Soi Kèo Tài Xỉu ngon ăn nhất ngày 09/11/2018

(SoikeoPlus.com) – Trong một loạt các trận đấu đáng chú ý diễn ra vào tối đêm nay và rạng sáng ngày mai, có các trận có Tài Xỉu ngon ăn nhất được nhiều chuyên gia nước ngoài (không phải nhận định của soikeoplus.com) soi kèo chọn ra dưới đây. Ngoài ra chúng tôi cũng bonus thêm cho người chơi tài xỉu các trận đấu có hiệu suất thắng kèo tương đối cao trong ngày.

Arsenal Tula vs Anzi Makhackala (23h30)

Pick: Under 2.5 (Đặt cược tốt nhất tại đây)

Maritzburg Utd vs Highlands (1h)

Pick: Under 2.5 (Đặt cược tốt nhất tại đây)

Levante vs Real Sociedad (3h)

Pick: Under 2.5 (Đặt cược tốt nhất tại đây)

CƯỢC TO THẮNG ĐẬM Nhận Ngay Lì Xì 100 USDClick Tham GiaNhận ngay 1 triệu VNĐ Cược ThửXem Chi Tiết Xem thêm: Dự Đoán Của Chuyên Gia Nước Ngoài Siêu Khuyến Mãi Tại FUN88: Cách Nhận Thưởng

Over 2.5 ngon ăn hôm nay

02:45 Ligue 1LillevsStrasbourg60.00%
02:00 Eerste DivisieJong AjaxvsNEC Nijmegen85.00%
02:00 Eerste DivisieGo Ahead EaglesvsFC Dordrecht60.00%
02:00 Eerste DivisieSparta RotterdamvsJong FC Utrecht75.00%
02:30 First Division B 1stKV MechelenvsUnion St.-Gilloise60.00%
01:10 Erste LigaAmstettenvsFC Juniors OO70.00%
23:00 1st LigAdanasporvsGazisehir Gaziantep FK65.00%
00:00 EkstraklasaGornik ZabrzevsWKS Slask Wroclaw65.00%
15:30 GO-JEK Liga 1Persib BandungvsPSMS70.00%

Under 2.5 ngon ăn hôm nay

00:00 Super LigaProletervsRadnicki Nis
02:00 Ligue 2FC LorientvsParis FC
02:00 Ligue 2Gazelec AjacciovsTroyes
02:00 Ligue 2GrenoblevsAC Ajaccio
02:00 NationalRodezvsQuevilly
02:00 NationalAvranchesvsCholet
02:30 First Division B 1stTubizevsWesterlo
02:00 Primeira LigaMoreirensevsPortimonense
00:00 2nd leagueFC Vysocina JihlavavsFK Usti Nad Labem
22:00 PremierFK GorodeyavsDinamo Brest
20:00 Leumit LeagueHapoel Marmorek FCvsHapoel Nazareth Illit FC
20:00 Leumit LeagueMaccabi Achi Nazareth FCvsHapoel Ironi Akko
20:00 Leumit LeagueSektzia Nes Tziona FCvsHapoel Rishon Lezion FC
05:00 Primera DivisionTalleresvsAldosivi
04:15 Serie BVila NovavsFigueirense
07:45 Group BJamaica U20vsAruba U20
09:05 Primera DivisiónGreciavsDeportivo Saprissa
19:00 AsiaSingaporevsIndonesia
21:00 Indian Super LeagueNortheast United FCvsMumbai City FC
18:30 Pro LeagueFC Nassaji MazandaranvsEsteghlal Khuzestan FC
01:00 Botola ProHassania Union Sport AgadirvsOlympic Club de Safi