Soi Kèo Tài Xỉu ngon ăn nhất ngày 09/06/2018

(SoikeoPlus.com) – Trong một loạt các trận đấu đáng chú ý diễn ra vào tối đêm nay và rạng sáng ngày mai, có các trận có Tài Xỉu ngon ăn nhất được nhiều chuyên gia soi kèo chọn ra dưới đây. Ngoài ra chúng tôi cũng bonus thêm cho người chơi tài xỉu các trận đấu có hiệu suất thắng kèo tương đối cao trong ngày.

Shamrock Rovers vs Bray (1h)

Pick: Over 2.5 (Đặt cược tốt nhất tại đây)

Pháp vs Mỹ (2h)

Pick: Over 2.5 (Đặt cược tốt nhất tại đây)

Tây Ban Nha vs Tunisia (1h45)

Pick: Over 2.5 (Đặt cược tốt nhất tại đây)

CƯỢC TO THẮNG ĐẬM Nhận Ngay Lì Xì 100 USDClick Tham GiaNhận ngay 1 triệu VNĐ Cược ThửXem Chi Tiết Xem thêm: Dự Đoán Của Chuyên Gia Nước Ngoài Siêu Khuyến Mãi Bet Miễn Phí Rút Tiền Thật - Cách Nhận Thưởng

Thưởng Chào Mừng 3 Triệu Đồng- Chỉ 3s Đăng Ký

Over 2.5 ngon ăn hôm nay

19:00  2nd Division Kjellerup vs Avarta 85.00%
19:00  2nd Division HIK vs B 93 60.00%
19:00  2nd Division IF Lyseng vs Broenshoej 80.00%
23:00  Eliteserien Kristiansund BK vs Molde 70.00%
21:00  Superettan IK Brage vs Varbergs BoIS FC 70.00%
23:00  Superettan AFC Eskilstuna vs Landskrona BoIS 55.00%
21:00  Ykkonen AC Oulu vs FF Jaro 65.00%
02:00  1st League RS Drina Zvornik vs Slavija Sarajevo 55.00%
02:00  Serie A Atletico PR vs Sao Paulo 65.00%
04:30  Cup Rangers vs Huachipato 65.00%
03:30  Division Profesional General Diaz vs Libertad 60.00%
23:30  Major League Soccer New York City FC vs Atlanta United 70.00%
04:00  Major League Soccer Columbus Crew vs New York Red Bulls 70.00%
06:00  United Soccer League Richmond Kickers vs Charleston Battery 60.00%
19:30  Sg. Premier League Hougang United FC vs Tampines Rovers FC 70.00%
17:00  K-League 2 Ansan Greeners vs Gwangju FC 55.00%
17:45  Premier League Port FC vs Muang Thong United 75.00%

Under 2.5 ngon ăn hôm nay

21:00  Segunda B Mirandes vs Extremadura
23:00  Friendlies Estonia vs Morocco
19:00  2nd Division Middelfart G og BK vs FC Sydvest 05
21:00  Ykkonen KPV vs Klubi 04
01:45  Airtricity League Sligo Rovers vs Cork City
23:00  National Division Speranta vs Zimbru
02:00  1st League RS Rudar Prijedor vs FK Podrinje
02:00  1st League RS FK Napredak Donji Sepak vs Sloboda Mrkonjic Grad
05:00  Serie A Chapecoense AF vs Cruzeiro
02:30  Serie B Guarani vs Vila Nova
02:30  Serie B Sampaio Correa vs Oeste FC
17:00  K-League 2 Asan Mugunghwa vs Seoul E-Land FC
20:00  Premier League Nakhon Ratchasima FC vs Suphanburi FC
19:00  V-League Saigon FC vs Song Lam Nghe An
20:30  GO-JEK Liga 1 Bali United Pusam vs Persipura Jayapura