Máy tính dự đoán Kèo Tài Xỉu ngày 18/05/2021

game bai doi thuong 188BET
LUCKY88 - Ca Cuoc Bong Da

(SoikeoPlus.com) – Trong một loạt kèo đáng chú ý diễn ra vào tối đêm nay và rạng sáng ngày mai, có các trận có Kèo Tài Xỉu ngon ăn nhất được máy tính dự đoán soi kèo chọn ra dưới đây. 

Máy tính dự đoán Kèo Tài Xỉu ngày 18/05/2021

Prediction
01:00  National League Solihull Moors vs Barnet Over 2.5 goals
01:00  National League Wrexham vs Notts County Over 2.5 goals
01:30  Serie A Lazio vs Torino Btts
01:45  National League Yeovil Town vs Maidenhead United Over 2.5 goals
00:30  Pro League Al-Baqaa vs Al-Wehdat Over 2.5 goals
23:00  Leumit League Relegat Hapoel Kfar Shalem vs Hapoel Raanana Away Win
07:10  Primera Nacional Grou CA Alvarado vs Tigre Under 2.5 goals
04:00  Primera Nacional Grou Nueva Chicago vs Estudiantes de Rio Cuarto Under 2.5 goals
07:00 Platinum FC vs SV Real Rincon Under 2.5 goals
01:00  Federal A Group B Boca Unidos vs Sportivo Las Parejas Under 2.5 goals
23:00  Primera B Cobreloa vs Santiago Morning Over 2.5 goals
23:00  Primera B Deportes Copiapo vs Deportes Iquique
02:30  Primera B Magallanes vs Rangers Over 2.5 goals
23:30  Primera B San Marcos vs Deportes Temuco Under 2.5 goals
05:00  Primera B Universidad de Concepcion vs Union San Felipe Over 2.5 goals
14:00  Premier League Saint George SC vs Hadiya Hosahina FC Under 2.5 goals
19:00  Premier League Sebeta City FC vs Adama City FC
00:00  Premier League Manchester United vs Fulham Over 2.5 goals
00:00  Premier League Southampton vs Leeds United Over 2.5 goals
01:00  Premier League Brighton & Hove Albion vs Manchester City Over 2.5 goals
02:15  Premier League Chelsea vs Leicester City Home Win
00:00 Oxford United vs Blackpool
02:15 Newport County vs Forest Green Rovers
01:45  National League Aldershot Town vs Eastleigh Under 2.5 goals
00:00  LaLiga Smartbank Cartagena vs Almeria
02:30  LaLiga Smartbank Albacete vs Lugo Under 2.5 goals
02:30  LaLiga Smartbank Ponferradina vs Espanyol Away Win
00:45  Cup Antalyaspor vs Besiktas Over 2.5 goals
01:35  Championship Qualific Airdrieonians vs Greenock Morton Under 2.5 goals
01:45  League 2 Qualificatio Kelty Hearts vs Brechin City
23:30  Allsvenskan Degerfors vs Orebro Under 2.5 goals
23:30  Superettan GAIS vs Trelleborgs FF Over 2.5 goals
23:30  Superettan Landskrona BoIS vs Falkenbergs FF Away Win
05:15  Copa Libertadores Gro Palmeiras vs Defensa y Justicia
05:15  Copa Libertadores Gro The Strongest vs Santos FC Under 2.5 goals
05:15  Copa Libertadores Gro Nacional vs Universidad Catolica Home Win
05:15  Copa Sudamericana Gro Independiente vs Bahia Under 2.5 goals
05:15  Copa Sudamericana Gro Club River Plate vs Club Atletico Penarol
21:00 Ben Aknoun vs USM Blida Over 2.5 goals
21:00 CR Beni Thour vs Amal Bou Saada
21:00 JSM Bejaia vs RC Arbaa
21:00 RC Kouba vs IRB Lakhdaria Under 2.5 goals
21:00 WA Boufarik vs USM EL Harrach
21:00 WR Msila vs MO Bejaia Under 2.5 goals
21:00  Ligue 2 East CA Batna vs AS Khroub Under 2.5 goals
21:00  Ligue 2 East DRB Tadjenanet vs US Chaouia Over 2.5 goals
21:00  Ligue 2 East Nrb Teleghma vs MSP Batna Home Win
21:00  Ligue 2 East USM Khenchela vs HB Chelghoum Laid Under 2.5 goals
21:00  Ligue 2 West RC Oued Rhiou vs MCB Oued Sly Under 2.5 goals
21:00  Ligue 2 West Skaf Khemis Miliana vs MC Saida Under 2.5 goals
21:00  Ligue 2 West US Remchi vs Crb Ain Ouessara Under 2.5 goals
19:00  1st League BKMA vs Lernayin A. Over 2.5 goals
05:00  Premier League FK Neftchi vs Qarabag FK Over 2.5 goals
05:00  Premier League Keshla vs FK Qabala Under 2.5 goals
05:00  Premier League Sabah FK vs Zira Over 2.5 goals
05:00  Premier League Sabail vs Sumqayit Under 2.5 goals
07:00  Primera División Blooming vs Nacional Potosi
04:00 Atletico Roraima RR vs Nautico RR Under 2.5 goals
06:00 Gas RR vs Rio Negro RR
21:30  Bulgaria Etar vs Montana Under 2.5 goals
00:00  Bulgaria Botev Vratsa vs Slavia Sofia
22:00  Primera B Barnechea vs Puerto Montt Over 2.5 goals
21:30  Ligue 1 Renaissance vs JSK Under 2.5 goals
07:00  Serie A 1st Stage Tecnico Universitario vs Orense Under 2.5 goals
22:00  Meistriliiga FC Kuressaare vs Narva Trans Over 2.5 goals
00:00  Meistriliiga Tammeka vs TJK Legion Under 2.5 goals
22:30  Ykkonen Klubi 04 vs Mikkelin Palloilijat Over 2.5 goals
00:00  Regionalliga Südwest Ulm vs TSV Steinbach Under 2.5 goals
00:00 FC Schweinfurt vs SpVgg Bayreuth
19:30  Super League 2 Relega AE Karaiskakis vs OF Ierapetra
19:30  Super League 2 Relega Panachaiki vs Doxa Dramas Btts
19:30  Super League 2 Relega Trikala vs Apollon Larissa
23:00  Hazfi Cup Shahin Bandar Ameri vs Persepolis Under 2.5 goals
22:00  Virsliga RFS vs FK Spartaks Over 2.5 goals
20:00  National Division Zimbru vs Dinamo-Auto Over 2.5 goals
22:00  National Division Codru vs FC Milsami Orhei Over 2.5 goals
01:15  Botola Pro Difaa El Jadida vs MAT Tetouan Under 2.5 goals
03:30  Botola Pro Wydad Casablanca vs Olympic Club de Safi Home Win
17:30  K-League 1 Suwon FC vs Pohang Steelers
00:30  Romania Botosani vs CFR Cluj Away Win
20:00  PFL Group 2 FC Dolgoprudny vs Smolensk
17:00  PFL Group 2 Lokomotiv-Kazanka Moscow vs Dinamo Moscow II Over 2.5 goals
22:00  PFL Group 2 Murom vs Leningradets
19:00  PFL Group 2 Tver FC vs Luki-Energiya Home Win
17:00  PFL Group 2 Zenit St. Petersburg II vs Torpedo Vladimir
17:00  PFL Group 2 Zvezda Saint Petersburg vs Rodina Under 2.5 goals
16:00  PFL Group 4 FC Orenburg II vs Ural II Over 2.5 goals and Btts
20:00  PFL Group 4 Lada SOK vs KamAZ Over 2.5 goals
17:00  PFL Group 4 Lada Tolyatti vs Zenit Izhevsk Under 2.5 goals
20:00  PFL Group 4 NoSta vs FC Chelyabinsk
20:00  PFL Group 4 Volna Nizhny Novgorod vs Krylya Sovetov Samara II Under 2.5 goals
22:00  Prva Liga Aluminij vs NK Bravo
20:00  Premier League Moroka Swallows vs Stellenbosch FC Under 2.5 goals
22:00  Premier League Chippa United vs Bloemfontein Celtic Under 2.5 goals
20:00  Premier League Baroka FC vs Tshakhuma FC Under 2.5 goals
23:30  Damallsvenskan Women Linkoepings FC vs Kristianstads DFF Away Win
18:00  Premier League Mwadui vs Tanzania Prisons Under 2.5 goals
20:00  Premier League Mtibwa Sugar vs Mbeya City Under 2.5 goals
20:00  Super League Busoga United FC vs Express FC Under 2.5 goals
20:00  Super League Kitara FC vs MYDA FC Over 2.5 goals and Btts
20:00  Super League Onduparaka FC vs Bright Stars FC Under 2.5 goals
20:00  Super League Vipers SC vs Mbarara City Under 2.5 goals
20:00  Super League Wakiso Giants vs BUL FC Over 2.5 goals
06:00  USL Championship Loudoun United vs New York Red Bulls II Over 2.5 goals
06:00  USL League Two Deep S Charlotte Eagles vs Southern Soccer Academy Kings
06:30  USL League Two Deep S East Atlanta FC vs SC United Bantams Under 2.5 goals
06:00  USL League Two S. Atl North Carolina Fusion U23 vs Tri Cities FC Under 2.5 goals
06:00  USL League Two S. Atl Virginia Beach United vs Wake FC Under 2.5 goals
19:00  Superliga Kokand 1912 vs Sogdiyona Jizzax
21:15  Superliga Bunyodkor Tashkent vs Navbahor Namangan Over 2.5 goals
07:00 O&M FC vs Inter Moengotapoe Under 2.5 goals
04:00 Samaritaine vs South East FC Under 2.5 goals
04:00 Cavaly vs Olympique De Cayenne Under 2.5 goals
07:00 Flames United SC vs Inter Moengotapoe Under 2.5 goals
01:30  Primera D Apertura Deportivo Muniz vs Sportivo Barracas
01:00  Copa do Brasil U20 Floresta EC CE U20 vs Botafogo RJ U20 Under 2.5 goals
19:00  Premier League Champi Warriors vs Eastern Sports Club
00:30  Cup Hapoel Tel Aviv vs Beitar Tel Aviv Bat Yam
01:45  Irish Cup Ballymena United vs Linfield Over 2.5 goals and Btts
01:45  Irish Cup Larne vs Crusaders Over 2.5 goals and Btts
game bai doi thuong 188BET