Soi Kèo Tài Xỉu ngon ăn nhất ngày 07/12/2018

(SoikeoPlus.com) – Trong một loạt các trận đấu đáng chú ý diễn ra vào tối đêm nay và rạng sáng ngày mai, có các trận có Tài Xỉu ngon ăn nhất được nhiều chuyên gia nước ngoài (không phải nhận định của soikeoplus.com) soi kèo chọn ra dưới đây. Ngoài ra chúng tôi cũng bonus thêm cho người chơi tài xỉu các trận đấu có hiệu suất thắng kèo tương đối cao trong ngày.

Werder Bremen vs Dusseldorf (2h30)

Pick: Over 2.5 (Đặt cược tốt nhất tại đây)

PSV vs Excelsior (2h45)

Pick: Over 2.5 (Đặt cược tốt nhất tại đây)

Mariupol vs Shakhtar Donetsk (22h)

Pick: Over 2.5 (Đặt cược tốt nhất tại đây)

Over 2.5 ngon ăn hôm nay

02:30  Serie A Juventus vs Inter 85.00%
02:30  Bundesliga Werder Bremen vs Fortuna Düsseldorf 80.00%
01:00  Regionalliga West SC Verl vs SV Rodinghausen 70.00%
00:30  Eredivisie Fortuna Sittard vs AZ Alkmaar 75.00%
02:45  Eredivisie PSV Eindhoven vs Excelsior 80.00%
02:00  Eerste Divisie FC Eindhoven vs Jong FC Utrecht 70.00%
02:00  Eerste Divisie FC Volendam vs FC Twente 65.00%
02:00  Eerste Divisie Roda JC Kerkrade vs FC Dordrecht 65.00%
02:30  First Division A Waasland-Beveren vs Club Brugge 70.00%
02:00  Challenge League Aarau vs FC Vaduz 80.00%
00:00  1st League FK Dukla Prague vs Pribram 55.00%
02:30  Ekstraklasa Lech Poznan vs WKS Slask Wroclaw 60.00%
22:45  Prva Liga Rudar Velenje vs Maribor 90.00%
07:30  Primera Division Nacional Potosi vs San Jose 75.00%
09:45  Liga MX Pumas vs CF America 65.00%

Under 2.5 ngon ăn hôm nay

01:00  Regionalliga N. Budissa Bautzen vs Bischofswerdaer FV 1908
01:00  Regionalliga N. FSV Wacker 90 Nordhausen vs FC Oberlausitz Neugersdorf
01:00  Regionalliga Südwest SV 07 Elversberg vs FC 08 Homburg-Saar
03:30  Primeira Liga FC Porto vs Portimonense
00:00  Ekstraklasa KGHM Zaglebie Lubin vs Piast Gliwice
20:00  Leumit League Hapoel Bnei Lod Rakevet FC vs Beitar Tel Aviv Ramla FC
20:00  Leumit League Maccabi Achi Nazareth FC vs Hapoel Kfar Saba FC
15:30  I-League North Eastern Re Organising Cultural Association vs Indian Arrows
20:30  Pro League Padideh Khorasan FC vs Machine Sazi FC
22:20  Premier League Al Wehda vs Al Taawon
13:20  W-League Western Sydney Wanderers FC vs Canberra United FC
22:00  Botola Pro FUS Rabat vs RCA Raja Casablanca Athletic