Soi Kèo Tài Xỉu ngon ăn nhất ngày 09/12/2017

(SoikeoPlus.com) – Trong một loạt các trận đấu đáng chú ý diễn ra vào tối đêm nay và rạng sáng ngày mai, có các trận có Tài Xỉu ngon ăn nhất được nhiều chuyên gia soi kèo chọn ra dưới đây. Ngoài ra chúng tôi cũng bonus thêm cho người chơi tài xỉu các trận đấu có hiệu suất thắng kèo tương đối cao trong ngày.

Dortmund vs Werder Bremen (21h30)

Pick: Under 3.5 (Đặt cược tốt nhất tại đây)

Rubin Kazan vs SKA Khabarovsk (20h30)

Pick: Under 2.5 (Đặt cược tốt nhất tại đây)

Real Madrid vs Sevilla (22h15)

Pick: Over 3.5 (Đặt cược tốt nhất tại đây)

CƯỢC TO THẮNG ĐẬM Nhận Ngay Lì Xì 100 USDClick Tham GiaNhận ngay 1 triệu VNĐ Cược ThửXem Chi Tiết Xem thêm: Dự Đoán Của Chuyên Gia Nước Ngoài Siêu Khuyến Mãi Bet Miễn Phí Rút Tiền Thật - Cách Nhận Thưởng

Thưởng Chào Mừng 3 Triệu Đồng - Chỉ 3s Đăng Ký

Over 2.5 ngon ăn hôm nay

21:00  National Division FC Rodange 91 vs FC Progres Niedercorn 70.00%
19:30  Premier League West Ham United vs Chelsea 60.00%
22:00  Championship Burton Albion vs Preston North End 55.00%
22:00  Championship Queens Park Rangers vs Leeds United 70.00%
22:00  League 1 Bradford City vs Rochdale 60.00%
22:00  League 1 Charlton Athletic vs Portsmouth 60.00%
22:00  League 1 Wigan Athletic vs Fleetwood Town 65.00%
22:00  League 2 Cheltenham Town vs Crewe Alexandra 65.00%
22:00  League 2 Chesterfield vs Barnet 55.00%
22:00  League 2 Crawley Town vs Mansfield Town 55.00%
22:00  National League Eastleigh vs Bromley 55.00%
00:00  Serie A Cagliari vs Sampdoria 80.00%
22:15  La Liga Real Madrid vs Sevilla 80.00%
21:30  Bundesliga Eintracht Frankfurt vs Bayern Munich 75.00%
21:30  Bundesliga Hamburger SV vs Wolfsburg 65.00%
00:30  Bundesliga Borussia Moenchengladbach vs Schalke 04 60.00%
19:00  2nd Bundesliga Greuther Fuerth vs FC Heidenheim 80.00%
20:00  3rd Liga Osnabrueck vs Unterhaching 75.00%
21:00  Regionalliga Nord SSV Jeddeloh vs Hamburger SV II 65.00%
20:00  Regionalliga Südwest Mainz 05 II vs Koblenz 65.00%
20:00  Regionalliga Südwest Stuttgarter Kickers vs Eintracht Stadtallendorf 70.00%
20:00  Regionalliga Südwest TSV Steinbach vs Hoffenheim II 55.00%
02:00  Ligue 1 Metz vs Rennes 60.00%
18:15  Segunda Liga Famalicao vs Santa Clara 60.00%
00:30  Bundesliga LASK vs Admira Moedling 60.00%
01:00  Super League Sion vs Thun 70.00%
00:30  Super League Panetolikos vs Olympiacos 60.00%
20:00  Football League OFI Crete vs Panachaiki 75.00%
20:30  Super Lig Antalyaspor vs Genclerbirligi 75.00%
21:00  Premier League Newtown vs Cardiff Met University 60.00%
22:00  Premiership Warrenpoint Town vs Crusaders 65.00%
21:00  Fortuna League Trencin vs Zilina 65.00%
21:30  Ekstraklasa Slask Wroclaw vs Piast Gliwice 70.00%
19:00  1st SNL Ankaran Hrvatini vs ND Triglav 55.00%
21:30  OTP BANK Liga Balmazujvaros vs Mezokovesd SE 75.00%
21:30  OTP BANK Liga Haladas vs Videoton FC 90.00%
22:00  OTP BANK Liga Diosgyori VTK vs Debrecen 75.00%
19:00  Premijer Liga FK Mladost Doboj Kakanj vs FK Krupa 55.00%
07:30  Serie A LDU de Quito vs Clan Juvenil 80.00%
03:00  Serie A Independiente del Valle vs Universidad Catolica 80.00%
22:00  National League N. FC United of Manchester vs Brackley Town 75.00%
22:00  National League N. Stockport vs Spennymoor Town FC 75.00%
22:00  National League S. Bath City vs Bognor Regis Town 65.00%
22:00  National League S. Concord Rangers vs Wealdstone 60.00%
03:00  Serie A El Nacional vs Emelec 70.00%

Under 2.5 ngon ăn hôm nay

22:00  Premier League Swansea City vs West Bromwich Albion
22:00  Championship Fulham vs Birmingham City
22:00  Championship Middlesbrough vs Ipswich Town
22:00  League 2 Newport County vs Carlisle United
22:00  League 2 Stevenage vs Wycombe Wanderers
22:00  League 2 Yeovil Town vs Lincoln City
22:00  National League Leyton Orient vs Sutton United
21:00  Serie B Ascoli Picchio FC 1898 vs Entella
22:00  LaLiga Albacete vs Valladolid
00:00  LaLiga Alcorcon vs Huesca
00:00  Spain Racing de Ferrol vs Real Madrid Castilla
21:45  Spain Granada B vs CD El Ejido 2012
20:00  3rd Liga Paderborn vs Fortuna Koeln
19:30  Regionalliga Nord SC Weiche Flensburg vs FC Hansa Lueneburg
20:00  Regionalliga West RW Essen vs KFC Uerdingen
20:00  Regionalliga West Wattenscheid vs Borussia Dortmund II
02:00  Ligue 1 Toulouse vs Caen
00:00  First Division A Oostende vs KV Mechelen
02:00  First Division A Genk vs Eupen
02:00  First Division A Royal Antwerp vs Royal Excel Mouscron
01:15  Primeira Liga Benfica vs Estoril
03:30  Primeira Liga Boavista vs Sporting CP
22:00  Segunda Liga Real SC vs Academica
22:00  Premiership Hamilton Academical vs St.Johnstone
22:00  League 1 Albion Rovers vs Arbroath
22:00  League 2 Elgin City vs Edinburgh City
22:00  League 2 Stenhousemuir vs Annan Athletic
18:00  Super Lig Yeni Malatyaspor vs Goztepe
22:00  Premiership Ards vs Ballymena United
22:00  Premiership Carrick Rangers vs Linfield
20:00  Fortuna League Spartak Trnava vs Tatran Presov
20:00  Fortuna League Zeleziarne Podbrezova vs Nitra
18:00  Premier League Dinamo Moscow vs Anzhi Makhachkala
19:00  Premier League Veres Rivne vs Karpaty
19:00  Super Liga FK Zemun vs FK Radnik Surdulica
21:00  Super Liga Mladost Lucani vs Backa Backa Palanka
19:00  Super Liga Rad Beograd vs Macva Sabac
20:00  First Professional Lea Botev Plovdiv vs Etar
19:00  Premijer Liga Celik Zenica vs Zrinjski Mostar
19:00  Telekom 1st CFL Decic Tuzi vs Zeta
19:00  Telekom 1st CFL Grbalj Radanovici vs Petrovac
21:00  Ligat HaAl FC Ashdod vs Hapoel Haifa
23:15  Ligat HaAl Maccabi Haifa vs Hapoel Ashkelon
03:00  Primera Division Banfield vs Argentinos Juniors
03:00  Primera B Nacional Aldosivi vs Independiente Rivadavia
03:00  Primera B Nacional All Boys vs Ferro Carril Oeste
03:00  Primera B Nacional Club Atletico Mitre vs Brown de Adrogue
03:00  Primera B Nacional Sarmiento vs Instituto
05:15  Copa Argentina River Plate vs Atletico Tucuman
06:00  Serie A Guayaquil City vs Deportivo Cuenca
04:00  Major League Soccer Toronto FC vs Seattle Sounders FC
21:00  Ligue 1 US Biskra vs USM Bel Abbes
22:00  Ligue 1 CR Belouizdad vs NA Hussein Dey
00:00  Botola Pro Olympic Club de Safi vs Chabab Atlas Khenifra
20:30  Premier League Polokwane City vs Bidvest Wits
23:00  Premier League Platinum Stars vs Kaizer Chiefs
22:00  National League N. North Ferriby United vs Curzon
22:00  National League S. Whitehawk vs Hemel Hempstead
20:30  Italy Sudtirol vs Ravenna
22:30  Italy Fermana vs Renate
22:30  Italy Teramo vs Alma Juventus Fano
21:45  Spain Pena Sport vs Logrones
00:00  Spain Las Palmas B vs Recreativo Huelva
19:30  1st Lig Gazisehir Gaziantep FK vs Ankaragucu
04:00  Liga Nacional Antigua Guatemala vs Coban Imperial
18:00  Africa Rwanda vs Tanzania
03:00  Serie A Delfin vs Fuerza Amarilla SC