Soi Kèo Tài Xỉu ngon ăn nhất ngày 03/10/2018

(SoikeoPlus.com) – Trong một loạt các trận đấu đáng chú ý diễn ra vào tối đêm nay và rạng sáng ngày mai, có các trận có Tài Xỉu ngon ăn nhất được nhiều chuyên gia nước ngoài (không phải nhận định của soikeoplus.com) soi kèo chọn ra dưới đây. Ngoài ra chúng tôi cũng bonus thêm cho người chơi tài xỉu các trận đấu có hiệu suất thắng kèo tương đối cao trong ngày.

Paris SG vs Crvena zvezda (23h55)

Pick: Over 2.5 (Đặt cược tốt nhất tại đây)

Atl. Madrid vs Club Brugge KV (2h)

Pick: Over 2.5 (Đặt cược tốt nhất tại đây)

Chelsea U19 vs Molde U19 (19h)

Pick: Over 2.5 (Đặt cược tốt nhất tại đây)

CƯỢC TO THẮNG ĐẬM Nhận Ngay Lì Xì 100 USDClick Tham GiaNhận ngay 1 triệu VNĐ Cược ThửXem Chi Tiết Xem thêm: Dự Đoán Của Chuyên Gia Nước Ngoài Siêu Khuyến Mãi Bet Miễn Phí Rút Tiền Thật - Cách Nhận Thưởng

Thưởng Chào Mừng 3 Triệu Đồng- Chỉ 3s Đăng Ký

Over 2.5 Ngon Ăn Hôm Nay

22:00  Erovnuli Liga Torpedo Kutaisi vs Dila Gori 90.00%
01:45  Championship Blackburn Rovers vs Sheffield United 70.00%
02:00  2nd Division east S-2 Novosibirsk vs FC Chita 65.00%
23:00  Premium liiga Trans Narva vs Talinna Kalev 75.00%
01:15  Primera División Universidad San Martin vs Binacional 70.00%
05:45  Primera División Real Garcilaso vs Deportivo Municipal 75.00%
21:00  Indian Super League Delhi Dynamos FC vs FC Pune City 55.00%
18:00  Premier League Air Force Central FC vs Buriram United 75.00%
18:00  Premier League Bangkok Glass vs Ubon UMT FC 65.00%
18:00  Premier League Chainat FC vs Bangkok United 60.00%
18:00  Premier League Ratchaburi FC vs Sukhothai FC 75.00%
18:00  Premier League Siam Navy FC vs Police Tero FC 70.00%

Under 2.5 Ngon Ăn Hôm Nay

04:30  Copa Argentina Estudiantes vs San Lorenzo
23:55  Group D Lokomotiv Moscow vs Schalke 04
01:45  Championship Rotherham United vs Bristol City
23:00  Cup Bohemians Prague 1905 vs SK Dynamo Ceske Budejovice
02:00  Cup Makedonija GjP vs Vardar
04:00  Primera División Santos de Guapiles vs Club Sport Herediano
17:00  Champions League Kashima Antlers vs Suwon Bluewings
18:45  Cup Balestier Khalsa FC vs Brunei DPMM
02:00  Confederations Cup Enyimba vs Raja Casablanca
02:00  Confederations Cup Al Masry vs AS Vita Club
02:00  Friendlies Laos vs Philippines
21:30  Greece Panionios Athens vs Larisa Ael
02:00  Cup Borac BL vs Radnik Bijeljina
02:00  Cup Sloboda Tuzla vs Siroki Brijeg
02:00  Cup Sutjeska Niksic vs Iskra Danilovgrad
02:00  Primera B CA San Miguel vs Ca Defensores Unidos
02:00  Primera B San Telmo vs Tristan Suarez
00:30  Premier League Bloemfontein Celtic vs Mamelodi Sundowns FC