Mykolaiv Over 2.5 goals
21:30  1st Division Alians vs FC Kremin Kremenchuk
21:30  1st Division FC Avanhard Kramatorsk vs FC Prykarpattia 1981
21:30  1st Division FC Hirnyk-Sport vs Veres Rivne Over 2.5 goals
21:30  1st Division Krystal Kherson vs Nyva Ternopil Over 2.5 goals
21:30  1st Division Metalist 1925 vs VPK-Ahro Shevchenkivka Over 2.5 goals
21:30  1st Division Polissya Zhytomyr vs FC Obolon Kiev Over 2.5 goals
21:30  1st Division Volyn vs Chornomorets Odessa Under 2.5 goals
01:00  Primera División Ape River Plate vs Club Atletico Progreso
03:15  Primera División Ape Cerrito vs Plaza Colonia Under 2.5 goals
06:15  Primera División Ape Club Atletico Penarol vs Rentistas Home Win
09:30  USL Championship Las Vegas Lights vs San Antonio FC Over 2.5 goals
06:00  USL Championship Charleston Battery vs New York Red Bulls II Over 2.5 goals
06:00  USL Championship Pittsburgh Riverhounds vs Miami FC Under 2.5 goals
06:30  USL Championship Louisville City FC vs Memphis 901 Over 2.5 goals
06:30  USL League Two Deep S Asheville City SC vs Dalton Red Wolves SC
06:30  USL League Two Deep S Southern Soccer Academy Kings vs East Atlanta FC Under 2.5 goals
04:00  USL League Two Great South Bend Lions vs Oakland County FC
06:30  USL League Two Great Flint City Bucks vs Kings Hammer
06:00  USL League Two Heartl St. Louis Scott Gallagher vs Chicago FC United Under 2.5 goals
04:00  USL League Two Metrop New Jersey Copa FC vs New York Red Bulls U23
06:00  USL League Two Mid At Reading United A.C. vs West Chester United
04:00  USL League Two S.east FC Miami City vs FC Florida U23 Under 2.5 goals
06:00  USL League Two S.east Florida Elite Sa vs The Villages SC Under 2.5 goals
06:30  USL League Two S. Atl North Carolina Fusion U23 vs Virginia Beach United
06:00  USL League Two S. Atl West Virginia United vs North Carolina FC
04:00  Primera División Occ Deportivo La Guaira vs Academia Puerto Cabello Under 2.5 goals
06:15  Primera División Occ Deportivo Tachira vs Zulia Home Win
07:30  Primera División Occ GV Maracay vs Aragua FC Under 2.5 goals
23:00  Friendlies Women Luxembourg vs Belgium Under 2.5 goals
01:00  Friendlies Women Uruguay vs Puerto Rico Under 2.5 goals
16:05 Central Coast Mariners vs Macarthur FC
03:30  Serie B Chacaritas vs CD America de Quito Under 2.5 goals
06:00  Serie B Cumbaya vs LDU Portoviejo Over 2.5 goals
18:00  Super League Buildcon vs Nkwazi Under 2.5 goals
20:00  Super League Forest Rangers vs Indeni FC
20:00  Super League Kabwe Warriors vs Prison Leopards Home Win
20:00  Super League Lumwana Radiants vs Red Arrows Under 2.5 goals
20:00  Super League Young Green Eagles vs Nkana
06:30  Friendlies Mexico vs Honduras Over 2.5 goals
21:00  1. Deild B71 Sandoy vs FC Suduroy Over 2.5 goals and Btts
21:00  Football League N. Olympiacos Volou vs Thesprotos FC Over 2.5 goals
00:00  Football League N. PAE Veria NFC 2019 vs Kavala
17:00  Friendlies Ivory Coast vs Ghana
01:30  Primera B Apertura Acassuso vs Justo Jose de Urquiza
01:30  Primera B Apertura CA San Miguel vs CA Fenix
01:30  Primera B Apertura CA Talleres Remedios de Escalada vs CA Defensores Unidos Over 2.5 goals
01:30  Primera B Apertura CD UAI Urquiza vs Villa San Carlos Over 2.5 goals
01:30  Primera B Apertura Canuelas vs Argentino de Quilmes Under 2.5 goals
01:30  Primera B Apertura Comunicaciones vs Deportivo Armenio
01:30  Primera B Apertura Deportivo Merlo vs Colegiales
01:30  Primera B Apertura Flandria vs Los Andes Under 2.5 goals
12:00  NPL Victoria Eastern Lions SC vs Port Melbourne Sharks SC
16:00  NPL Victoria South Melbourne vs Oakleigh Cannons Over 2.5 goals
game bai doi thuong 188BET