Soi Kèo Tài Xỉu ngon ăn nhất ngày 03/12/2017

(SoikeoPlus.com) – Trong một loạt các trận đấu đáng chú ý diễn ra vào tối đêm nay và rạng sáng ngày mai, có các trận có Tài Xỉu ngon ăn nhất được nhiều chuyên gia soi kèo chọn ra dưới đây. Ngoài ra chúng tôi cũng bonus thêm cho người chơi tài xỉu các trận đấu có hiệu suất thắng kèo tương đối cao trong ngày.

FCSB vs Juventus Bucuresti (1h45)

Pick: Over 2.5 (Đặt cược tốt nhất tại đây)

Krasnodar vs Akhmat Grozny (20h30)

Pick: Under 2.5 (Đặt cược tốt nhất tại đây)

Manchester City vs West Ham (23h)

Pick: Over 3.5 (Đặt cược tốt nhất tại đây)

CƯỢC TO THẮNG ĐẬM Nhận Ngay Lì Xì 100 USDClick Tham GiaNhận ngay 1 triệu VNĐ Cược ThửXem Chi Tiết Xem thêm: Dự Đoán Của Chuyên Gia Nước Ngoài Siêu Khuyến Mãi Bet Miễn Phí Rút Tiền Thật - Cách Nhận Thưởng

Thưởng Chào Mừng 3 Triệu Đồng - Chỉ 3s Đăng Ký

Over 2.5 ngon ăn hôm nay

22:00  National Division AS Jeunesse Esch vs CS Fola Esch 70.00%
22:00  National Division F91 Dudelange vs Union Titus Petange 80.00%
20:30  National Division FC Differdange 03 vs Union Esch FC 80.00%
22:00  National Division US Mondorf les Bains vs Una Strassen 70.00%
04:00  Federal A zone 3 Defensores de Pronunciamiento vs Atletico Parana 55.00%
03:00  Primera División Club Atletico Penarol vs Racing 60.00%
20:30  Italy Alessandria vs US Gavorrano 55.00%
20:30  Italy Livorno vs Arzachena 65.00%
18:00  Spain Navalcarnero vs Atletico Madrid B 60.00%
18:00  Spain Ecija vs Las Palmas B 60.00%
20:00  3rd Liga Sonnenhof Grossaspach vs Wuerzburger Kickers 55.00%
20:00  3rd Liga Unterhaching vs Carl Zeiss Jena 80.00%
20:00  Regionalliga Nord FC Hansa Lueneburg vs Eintracht Braunschweig II 65.00%
20:00  Regionalliga Nord TSV Havelse vs SC Weiche Flensburg 55.00%
20:00  Regionalliga Nord Wolfsburg II vs SV Drochtersen/Assel 55.00%
19:30  Regionalliga N. Berliner AK 07 vs Babelsberg 65.00%
21:00  Ligue 1 Saint-Etienne vs Nantes 70.00%
20:30  Eredivisie PSV Eindhoven vs Sparta Rotterdam 60.00%
02:00  First Division A Zulte-Waregem vs Gent 70.00%
01:00  Primeira Liga Braga vs Pacos de Ferreira 65.00%
20:00  Superliga Silkeborg vs Randers FC 75.00%
00:00  Superliga FC Koebenhavn vs FC Nordsjaelland 80.00%
22:30  Bundesliga Austria Wien vs Salzburg 80.00%
22:00  Super League St. Gallen vs FC Zuerich 65.00%
22:00  Challenge League FC Vaduz vs Wohlen 65.00%
18:00  Super Lig Genclerbirligi vs Sivasspor 70.00%
20:30  Super Lig Istanbul Basaksehir vs Osmanlispor FK 60.00%
23:30  Super Lig Fenerbahce vs Kasimpasa 70.00%
19:30  1st Lig Adana Demirspor vs Elazigspor 55.00%
19:30  1st Lig Balikesirspor vs Giresunspor 55.00%
22:00  1st League Doxa Katokopia vs Olympiakos Nicosia 80.00%
00:00  1st League Sparta Prague vs Mlada Boleslav 70.00%
19:00  Super Liga Borac Cacak vs Napredak 75.00%
23:00  Super Liga Cukaricki vs FK Zemun 60.00%
03:30  Primera División Tra Audax Italiano vs Union Espanola 60.00%
01:00  Serie A Fuerza Amarilla SC vs Barcelona SC 60.00%
03:00  Primera División Real Garcilaso vs Universidad San Martin 65.00%
19:00  Indian Super League FC Pune City vs Chennaiyin FC 65.00%
15:30  I-League Mohun Bagan vs East Bengal Club 80.00%

Under 2.5 ngon ăn hôm nay

22:00  Botola Pro FUS Rabat vs Ittihad Tanger
21:00  National Division FC Victoria Rosport vs US Hostert
04:05  Primera B Nacional Agropecuario vs Atletico Rafaela
07:00  Primera B Nacional Juventud Unida Gualeguaychu vs Boca Unidos
04:00  Primera B Nacional San Martin de Tucuman vs Villa Dalmine
03:00  Primera B Nacional Sportivo Estudiantes vs Deportivo Riestra
03:00  Federal A zone 2 Gimnasia Mendoza vs Juventud Unida Universitario
03:30  Federal A zone 2 Union Villa Krause vs Desamparados
04:00  Federal A zone 3 Central Cordoba de Santiago vs Gimnasia y Esgrima de Concepcion
06:10  Division Profesional Luqueno vs General Diaz
03:00  Primera División Sud America vs Nacional
21:00  Serie B Avellino vs Carpi
22:30  Italy Rende vs Cosenza
22:30  Italy Virtus Francavilla vs Monopoli
02:30  Italy Juve Stabia vs Casertana
00:00  LaLiga Cadiz vs Albacete
23:00  Spain RC Deportivo Fabril vs Rapido de Bouzas
18:00  Spain CD Lealtad vs Athletic Bilbao B
18:00  Spain Osasuna B vs Izarra
23:00  Spain Caudal Deportivo vs CD Vitoria
00:00  Spain Real Sociedad B vs Sporting Gijon B
18:00  Spain Mallorca vs Sabadell
23:00  Spain Lleida Esportiu vs Elche
18:00  Spain Melilla vs Marbella FC
23:00  Spain Extremadura vs CD Badajoz
23:00  Spain Linense vs Futbol Club Jumilla
23:00  Spain Villanovense vs Merida
20:00  3rd Liga Werder Bremen II vs Osnabrueck
20:00  Regionalliga Nord Oldenburg vs Altonaer FC 93
19:30  Regionalliga N. Energie Cottbus vs FC Oberlausitz Neugersdorf
02:00  Cup Lens vs Reims
22:00  First Division B Oud-Heverlee vs Tubize
22:00  Segunda Liga Cova da Piedade vs Sporting Covilha
23:00  Segunda Liga Santa Clara vs Nacional
22:00  Segunda Liga Varzim vs Real SC
22:00  Challenge League Winterthur vs Schaffhausen
22:15  Super League Lamia vs Panetolikos
18:00  Super Lig Konyaspor vs Bursaspor
18:00  Premier League FC Ufa vs Amkar
19:00  Premier League Karpaty vs Olimpik Donetsk
19:00  Super Liga Javor vs Vozdovac
22:50  1st SNL Domzale vs Olimpija Ljubljana
17:30  First Professional Lea Etar vs Slavia Sofia
20:00  First Professional Lea Beroe vs Septemvri Sofia
03:00  Primera Division Talleres vs Estudiantes
02:00  Serie A Vasco da Gama vs Ponte Preta
03:30  Primera División Tra Universidad de Concepcion vs Universidad de Chile
05:15  Primera A Atletico Junior vs America de Cali
01:00  Serie A CSD Macara vs Independiente del Valle
19:45  Premier League Ismaily SC vs Petrojet
04:00  Primera División : Mineros De Guayana vs Deportivo Lara
08:00  Primera Division Tigres vs CF America
03:00  Primera B Almirante Brown vs CD UAI Urquiza
06:30  Primera B Atlanta vs Comunicaciones