Soi Kèo Tài Xỉu ngon ăn nhất ngày 03/11/2018

(SoikeoPlus.com) – Trong một loạt các trận đấu đáng chú ý diễn ra vào tối đêm nay và rạng sáng ngày mai, có các trận có Tài Xỉu ngon ăn nhất được nhiều chuyên gia nước ngoài (không phải nhận định của soikeoplus.com) soi kèo chọn ra dưới đây. Ngoài ra chúng tôi cũng bonus thêm cho người chơi tài xỉu các trận đấu có hiệu suất thắng kèo tương đối cao trong ngày.

Bayern Munich vs Freiburg (21h30)

Pick: Over 2.5 (Đặt cược tốt nhất tại đây)

Juventus vs Cagliari (2h30)

Pick: Over 2.5 (Đặt cược tốt nhất tại đây)

Juventus vs Cagliari (2h)

Pick: Under 2.5 (Đặt cược tốt nhất tại đây)

Over 2.5 ngon ăn hôm nay

19:30  Premier League AFC Bournemouth vs Manchester United 75.00%
22:00  Premier League Cardiff City vs Leicester City 85.00%
22:00  Premier League West Ham United vs Burnley 70.00%
22:00  Championship Nottingham Forest vs Sheffield United 70.00%
22:00  League 1 Charlton Athletic vs Doncaster Rovers 70.00%
22:00  League 1 Rochdale vs Luton Town 70.00%
22:00  National League N. Chorley vs Spennymoor Town FC 60.00%
22:00  National League S. Bath City vs Hemel Hempstead 65.00%
22:00  National League S. Chelmsford vs Eastbourne Borough 55.00%
22:00  National League S. Chippenham Town vs Woking 55.00%
22:00  National League S. Gloucester City vs Dartford 65.00%
22:00  National League S. Hungerford Town vs Weston Super Mare 65.00%
21:00  Serie A Inter vs Genoa 65.00%
21:00  Serie B Foggia vs Brescia 80.00%
22:00  Spain Athletic Bilbao B vs CD Izarra 55.00%
21:30  Bundesliga Bayer Leverkusen vs Hoffenheim 75.00%
19:00  2nd Bundesliga Duisburg vs Paderborn 70.00%
20:00  Regionalliga Bayern SV Schalding-Heining vs SV Heimstetten 65.00%
20:00  Regionalliga Bayern SV Viktoria Aschaffenburg vs TSV Buchbach 65.00%
20:00  Regionalliga Südwest Freiburg II vs SC Hessen Dreieich 60.00%
20:00  Regionalliga West Viktoria Koeln 1904 vs SV 19 Straelen 65.00%
02:00  Ligue 1 Caen vs Rennes 65.00%
00:00  First Division A KRC Genk vs Club Brugge 65.00%
02:00  First Division A Cercle Brugge vs Royal Excel Mouscron 75.00%
01:00  Primeira Liga Maritimo vs FC Porto 65.00%
22:00  Premiership Hibernian vs St.Johnstone 65.00%
22:00  League 1 Montrose vs Dumbarton 65.00%
19:45  Friendlies Malaysia vs Maldives 65.00%
20:00  Denmark Aarhus Fremad vs Ringkobing IF 60.00%
20:00  Denmark BK Marienlyst vs Bronshoj BK 70.00%
00:00  Eliteserien Stabaek vs Kristiansund BK 80.00%
23:00  Bundesliga SK Sturm Graz vs FC Wacker Innsbruck 70.00%
01:00  Super League Grasshoppers vs Young Boys 80.00%
23:00  1st League Pribram vs 1 FC Slovacko 75.00%
23:00  Fortuna League DAC 1904 Dunajska Streda vs Nitra 90.00%
23:00  Fortuna League Slovan Bratislava vs Zemplin Michalovce 80.00%
23:00  1st Liga RKS Garbarnia Krakow vs Puszcza Niepolomice 55.00%
19:00  2nd Liga Rozwoj Katowice vs Resovia Rzeszow 75.00%
23:00  2nd Liga PKS Olimpia Elblag vs Elana Torun 70.00%
23:00  OTP BANK Liga Paksi FC vs Videoton FC 55.00%
01:30  OTP BANK Liga Ferencvaros vs MTK Budapest 70.00%
18:00  A Lyga Championship Stumbras Kaunas vs Suduva 75.00%
18:00  Premium liiga Tammeka vs FC Kuressaare 80.00%
18:00  Premium liiga Tulevik Viljandi vs Flora Tallinn 90.00%
21:00  Premium liiga Trans Narva vs FCI Levadia 85.00%
22:00  Primera División Deportes Iquique vs Huachipato 70.00%
03:30  Primera División Union Espanola vs Everton CD 55.00%
05:15  Primera División Real Garcilaso vs Academia Cantolao 70.00%
12:00  J. League Kawasaki Frontale vs Kashiwa Reysol 75.00%
18:30  I-League Mohun Bagan vs Aizawl 65.00%
14:00  K-League 1 Incheon United vs Sangju Sangmu 70.00%
18:00  Erovnuli Liga Sioni Bolnisi vs Dila Gori 55.00%
16:00  Premier League Kaisar Kyzylorda vs Zhetysu Taldykorgan 70.00%
00:00  National Division FC Progres Niedercorn vs Una Strassen 85.00%

Under 2.5 ngon ăn hôm nay

22:00  Premier League Newcastle United vs Watford
22:00  Championship Rotherham United vs Swansea City
22:00  League 1 Blackpool vs Bristol Rovers
22:00  League 1 Coventry City vs Accrington Stanley
22:00  League 1 Gillingham vs Fleetwood Town
22:00  League 1 Scunthorpe United vs Oxford United
22:00  League 2 Cambridge United vs Grimsby Town
22:00  League 2 Cheltenham Town vs Mansfield Town
22:00  League 2 Macclesfield Town vs Bury
22:00  League 2 Northampton Town vs Crewe Alexandra
22:00  League 2 Port Vale vs Notts County
22:00  League 2 Stevenage vs Oldham Athletic
22:00  League 2 Tranmere Rovers vs Exeter City
22:00  National League N. Blyth Spartans vs FC United of Manchester
22:00  National League N. Brackley Town vs Chester FC
00:00  Serie A Fiorentina vs Roma
20:30  Italy Siracusa Calcio vs Cavese
20:30  Italy Vibonese vs Virtus Francavilla
22:30  Italy Catanzaro vs Bisceglie
22:15  La Liga Real Madrid vs Real Valladolid
00:00  LaLiga Numancia vs Tenerife
00:00  LaLiga Osasuna vs Malaga
02:00  LaLiga Cordoba vs Extremadura
00:00  Spain SD Ejea vs Valencia CF Mestalla
01:00  Spain Real Murcia CF vs Granada CF B
20:00  Regionalliga Bayern VfR Garching vs TSV 1860 Rosenheim
19:30  Regionalliga N. FC Viktoria 1889 Berlin vs VfB Germania Halberstadt
19:30  Regionalliga N. VSG Altglienicke vs FSV Optik Rathenow
20:00  Regionalliga Südwest FK 03 Pirmasens vs FC 08 Homburg-Saar
20:00  Regionalliga Südwest TSV Steinbach 1921 vs 1. FSV Mainz 05 II
20:00  Regionalliga West SC Wiedenbrueck vs RW Essen
23:00  Ligue 1 Lyon vs Bordeaux
02:00  Ligue 1 Reims vs Monaco
21:00  Ligue 2 Lens vs Chateauroux
02:30  First Division B 1st KFCO Beerschot-Wilrijk vs Roeselare
19:30  Premiership St. Mirren vs Rangers
22:00  Championship Inverness CT vs Ross County
22:00  League 2 Peterhead vs Albion Rovers
20:00  Denmark Jammerbugt FC vs Tarup-Paarup IF
19:00  Denmark BK Avarta vs HIK Hellerup
21:00  Denmark B 93 Copenhagen vs BK Frem
22:00  Superettan Degerfors vs Gefle
22:00  Superettan Landskrona BoIS vs Joenkoepings Soedra
00:30  Super League Levadiakos vs Larisa Ael
23:00  1st League SK Sigma Olomouc vs Opava
18:00  2nd Division west FC Pskov-747 vs Leningradets
18:00  2nd Division center FC Metallurg Lipetsk vs Fc Khimki-M
18:00  2nd Division center Khimik Novomoskovsk vs FC Dynamo Bryansk
19:00  2nd Division center FK Ryazan vs FC Torpedo Moscow
02:30  Ekstraklasa Legia Warsaw vs Gornik Zabrze
23:00  OTP BANK Liga Puskas FC Academy vs Diosgyori VTK
23:00  Liga I Sepsi OSK vs AFC Hermannstadt
19:30  Premijer Liga FK Tuzla City vs NK Gosk Gabela
19:30  Telekom 1st CFL Petrovac vs FK Lovcen
19:30  Telekom 1st CFL Rudar Pljevlja vs Mornar
23:10  Ligat HaAl FC Ashdod vs Hapoel Haifa FC
07:00  Primera Division Union vs Patronato de Parana
23:05  Primera B Club Atletico Atlanta vs Almirante Brown
05:00  Federal A zone 1 Ferro Carril Oeste General Pico vs Sol de Mayo
03:00  Federal A zone 2 Atletico Parana vs Douglas Haig
07:15  Federal A zone 2 Gimnasia y Esgrima de Concepcion vs Juventud Unida Gualeguaychu
07:30  Federal A zone 3 Estudiantes de Rio Cuarto vs Sportivo Belgrano
07:00  Federal A zone 3 San Lorenzo de Alem vs Huracan Las Heras
08:00  Federal A zone 4 Juventud Antoniana vs San Martin de Formosa
04:30  Federal A zone 4 Sarmiento de Resistencia vs Altos Hornos Zapla
07:30  Serie B Sampaio Correa vs CS Alagoano
02:30  Serie B Avai FC vs Londrina EC
02:30  Serie B CRB vs Boa Esporte Clube
01:00  Primera División Deportes Temuco vs Audax Italiano
09:00  Liga Nacional CD Petapa vs Guastatoya
18:35  Super League Chongqing Lifan vs Tianjin Teda
18:30  GO-JEK Liga 1 Bali United Pusam vs Madura United
16:00  GO-JEK Liga 1 Bhayangkara FC vs Persib Bandung
16:00  Premier League Irtysh Pavlodar vs Akzhaiyk Uralsk
18:00  Premier League FC Astana vs Kairat Almaty
22:00  Premier League Al Masry vs Ismaily SC
20:00  League Cup Baroka FC vs Mamelodi Sundowns FC
01:15  League Cup Maritzburg United vs Bidvest Wits
23:15  Primera Division Aldosivi vs Banfield
05:30  Primera A Envigado vs Chico FC
20:00  Ligue I CS Sfaxien vs Stade Gabesien