Soi Kèo Tài Xỉu ngon ăn nhất ngày 08/12/2017

(SoikeoPlus.com) – Trong một loạt các trận đấu đáng chú ý diễn ra vào tối đêm nay và rạng sáng ngày mai, có các trận có Tài Xỉu ngon ăn nhất được nhiều chuyên gia soi kèo chọn ra dưới đây. Ngoài ra chúng tôi cũng bonus thêm cho người chơi tài xỉu các trận đấu có hiệu suất thắng kèo tương đối cao trong ngày.

Bordeaux vs Strasbourg (2h45)

Pick: Over 2.5 (Đặt cược tốt nhất tại đây)

Alaves vs Las Palmas (3h)

Pick: Over 2.5 (Đặt cược tốt nhất tại đây)

Ural vs Arsenal Tula (21h30)

Pick: Under 2.5 (Đặt cược tốt nhất tại đây)

CƯỢC TO THẮNG ĐẬM Nhận Ngay Lì Xì 100 USDClick Tham GiaNhận ngay 1 triệu VNĐ Cược ThửXem Chi Tiết Xem thêm: Dự Đoán Của Chuyên Gia Nước Ngoài Siêu Khuyến Mãi Bet Miễn Phí Rút Tiền Thật - Cách Nhận Thưởng

Thưởng Chào Mừng 3 Triệu Đồng - Chỉ 3s Đăng Ký

Over 2.5 ngon ăn hôm nay

03:00  La Liga Alaves vs Las Palmas 75.00%
18:30  Spain Atletico Madrid B vs Guijuelo 70.00%
01:00  3rd Liga Magdeburg vs Sportfreunde Lotte 65.00%
02:00  Ligue 2 Valenciennes vs Quevilly 60.00%
02:00  National Avranches vs Concarneau 60.00%
02:00  Jupiler League FC Dordrecht vs MVV Maastricht 90.00%
02:00  Jupiler League Fortuna Sittard vs RKC Waalwijk 70.00%
02:00  Jupiler League Telstar vs FC Emmen 100.00%
02:00  Friendlies Tonga vs New Caledonia 75.00%
00:00  Ekstraklasa Sandecja Nowy Sacz vs Jagiellonia Bialystok 65.00%
07:15  Federal A zone 3 Gimnasia y Esgrima de Concepcion vs CD Libertad 85.00%
21:45  Premier League Al Shabab vs Al-Faisaly 55.00%

Under 2.5 ngon ăn hôm nay

22:00  Premier League Shabail vs Qarabag FK
23:00  Super Liga Vozdovac vs FK Spartak Subotica
06:05  Primera B Nacional Quilmes vs Juventud Unida Gualeguaychu
02:30  Serie B Spezia vs Foggia
03:00  LaLiga Barcelona B vs Sporting Gijon
02:00  Ligue 2 Paris FC vs Lens
02:00  National Creteil vs Lyon la Duchere
02:00  National Laval vs AS Beziers
02:00  Jupiler League FC Volendam vs Jong FC Utrecht
02:30  First Division A Waasland-Beveren vs Standard Liege
22:30  First Professional Lea Septemvri Sofia vs Cherno More Varna
19:00  Premijer Liga GOSK Gabela vs Sloboda Tuzla
03:00  Primera Division Temperley vs Tigre
05:15  Primera Division Patronato de Parana vs Olimpo
07:30  Primera Division Bolivar vs The Strongest
07:45  Primera A America de Cali vs Millonarios
21:30  Indian Super League Northeast United FC vs Bengaluru FC
22:00  Ligue 1 MC Oran vs JS Saoura
23:00  Ligue 1 CS Constantine vs USM Blida
23:00  Ligue 1 USM Alger vs JS Kabylie
01:00  Premier League Maritzburg United vs Baroka FC
08:30  Primera Division CD FAS vs Alianza FC