Soi Kèo Tài Xỉu ngon ăn nhất ngày 04/11/2018

(SoikeoPlus.com) – Trong một loạt các trận đấu đáng chú ý diễn ra vào tối đêm nay và rạng sáng ngày mai, có các trận có Tài Xỉu ngon ăn nhất được nhiều chuyên gia nước ngoài (không phải nhận định của soikeoplus.com) soi kèo chọn ra dưới đây. Ngoài ra chúng tôi cũng bonus thêm cho người chơi tài xỉu các trận đấu có hiệu suất thắng kèo tương đối cao trong ngày.

Manchester City vs Southampton (22h)

Pick: Over 2.5 (Đặt cược tốt nhất tại đây)

Lazio vs Spal (18h30)

Pick: Over 2.5 (Đặt cược tốt nhất tại đây)

Feyenoord vs Venlo (22h45)

Pick: Over 2.5 (Đặt cược tốt nhất tại đây)

Over 2.5 ngon ăn hôm nay

18:30  Serie A Lazio vs SPAL 60.00%
21:00  Serie B Crotone vs Carpi 70.00%
00:30  La Liga Real Sociedad vs Sevilla 80.00%
23:00  Spain RC Deportivo Fabril vs Rapido de Bouzas 55.00%
20:30  First Division A Standard Liege vs Royal Antwerp 75.00%
02:00  First Division A St.Truiden vs Zulte-Waregem 70.00%
00:30  Primeira Liga Santa Clara vs Sporting CP 65.00%
03:00  Primeira Liga Braga vs Vitoria de Setubal 80.00%
18:30  Superliga Broendby If vs FC Koebenhavn 90.00%
20:30  Superliga FC Nordsjaelland vs AaB 70.00%
19:45  1st Division FC Helsingoer vs Silkeborg 75.00%
19:45  1st Division Hvidovre IF vs Nykoebing FC 85.00%
23:30  Allsvenskan Hammarby vs Haecken 60.00%
22:00  Erste Liga FC Juniors OO vs Kapfenberger SV 75.00%
22:00  Super League Luzern vs FC Zuerich 75.00%
17:30  1st Lig Karabukspor vs Boluspor 60.00%
21:30  Premier League Barry Town United FC vs Llandudno FC 55.00%
21:30  National Division FC Victoria Rosport vs CS Fola Esch 75.00%
22:00  National Division US Rumelange vs F91 Dudelange 80.00%
19:00  2nd Liga ZKS Stal Stalowa Wola vs Gryf Wejherowo 70.00%
22:15  Prva Liga NK Olimpija Ljubljana vs Domzale 85.00%
19:00  Virsliga Valmieras FK vs Riga FC 85.00%
20:00  Premium liiga Paide Linnameeskond vs Talinna Kalev 80.00%
20:00  National Division FC Sheriff vs FC Sfintul Gheorghe 70.00%
01:30  Primera Division San Lorenzo vs Talleres 55.00%
04:15  Primera Division Jorge Wilstermann vs Destroyers 60.00%
02:30  Serie A El Nacional vs CSD Independiente Del Valle 70.00%
04:00  Primera División Sporting Cristal vs Ayacucho FC 75.00%
02:30  Primera División Racing vs Boston River 55.00%
01:00  Liga MX Pumas vs Cruz Azul 65.00%
05:00  Primera División Deportivo Saprissa vs C.S. Cartagines 65.00%
07:00  Liga Nacional Lobos UPNFM vs Real de Minas 70.00%
04:00  Liga Nacional CD Vida vs Real Espana 65.00%
12:00  J. League 2 Yokohama FC vs Oita Trinita 75.00%
17:00  J. League 2 Fagiano Okayama FC vs Renofa Yamaguchi 60.00%
12:00  K-League 1 Jeonbuk FC vs Ulsan Hyundai 65.00%
12:00  K-League 2 Busan I’Park vs Gwangju FC 65.00%
22:30  UAE League Al-Ain vs Baniyas 85.00%
22:30  UAE League Sharjah Cultural Club vs Al Ittihad Kalba 75.00%
20:00  Ligue I AS Gabes vs Stade Tunisien 65.00%

Under 2.5 ngon ăn hôm nay

20:00  League Cup Kaizer Chiefs vs SuperSport United
22:00  Premier League Manchester City vs Southampton
21:00  Serie A Chievo vs Sassuolo
21:00  Serie A Sampdoria vs Torino
21:00  Serie B Venezia vs Salernitana
20:30  Italy Gubbio vs Rimini
20:30  Italy Sudtirol vs FeralpiSalo
20:30  Italy Ravenna vs Renate
20:30  Italy AlbinoLeffe vs Alma Juventus Fano
22:00  LaLiga Real Oviedo vs Mallorca
18:00  Spain AD Union Adarve vs Real Valladolid B
18:00  Spain San Sebastian de los Reyes vs Coruxo F.C.
23:00  Spain Guijuelo vs Pontevedra
23:00  Spain Fuenlabrada vs Unionistas de Salamanca
23:00  Spain Cd Calahorra vs SCD Durango
23:00  Spain Barcelona B vs CD Ebro
17:30  Spain Sevilla Atletico vs Jumilla CF
18:00  Spain UD Ibiza Eivissa vs Real Balompedica Linense
23:00  Spain CD El Ejido 2012 vs CF Talavera de La Reina
23:00  Spain CD San Fernando vs Marbella FC
21:00  Ligue 1 Nantes vs Guingamp
00:00  Eliteserien FK Haugesund vs Ranheim
18:00  OBOS-ligaen Aasane vs Stroemmen
18:00  OBOS-ligaen Notodden vs Floroe
21:00  Superettan IFK Vaernamo vs Helsingborg
20:00  Football League Apollon Pontou vs Trikala
17:30  Super Lig Ankaragucu vs Kayserispor
20:00  Super Lig Alanyaspor vs Yeni Malatyaspor
23:00  1st League Omonia Nicosia vs Ermis Aradippou
19:00  1st Division FC Avangard Kursk vs FC Spartak-2 Moscow
19:00  1st Division FC Chertanovo Moscow vs FC Zenit-2 St Petersburg
18:00  2nd Division south Legion-Dynamo vs FC Spartak Nalchik
18:00  2nd Division south SKA Rostov vs Krasnodar-3
22:00  Super Liga Rad Beograd vs FK Spartak Subotica
01:00  Super Liga FK Partizan vs Vojvodina
18:00  Premier FK Slutsk vs FC Torpedo Minsk
20:00  Premier Dnepr Mogilev vs Torpedo Zhodino
19:00  National Division Zimbru vs Dinamo-Auto
21:00  National Division CS Petrocub vs Speranta
22:30  Premijer Liga Siroki Brijeg vs FK Mladost Doboj Kakanj
19:30  Prva Liga Pobeda vs FK Sileks
01:30  Ligat HaAl Hapoel Beer Sheva FC vs Hapoel Tel Aviv FC
03:45  Primera Division Racing Club vs Newells Old Boys
03:00  Primera B Nacional Gimnasia Jujuy vs Deportivo Moron
04:00  Primera B Nacional Central Cordoba Sde vs Olimpo
02:00  Serie A Parana Clube vs Vitoria
04:00  Serie A Bahia vs Chapecoense AF
06:30  Primera División Colo Colo vs Palestino
07:45  Primera A Atletico Huila vs Millonarios
01:30  Primera División Sport Boys vs Sport Huancayo
02:30  Primera División Nacional vs Danubio
02:30  Primera División Rampla Juniors vs Cerro
03:00  Primera División : Trujillanos FC vs Deportivo Lara
03:00  Primera División Municipal Perez Zeledon vs Grecia
04:00  Primera Division Cd Audaz vs CD Pasaquina
02:30  Liga Nacional Cd Chiantla vs CSD Municipal
03:00  Premier League Reno FC vs Dunbeholden Fc
11:00  J. League 2 Zweigen Kanazawa vs Omiya Ardija
12:00  J. League 2 FC Gifu vs Montedio Yamagata
12:00  J. League 2 Kamatamare Sanuki vs Tochigi SC
12:00  J. League 2 Machida Zelvia vs Avispa Fukuoka
13:00  J. League 2 Kyoto Sanga FC vs Ehime FC
14:00  K-League 1 Gangwon FC vs Jeonnam Dragons
15:00  K-League 2 Asan Mugunghwa vs FC Anyang
18:00  Erovnuli Liga Kolkheti-1913 Poti vs Samtredia
13:30  GO-JEK Liga 1 Perseru Serui vs Mitra Kukar
22:30  Italy Virtus Entella vs Pisa
20:30  Italy Monza vs Ternana