Soi Kèo Tài Xỉu ngon ăn nhất ngày 02/11/2018

(SoikeoPlus.com) – Trong một loạt các trận đấu đáng chú ý diễn ra vào tối đêm nay và rạng sáng ngày mai, có các trận có Tài Xỉu ngon ăn nhất được nhiều chuyên gia nước ngoài (không phải nhận định của soikeoplus.com) soi kèo chọn ra dưới đây. Ngoài ra chúng tôi cũng bonus thêm cho người chơi tài xỉu các trận đấu có hiệu suất thắng kèo tương đối cao trong ngày.

Benfica vs Moreirense (3h30)

Pick: Over 2.5 (Đặt cược tốt nhất tại đây)

Napoli vs Empoli (2h30)

Pick: Over 2.5 (Đặt cược tốt nhất tại đây)

Paris SG vs Lille (2h45)

Pick: Over 2.5 (Đặt cược tốt nhất tại đây)

Over 2.5 ngon ăn hôm nay

02:00  Eerste Divisie FC Twente vs RKC Waalwijk 55.00%
02:00  Eerste Divisie Helmond Sport vs Almere City FC 75.00%
00:00  Superliga OB vs Hobro 55.00%
02:00  Superliga Vendsyssel FF vs SonderjyskE 60.00%
02:45  Premiership Ballymena United vs Glenavon 85.00%
20:00  Leumit League Hapoel Katamon Jerusalem FC vs Maccabi Achi Nazareth FC 55.00%
06:30  United Soccer League Louisville City FC vs New York Red Bulls II 65.00%
18:35  Super League Shandong Luneng vs Changchun Yatai 80.00%
18:35  Super League Tianjin Quanjian vs Beijing Guoan 60.00%
19:45  Premier League El Dakhleya vs El Geish 55.00%
22:30  Premier League Pyramids FC vs Al-Ittihad Al-Sakandary 55.00%

Under 2.5 ngon ăn hôm nay

02:30  Serie A Napoli vs Empoli
01:00  Regionalliga Bayern Augsburg II vs Nuernberg II
01:00  Regionalliga N. FSV Wacker 90 Nordhausen vs Lokomotive Leipzig
01:30  Regionalliga West Oberhausen vs SV Lippstadt 08
02:00  Ligue 2 Nancy vs Clermont Foot
02:00  National Bourg en Bresse Peronnas vs Pau FC
02:00  National Entente Ssg vs US Marignane
02:00  National Lyon la Duchere vs Avranches
02:00  National Quevilly vs Tours FC
02:00  Eerste Divisie FC Dordrecht vs FC Volendam
02:00  Eerste Divisie TOP Oss vs FC Eindhoven
00:00  1st League Bohemians Prague 1905 vs Teplice
05:00  Primera Division Belgrano vs Gimnasia LP
01:30  Primera B Talleres de Remedios de Escalada vs Justo Jose de Urquiza
07:30  Serie B Juventude vs Brasil de Pelotas
05:15  Serie B Vila Nova vs Paysandu
06:30  Serie B Oeste FC vs Figueirense
09:00  CONCACAF League CD Motagua vs Club Sport Herediano
18:00  Erovnuli Liga Chikhura vs Lokomotivi Tbilisi
18:30  GO-JEK Liga 1 Persela Lamongan vs Sriwijaya FC
19:00  Pro League Esteghlal Khuzestan FC vs Naft Masjed Soleyman FC
19:00  Pro League Sepidrood Rasht SC vs FC Pars Jonoubi Jam
22:20  Premier League Ohud Medina vs Al Taawon
02:00  Federal A zone 2 CASD Camioneros vs Union de Sunchales
05:30  Federal A zone 2 Sportivo Las Parejas vs Defensores de Pronunciamiento
09:30  Major League Soccer Los Angeles FC vs Real Salt Lake