Soi Kèo Tài Xỉu ngon ăn nhất ngày 02/09/2018

(SoikeoPlus.com) – Trong một loạt các trận đấu đáng chú ý diễn ra vào tối đêm nay và rạng sáng ngày mai, có các trận có Tài Xỉu ngon ăn nhất được nhiều chuyên gia nước ngoài (không phải nhận định của soikeoplus.com) soi kèo chọn ra dưới đây. Ngoài ra chúng tôi cũng bonus thêm cho người chơi tài xỉu các trận đấu có hiệu suất thắng kèo tương đối cao trong ngày.

Watford vs Tottenham (22h)

Pick: Over 2.5 (Đặt cược tốt nhất tại đây)

St Etienne vs Amiens (20h)

Pick: Under 2.5 (Đặt cược tốt nhất tại đây)

Lazio vs Frosinone (1h30)

Pick: Over 2.5 (Đặt cược tốt nhất tại đây)

CƯỢC TO THẮNG ĐẬM Nhận Ngay Lì Xì 100 USDClick Tham GiaNhận ngay 1 triệu VNĐ Cược ThửXem Chi Tiết Xem thêm: Dự Đoán Của Chuyên Gia Nước Ngoài Siêu Khuyến Mãi Bet Miễn Phí Rút Tiền Thật - Cách Nhận Thưởng

Thưởng Chào Mừng 3 Triệu Đồng - Chỉ 3s Đăng Ký
Miễn phí soi kèo bóng đá mỗi ngày - Click Xem
Tặng Thưởng 20% Khi Nạp Tiền - Đăng Ký Nhận Ngay

Over 2.5 Ngon Ăn Hôm Nay

04:00  United Soccer League Swope Park Rangers vs OKC Energy FC 60.00%
19:30  Premier League Cardiff City vs Arsenal 55.00%
18:00  Championship Ipswich Town vs Norwich City 65.00%
01:30  Serie A Lazio vs Frosinone 60.00%
02:00  Serie B Crotone vs Foggia 80.00%
18:30  Regionalliga N. ZFC Meuselwitz vs VSG Altglienicke 85.00%
19:00  Regionalliga West Borussia Dortmund II vs Fortuna Duesseldorf II 60.00%
01:00  First Division A Kortrijk vs Genk 75.00%
23:00  Eliteserien Odds Ballklubb vs Molde 70.00%
23:00  OBOS-ligaen Viking vs Levanger 80.00%
20:00  Allsvenskan Dalkurd FF vs IFK Gothenburg 90.00%
22:30  Superettan Halmstads BK vs Joenkoepings Soedra 75.00%
21:00  Super League Luzern vs Grasshopper 65.00%
01:30  Liga I FC FCSB vs Botosani 65.00%
23:00  Premium liiga Nomme JK Kalju vs Flora Tallinn 65.00%
00:00  Liga MX Toluca vs Santos 65.00%
07:00  Major League Soccer Columbus Crew vs New York City FC 55.00%
07:00  Major League Soccer Toronto FC vs Los Angeles FC 65.00%
09:00  Major League Soccer Real Salt Lake vs LA Galaxy 70.00%
05:00  Primera División C.S. Cartagines vs Universidad de Costa Rica 65.00%
04:05  Primera División Guadalupe FC vs Deportiva San Carlos 65.00%
04:05  Primera División Limon vs Santos de Guapiles 85.00%
02:00  Liga Nacional CD Vida vs Platense FC 65.00%
18:35  Super League Guizhou Hengfeng vs Beijing Renhe 60.00%
18:35  Super League Henan Jianye vs Changchun Yatai 65.00%
16:00  K-League 1 Pohang Steelers vs Jeju United 55.00%
17:00  K-League 1 Gyeongnam FC vs Jeonbuk FC 80.00%
23:45  Ligue I Etoile du Sahel vs Ben Guerdane 65.00%

Under 2.5 Ngon Ăn Hôm Nay

02:00  Primera División Estudiantes Merida vs Portuguesa FC
02:00  Primera Division CD FAS vs Municipal Limeno
01:30  Serie A Atalanta vs Cagliari
01:30  Serie A Torino vs SPAL
02:00  LaLiga Granada vs Osasuna
02:00  Spain Burgos CF vs AD Union Adarve
18:00  3rd Liga FSV Zwickau vs Kaiserslautern
20:00  Regionalliga Nord Hamburger SV II vs Luebeck
02:00  Friendlies Ethiopia vs Burundi
17:00  Superliga OB vs FC Nordsjaelland
19:00  Superliga Randers FC vs AaB
18:45  1st Division Nykoebing FC vs FC Helsingoer
23:00  Eliteserien Kristiansund BK vs Start
23:00  OBOS-ligaen Mjoendalen vs Notodden
20:00  Allsvenskan Brommapojkarna vs Malmoe FF
22:30  Allsvenskan Elfsborg vs Kalmar FF
01:45  1st Lig Altinordu vs Denizlispor
21:00  Urvalsdeild KA Akureyri vs Valur
00:15  Urvalsdeild FH Hafnarfjordur vs KR Reykjavik
21:00  Premier League FC Lviv vs FC Olexandria
21:00  Primera Division Racing Club vs Rosario Central
03:45  Primera Division Colon vs Union
06:00  Primera Division Boca Juniors vs Velez Sarsfield
21:00  Serie A Flamengo vs Ceara
02:00  Serie A Sao Paulo vs Fluminense
02:00  Serie A Sport Recife vs Parana Clube
05:00  Serie A Chapecoense AF vs Palmeiras
03:30  Primera División Huachipato vs Curico Unido
01:30  Primera División Atenas vs Boston River
01:30  Primera División Club Atletico Progreso vs Defensor Sporting
01:30  Primera División Club Atletico Torque vs Liverpool FC
02:00  Primera División Academia Puerto Cabello vs Mineros De Guayana
02:00  Primera División Carabobo FC vs Deportivo Lara
07:00  Liga MX Leon vs Pumas
01:00  Liga Nacional Deportivo Malacateco vs Club Xelaju
02:00  Liga Nacional CD Olimpia vs Real Espana
17:00  J. League FC Tokyo vs Sagan Tosu
16:00  K-League 2 Bucheon FC 1995 vs Ansan Greeners
20:00  Erovnuli Liga Sioni Bolnisi vs FC Rustavi
02:00  Professional Football El Kanemi Warriors vs Wikki Tourist
02:00  Professional Football Rivers United FC vs Lobi Stars
02:00  Primera B Justo Jose de Urquiza vs Barracas Central