Soi Kèo Tài Xỉu ngon ăn nhất ngày 02/12/2017

(SoikeoPlus.com) – Trong một loạt các trận đấu đáng chú ý diễn ra vào tối đêm nay và rạng sáng ngày mai, có các trận có Tài Xỉu ngon ăn nhất được nhiều chuyên gia soi kèo chọn ra dưới đây. Ngoài ra chúng tôi cũng bonus thêm cho người chơi tài xỉu các trận đấu có hiệu suất thắng kèo tương đối cao trong ngày.

Concordia vs FC Botosani (23h)

Pick: Under 2.5 (Đặt cược tốt nhất tại đây)

Zenit Petersburg vs Ural (18h)

Pick: Over 2.5 (Đặt cược tốt nhất tại đây)

Lokeren vs Anderlecht (0h)

Pick: Over 2.5 (Đặt cược tốt nhất tại đây)

CƯỢC TO THẮNG ĐẬM Nhận Ngay Lì Xì 100 USDClick Tham GiaNhận ngay 1 triệu VNĐ Cược ThửXem Chi Tiết Xem thêm: Dự Đoán Của Chuyên Gia Nước Ngoài Siêu Khuyến Mãi Bet Miễn Phí Rút Tiền Thật - Cách Nhận Thưởng

Nhà cái cá cược thể thao
Thưởng Chào Mừng 3 Triệu Đồng - Chỉ 3s Đăng Ký

Over 2.5 ngon ăn hôm nay

23:00  National Division FC Rodange 91 vs FC Progres Niedercorn 70.00%
22:00  Championship Bolton Wanderers vs Barnsley 60.00%
22:00  Championship Sunderland vs Reading 70.00%
00:30  Championship Bristol City vs Middlesbrough 70.00%
22:00  League 1 Bristol Rovers vs Rotherham United 75.00%
22:00  National League N. Blyth Spartans vs Salford City 65.00%
22:00  National League N. Boston United vs York City 70.00%
22:00  National League N. Brackley Town vs Stockport 70.00%
22:00  National League N. Kidderminster Harriers vs Gainsborough 65.00%
22:00  National League N. Spennymoor Town FC vs Telford 55.00%
22:00  National League N. Tamworth vs Southport 75.00%
22:00  National League S. Chippenham Town vs Whitehawk 60.00%
22:00  National League S. Gloucester City vs Eastbourne Borough 75.00%
22:00  National League S. Wealdstone vs Braintree Town 75.00%
21:00  Serie B Brescia vs Salernitana 75.00%
21:00  Serie B Frosinone vs Cesena 70.00%
21:00  Serie B Novara vs Empoli 75.00%
19:00  La Liga Barcelona vs Celta Vigo 75.00%
02:00  LaLiga Lorca FC vs Real Oviedo 55.00%
23:00  Spain Valencia B vs UE Olot 60.00%
21:30  Bundesliga Bayer Leverkusen vs Borussia Dortmund 80.00%
21:30  Bundesliga Werder Bremen vs VfB Stuttgart 75.00%
19:00  2nd Bundesliga Nuernberg vs Sandhausen 85.00%
20:00  3rd Liga Sportfreunde Lotte vs Preußen Muenster 60.00%
20:00  3rd Liga Wehen vs Paderborn 60.00%
20:00  Regionalliga Bayern Augsburg II vs VfB Eichstаеtt 60.00%
20:00  Regionalliga Bayern SV Seligenporten vs TSV Buchbach 70.00%
20:00  Regionalliga Nord Eutin 08 vs SSV Jeddeloh 65.00%
20:00  Regionalliga Südwest Kickers Offenbach vs Ulm 70.00%
20:00  Regionalliga Südwest Saarbruecken vs Elversberg 70.00%
23:00  Ligue 1 Strasbourg vs Paris Saint Germain 95.00%
02:00  Ligue 1 Lille vs Toulouse 60.00%
02:00  Ligue 1 Monaco vs Angers 70.00%
00:30  Eredivisie ADO Den Haag vs FC Groningen 70.00%
02:45  Eredivisie Willem II vs Heracles 95.00%
00:00  First Division A Lokeren vs Anderlecht 65.00%
02:00  First Division A Kortrijk vs Waasland-Beveren 60.00%
02:00  First Division A Royal Excel Mouscron vs St.Truiden 65.00%
22:00  Premiership Ross County vs Dundee FC 55.00%
22:00  League 1 Airdrieonians vs Forfar Athletic 55.00%
22:00  League 1 Ayr United vs Albion Rovers 80.00%
00:30  Bundesliga Altach vs Sturm Graz 70.00%
01:00  Super League Lausanne vs Basel 55.00%
01:00  Super League Luzern vs Sion 80.00%
01:00  Challenge League Wil vs FC Rapperswil-Jona 65.00%
22:00  Premiership Ards vs Glenavon 65.00%
22:00  Premiership Linfield vs Dungannon Swifts 70.00%
23:00  1st League Alki Oroklinis vs Ethnikos Achnas 70.00%
21:00  1st League Karvina vs Bohemians 1905 70.00%
00:00  1st League Rijeka vs Hajduk Split 60.00%
19:00  1st SNL Ankaran Hrvatini vs Aluminij 60.00%
21:30  OTP BANK Liga Debrecen vs Budapest Honved 85.00%
21:30  OTP BANK Liga Ujpest vs Balmazujvaros 75.00%
03:00  Serie A Clan Juvenil vs El Nacional 80.00%
12:00  J. League Jubilo Iwata vs Kashima Antlers 55.00%
23:00  Botola Pro Raja Casablanca vs Chabab Rif Al Hoceima 65.00%

Under 2.5 ngon ăn hôm nay

00:30  Premier League Arsenal vs Manchester United
22:00  FA Cup Shrewsbury Town vs Morecambe
22:00  Championship Derby County vs Burton Albion
22:00  Championship Preston North End vs Queens Park Rangers
22:00  Championship Sheffield Wednesday vs Hull City
22:00  National League Bromley vs Dover
22:00  National League Hartlepool United vs Macclesfield Town
22:00  National League Torquay United vs Aldershot Town
22:00  National League Wrexham vs Maidenhead United
22:00  National League S. Chelmsford vs Hungerford Town
19:30  EFL Trophy Portsmouth vs Northampton Town
19:30  EFL Trophy Walsall vs Bury
02:45  Serie A Torino vs Atalanta
20:30  Italy Renate vs Santarcangelo
22:30  Italy Gubbio vs Bassano Virtus
22:30  Italy Sambenedettese vs Pordenone Calcio
22:30  Italy Vicenza vs Ravenna
00:00  LaLiga Rayo Vallecano vs Granada
00:00  LaLiga Reus vs Barcelona B
20:00  Regionalliga Bayern VfR Garching vs FC Memmingen
19:00  Regionalliga Nord Hamburger SV II vs VfV Hildesheim
19:30  Regionalliga N. Budissa Bautzen vs VSG Altglienicke
19:30  Regionalliga N. Hertha Berlin II vs Lokomotive Leipzig
19:30  Regionalliga N. VfB Auerbach vs FC Viktoria 1889 Berlin
20:00  Regionalliga Südwest Waldhof Mannheim vs SV Roechling
20:00  Regionalliga West Borussia Dortmund II vs FC Wegberg-Beeck
02:00  Cup Andrezieux vs Auxerre
02:30  First Division A KV Mechelen vs Genk
00:30  Bundesliga Admira Moedling vs SKN St. Poelten
20:00  Super League Asteras Tripolis vs AOK Kerkyra
17:00  1st Lig Ankaragucu vs Umraniyespor
21:00  1st League FC Zbrojovka Brno vs Zlin
20:00  Fortuna League Tatran Presov vs DAC 1904 Dunajska Streda
00:00  Ekstraklasa Zaglebie Lubin vs Termalica Nieciecza
21:30  OTP BANK Liga Mezokovesd SE vs Diosgyori VTK
21:30  OTP BANK Liga Puskas FC Academy vs Haladas
22:30  First Professional Lea Levski Sofia vs Pirin Blagoevgrad
19:00  Telekom 1st CFL FK Iskra vs Rudar Pljevlja
19:00  Telekom 1st CFL Kom vs Buducnost Podgorica
19:00  Telekom 1st CFL Mladost Podgorica vs Petrovac
19:00  Telekom 1st CFL Sutjeska vs Decic Tuzi
21:00  Ligat HaAl Maccabi Tel Aviv vs FC Ashdod
07:30  Primera Division Huracan vs Patronato de Parana
03:00  Primera Division Argentinos Juniors vs Temperley
03:00  Primera Division Olimpo vs Chacarita Juniors
03:00  Primera B Nacional Nueva Chicago vs Gimnasia Jujuy
03:00  Primera B Nacional Santamarina vs Los Andes
06:30  Federal A zone 1 CA Alvarado vs Sansinena BB
02:00  Federal A zone 1 Independiente de Neuquen vs Ferro Carril Oeste General Pico
06:00  Federal A zone 2 San Lorenzo de Alem vs Union Aconquija
04:30  Federal A zone 4 CA Chaco For Ever vs Guarani Antonio Franco
03:00  Federal A zone 4 Deportivo San Jorge Tucuman vs Sarmiento de Resistencia
03:00  Serie A Deportivo Cuenca vs LDU de Quito
22:00  Ligue 1 USM Bel Abbes vs MC Alger
23:00  Botola Pro FAR Rabat vs Racing de Casablanca
22:00  Spain Arenas Getxo vs SD Gernika
22:00  Primera División Tra Deportes Iquique vs San Luis
00:00  Eliteserien Ranheim vs Sogndal
03:05  Primera B Tristan Suarez vs Sacachispas FC
04:00  Liga Nacional CSD Municipal vs Guastatoya