Soi Kèo Tài Xỉu ngon ăn nhất ngày 04/10/2020

game bai doi thuong FCB8
LUCKY88 - Ca Cuoc Bong Da

(SoikeoPlus.com) – Trong một loạt kèo đáng chú ý diễn ra vào tối đêm nay và rạng sáng ngày mai, có các trận có Kèo Tài Xỉu ngon ăn nhất được nhiều chuyên gia nước ngoài (không phải nhận định của soikeoplus.com) soi kèo chọn ra dưới đây. Ngoài ra chúng tôi cũng bonus thêm cho người chơi tỷ lệ kèo tài xỉu các trận đấu có hiệu suất thắng kèo tương đối cao trong ngày.

Soi Kèo Tài Xỉu ngon ăn nhất ngày 04/10/2020

Norrkoping vs Sirius (22h30)

Pick: Over 2.5 (Đặt cược tốt nhất tại đây)

Bayern Munich vs Hertha Berlin (23h30)

Pick: Over 3.5 (Đặt cược tốt nhất tại đây)

Aston Villa vs Liverpool (1h15)

Pick: Over 2.5 (Đặt cược tốt nhất tại đây)

Chuyên gia soi kèo nhà cái ZBET
Soi kèo bóng đá trực tuyến hôm nay

CƯỢC TO THẮNG ĐẬM Nhận Ngay Lì Xì 100 USDClick Tham GiaNhận ngay 1 triệu VNĐ Cược ThửXem Chi Tiết Xem thêm: Dự Đoán Của Chuyên Gia Nước Ngoài Siêu Khuyến Mãi Bet Miễn Phí Rút Tiền Thật - Cách Nhận Thưởng

Nhà cái cá cược thể thao
Thưởng Chào Mừng 3 Triệu Đồng - Chỉ 3s Đăng Ký

Over/Under 2.5 Ngon Ăn Hôm Nay

Over 2.5
06:30 USL ChampionshipMiami FCvsAtlanta United II70%
04:00 USL ChampionshipNew York Red Bulls IIvsHartford Athletic85%
03:30 Liga Pro: 1st stageGuayaquil CityvsTecnico Universitario60%
01:45 Serie AJuventusvsSSC Napoli70%
00:15 Parva ligaEtarvsPFC CSKA-Sofia65%
00:00 Primera DivisiónUniversidad CatolicavsUniversidad de Chile65%
00:00 Liga MX Guard1anesTolucavsCruz Azul60%
00:00 Fortuna LigaTrencinvsFK Senica70%
23:00 BundesligaBayern MunichvsHertha Berlin75%
23:00 Fortuna LigaFK PohronievsSlovan Bratislava65%
23:00 Prva LigaNK CeljevsTabor65%
23:00 Segunda LigaFC Porto BvsVilafranquense75%
23:00 1st LeagueBanik OstravavsSlavia Prague80%
23:00 EliteserienAalesundvsKristiansund BK65%
23:00 EliteserienStartvsFK Haugesund70%
22:30 YkkonenIF GnistanvsEIF65%
22:30 Premier LeagueManchester UnitedvsTottenham Hotspur75%
22:30 OTP BANK LigaFerencvarosvsPuskas FC Academy75%
22:00 NB IIFC AjkavsGyirmot55%
22:00 Ligue 1RennesvsReims65%
22:00 BundesligaRapid WienvsLASK70%
21:45 Parva ligaBeroevsLokomotiv Plovdiv65%
21:00 National DivisionUS HostertvsRacing FC Union Luxembourg90%
21:00 YkkonenMYPAvsMusan Salama60%
21:00 I LigaGornik LecznavsGKS Jastrzebie55%
21:00 FinlandFC ReipasvsNJS70%
21:00 Regionalliga West: VorRoefix RoethisvsFC Lauterach75%
21:00 UrvalsdeildIA AkranesvsFH Hafnarfjordur60%
21:00 Jupiler LeagueGentvsBeerschot80%
21:00 Regionalliga West: VorAustria Lustenau (A)vsSW Bregenz85%
21:00 2nd leagueFK MAS TaborskovsHradec Kralove55%
21:00 Super LeagueYoung BoysvsFC Vaduz85%
21:00 Premier LeagueDesnavsShakhtar Donetsk70%
21:00 Premier LeagueDynamo KyivvsZorya75%
21:00 Regionalliga EastFC MauerwerkvsSC Wiener Viktoria70%
20:30 PFL: Group 1Chernomorets NovorossiyskvsDinamo Stavropol60%
20:00 YkkonenMikkelin PalloilijatvsSJK Akatemia65%
20:00 FinlandPK Keski-UusimaavsJaePS75%
20:00 Sky Bet ChampionshipBrentfordvsPreston North End65%
20:00 OTP BANK LigaZalaegerszegvsBudapest Honved75%
20:00 Serie ALaziovsInter65%
20:00 OBOS-ligaenKongsvingervsKFUM75%
19:45 Challenge LeagueSchaffhausenvsFC Stade Lausanne-Ouchy90%
19:30 BundesligaSalzburgvsHartberg75%
19:15 Premier LeagueEB/StreymurvsB36 Torshavn75%
19:00 MeistriliigaPaide LinnameeskondvsFCI Levadia80%
19:00 FinlandIlves IIvsAtlantis70%
19:00 FinlandPargas IFvsKlubi 0480%
19:00 Premier LeagueBelshina BobruiskvsShakhtyor Soligorsk70%
19:00 1st DivisionTekstilshchikvsSpartak Moscow II60%
19:00 PFL: Group 1Kuban KholdingvsInter Cherkessk70%
19:00 PFL: Group 1Legion DinamovsMashuk-KMV55%
19:00 Thai LeagueChonburivsBangkok United70%
18:30 Jupiler LeagueClub BruggevsAnderlecht75%
18:30 Premier LeagueHB TorshavnvsSkala70%
18:30 SuperettanOesters IFvsDalkurd FF55%
18:30 Premier LeagueQarabag FKvsSabail80%
18:00 2nd Division: Group 2AvartavsAB65%
18:00 FinlandFCVvsOLS85%
18:00 FinlandJS HerculesvsJJK65%
18:00 Crystalbet Erovnuli LiChikhuravsTorpedo Kutaisi75%
17:00 MeistriliigaNomme JK KaljuvsTJK Legion60%
15:30 Erste LigaSK Austria KlagenfurtvsFloridsdorfer AC80%
15:30 Regionalliga West: TyrWSG Swarovski Tirol IIvsSC Imst70%
14:00 J. LeagueYokohama F.MarinosvsVissel Kobe75%
12:00 J. League 2Mito HollyhockvsFagiano Okayama70%
10:00 Major League SoccerPortland TimbersvsColorado Rapids60%
09:30 USL ChampionshipPhoenix Rising FCvsLA Galaxy II70%
09:30 USL ChampionshipSacramento Republic FCvsPortland Timbers II90%
09:00 USL ChampionshipTacoma DefiancevsReno 1868 FC80%
09:00 1st LeagueFC Lokomotiv DaugavpilsvsSaldus SS/Leevon65%
09:00 Liga MX U20: AperturaQueretarovsMonterrey U2080%
09:00 3rd League MSFLFC Fastav Zlin BvsFrydek-Mistek80%
09:00 CFL: Group A1. FC Karlovy VaryvsSK Slavia Praha B75%
09:00 1st League Women1 FC SlovackovsFK Pardubice80%
09:00 Second League: EastPobedavsOsogovo60%
09:00 EsiliigaVaendra JK VaprusvsTammeka U2170%
09:00 U18 CLJFcb Escola Varsovia U18vsJagiellonia Bialystok Ssa U1870%
09:00 Premier LeagueKuching FAvsJohor Darul Ta’zim II60%
09:00 NB I WomenViktoria FC SzombathevsDiosgyori VTK70%
09:00 Urvalsdeild WomenThor Ka AkureyrivsUMF Selfoss75%
09:00 1. Deild WomenKeflavikvsGrotta70%
09:00 2nd SNLDrava PtujvsRadomlje75%
09:00 1st Division: northTeam TG FFvsSandvikens IF70%
09:00 1st Division: northGeflevsKarlslunds IF HFK70%
09:00 1st Division: northVasalunds IFvsIFK Haninge BRB85%
09:00 1st Division: northIK Frej TaebyvsTaeby FK80%
09:00 SwitzerlandOlympique de GenevevsTeam Vaud U2160%
09:00 SwitzerlandWinterthur IIvsHongg65%
09:00 Vysshaya LigaIstaravshanvsKhatlon65%
09:00 New S. WalesSydney FC YouthvsWollongong Wolves70%
09:00 N.ern New S. WalesValentine PhoenixvsMaitland70%
09:00 Brisbane Premier LeaguAlbany CreekvsCentenary Stormers75%
09:00 Brisbane Premier LeaguSt George Willawong FCvsBayside United65%
09:00 Brisbane Premier LeaguTaringa RoversvsBrisbane Knights75%
09:00 Queensland Premier LeaIpswich KnightsvsHolland Park Hawks60%
09:00 Campeonato BrasileiroSC Corinthians SPvsSao Jose EC55%
09:00 J. League 3Gamba Osaka U23vsYSCC60%
09:00 Nadeshiko Women LeagueCerezo Osaka SakaivsAlbirex Niigata Ladies65%
08:00 Liga Nacional:Honduras ProgresovsCD Marathon70%
07:30 Major League SoccerFC DallasvsColumbus Crew60%
07:00 Primera División:Guadalupe FCvsLD Alajuelense65%
07:00 Major League SoccerHouston DynamovsSporting Kansas City60%
07:00 Major League SoccerMinnesota UnitedvsFC Cincinnati70%
Under 2.5
09:00 Vysshaya LigaDushanbe 83vsFC Istiklol
09:00 Vysshaya LigaFaizkandvsLokomotiv Pamir
19:00 Premier LeagueAB ArgirvsNSI Runavik
09:00 Prva LigaBuducnost DobanovcivsFK Dubocica
21:00 Sky Bet ChampionshipStoke CityvsBirmingham City
17:00 La LigaOsasunavsCelta Vigo
20:00 Serie AParma Calcio 1913vsHellas Verona
20:00 Ligue 1BordeauxvsDijon
19:30 EredivisieSparta RotterdamvsAZ Alkmaar
00:30 Primeira LigaBenficavsFarense
01:45 Jupiler LeagueOostendevsRoyal Excel Mouscron
20:00 Super LigAlanyasporvsHatayspor
09:30 Major League SoccerSan Jose EarthquakesvsLA Galaxy
04:15 Serie AFortalezavsAtletico GO
20:00 Serie BPisavsCremonese
21:00 LaLiga SmartbankSabadellvsEspanyol
23:15 LaLiga SmartbankCastellonvsLeganes
01:30 LaLiga SmartbankCartagenavsLugo
17:15 Segunda LigaVarzimvsAcademica
21:30 Segunda LigaAcademico ViseuvsLeixoes
19:30 AllsvenskanOestersunds FKvsAIK
22:30 AllsvenskanIFK NorrkoepingvsSirius
22:30 SuperettanAkropolis IFvsUmeaa
00:00 Kategoria SuperiorePartizanivsSkenderbeu
08:00 Serie BCuiabavsCruzeiro
09:00 Serie C: Grp AFerroviariovsSanta Cruz
09:00 Serie C: Grp BBoa Esporte ClubevsTombense FC
09:00 Vtora ligaDobrudzha DobrichvsLitex Lovech
09:00 Primera BDeportes ValdiviavsDeportes Copiapo
09:00 Primera BDeportes Santa CruzvsMagallanes
18:35 ChinaTaizhou YuandavsNei Mongol Zhongyou FC
18:35 ChinaShaanxi ChanganvsShenyang Urban FC
19:00 ChinaNantong Zhiyun FCvsKunshan FC
04:00 Primera A: AperturaPatriotasvsAtletico Junior
09:00 2nd LeagueDinamo Zagreb BvsNK Hrvatski Dragovoljac
09:00 3rd League MSFLSlovacko BvsValasske Mezirici
18:00 2nd Division: Group 2SlagelsevsNaestved
22:30 Premier LeagueAl-Ittihad Al-SakandaryvsEl Geish
20:00 NB IIDebreceni EACvsBekescsaba
22:00 NB IIGyori ETOvsSzentlorinc
22:00 NB IIVasas BudapestvsSzeged 2011
20:00 ItalyPontederavsPiacenza
20:00 ItalyModenavsVis Pesaro
20:00 ItalyR.C. CesenavsTriestina
20:00 ItalySudtirolvsFermana
22:30 ItalyImolese CalciovsVirtus Verona
22:30 ItalySambenedettesevsGubbio
12:00 J. League 2Albirex NiigatavsMachida Zelvia
12:00 J. League 2Thespakusatsu GunmavsJEF United Chiba
12:00 J. League 2Zweigen KanazawavsVentforet Kofu
14:00 J. League 2Avispa FukuokavsGiravanz Kitakyushu
14:00 J. League 2Jubilo IwatavsKyoto Sanga FC
16:00 J. League 2Tochigi SCvsV-Varen Nagasaki
19:00 VirsligaFK Tukums 2000vsBFC Daugavpils
21:00 National DivisionFC Etzella EttelbruckvsUna Strassen
09:00 Liga MX U20: AperturaDeportivo Toluca FCvsCruz Azul U20
23:00 Telekom 1. CFLZetavsPetrovac
01:00 Botola ProMAT TetouanvsMCO Oujda
21:00 Toppserien WomenRosenborg BKvsLyn Fotball
22:00 I LigaStomil OlsztynvsGKS Belchatow
14:30 K-League 1FC SeoulvsBusan I’Park
14:00 K-League 2Chungnam Asan FCvsDaejeon Citizen
17:30 Liga 1BotosanivsChindia Targoviste
22:30 Liga 1Gaz Metan MediasvsHermannstadt
14:00 1st DivisionSKA-KhabarovskvsChayka
18:00 1st DivisionAkron TolyattivsChertanovo Moscow
21:00 1st DivisionFakelvsDinamo Briansk
19:00 1st DivisionShinnik YaroslavlvsIrtysh
20:00 1st DivisionFC VolgarvsNeftekhimik
21:00 1st DivisionTorpedo MoscowvsTom Tomsk
23:00 1st DivisionBaltikavsFC Yenisey Krasnoyarsk
13:00 PFL: Group 3SakhalinvsSalyut Belgorod
20:00 PFL: Group 3Avangard KurskvsKaluga
21:00 Super LigaZlatiborvsFK Radnik Surdulica
18:30CD TaconvsBarcelona
16:00HuelvavsValencia
16:00Real SociedadvsRayo Vallecano
18:00 Premier LeagueBiashara Mara UnitedvsMtibwa Sugar
18:00 Thai LeagueRatchaburi FCvsPrachuap FC
19:00 Thai LeagueSamut Prakan CityvsNakhon Ratchasima FC
09:00 TurkeyNigde Anadolu FKvsGumushanespor
09:00 TurkeyInegolsporvsSariyer
09:00 TurkeyAfjet AfyonsporvsManisa Futbol Kulubu
09:00 TurkeyNevsehir Belediye SporvsKemerspor 2003
09:00 TurkeyGolcuksporvsKarsiyaka
09:00 TurkeySultanbeyli BelediyesporvsMuglaspor
09:00 NWSL Fall: WestUtah RoyalsvsPortland Thorns
09:30 USL ChampionshipLas Vegas LightsvsOrange County SC
03:00 USL ChampionshipReal Monarchs SLCvsEl Paso Locomotive
20:00 Super LeaguePanathinaikosvsAris Thessaloniki
01:45 Super LeagueAtromitosvsAEK Athens
05:45 Division Profesional:GuaranivsLibertad
09:00 U19 Super LeagueLamia 1964vsVolos NPS
20:00 ItalyBisceglievsCavese
20:00 ItalyCasertanavsFoggia
choi game giai tri choi game giai tri