Soi Kèo Tài Xỉu ngon ăn nhất ngày 02/06/2018

(SoikeoPlus.com) – Trong một loạt các trận đấu đáng chú ý diễn ra vào tối đêm nay và rạng sáng ngày mai, có các trận có Tài Xỉu ngon ăn nhất được nhiều chuyên gia soi kèo chọn ra dưới đây. Ngoài ra chúng tôi cũng bonus thêm cho người chơi tài xỉu các trận đấu có hiệu suất thắng kèo tương đối cao trong ngày.

Concordia vs Poli Timisoara (1h30)

Pick: Under 2.5 (Đặt cược tốt nhất tại đây)

Thailand vs China (18h30)

Pick: Under 2.5 (Đặt cược tốt nhất tại đây)

Sweden vs Denmark (0h45)

Pick: Under 2.5 (Đặt cược tốt nhất tại đây)

CƯỢC TO THẮNG ĐẬM Nhận Ngay Lì Xì 100 USDClick Tham GiaNhận ngay 1 triệu VNĐ Cược ThửXem Chi Tiết Xem thêm: Dự Đoán Của Chuyên Gia Nước Ngoài Siêu Khuyến Mãi Bet Miễn Phí Rút Tiền Thật - Cách Nhận Thưởng

Thưởng Chào Mừng 3 Triệu Đồng- Chỉ 3s Đăng Ký

Over 2.5 ngon ăn hôm nay

19:00  2nd Division Hvidovre vs Jammerbugt FC 70.00%
19:00  2nd Division Greve vs IF Lyseng 80.00%
20:00  2nd Division Odder IGF vs Naesby 65.00%
21:00  Veikkausliiga PS Kemi vs FC Lahti 60.00%
22:00  2nd Liga Stal Stalowa Wola vs MKS Kluczbork 75.00%
22:00  2nd Liga Znicz Pruszkow vs ROW Rybnik 1964 55.00%
02:30  Serie B Fortaleza vs Sampaio Correa 60.00%
05:00  Serie A Emelec vs Tecnico Universitario 60.00%
06:30  Major League Soccer Columbus Crew vs Toronto FC 55.00%
06:30  Major League Soccer New York City FC vs Orlando City 85.00%
06:00  United Soccer League Richmond Kickers vs Pittsburgh Riverhounds 70.00%
15:00  J. League 2 JEF United Chiba vs Renofa Yamaguchi 60.00%
19:30  Sg. Premier League Balestier Khalsa FC vs Geylang International FC 75.00%

Under 2.5 ngon ăn hôm nay

06:00  Primera A Atletico Nacional vs Atletico Huila
01:30  LaLiga Alcorcon vs Reus
01:30  LaLiga Lugo vs Almeria
02:00  Friendlies Zambia vs Namibia
21:30  Friendlies Kenya vs New Zealand
03:00  Friendlies Iceland vs Norway
00:00  OTP BANK Liga Balmazujvaros vs Ferencvaros
00:00  OTP BANK Liga Diosgyori VTK vs Videoton FC
00:00  OTP BANK Liga Haladas vs Mezokovesd SE
22:30  Liga I Botosani vs Gaz Metan Medias
01:30  Liga I Concordia Chiajna vs ACS Poli Timisoara
18:45  Premier FC Torpedo Minsk vs Dinamo Brest
00:45  Premier FK Gorodeya vs BATE Borisov
02:00  1st League RS FK Podrinje vs Tekstilac Derventa
02:00  1st League RS FK Zvijezda 09 vs Drina Zvornik
02:00  1st League RS Kozara vs Zeljeznicar Banja Luka
06:00  United Soccer League Ottawa Fury vs Charlotte Independence
14:00  J. League 2 Omiya Ardija vs Kamatamare Sanuki
14:00  League Cup Gamba Osaka vs Jubilo Iwata
16:00  K-League 2 Suwon City vs Asan Mugunghwa
17:00  K-League 2 Bucheon FC 1995 vs Busan I’Park