Máy tính dự đoán Kèo Tài Xỉu ngày 14/05/2021

game bai doi thuong 188BET
LUCKY88 - Ca Cuoc Bong Da

(SoikeoPlus.com) – Trong một loạt kèo đáng chú ý diễn ra vào tối đêm nay và rạng sáng ngày mai, có các trận có Kèo Tài Xỉu ngon ăn nhất được máy tính dự đoán soi kèo chọn ra dưới đây. 

Máy tính dự đoán Kèo Tài Xỉu ngày 14/05/2021

Prediction
21:30  Ligue 1 Saint-Eloi Lupopo vs Simba Under 2.5 goals
03:00  Primera A Apertura Deportivo Cali vs Tolima Under 2.5 goals
07:00  Serie B Atletico Porteno vs Independiente Juniors Over 2.5 goals
02:00  Premier League Newcastle United vs Manchester City Over 2.5 goals
01:00  Primeira Liga Pacos de Ferreira vs Gil Vicente Away Win
03:15  Primeira Liga SC Braga vs Moreirense Under 2.5 goals
07:00  Major League Soccer DC United vs Chicago Fire Over 2.5 goals and Btts
17:00  Super League Group A Shenzhen FC vs Shandong Taishan
19:00  Super League Group A Guangzhou City vs Cangzhou Mighty Lions Over 2.5 goals
02:00  LaLiga Smartbank Espanyol vs Cartagena Home Win
22:30  Segunda Liga Oliveirense vs Academico Viseu
01:00  1st League Slovan Liberec vs FC Zbrojovka Brno
00:00  Denmark Vejle Boldklub vs OB Over 2.5 goals
00:00  Denmark Kolding IF vs Hobro Under 2.5 goals
22:30  Veikkausliiga Haka vs FC KTP
22:30  Veikkausliiga Honka vs FC Inter
22:30  Veikkausliiga KuPS vs IFK Mariehamn Under 2.5 goals
22:00  A Lyga Zalgiris Vilnius vs FK Panevezys Over 2.5 goals
23:00  A Lyga Nevezis vs Hegelmann Litauen
00:00  A Lyga Dainava Alytus vs Riteriai Under 2.5 goals
02:00  Champions League MC Alger vs Wydad Casablanca Over 2.5 goals
07:00  Copa Libertadores Gro Always Ready vs Olimpia Home Win
07:00  Copa Libertadores Gro America de Cali vs Atletico MG
07:30  Copa Sudamericana Gro Aucas vs FBC Melgar Over 2.5 goals
07:30  Copa Sudamericana Gro Club Atletico Penarol vs Corinthians
07:30  Copa Sudamericana Gro Club River Plate vs Sport Huancayo Under 2.5 goals
07:30  Copa Sudamericana Gro Libertad vs Newell’s Old Boys
23:05 Bashundhara Kings vs Maziya
21:00 Ahal vs Ravshan Kulob
19:00 Nasaf Qarshi vs FC Alay Osh
23:05 Altyn Asyr vs FK Khujand Over 2.5 goals
16:05  A-League Macarthur FC vs Melbourne Victory Over 2.5 goals
16:00  NPL New S. Wales Mt Druitt Town Rangers vs Manly United
16:00  NorZone Premier League Hellenic vs Casuarina
18:00  NorZone Premier League Darwin Hearts FC vs University Azzurri FC Over 2.5 goals and Btts
16:45  Victoria Port Melbourne Sharks SC vs Green Gully Cavaliers Over 2.5 goals
17:30  Victoria Bentleigh Greens vs Melbourne Knights Over 2.5 goals
17:30  Brisbane Premier Leagu Brisbane Knights vs Toowong Over 2.5 goals and Btts
16:30  Queensland Premier Lea Ipswich Knights vs Western Pride Over 2.5 goals and Btts
16:30  Victorian Premier Leag Pascoe Vale SC vs Langwarrin SC
15:15  NPL Youth Victoria Bentleigh Greens U21 vs Melbourne Knights FC U21 Over 2.5 goals
17:15  NPL Queensland Women Moreton Bay United Jets vs The Gap Over 2.5 goals and Btts
15:45  NPL S. Australia Women Adelaide University vs Fulham United
17:00  NPL S. Australia Women Adelaide Comets vs Adelaide City Over 2.5 goals
17:45  NPL S. Australia Women Salisbury Inter vs Metro United Over 2.5 goals
20:00  Premier League FK Qabala vs Sabah FK
22:00  Premier League Qarabag FK vs Keshla Over 2.5 goals
22:00  Premier League Sumqayit vs FK Neftchi
22:00  Premier League Zira vs Sabail Under 2.5 goals
22:00  Premier League Sputnik Rechitsa vs Slavia Mozyr Over 2.5 goals
00:00  Premier League Dinamo Minsk vs FC Smorgon Home Win
01:00  Belgium Sporting Charleroi vs FC Femina White Star Woluwe Under 2.5 goals
01:30  Belgium Genk vs SV Zulte Waregem Over 2.5 goals
21:30  Bulgaria Etar vs Botev Vratsa Under 2.5 goals
00:00  Bulgaria Montana vs Slavia Sofia Under 2.5 goals
23:00  Vtora Liga Pirin Blagoevgrad vs Strumska Slava
15:00  China League One 1st Meizhou Hakka vs Sichuan Jiuniu
17:00  China League One 1st Shaanxi Changan vs Zibo Sunday Under 2.5 goals
22:00  2nd league Vysocina Jihlava vs Zizkov
00:00  2nd Division Group 2 HIK vs Naestved Over 2.5 goals
22:00  Premier League Ismaily SC vs Aswan FC Over 2.5 goals
22:00  Premier League National Bank vs Al Mokawloon Al Arab
00:00  Premier League Ghazl Al Mehalla vs Al Masry
02:00  Premier League El Zamalek vs ENPPI
00:00  3. Liga Saarbruecken vs Meppen Home Win
01:00  1. Deild IBV Vestmannaeyjar vs Fram Reykjavik Over 2.5 goals and Btts
02:15  1. Deild Fjoelnir vs Grotta Over 2.5 goals and Btts
02:15  1. Deild Kordrengir vs UMF Selfoss Over 2.5 goals
02:15  1. Deild Vikingur Olafsvik vs Afturelding Btts
02:15  2. Deild Kari vs KV Vesturbaer
03:00 Aegir vs Augnablik Over 2.5 goals
20:30  Persian Gulf Pro Leagu Nassaji Mazandaran FC vs Foolad Khuzestan Under 2.5 goals
20:45  Persian Gulf Pro Leagu Aluminium Arak vs Shahr Khodrou FC Under 2.5 goals
21:00  Persian Gulf Pro Leagu Tractor FC vs Sanat Naft Abadan Under 2.5 goals
20:25  Persian Gulf Pro Leagu Gol Gohar vs Zob Ahan
22:00  Persian Gulf Pro Leagu Persepolis vs Esteghlal
21:40  Azadegan League Qashqai vs Fajr Sepasi Under 2.5 goals
21:55  Azadegan League Rayka Babol vs Esteghlal Khuzestan Under 2.5 goals
22:00  Azadegan League Baadraan Tehran vs Gol Reyhan Alborz Home Win
22:00  Azadegan League Khooshe Talaee Sana Saveh vs Shahrdari Astara Under 2.5 goals
22:20  Azadegan League Arman Gahar Sirjan vs Kheybar Khorramabad Under 2.5 goals
22:45  Azadegan League Pars Jonoubi Jam Bushehr vs Sorkhpooshan Pakdasht
23:00  Azadegan League Esteghlal Molasani vs Navad Urmia Under 2.5 goals
23:45  Premier Division Finn Harps vs Dundalk Over 2.5 goals
01:45  Premier Division Drogheda United vs St. Patrick’s Athletic Away Win
01:30  First Division Bray Wanderers vs Cabinteely Home Win
01:45  First Division Galway United vs Wexford Over 2.5 goals
01:45  First Division Treaty United vs Athlone Town
01:45  First Division UCD vs Cork City Home Win
20:00  Leumit League Promoti Beitar Tel Aviv Bat Yam vs Hapoel Nir Ramat HaSharon
20:00  Leumit League Promoti Hapoel Iksal vs Hapoel Jerusalem
20:00  Leumit League Promoti Hapoel Ramat Gan vs Sektzia Nes Tziona
20:00  Leumit League Promoti Hapoel Rishon LeZion vs Hapoel Nof HaGalil
20:00  Leumit League Relegat Hapoel Ironi Akko vs Maccabi Ahi Nazareth Over 2.5 goals
20:00  Leumit League Relegat Hapoel Kfar Shalem vs Hapoel Raanana Away Win
20:00  Leumit League Relegat Hapoel Petah Tikva vs Hapoel Afula
20:00  Leumit League Relegat SC Kfar Kasem vs Hapoel Umm al-Fahm Under 2.5 goals
20:00  Campionato Primavera 1 Torino Primavera vs Roma Primavera Over 2.5 goals
22:00  Pro League Al-Wehdat vs Al-Salt Under 2.5 goals
00:30  Pro League Al-Baqaa vs Aqaba
00:30  Pro League Al-Faisaly vs Al-Jazeera Over 2.5 goals
19:00  Premier League Nairobi City Stars vs Wazito FC
19:00  Premier League Ulinzi Stars vs Tusker FC Over 2.5 goals
00:20  Premier League Al Nasr vs Kuwait SC Under 2.5 goals
00:20  Premier League Al-Arabi vs Al Sahel SC
00:20  Premier League Al-Qadsia vs Kazma Over 2.5 goals
00:20  Premier League Al-Salmiyah vs Khaitan SC Over 2.5 goals
00:20  Premier League Al-Shabab SC vs Al Fahaheel
21:00  Virsliga BFC Daugavpils vs Noah Jurmala
22:00  Virsliga FK Liepaja vs RFS Over 2.5 goals
22:00  Virsliga Ventspils vs Valmieras FK Over 2.5 goals
22:00  I Lyga FK Silas vs Banga Gargzdai B Over 2.5 goals
22:00  I Lyga Suduva B vs BFA Under 2.5 goals
23:00  I Lyga Lietava Jonava vs FK Atmosfera Over 2.5 goals
01:30  N.ern Ireland Glenavon vs Warrenpoint Town Btts
01:40  I Liga Arka Gdynia vs Resovia Under 2.5 goals
02:30  Campeonato de Portugal Uniao de Leiria vs Torreense Under 2.5 goals
21:30  Romania FC Academica Clinceni vs Botosani Under 2.5 goals
00:30  Romania Chindia Targoviste vs FC Viitorul Constanta Under 2.5 goals
17:00  PFL Group 3 Khimki 2 vs Fakel-M Voronezh Under 2.5 goals
22:00  Supreme Division Women VDV Ryazan vs Chertanovo Moscow
20:00  National League Group APR FC vs AS Muhanga Over 2.5 goals
20:00  National League Group Bugesera FC vs Gorilla FC Under 2.5 goals
20:00  National League Group Rutsiro FC vs Gasogi United Under 2.5 goals
20:30  National League Group Rayon Sports vs Kiyovu Sports
22:50  Pro League Al-Ettifaq vs Al Shabab Over 2.5 goals and Btts
23:15  Pro League Al-Faisaly vs Abha Over 2.5 goals and Btts
23:20  Pro League Al Ain vs Al Nassr Under 2.5 goals
01:00  Pro League Al Ahli vs Al Qadasiya Over 2.5 goals
01:00  Pro League Al Hilal vs Al Batin
00:00  1st Division S. Lindome GIF vs Utsiktens BK
00:00  Damallsvenskan Women Vaexjoe vs FC Rosengaard Under 2.5 goals
01:00  Challenge League FC Stade Lausanne-Ouchy vs Wil Over 2.5 goals
01:00  Challenge League Kriens vs Winterthur Over 2.5 goals
01:00  Challenge League Schaffhausen vs Chiasso Over 2.5 goals
01:00  Challenge League Thun vs Aarau Home Win
01:00  Challenge League Xamax vs Grasshopper Over 2.5 goals
20:00  Premier League Gwambina FC vs JKT Tanzania Over 2.5 goals
20:00  Super League MYDA FC vs Busoga United FC Under 2.5 goals
09:00  USL Championship Tacoma Defiance vs San Diego Loyal Btts
06:00  USL Championship Charleston Battery vs Charlotte Independence Under 2.5 goals
06:00  USL Championship New York Red Bulls II vs Miami FC Under 2.5 goals
06:00 Charlotte Independence 2 vs Charlotte Eagles Under 2.5 goals
06:00 South Georgia Tormenta FC 2 vs Asheville City SC
06:30 Seacoast United Phantoms vs Boston Bolts
06:00  USL League Two S. Atl Tobacco Road FC vs Tri Cities FC Under 2.5 goals
06:00  NISA Spring New Amsterdam vs Stumptown Athletic Under 2.5 goals
06:00 Minneapolis City vs Dakota Fusion FC Under 2.5 goals
20:55  Superliga AGMK vs Bunyodkor Tashkent
05:15  Primera División Occ Hermanos Colmenarez vs Zulia Home Win
03:00  Primera División Ori Caracas vs Monagas SC Over 2.5 goals
03:10  Primera Nacional Grou Chacarita Juniors vs Temperley Under 2.5 goals
07:10  Primera Nacional Grou Atletico Rafaela vs Tristan Suarez
01:30  Primera B Apertura CA Talleres Remedios de Escalada vs Colegiales Over 2.5 goals
19:00  Premier League Aktobe vs Kaisar Kyzylorda Over 2.5 goals
17:00  Premier League Akzhaiyk Uralsk vs Kairat Almaty Under 2.5 goals
21:00  Premier League FC Astana vs Zhetysu Taldykorgan Over 2.5 goals
15:00  Premier League Shakhter Karagandy vs FC Arys Under 2.5 goals
01:00  1. CFL Decic Tuzi vs FK Podgorica
01:00  1. CFL FK Iskra vs Buducnost Podgorica Away Win
01:00  1. CFL Jezero vs Petrovac
01:00  1. CFL Rudar Pljevlja vs Sutjeska Under 2.5 goals
01:00  1. CFL Zeta vs OFK Titograd Under 2.5 goals
23:05  Super Liga Backa Palanka vs FK Crvena Zvezda Away Win
21:00  Super Liga FK Radnik Surdulica vs TSC Backa Topola
21:00  Super Liga Vojvodina vs FK Spartak Subotica Under 2.5 goals
22:00  Prva Liga Trayal Krusevac vs Zarkovo Under 2.5 goals
07:00  Liga MX Guard1anes Cl Pachuca vs CF America Under 2.5 goals
09:05  Liga MX Guard1anes Cl Santos vs Monterrey Over 2.5 goals
05:30  Paulista A1 Play-off Bragantino vs Palmeiras
19:00  Premier League U18 Leicester City U18 vs Tottenham Hotspur U18 Over 2.5 goals and Btts
03:00  3. Deild Augnablik vs Aegir Over 2.5 goals
04:00  Division Intermedia Sportivo San Lorenzo vs Deportivo Santani Under 2.5 goals
game bai doi thuong 188BET