Soi Kèo Tài Xỉu ngon ăn nhất ngày 01/09/2018

(SoikeoPlus.com) – Trong một loạt các trận đấu đáng chú ý diễn ra vào tối đêm nay và rạng sáng ngày mai, có các trận có Tài Xỉu ngon ăn nhất được nhiều chuyên gia nước ngoài (không phải nhận định của soikeoplus.com) soi kèo chọn ra dưới đây. Ngoài ra chúng tôi cũng bonus thêm cho người chơi tài xỉu các trận đấu có hiệu suất thắng kèo tương đối cao trong ngày.

Manchester City vs Newcastle (23h30)

Pick: Over 2.5 (Đặt cược tốt nhất tại đây)

Nimes vs Paris SG (22h)

Pick: Over 2.5 (Đặt cược tốt nhất tại đây)

Parma vs Juventus (1h30)

Pick: Over 2.5 (Đặt cược tốt nhất tại đây)

CƯỢC TO THẮNG ĐẬM Nhận Ngay Lì Xì 100 USDClick Tham GiaNhận ngay 1 triệu VNĐ Cược ThửXem Chi Tiết Xem thêm: Dự Đoán Của Chuyên Gia Nước Ngoài Siêu Khuyến Mãi Bet Miễn Phí Rút Tiền Thật - Cách Nhận Thưởng

Nhà cái cá cược thể thao
Thưởng Chào Mừng 3 Triệu Đồng - Chỉ 3s Đăng Ký

Over 2.5 Ngon Ăn Hôm Nay

21:00  Premier League Everton vs Huddersfield Town 65.00%
21:00  Championship West Bromwich Albion vs Stoke City 55.00%
21:00  Championship Wigan Athletic vs Rotherham United 65.00%
21:00  League 1 Sunderland vs Oxford United 65.00%
21:00  League 2 Northampton Town vs Tranmere Rovers 55.00%
21:00  National League Barrow vs Solihull Moors 60.00%
21:00  National League Dagenham & Redbridge vs Salford City 75.00%
21:00  National League Harrogate vs Eastleigh 60.00%
21:00  National League Maidenhead United vs Bromley 60.00%
21:00  National League N. Telford vs Ashton United 65.00%
21:00  National League S. Woking vs Billericay 60.00%
02:00  S.ern Premier Division King’s Lynn Town vs Stourbridge 70.00%
02:00  S.ern Premier Division Farnborough vs Weymouth 90.00%
02:00  S.ern Premier Division Frome Town vs Kings Langley FC 65.00%
02:00  S.ern Premier Division Poole Town FC vs Staines Town 75.00%
02:00  S.ern Premier Division Taunton Town vs Basingstoke 80.00%
01:45  La Liga Real Madrid vs Leganes 75.00%
20:30  Bundesliga Hoffenheim vs Freiburg 80.00%
18:00  Regionalliga Bayern Nuernberg II vs SV Heimstetten 65.00%
19:05  Regionalliga N. BFC Dynamo vs Lokomotive Leipzig 85.00%
19:00  Regionalliga West Borussia Moenchengladbach II vs Wuppertal 55.00%
22:00  Ligue 1 Nimes vs Paris Saint Germain 75.00%
00:45  Eredivisie Excelsior vs ADO Den Haag 75.00%
01:00  First Division A Lokeren vs Waasland-Beveren 80.00%
21:00  Premiership Hamilton Academical vs St.Johnstone 60.00%
21:00  Championship Partick Thistle vs Greenock Morton 80.00%
23:00  Eliteserien Stabaek vs Sandefjord 60.00%
19:00  Superettan IK Brage vs IK Frej Taeby 65.00%
00:00  Super League Lugano vs FC Zuerich 65.00%
00:00  Super League Sion vs Young Boys 75.00%
23:00  Challenge League FC Rapperswil-Jona vs Aarau 75.00%
23:00  Challenge League Winterthur vs Schaffhausen 70.00%
01:45  Super Lig Trabzonspor vs Galatasaray 60.00%
01:30  1st Division Longford Town vs Cabinteely 80.00%
21:00  Premiership Linfield vs Ards 70.00%
22:00  1st League AEL Limassol vs Doxa Katokopia 70.00%
15:15  2nd league Pardubice vs SK Dynamo Ceske Budejovice 70.00%
00:00  Fortuna League DAC 1904 Dunajska Streda vs SKF Sered 75.00%
01:30  Ekstraklasa Lech Poznan vs Piast Gliwice 75.00%
02:00  2nd Liga Elana Torun vs Widzew Lodz 75.00%
17:00  Premium liiga Paide Linnameeskond vs Tammeka 75.00%
22:00  Premijer Liga Radnik Bijeljina vs Gosk Gabela 70.00%
05:00  Serie B Goias vs Fortaleza 75.00%
06:30  Major League Soccer New England Rev. vs Portland Timbers 75.00%
06:30  Major League Soccer Orlando City vs Philadelphia Union 75.00%
17:00  J. League Sanfrecce Hiroshima vs Kashima Antlers 55.00%
17:00  J. League Vegalta Sendai vs Shimizu S-Pulse 80.00%
18:35  Super League Hebei CFFC vs Shanghai SIPG FC 65.00%
17:30  K-League 1 Sangju Sangmu vs Jeonnam Dragons 70.00%
18:00  K-League 1 Gangwon FC vs FC Seoul 80.00%
02:30  Primera División Deportiva Carmelita vs Grecia 90.00%

Under 2.5 Ngon Ăn Hôm Nay

07:00  Primera B Nacional Instituto vs Agropecuario
21:00  Premier League Chelsea vs AFC Bournemouth
21:00  Championship Reading vs Sheffield Wednesday
21:00  League 1 Burton Albion vs AFC Wimbledon
21:00  League 1 Fleetwood Town vs Bradford City
21:00  League 2 Cheltenham Town vs Colchester United
21:00  League 2 Grimsby Town vs Yeovil Town
21:00  National League Boreham Wood vs Braintree Town
21:00  National League Ebbsfleet United vs AFC Fylde
21:00  National League S. Chelmsford vs Slough Town
21:00  National League S. East Thurrock United vs Bath City
21:00  National League S. Hungerford Town vs Gloucester City
21:00  National League S. Torquay United vs Hemel Hempstead
21:00  National League S. Welling United vs Oxford City
21:00  National League S. Weston Super Mare vs Eastbourne Borough
02:00  S.ern Premier Division Halesowen vs St Neots Town
02:00  S.ern Premier Division St. Ives Town FC vs Coalville Town
23:00  Serie A Bologna vs Inter
23:00  Serie B Padova vs Venezia
23:00  Serie B Carpi vs Cittadella
23:30  La Liga Rayo Vallecano vs Athletic Bilbao
23:00  LaLiga Elche vs Reus
18:00  2nd Bundesliga Arminia Bielefeld vs Jahn Regensburg
18:00  2nd Bundesliga Duisburg vs Greuther Fuerth
18:30  Regionalliga Nord SC Weiche Flensburg vs VfL Oldenburg
01:00  Ligue 1 Dijon vs Caen
01:30  First Division A Sporting Charleroi vs Royal Excel Mouscron
01:30  First Division B 1st Roeselare vs Lommel
21:00  Premiership Livingston vs Hibernian
21:00  League 2 Albion Rovers vs Berwick Rangers
21:00  League 2 Peterhead vs Edinburgh City
21:00  League 2 Queen’s Park vs Cowdenbeath
20:00  Ykkonen FF Jaro vs KPV
01:45  Super Lig Alanyaspor vs Goztepe
02:00  2nd Liga Rozwoj Katowice vs Ruch Chorzow
23:00  Super Liga Cukaricki vs Radnicki Nis
22:00  Super Liga FK Zemun vs Rad Beograd
00:30  OTP BANK Liga Ujpest vs Budapest Honved
19:00  Premier Dnepr Mogilev vs FC Luch Minsk
19:00  Virsliga Ventspils vs RFS
23:00  Virsliga FS Metta/LU vs FK Jelgava
21:00  National Division FC Zaria vs FC Milsami Orhei
21:15  Prva Liga FK Sileks vs Pobeda
07:00  Primera Division San Martin San Juan vs Huracan
23:15  Primera Division Defensa y Justicia vs Belgrano
03:45  Primera Division Talleres vs Godoy Cruz
01:30  Primera B Nacional Brown de Adrogue vs Olimpo
01:30  Primera B Nacional Ferro Carril Oeste vs Guillermo Brown
02:00  Serie A Gremio vs Botafogo RJ
02:00  Serie A Vitoria vs America MG
05:00  Serie A Vasco da Gama vs Santos FC
07:30  Serie B CRB vs Sampaio Correa
02:30  Serie B Avai FC vs Figueirense
06:00  Primera A Millonarios vs Rionegro Aguilas
02:00  Primera División Aragua FC vs Deportivo Anzoategui
07:00  United Soccer League Toronto FC II vs Atlanta United II
17:00  J. League Urawa Red Diamonds vs Cerezo Osaka
16:00  J. League 2 Avispa Fukuoka vs Oita Trinita
17:00  J. League 2 Tochigi SC vs Fagiano Okayama FC
23:45  Ligue 1 MO Bejaia vs CS Constantine
23:45  Ligue 1 USM Bel Abbes vs MC Oran
03:00  Ligue 1 MC Alger vs ES Setif
02:00  Premier League Nzoia Sugar FC vs Vihiga United
02:00  Premier League SoNy Sugar vs Bandari
22:00  Ligue I Club Africain vs US Monastir
23:45  Ligue I CS Sfaxien vs Us Tataouine