Mr Winner Giải Mã Kèo bóng đá ngon ăn ngày 09/12/2018

(SoikeoPlus.com) – Mr Winner Giải Mã Kèo các trận đấu bóng đá đêm nay và rạng sáng mai giúp người chơi có thêm lựa chọn trước khi đưa ra quyết định cuối cùng. Ctl + F để tìm trận đấu.

GMT+7 Home vs Away League Team Form FREE Prediction Score Prediction
01:00  Atlanta United – Portland Timbers   MLS   vs  
Home
3 – 1
01:45  Hamilton Wanderers – Wellington Phoenix Reserves   Premier League   vs  
A
1 – 2
03:35  Eastern Suburbs – Tasman United   Premier League   vs  
Home
2 – 1
05:10  FC Seoul – Busan I Park   Korea League   vs  
A
1 – 2
06:00  Newcastle Jets – Brisbane Roar   A League   vs  
H
2 – 1
06:30  Hoi King – Yuen Long   Premier League   vs  
Away
1 – 3
09:00  Urawa Red Diamonds – Vegalta Sendai   Emperors Cup   vs  
Home
2 – 0
10:00  Petrolul 52 – Balotesti CS   Liga II   vs  
Home
2 – 0
10:30  Septemvri Sofia – Dunav 2010 Ruse   A PFG   vs  
D
2 – 2
10:30  Sevilla B – Atletico Sanluqueno   Segunda B   vs  
H
2 – 1
10:30  Almeria B – Real Murcia   Segunda B   vs  
D
1 – 1
10:30  Real Valladolid II – Burgos CF   Segunda B   vs  
A
0 – 1
10:30  BB Erzurum – Yeni Malatyaspor   Super Lig   vs  
H
2 – 1
11:00  Vendsyssel FF – Randers FC   Superligaen   vs  
H
2 – 1
11:00  Dinamo Moscow – Ural   Premier League   vs  
D
1 – 1
11:00  Granada II – Talavera CF   Segunda B   vs  
D
1 – 1
11:00  Internacional De Madrid – Ponferradina   Segunda B   vs  
D
1 – 1
11:00  Real Sociedad II – CD Vitoria   Segunda B   vs  
Home
2 – 0
11:00  Valencia II – Atletico Baleares   Segunda B   vs  
H
2 – 1
11:00  Sporting Gijon B – Athletic Bilbao II   Segunda B   vs  
H
2 – 1
11:00  Atletico Madrid B – Coruxo FC   Segunda B   vs  
Home
2 – 0
11:00  UD Melilla – Villanovense   Segunda B   vs  
Home
3 – 0
11:00  CD Ebro – Olot   Segunda B   vs  
A
1 – 2
11:00  FC Jumilla – UD Ibiza   Segunda B   vs  
H
1 – 0
11:00  Celta de Vigo II – Fuenlabrada   Segunda B   vs  
D
1 – 1
11:00  Don Benito – Marbella   Segunda B   vs  
H
1 – 0
11:00  Las Palmas B – Rapido Bouzas   Segunda B   vs  
D
0 – 0
11:00  Alcoyano – Ejea   Segunda B   vs  
H
2 – 1
11:00  UCAM Murcia – El Ejido   Segunda B   vs  
Home
2 – 0
11:00  Malaga II – CD Badajoz   Segunda B   vs  
H
1 – 0
11:00  Alcorcon – Reus Deportiu   Segunda Division   vs  
Home
3 – 0
11:15  FC Utrecht – Heracles Almelo   Eredivisie   vs  
Home
2 – 0
11:30  Sassuolo – Fiorentina   Serie A   vs  
D
1 – 1
12:00  Lotte – Unterhaching   3. Liga   vs  
H
2 – 1
12:00  Hamburger SV Am. – Holstein Kiel Am.   Regionalliga   vs  
H
2 – 1
12:00  Volos NFC – Platanias   B Ethniki   vs  
Home
2 – 0
12:00  Budafoki MTE – Vac   NB2   vs  
A
1 – 2
12:00  Kazincbarcikai – Nyiregyhaza   NB2   vs  
A
1 – 2
12:00  Politehnica Iasi – Dunarea Calarasi   Liga 1   vs  
H
2 – 0
12:00  FK Zemun – Mladost Lucani   Super Liga   vs  
D
1 – 1
12:00  Radnicki Nis – Spartak Subotica   Super Liga   vs  
Home
3 – 0
12:00  Dinamo Vranje – Vozdovac   Super Liga   vs  
D
1 – 1
12:00  Macva – Radnik Surdulica   Super Liga   vs  
H
1 – 0
12:00  Mura – Triglav   1. SNL   vs  
Home
2 – 0
12:00  Olimpic Donetsk – Desna   Premier League   vs  
D
1 – 1
12:30  Akritas Chloraka – Omonia Aradippou   2. Division   vs  
Home
2 – 0
12:30  PAEEK – Ethnikos Achnas   2. Division   vs  
Away
0 – 1
12:30  Magdeburg – Union Berlin   2.Bundesliga   vs  
H
2 – 1
12:30  Arminia Bielefeld – Sandhausen   2.Bundesliga   vs  
D
1 – 1
12:30  Dynamo Dresden – Holstein Kiel   2.Bundesliga   vs  
D
2 – 2
12:30  Lokomotive Leipzig – Viktoria Berlin   Regionalliga   vs  
D
1 – 1
12:30  Berliner AK 07 – FSV Union Furstenwalde   Regionalliga   vs  
Home
2 – 0
12:30  Kissamikos POGS – Aiginiakos   B Ethniki   vs  
Home
2 – 0
13:00  AaB – AC Horsens   Superligaen   vs  
Home
2 – 0
13:00  Aalen – Energie Cottbus   3. Liga   vs  
A
1 – 2
13:00  Eintracht Norderstedt – Wolfsburg Am.   Regionalliga   vs  
Away
1 – 2
13:00  VfB Oldenburg 1897 – Hannover 96 Am.   Regionalliga   vs  
Home
2 – 0
13:00  Panachaiki – Apollon Pontou   B Ethniki   vs  
D
1 – 1
13:00  Iraklis – AE Karaiskakis   B Ethniki   vs  
Home
1 – 0
13:00  Trikala – Irodotos   B Ethniki   vs  
Home
1 – 0
13:00  Gzira United – Mosta   Premier League   vs  
Home
4 – 0
13:00  Bursaspor – Antalyaspor   Super Lig   vs  
Home
1 – 0
13:30  Hartberg – Wacker Innsbruck   Bundesliga   vs  
H
2 – 1
13:30  Mattersburg – Austria Wien   Bundesliga   vs  
H
2 – 1
13:30  Cercle Brugge – Royal Antwerp   Pro League   vs  
Away
2 – 3
13:30  Xanthi – Olympiakos Piraeus   Super League   vs  
Away
0 – 1
13:30  Carrarese – Pistoiese   Lega Pro   vs  
Home
2 – 0
13:30  Olbia Calcio – Robur Siena   Lega Pro   vs  
H
2 – 1
13:30  Juventus U23 – Pisa   Lega Pro   vs  
D
1 – 1
13:30  Arezzo – Alessandria   Lega Pro   vs  
Home
2 – 0
13:30  Piacenza – Arzachena   Lega Pro   vs  
Home
2 – 0
13:30  Novara – Lucchese   Lega Pro   vs  
Home
1 – 0
13:30  Sambenedettese – Sudtirol   Lega Pro   vs  
A
0 – 1
13:30  Cavese – FCD Rossoblu Potenza   Lega Pro   vs  
A
1 – 2
13:30  FC Rieti – Paganese   Lega Pro   vs  
D
1 – 1
13:30  FC Krasnodar – Ufa   Premier League   vs  
Home
1 – 0
13:30  Dundee FC – Rangers FC   Premier League   vs  
Away
1 – 2
14:00  Parma – Chievo Verona   Serie A   vs  
H
2 – 0
14:00  Empoli – Bologna   Serie A   vs  
H
2 – 0
14:00  Udinese – Atalanta   Serie A   vs  
Away
0 – 1
14:00  Strasbourg – Caen   Ligue 1   vs  
Home
1 – 0
14:00  Inter Zapresic – Dinamo Zagreb   1. NHL   vs  
Away
0 – 2
14:00  Anorthosis – Doxa Katokopia   1. Division   vs  
Home
2 – 0
14:00  Cremonese – Cittadella   Serie B   vs  
D
1 – 1
14:00  Livorno – Foggia   Serie B   vs  
A
1 – 2
14:30  Mainz 05 – Hannover 96   Bundesliga   vs  
Home
2 – 1
14:30  Gornik Zabrze – Miedz Legnica   Ekstraklasa   vs  
H
2 – 1
15:00  Lommel – St. Gilloise   2e Klasse   vs  
D
1 – 1
15:00  FC Copenhagen – Esbjerg fB   Superligaen   vs  
Home
2 – 0
15:00  Hibernians FC – Senglea Athletic   Premier League   vs  
Home
2 – 0
15:00  Moreirense – Santa Clara   Portuguese Liga   vs  
Home
2 – 0
15:00  Nacional CD – Boavista   Portuguese Liga   vs  
H
2 – 1
15:00  Sporting Braga B – Mafra   Segunda Liga   vs  
D
1 – 1
15:00  Arouca – Varzim   Segunda Liga   vs  
H
1 – 0
15:00  Astra Giurgiu – Concordia Chiajna   Liga 1   vs  
D
1 – 1
15:00  Aluminij – NK CM Celje   1. SNL   vs  
H
2 – 1
15:00  Cadiz – Rayo Majadahonda   Segunda Division   vs  
Home
1 – 0
15:00  Basel – Zurich   Super League   vs  
Home
2 – 1
15:00  Grasshoppers – Luzern   Super League   vs  
A
1 – 2
15:00  Lugano – Sion   Super League   vs  
D
2 – 2
15:00  FC Oleksandria – FK Lviv   Premier League   vs  
Home
2 – 0
15:15  Huesca – Real Madrid   Primera Division   vs  
Away
0 – 2
15:15  OFI Crete – Panathinaikos   Super League   vs  
D
1 – 1
15:30  Ludogorets Razgrad – Slavia Sofia   A PFG   vs  
Home
3 – 0
15:30  Pro Patria – ASDC Gozzano   Lega Pro   vs  
D
1 – 1
15:30  Matera – SS Rende   Lega Pro   vs  
D
1 – 1
15:30  Vibonese Calcio – Siracusa   Lega Pro   vs  
Home
2 – 0
15:30  Bisceglie – Catania   Lega Pro   vs  
D
1 – 1
15:30  Casertana – SS Monopoli   Lega Pro   vs  
H
1 – 0
15:30  Navalcarnero – Salamanca   Segunda B   vs  
Home
2 – 1
15:30  Teruel – Espanyol II   Segunda B   vs  
D
1 – 1
15:45  NAC Breda – Vitesse   Eredivisie   vs  
D
1 – 1
16:00  Newcastle United – Wolverhampton   Premier League   vs  
A
1 – 2
16:00  Lille – Reims   Ligue 1   vs  
Home
1 – 0
16:00  Rapid Wien – Sturm Graz   Bundesliga   vs  
D
1 – 1
16:00  APOEL FC – Nea Salamis   1. Division   vs  
Home
2 – 0
16:00  Sparta Praha – Teplice   Czech Liga   vs  
Home
3 – 0
16:00  Zenit St. Petersburg – Rubin Kazan   Premier League   vs  
Home
2 – 0
16:00  Backa Palanka – Vojvodina Novi Sad   Super Liga   vs  
A
1 – 2
16:00  Rad Beograd – Partizan Beograd   Super Liga   vs  
D
1 – 1
16:00  Proleter – FK Cukaricki   Super Liga   vs  
H
2 – 1
16:00  Lleida Esportiu – Conquense UB   Segunda B   vs  
Home
2 – 0
16:00  Pontevedra – Union Adarve   Segunda B   vs  
Home
2 – 0
16:00  Badalona – Barcelona B   Segunda B   vs  
H
1 – 0
16:00  Izarra – Gernika Club   Segunda B   vs  
D
0 – 0
16:00  Linense – Recreativo Huelva   Segunda B   vs  
D
1 – 1
16:00  Cultural Leonesa – Guijuelo   Segunda B   vs  
D
1 – 1
16:00  Racing Santander – Leioa   Segunda B   vs  
Home
2 – 0
16:00  Barakaldo – Gimnastica Torrelavega   Segunda B   vs  
Home
2 – 0
16:00  Mirandes – Logrones UD   Segunda B   vs  
D
0 – 0
16:00  Langreo – Tudelano   Segunda B   vs  
Home
2 – 0
16:00  Akhisar Belediyespor – Fenerbahce   Super Lig   vs  
D
1 – 1
16:15  Castellon – Sabadell   Segunda B   vs  
D
1 – 1
16:30  Gorica HNK – Osijek   1. NHL   vs  
A
1 – 2
17:00  Genoa – Spal   Serie A   vs  
H
1 – 0
17:00  Borussia Monchengladbach – Stuttgart   Bundesliga   vs  
Home
2 – 0
17:00  Anderlecht – Sporting Charleroi   Pro League   vs  
Home
2 – 0
17:00  Vejle BK – Brondby IF   Superligaen   vs  
Away
0 – 1
17:00  Atromitos – Aris Thessaloniki   Super League   vs  
D
1 – 1
17:00  Aalesund – Stabaek   Tippeligaen   vs  
H
2 – 1
17:00  Lechia Gdansk – Legia Warszawa   Ekstraklasa   vs  
A
1 – 2
17:00  Hercules – Peralada   Segunda B   vs  
Home
1 – 0
17:00  FC Cartagena – San Fernando   Segunda B   vs  
Home
2 – 0
17:00  Elche – Sporting Gijon   Segunda Division   vs  
H
2 – 1
17:30  Real Sociedad – Real Valladolid   Primera Division   vs  
D
2 – 2
17:30  PAOK FC – Larissa   Super League   vs  
Home
4 – 0
17:30  Pontedera – Pro Piacenza   Lega Pro   vs  
Home
1 – 0
17:30  ASD Albissola 2010 – Virtus Entella   Lega Pro   vs  
Away
0 – 1
17:30  Virtus Francavilla – Catanzaro   Lega Pro   vs  
D
2 – 2
17:30  Vitoria Guimaraes – Rio Ave   Portuguese Liga   vs  
D
1 – 1
18:00  Steaua Bucuresti – FC Viitorul   Liga 1   vs  
Home
2 – 0
18:00  Cornella – Villarreal II   Segunda B   vs  
H
2 – 1
19:00  Gent – Eupen   Pro League   vs  
Home
2 – 0
19:00  Lugo – Las Palmas   Segunda Division   vs  
H
1 – 0
19:30  AC Milan – Torino   Serie A   vs  
Home
2 – 0
19:30  Sicula Leonzio – Reggina   Lega Pro   vs  
H
2 – 0
19:30  Real Zaragoza – Cordoba   Segunda Division   vs  
Home
2 – 0
19:45  Real Betis – Rayo Vallecano   Primera Division   vs  
Home
2 – 0
20:00  Benevento – Hellas Verona   Serie B   vs  
H
2 – 0
20:00  Sporting CP – Desportivo Aves   Portuguese Liga   vs  
Home
2 – 0