Soi Kèo Tài Xỉu ngon ăn nhất ngày 03/02/2019

(SoikeoPlus.com) – Trong một loạt các trận đấu đáng chú ý diễn ra vào tối đêm nay và rạng sáng ngày mai, có các trận có Tài Xỉu ngon ăn nhất được nhiều chuyên gia nước ngoài (không phải nhận định của soikeoplus.com) soi kèo chọn ra dưới đây. Ngoài ra chúng tôi cũng bonus thêm cho người chơi tài xỉu các trận đấu có hiệu suất thắng kèo tương đối cao trong ngày.

Real Madrid vs Alaves (2h45)

Pick: Over 2.5 (Đặt cược tốt nhất tại đây)

Inter vs Bologna (0h)

Pick: Over 2.5 (Đặt cược tốt nhất tại đây)

PSV vs Sittard (20h30)

Pick: Over 2.5 (Đặt cược tốt nhất tại đây)

CƯỢC TO THẮNG ĐẬM Nhận Ngay Lì Xì 100 USDClick Tham GiaNhận ngay 1 triệu VNĐ Cược ThửXem Chi Tiết Xem thêm: Dự Đoán Của Chuyên Gia Nước Ngoài Siêu Khuyến Mãi Bet Miễn Phí Rút Tiền Thật - Cách Nhận Thưởng

Thưởng Chào Mừng 3 Triệu Đồng- Chỉ 3s Đăng Ký

Over 2.5 Ngon Ăn Hôm Nay

18:00  Spain UD Melilla vs CF Talavera de La Reina 55.00%
19:30  2nd Bundesliga FC Erzgebirge Aue vs 1. FC Köln 70.00%
19:30  2nd Bundesliga Holstein Kiel vs SSV Jahn Regensburg 75.00%
20:00  3rd Liga SpVgg Unterhaching vs Energie Cottbus 55.00%
23:00  Ligue 1 Saint-Etienne vs Strasbourg 65.00%
20:30  Eredivisie PSV Eindhoven vs Fortuna Sittard 85.00%
22:45  Eredivisie ADO Den Haag vs Heracles 75.00%
22:00  Super League Luzern vs Sion 70.00%
22:00  Super League FC ST Gallen 1879 vs FC Zuerich 65.00%
22:00  Super League Grasshoppers vs FC Basel 1893 60.00%
21:00  Challenge League Winterthur vs FC Rapperswil-Jona 65.00%
00:30  Super League AEK Athens vs PAOK Thessaloniki FC 70.00%
20:00  Football League Panachaiki 1891 FC vs AOK Kerkyra 55.00%
06:00  Primera A Patriotas vs America de Cali 70.00%
04:45  Division Profesional Sportivo San Lorenzo vs Nacional 60.00%
08:30  Primera División Deportiva San Carlos vs Deportivo Saprissa 70.00%
03:00  Liga Nacional Juticalpa vs CD Marathon 70.00%
10:00  Premiership Southern United vs Waitakere United 70.00%
12:35  Premiership Eastern Suburbs AFC vs Hamilton Wanderers Afc 75.00%
Under 2.5 Ngon Ăn Hôm Nay
22:00  First Division B Tubize vs KFCO Beerschot-Wilrijk
19:00  Premier League Bandari vs AFC Leopards
19:00  Premier League Kakamega Homeboyz vs Vihiga United
19:00  Premier League Nzoia Sugar FC vs SoNy Sugar
20:00  Ligue I Stade Tunisien vs US Monastir
21:00  Serie A Genoa vs Sassuolo
21:00  Serie A Udinese vs Fiorentina
00:00  Serie A Inter vs Bologna
21:00  Serie B Crotone vs Livorno
20:30  Italy Alessandria vs Pisa
20:30  Italy Sicula Leonzio vs Cavese
20:30  Italy Vibonese vs Catania
22:30  Italy Paganese vs Potenza
02:00  LaLiga Extremadura vs Sporting Gijon
17:30  Spain Navalcarnero vs Las Palmas B
22:00  Spain Celta Vigo B vs Coruxo F.C.
23:00  Spain Athletic Bilbao B vs SD Leioa
18:30  Spain CD Vitoria vs Gimnastica Torrelavega
23:00  Spain Cd Calahorra vs Real Oviedo B
18:00  Spain CE Sabadell vs CD Atletico Baleares
22:30  Spain UE Olot vs Ub Conquense
23:15  Spain CD Alcoyano vs CF Villarreal B
00:00  Spain Hercules CF vs CD Ebro
17:30  Spain Sevilla Atletico vs Marbella FC
18:00  Spain CD Badajoz vs UD Ibiza Eivissa
23:00  Spain CF Villanovense vs CD El Ejido 2012
19:00  3rd Liga SV Wehen Wiesbaden vs Hansa Rostock
22:00  Primeira Liga Nacional vs Vitoria de Setubal
22:00  Segunda Liga Arouca vs Academico Viseu
22:00  Segunda Liga FC Porto B vs Penafiel
19:30  Premiership St.Johnstone vs Celtic
19:30  Club Friendlies BATE Borisov vs Wolfsberger AC
21:00  Super League Apollon Smyrnis vs Asteras Tripolis
22:15  Super League Levadiakos vs Panathinaikos
00:00  Super League Aris Thessaloniki vs PAS Giannina
20:00  Football League Trikala 1963 vs AE Karaiskakis
17:30  1st Lig Elazigspor vs Giresunspor
23:30  1st League Rijeka vs HNK Gorica
00:00  Ligat HaAl Hapoel Ironi Kiryat Shmona vs Bnei Sakhnin
03:10  Primera Division Union vs Newells Old Boys
03:00  Primera B Nacional Guillermo Brown vs Arsenal Sarandi
20:00  Paulista A1 Mirassol FC SP vs Guarani
02:00  Paulista A1 Sao Paulo vs Sao Bento
02:00  Primera A Deportivo Pasto vs Once Caldas
03:00  Primera División Estudiantes Merida vs Deportivo Lara
01:00  Liga MX Pumas vs CF Monterrey
09:00  Liga Nacional Club Xelaju vs Antigua Guatemala
02:30  Liga Nacional Cd Chiantla vs Coban Imperial
21:00  Indian Super League ATK vs Jamshedpur
13:00  Hyundai A-League Sydney FC vs Melbourne City FC
22:00  Nigeria Kwara United vs Enugu Rangers
22:00  Nigeria MFM FC vs Wikki Tourist
22:00  Nigeria Sunshine Stars vs Remo Stars
22:00  Nigeria Akwa United vs Go Round
22:00  Nigeria Heartland Owerri vs Kada City
22:00  Nigeria Ifeanyi Ubah United vs Abia Warriors
22:00  Nigeria Kano Pillars vs Nasarawa United
06:00  Federal A : zone A Union de Sunchales vs Sol de Mayo
06:00  Federal A : zone B Boca Unidos vs Deportivo San Jorge Tucuman
06:00  Federal A : zone B Douglas Haig vs Sportivo Las Parejas
23:00  Africa Etoile du Sahel vs CS Sfaxien
21:00  Botola Pro Difaa El Jadida vs FAR Rabat