Soi Kèo Tài Xỉu ngon ăn nhất ngày 09/09/2018

(SoikeoPlus.com) – Trong một loạt các trận đấu đáng chú ý diễn ra vào tối đêm nay và rạng sáng ngày mai, có các trận có Tài Xỉu ngon ăn nhất được nhiều chuyên gia nước ngoài (không phải nhận định của soikeoplus.com) soi kèo chọn ra dưới đây. Ngoài ra chúng tôi cũng bonus thêm cho người chơi tài xỉu các trận đấu có hiệu suất thắng kèo tương đối cao trong ngày.

Germany vs Peru (1h45)

Pick: Over 2.5 (Đặt cược tốt nhất tại đây)

Liberia vs D.R. Congo (23h30)

Pick: Under 2.5 (Đặt cược tốt nhất tại đây)

Oxford Utd vs Coventry (18h)

Pick: Under 2.5 (Đặt cược tốt nhất tại đây)

CƯỢC TO THẮNG ĐẬM Nhận Ngay Lì Xì 100 USDClick Tham GiaNhận ngay 1 triệu VNĐ Cược ThửXem Chi Tiết Xem thêm: Dự Đoán Của Chuyên Gia Nước Ngoài Siêu Khuyến Mãi Bet Miễn Phí Rút Tiền Thật - Cách Nhận Thưởng

Thưởng Chào Mừng 3 Triệu Đồng - Chỉ 3s Đăng Ký

Over 2.5 Ngon Ăn Hôm Nay

01:00  First Division B 1st Roeselare vs KFCO Beerschot-Wilrijk 55.00%
20:45  1st Division Fredericia vs Nykoebing FC 60.00%
20:45  1st Division FC Roskilde vs Lyngby 65.00%
03:30  Primera División Boston River vs Danubio 65.00%
03:30  Primera División Liverpool FC vs Rampla Juniors 70.00%
03:30  Primera División River Plate vs Nacional 55.00%
09:30  United Soccer League San Antonio FC vs Phoenix Rising FC 75.00%
06:00  United Soccer League Portland Timbers II vs Tulsa Roughnecks FC 80.00%
10:30  Primera División Deportiva San Carlos vs Santos de Guapiles 75.00%
04:00  Liga Nacional CD Motagua vs Juticalpa 60.00%
18:00  J. League 2 Fagiano Okayama FC vs JEF United Chiba 65.00%
21:00  Premier League Suphanburi FC vs Sukhothai FC 65.00%
19:00  V-League Da Nang vs Can Tho 95.00%
21:00  V-League Ha Noi TT vs Song Lam Nghe An 100.00%
04:00  Federal A zone 1 Villa Mitre vs Club Cipolletti 55.00%

Under 2.5 Ngon Ăn Hôm Nay

08:10  Copa Argentina Sarmiento de Resistencia vs Union
01:00  LaLiga Extremadura vs Granada
04:00  Spain Fuenlabrada vs RC Deportivo Fabril
01:00  Africa Cup of Nations Liberia vs DR Congo
22:30  Africa Cup of Nations Rwanda vs Ivory Coast
00:00  Africa Cup of Nations Angola vs Botswana
03:45  Friendlies Germany vs Peru
22:00  Superettan Norrby vs IK Frej Taeby
09:00  Serie A Flamengo vs Chapecoense AF
04:00  Serie A Fluminense vs Botafogo RJ
04:00  Serie A Internacional vs Gremio
04:00  Serie A Palmeiras vs Corinthians
07:00  Serie A Vitoria vs Vasco da Gama
09:00  Serie B Vila Nova vs Coritiba
08:00  Serie A Emelec vs Barcelona SC
09:00  Liga Nacional CSD Comunicaciones vs Antigua Guatemala
02:00  Liga Nacional Sanarate vs CSD Municipal
18:00  K-League 2 FC Anyang vs Bucheon FC 1995
19:00  K-League 2 Ansan Greeners vs Gwangju FC
22:00  UEFA Nations League Ukraine vs Slovakia
01:00  UEFA Nations League Denmark vs Wales
01:00  UEFA Nations League FYR Macedonia vs Armenia
04:00  Club Friendlies Alanyaspor vs Antalyaspor
04:00  Federal A zone 1 Ferro Carril Oeste General Pico vs Sansinena BB
04:30  Federal A zone 3 San Lorenzo de Alem vs Desamparados
05:00  Federal A zone 3 Sportivo Estudiantes vs Sportivo Belgrano
04:30  Federal A zone 4 Juventud Antoniana vs Altos Hornos Zapla
04:00  Club Friendlies Rizespor vs Giresunspor