Soi Kèo Tài Xỉu ngon ăn nhất ngày 06/10/2018

(SoikeoPlus.com) – Trong một loạt các trận đấu đáng chú ý diễn ra vào tối đêm nay và rạng sáng ngày mai, có các trận có Tài Xỉu ngon ăn nhất được nhiều chuyên gia nước ngoài (không phải nhận định của soikeoplus.com) soi kèo chọn ra dưới đây. Ngoài ra chúng tôi cũng bonus thêm cho người chơi tài xỉu các trận đấu có hiệu suất thắng kèo tương đối cao trong ngày.

Udinese vs Juventus (23h)

Pick: Over 2.5 (Đặt cược tốt nhất tại đây)

Tottenham vs Cardiff (21h)

Pick: Over 2.5 (Đặt cược tốt nhất tại đây)

Bayern Munich vs B. Monchengladbach (23h30)

Pick: Under 2.5 (Đặt cược tốt nhất tại đây)

CƯỢC TO THẮNG ĐẬM Nhận Ngay Lì Xì 100 USDClick Tham GiaNhận ngay 1 triệu VNĐ Cược ThửXem Chi Tiết Xem thêm: Dự Đoán Của Chuyên Gia Nước Ngoài Siêu Khuyến Mãi Bet Miễn Phí Rút Tiền Thật - Cách Nhận Thưởng

Thưởng Chào Mừng 3 Triệu Đồng- Chỉ 3s Đăng Ký

Over 2.5 Ngon Ăn Hôm Nay

18:30  GO-JEK Liga 1 Sriwijaya FC vs Bali United Pusam 55.00%
23:30  Championship Bolton Wanderers vs Blackburn Rovers 65.00%
21:00  League 1 Charlton Athletic vs Coventry City 55.00%
21:00  League 1 Peterborough United vs Barnsley 75.00%
21:00  League 1 Plymouth Argyle vs AFC Wimbledon 60.00%
21:00  League 1 Portsmouth vs Gillingham 80.00%
21:00  League 2 Crawley Town vs Cambridge United 65.00%
21:00  National League Maidenhead United vs Leyton Orient 60.00%
23:30  Italy Virtus Francavilla vs Casertana 55.00%
20:30  Bundesliga Borussia Dortmund vs Augsburg 65.00%
18:00  2nd Bundesliga Erzgebirge Aue vs Holstein Kiel 65.00%
18:00  2nd Bundesliga Greuther Fuerth vs Jahn Regensburg 70.00%
19:00  Regionalliga Bayern Augsburg II vs SV Schalding-Heining 65.00%
19:00  Regionalliga Bayern SV Viktoria Aschaffenburg vs SpVgg Bayreuth 65.00%
19:00  Regionalliga West Alemannia Aachen vs SV Lippstadt 08 60.00%
01:00  Ligue 1 Nimes vs Reims 55.00%
23:30  Eredivisie ADO Den Haag vs FC Groningen 65.00%
01:45  Eredivisie De Graafschap vs SC Heerenveen 55.00%
21:00  Championship Partick Thistle vs Ross County 60.00%
21:00  League 1 Raith Rovers vs Arbroath 75.00%
21:00  League 2 Cowdenbeath vs Stirling Albion 65.00%
21:00  Ykkonen FF Jaro vs AC Oulu 65.00%
21:00  Ykkonen Haka vs JJK 80.00%
20:30  Premier League Carmarthen vs TNS 70.00%
21:00  Premiership Coleraine vs Glenavon 60.00%
21:00  Fortuna League Ruzomberok vs Nitra 75.00%
19:00  1st Division FC Zenit-2 St Petersburg vs Torpedo Armavir 55.00%
02:00  2nd Division center FC Strogino Moscow vs Rotor Volgograd Ii 55.00%
02:00  2nd Division Ural/Pov FC Chelyabinsk vs FC Zvezda Perm 60.00%
02:00  2nd Division Ural/Pov Neftek. Nizhnekamsk vs Fc Ufa-2 70.00%
22:00  1st Liga Termalica Nieciecza vs Puszcza Niepolomice 55.00%
02:00  2nd Liga PKS Olimpia Elblag vs ZKS Stal Stalowa Wola 55.00%
00:00  1st League Slaven vs NK Istra 1961 70.00%
22:00  Prva Liga Maribor vs Aluminij 65.00%
17:00  Premium liiga Paernu Linnameeskond vs Trans Narva 90.00%
17:00  Premium liiga Tulevik Viljandi vs FC Kuressaare 90.00%
23:00  Premium liiga Tammeka vs Paide Linnameeskond 80.00%
19:00  National Division Speranta vs FC Sheriff 70.00%
06:00  Primera Division Patronato de Parana vs Independiente 55.00%
04:00  Major League Soccer Toronto FC vs Vancouver Whitecaps 90.00%
07:00  United Soccer League Toronto FC II vs Louisville City FC 75.00%
17:00  J. League Sagan Tosu vs Shonan Bellmare 60.00%
17:00  J. League Vissel Kobe vs V-Varen Nagasaki 65.00%
18:35  Super League Tianjin Teda vs Changchun Yatai 65.00%
14:00  K-League 1 Jeonnam Dragons vs FC Seoul 55.00%
17:00  V-League Can Tho vs Nam Dinh 55.00%
23:45  Ligue 1 USM Alger vs MC Alger 60.00%
13:00  K-League 2 Suwon City vs Busan I’Park 60.00%

Under 2.5 Ngon Ăn Hôm Nay

02:00  Primera División Club Atletico Progreso vs Liverpool FC
21:00  Championship Queens Park Rangers vs Derby County
02:00  FA Cup Hereford vs Welling United
21:00  National League Barnet vs Solihull Moors
21:00  National League Braintree Town vs Eastleigh
21:00  National League Gateshead FC vs Dagenham & Redbridge
20:00  Serie A Cagliari vs Bologna
23:00  Serie A Udinese vs Juventus
20:00  Serie B Pescara vs Benevento
20:00  Serie B Cremonese vs Salernitana
23:00  Serie B Perugia vs Venezia
01:45  Italy Sambenedettese vs Monza
19:30  Italy Siracusa Calcio vs Viterbese
01:30  Italy Juve Stabia vs Rende
23:00  LaLiga Numancia vs Extremadura
02:00  Spain CD Castellon vs UD Cornella
18:30  Regionalliga N. BFC Dynamo vs FC Viktoria 1889 Berlin
18:30  Regionalliga N. Budissa Bautzen vs Lokomotive Leipzig
19:00  Regionalliga West Borussia Moenchengladbach II vs SC Verl
19:00  Regionalliga West SG Wattenscheid 09 vs FC Koeln II
01:00  Ligue 1 Angers vs Strasbourg
20:00  Ligue 2 AJ Auxerre vs Lens
01:00  First Division A Lokeren vs Kortrijk
21:00  Premiership Hibernian vs Hamilton Academical
21:00  Premiership Motherwell vs Livingston
02:00  Euro U-17 Hungary U17 vs Serbia U17
18:00  Denmark Skovshoved IF vs BK Frem
19:00  Veikkausliiga PS Kemi vs FC Inter
22:15  Super League Panionios Athens vs Aris Thessaloniki FC
17:30  Super Lig Kayserispor vs Rizespor
18:00  1st Lig Umraniyespor vs Denizlispor
20:30  Premier League Newtown vs Barry Town United FC
21:00  Premiership Dungannon Swifts vs Warrenpoint Town
23:00  National Division FC Etzella Ettelbruck vs FC Differdange 03
18:00  Premier League Krylya Sovetov Samara vs FC Dinamo Moscow
20:30  Premier League FC Rostov vs FC Orenburg
22:00  1st Division FC Baltika Kaliningrad vs FC Nizhny Novgorod
00:00  1st Division PFC Sochi vs FC Luch
02:00  2nd Division west Znamya Truda vs FC Murom
02:00  2nd Division center FC Torpedo Moscow vs FC Zorkij Krasnogorsk
20:00  1st Liga ŁKS Łódź vs Wigry Suwalki
20:00  1st League HNK Gorica vs Rijeka
23:00  Super Liga Rad Beograd vs Proleter
22:00  Super Liga Macva Sabac vs Backa Backa Palanka
00:30  OTP BANK Liga Ferencvaros vs Debrecen
01:00  Liga I Astra Giurgiu vs CFR Cluj
18:00  Premier FK Slutsk vs FK Vitebsk
20:00  Premier Dnepr Mogilev vs Dinamo Brest
19:00  National Division FC Milsami Orhei vs CS Petrocub
19:00  National Division FC Sfintul Gheorghe vs Zimbru
19:00  National Division FC Zaria vs Dinamo-Auto
20:30  Premijer Liga FK Mladost Doboj Kakanj vs FK Sarajevo
20:30  Premijer Liga FK Radnik Bijeljina vs FK Tuzla City
20:30  Premijer Liga FK Sloboda Tuzla vs FK Zvijezda 09
20:00  Prva Liga KF Shkendija vs FK Renova
19:30  Telekom 1st CFL Mornar vs Buducnost Podgorica
19:30  Telekom 1st CFL OFK Titograd vs FK Iskra
19:30  Telekom 1st CFL Zeta vs Rudar Pljevlja
21:00  Primera Division Huracan vs Argentinos Juniors
23:15  Primera Division Aldosivi vs San Martin de Tucuman
01:30  Primera Division Gimnasia LP vs Godoy Cruz
07:00  Federal A zone 1 CA Alvarado vs Ferro Carril Oeste General Pico
07:30  Federal A zone 1 Club Cipolletti vs Sansinena BB
03:00  Federal A zone 1 Villa Mitre vs Deportivo Madryn
02:30  Federal A zone 2 Defensores de Belgrano de Villa Ramallo vs Atletico Parana
02:00  Federal A zone 2 Sportivo Las Parejas vs Gimnasia y Esgrima de Concepcion
04:00  Federal A zone 2 Union de Sunchales vs Juventud Unida Gualeguaychu
07:15  Federal A zone 3 Estudiantes de Rio Cuarto vs Deportivo Maipu
02:00  Federal A zone 3 Huracan Las Heras vs Desamparados
07:15  Federal A zone 3 Sportivo Belgrano vs Racing de Cordoba
03:00  Federal A zone 4 CA Chaco For Ever vs Sarmiento de Resistencia
07:00  Serie B Coritiba vs Juventude
02:30  Serie B Atletico GO vs Vila Nova
04:30  Serie B Ponte Preta vs CRB
22:00  Primera División Deportes Temuco vs O’Higgins
06:00  Primera División Audax Italiano vs Union La Calera
07:00  Liga MX Santos vs Atlas
06:30  Major League Soccer Philadelphia Union vs Minnesota United
02:00  Liga Nacional Real De Minas vs CD Platense
12:00  J. League 2 Avispa Fukuoka vs Fagiano Okayama FC
21:00  Erovnuli Liga Samtredia vs Lokomotivi Tbilisi
18:00  Premier League Ordabasy Shymkent vs Kairat Almaty
18:00  Premier League Tobol Kostanay vs Irtysh Pavlodar
23:00  Premier League Kaizer Chiefs vs Polokwane City
21:00  Ligue I Club Africain vs Stade Tunisien
21:00  Ligue I JS Kairouanaise vs Stade Gabesien
02:00  Ligue I Stade Gabesien vs Etoile Metlaoui
02:00  Primera División Metropolitanos FC vs Estudiantes de Caracas
02:00  FA Cup Hungerford Town vs Wealdstone
01:30  Primera B Nacional Temperley vs Gimnasia Jujuy
01:30  Primera B Nacional Quilmes AC vs Gimnasia Y Esgrima Mendoza
16:00  Cup Home United FC vs Balestier Khalsa FC
21:45  Pro League Naft Masjed Soleyman FC vs Esteghlal