Soi Kèo Tài Xỉu ngon ăn nhất ngày 02/12/2018

(SoikeoPlus.com) – Trong một loạt các trận đấu đáng chú ý diễn ra vào tối đêm nay và rạng sáng ngày mai, có các trận có Tài Xỉu ngon ăn nhất được nhiều chuyên gia nước ngoài (không phải nhận định của soikeoplus.com) soi kèo chọn ra dưới đây. Ngoài ra chúng tôi cũng bonus thêm cho người chơi tài xỉu các trận đấu có hiệu suất thắng kèo tương đối cao trong ngày.

Chelsea vs Fulham (19h)

Pick: Over 2.5 (Đặt cược tốt nhất tại đây)

Bordeaux vs Paris SG (3h)

Pick: Over 2.5 (Đặt cược tốt nhất tại đây)

Barcelona vs Villarreal (0h30)

Pick: Over 2.5 (Đặt cược tốt nhất tại đây)

Over 2.5 ngon ăn hôm nay

18:30  Serie A Milan vs Parma 60.00%
21:00  Serie A Torino vs Genoa 75.00%
21:00  Serie A Frosinone vs Cagliari 55.00%
02:30  Serie A Roma vs Inter 70.00%
00:30  La Liga Barcelona vs Villarreal 70.00%
23:00  Spain CD Vitoria vs Cd Calahorra 70.00%
18:00  Spain CD Atletico Baleares vs Atletico Levante UD 55.00%
00:00  Bundesliga Eintracht Frankfurt vs Wolfsburg 60.00%
19:00  Regionalliga Nord Hannover 96 II vs SC Weiche Flensburg 80.00%
20:00  Regionalliga Nord Holstein Kiel II vs Eintracht Norderstedt 75.00%
19:30  Regionalliga N. Bischofswerdaer FV 1908 vs Berliner AK 07 55.00%
19:30  Regionalliga N. FSV Union Furstenwalde vs Chemnitzer FC 70.00%
20:30  Eredivisie Feyenoord vs PSV Eindhoven 70.00%
22:00  First Division B Tubize vs Union St.-Gilloise 55.00%
22:00  Primeira Liga Aves vs Nacional 75.00%
22:00  Super League FC Zuerich vs Grasshoppers 75.00%
22:00  Challenge League Servette vs Chiasso 75.00%
22:00  National Division F91 Dudelange vs US Hostert 75.00%
22:00  National Division Union Titus Petange vs FC Etzella Ettelbruck 65.00%
21:00  1st League Pribram vs FC Banik Ostrava 80.00%
18:00  Premier League FC Krasnodar vs Ural 80.00%
21:30  Ekstraklasa Zaglebie Sosnowiec vs KGHM Zaglebie Lubin 60.00%
18:45  1st Liga Odra Opole vs Rakow Czestochowa 60.00%
05:20  Primera Division Independiente vs Boca Juniors 70.00%
04:00  Federal A zone 4 San Martin de Formosa vs CA Chaco For Ever 55.00%
02:00  Primera Division Jorge Wilstermann vs Bolivar 65.00%
04:15  Primera Division Nacional Potosi vs Sport Boys Warnes 85.00%
12:00  K-League 1 Pohang Steelers vs Ulsan Hyundai 65.00%
20:00  Premier League FK Gabala vs Zira FK 70.00%
15:30  GO-JEK Liga 1 PS TIRA vs Arema 65.00%
18:30  GO-JEK Liga 1 Bali United Pusam vs Persija Jakarta 60.00%
10:00  Premiership Tasman United vs Hawkes Bay United 65.00%

Under 2.5 ngon ăn hôm nay

22:30  Italy Pisa vs Albissola
00:30  Italy Pistoiese vs Juventus U23
20:30  Italy Viterbese vs Trapani
22:30  Italy Monopoli vs Matera
00:00  LaLiga Numancia vs Gimnastic
18:00  Spain Coruxo F.C. vs Las Palmas B
23:00  Spain Guijuelo vs Unionistas de Salamanca
18:00  Spain CD Tudelano vs Barakaldo CF
18:00  Spain Real Oviedo B vs CD Mirandes
23:00  Spain UD Logrones vs Real Sociedad B
18:00  Spain Ub Conquense vs CF Badalona
23:00  Spain CE Sabadell vs Hercules CF
22:30  Spain Marbella FC vs Granada CF B
23:00  Spain CF Talavera de La Reina vs Real Balompedica Linense
20:00  3rd Liga SG Sonnenhof Großaspach vs Karlsruher SC
19:30  Regionalliga N. FC Oberlausitz Neugersdorf vs FSV Optik Rathenow
20:30  Eredivisie Heracles vs VVV-Venlo
22:45  Eredivisie FC Groningen vs NAC Breda
00:00  First Division A RSC Anderlecht vs KRC Genk
00:30  Primeira Liga Chaves vs Vitoria de Guimaraes
22:00  Segunda Liga Leixoes vs Braga B
19:00  Premiership Hearts vs Rangers
00:00  Superliga Broendby If vs Hobro
23:00  Bundesliga SK Sturm Graz vs Wolfsberger AC
20:30  Challenge League Wil vs Schaffhausen
00:30  Super League AEK Athens vs Xanthi FC
20:00  Football League AOK Kerkyra vs Aoc-Kissamikos
20:00  Football League Pao Aittitos Spata FC vs Iraklis
20:30  Premier League FK Rostov vs CSKA Moscow
22:00  1st Liga GKS Katowice vs Sandecja Nowy Sacz
00:00  OTP BANK Liga Vidi FC vs Budapest Honved
22:00  Liga I CS Universitatea Craiova vs FC Dunarea Calarasi
01:00  Liga I FC FCSB vs Gaz Metan Medias
18:00  Premier FC Luch Minsk vs Smolevichy
18:00  Premier FC Torpedo Minsk vs Dinamo Minsk
18:00  Premier FK Gorodeya vs FK Slutsk
18:00  Premier Neman Grodno vs Dinamo Brest
00:00  Premijer Liga NK Gosk Gabela vs FK Radnik Bijeljina
19:00  Prva Liga FK Sileks vs FK Belasica Strumica
19:00  Prva Liga Fk Akademija Pandev vs FK Vardar Skopje
01:15  Ligat HaAl Hapoel Raanana FC vs Beitar Jerusalem FC
02:00  Ligat HaAl Maccabi Netanya FC vs Hapoel Tel Aviv FC
03:10  Primera Division Aldosivi vs San Lorenzo
04:00  Primera B Nacional Olimpo vs Gimnasia Y Esgrima Mendoza
05:00  Primera B Nacional Ferro Carril Oeste vs Arsenal Sarandi
05:05  Primera B Nacional Atletico de Rafaela vs CA Platense
04:00  Federal A zone 1 Deportivo Madryn vs Deportivo Roca
04:00  Federal A zone 1 Sol de Mayo vs Villa Mitre
04:00  Federal A zone 2 Douglas Haig vs Sportivo Las Parejas
04:00  Federal A zone 2 Juventud Unida Gualeguaychu vs Defensores de Belgrano de Villa Ramallo
04:00  Federal A zone 3 Desamparados vs Sportivo Estudiantes
04:00  Federal A zone 3 Huracan Las Heras vs Sportivo Belgrano
04:00  Federal A zone 3 Racing de Cordoba vs Estudiantes de Rio Cuarto
04:00  Federal A zone 4 Altos Hornos Zapla vs Crucero del Norte
02:00  Serie A Bahia vs Cruzeiro
02:00  Serie A Ceara vs Vasco da Gama
02:00  Serie A Chapecoense AF vs Sao Paulo
02:00  Serie A Fluminense vs America MG
02:00  Serie A Parana Clube vs Internacional
00:00  Serie A Universidad Catolica vs Deportivo Cuenca
00:00  Serie A Delfin vs El Nacional
03:00  Premier League Humble Lions FC vs Harbour View FC
03:00  Premier League Reno FC vs Montego Bay United
03:00  Premier League Tivoli Gardens vs Waterhouse FC
03:00  Premier League Uwi FC vs Cavalier FC
02:00  Confederations Cup AS Vita Club vs Raja Casablanca
20:30  Premier League Bloemfontein Celtic vs Polokwane City
20:30  Premier League SuperSport United vs Mamelodi Sundowns FC