Siêu máy tính dự đoán tỷ số và kèo tài xỉu ngày 18/7/2019

(SoikeoPlus.com) – Siêu máy tính SAM “phán đoán” soi kèo kết cục của các trận đấu đêm nay và rạng sáng mai. Ctl + F để đi đến trận đấu bạn tìm.

Arsenal vs Bayern Munich

HENAN JIANYE vs SD LUNENG 0-2

GE BRASIL vs PARANA

VIKING vs FK HAUGESUND 2-1

CINCINNATI vs D.C. UNITED

TORONTO FC vs NY RED BULLS 0-0

PORTLAND vs ORLANDO CITY

CƯỢC TO THẮNG ĐẬM Nhận Ngay Lì Xì 100 USDClick Tham GiaNhận ngay 1 triệu VNĐ Cược ThửXem Chi Tiết Xem thêm: Dự Đoán Của Chuyên Gia Nước Ngoài Siêu Khuyến Mãi Bet Miễn Phí Rút Tiền Thật - Cách Nhận Thưởng

Thưởng Chào Mừng 3 Triệu Đồng - Chỉ 3s Đăng Ký

SEOUL vs GANGWON 1-0

Czech Republic U19 vs Norway U19

D.C. UNITED vs NEW ENGLAND 1-2

Ireland U19 vs France U19

GYEONGNAM vs ULSAN 1-2

Tobol (Kaz) vs Jeunesse Esch (Lux) 

HAMMARBY vs FALKENBERGS 4-0

K. Almaty (Kaz) vs Siroki Brijeg (Bih)

SANGJU vs POHANG 3-0

Makedonija GP (Mkd) vs Alashkert (Arm)

YOKOHAMA vs OITA TRINITA 2-1

Teuta (Alb) vs Ventspils (Lat)

SAN JOSE vs REAL SALT LAKE 2-1Inter Turku (Fin) vs Brondby (Den)

HENAN JIANYE vs SD LUNENG 0-2

RFS (Lat) vs NK Olimpija Ljubljana (Slo)

HELSINGBORG vs SIRIUS 0-2

Levadia (Est) vs Stjarnan (Ice)

SPORTING KC vs CHICAGO 2-1

Univ. Craiova (Rou) vs Sabail (Aze)

HAMMARBY vs FALKENBERGS 4-0

Rovaniemi (Fin) vs Aberdeen (Sco)

HENAN JIANYE vs SD LUNENG 0-2

RFS (Lat) vs O. Ljubljana (Slo)

AFC ESKILSTUNA vs DJURGAARDEN 0-3

Levski Sofia (Bul) vs Ruzomberok (Svk)

GUANGZHOU R&F vs TIANJIN TEDA 3-0

Din. Minsk (Blr) vs FK Liepaja (Lat)

HAMMARBY vs FALKENBERGS 4-0

Torpedo Kutaisi (Geo) vs Ordabasy (Kaz)

AFC ESKILSTUNA vs DJURGAARDEN 0-3

Zrinjski (Bih) vs Akademija Pandev (Mkd)

DERRY CITY vs UC DUBLIN 3-0

Zalgiris (Ltu) vs Honved (Hun)

SPORTING KC vs CHICAGO 2-1

Neftci Baku (Aze) vs Speranta Nisporeni (Mda)

HAMMARBY vs FALKENBERGS 4-0

Cracovia (Pol) vs Dun. Streda (Svk)

INTER TURKU vs LAHTI 1-2

Vaduz (Lie) vs Breidablik (Ice)

EVERGRANDE vs DALIAN YIFANG 2-0

Apollon (Cyp) vs Kauno Zalgiris (Ltu)

HAMMARBY vs FALKENBERGS 4-0

Milsami (Mda) vs FCSB (Rou)

Petrocub (Mda) vs AEK Larnaca (Cyp)

INTER TURKU vs LAHTI 1-2

Haugesund (Nor) vs Cliftonville (Nir)

HAMMARBY vs FALKENBERGS 4-0

H. Beer Sheva (Isr) vs Laci (Alb)

HAMMARBY vs FALKENBERGS 4-0

UE Engordany (And) vs Dinamo Tbilisi (Geo)

Niedercorn (Lux) vs Cork City (Irl)

SHANGHAI SIPG vs HEBEI CFFC 2-1

Mura (Slo) vs Maccabi Haifa (Isr)

CINCINNATI vs HOUSTON 1-1

B36 Torshavn (Fai) vs Crusaders (Nir)

GYEONGNAM vs ULSAN 1-2

Kukesi (Alb) vs Debrecen (Hun)

GANGWON vs GYEONGNAM 2-1

Hajduk Split (Cro) vs Gzira (Mlt)

HAMMARBY vs FALKENBERGS 4-0

MOL Fehervar (Hun) vs Zeta (Mne)

Hibernians (Mlt) vs Shakhtyor Soligorsk (Blr)

HENAN JIANYE vs SD LUNENG 0-2

Norrkoping (Swe) vs St. Patricks (Irl)

Vitebsk (Blr) vs KuPS (Fin)

COLORADO vs NEW ENGLAND 2-1

Shkupi (Mkd) vs Pyunik Yerevan (Arm)

CINCINNATI vs HOUSTON 1-1

Kilmarnock (Sco) vs Connahs Q. (Wal)

HAMMARBY vs FALKENBERGS 4-0

Trnava (Svk) vs Radnik Bijeljina (Bih)

DERRY CITY vs UC DUBLIN 3-0

Radnicki Nis (Srb) vs Flora (Est)

SANGJU vs POHANG 3-0

Domzale (Slo) vs Balzan (Mlt)

HAMMARBY vs FALKENBERGS 4-0

Buducnost (Mne) vs Narva (Est)

Rangers (Sco) vs St Josephs (Gib)

HAMMARBY vs FALKENBERGS 4-0

Ballymena (Nir) vs Malmo FF (Swe)

KR Reykjavik (Ice) vs Molde (Nor)

AFC ESKILSTUNA vs DJURGAARDEN 0-3

Shamrock Rovers (Irl) vs Brann (Nor)

GANGWON vs GYEONGNAM 2-1

Legia (Pol) vs Europa FC (Gib)

SIRIUS vs ÖSTERSUNDS FK 4-1