Soi Kèo Tài Xỉu ngon ăn nhất ngày 09/12/2018

(SoikeoPlus.com) – Trong một loạt các trận đấu đáng chú ý diễn ra vào tối đêm nay và rạng sáng ngày mai, có các trận có Tài Xỉu ngon ăn nhất được nhiều chuyên gia nước ngoài (không phải nhận định của soikeoplus.com) soi kèo chọn ra dưới đây. Ngoài ra chúng tôi cũng bonus thêm cho người chơi tài xỉu các trận đấu có hiệu suất thắng kèo tương đối cao trong ngày.

AC Milan vs Torino (2h30)

Pick: Over 2.5 (Đặt cược tốt nhất tại đây)

Emmen vs Feyenoord (20h30)

Pick: Over 2.5 (Đặt cược tốt nhất tại đây)

Huesca vs Real Madrid (22h15)

Pick: Over 2.5 (Đặt cược tốt nhất tại đây)

CƯỢC TO THẮNG ĐẬM Nhận Ngay Lì Xì 100 USDClick Tham GiaNhận ngay 1 triệu VNĐ Cược ThửXem Chi Tiết Xem thêm: Dự Đoán Của Chuyên Gia Nước Ngoài Siêu Khuyến Mãi Bet Miễn Phí Rút Tiền Thật - Cách Nhận Thưởng

Thưởng Chào Mừng 3 Triệu Đồng- Chỉ 3s Đăng Ký

Over 2.5 ngon ăn hôm nay

21:00  Serie A Empoli vs Bologna 75.00%
02:30  Serie A Milan vs Torino 60.00%
20:30  Italy Rieti vs Paganese 60.00%
22:00  LaLiga Cadiz vs Rayo Majadahonda 55.00%
18:00  Spain Valencia CF Mestalla vs CD Atletico Baleares 65.00%
22:00  Superliga FC Koebenhavn vs Esbjerg FB 65.00%
22:00  Super League Lugano vs Sion 75.00%
00:00  Super League Atromitos vs Aris Thessaloniki 60.00%
01:00  Liga I FC FCSB vs FC Viitorul Constanta 55.00%
04:00  Division Profesional Sol de America vs General Diaz 65.00%
08:00  Major League Soccer Atlanta United Fc vs Portland Timbers 70.00%
20:00  Premier League Sabah vs Keshla FK 60.00%
18:30  GO-JEK Liga 1 Madura United vs Persela Lamongan 65.00%
09:00  Premiership Hawkes Bay United vs Southern United 55.00%
10:00  Premiership Canterbury United vs Waitakere United 60.00%
00:00  Premier League Al Ahly vs El Geish 65.00%

Under 2.5 ngon ăn hôm nay

21:00  Serie B Livorno vs Foggia
21:00  Serie B Cremonese vs Cittadella
20:30  Italy SS Sambenedettese Calcio vs Sudtirol
22:30  Italy AS Bisceglie vs Catania
02:30  Italy Sicula Leonzio vs Reggina
00:30  La Liga Real Sociedad vs Real Valladolid
18:00  LaLiga Alcorcon vs Reus
02:00  LaLiga Lugo vs Las Palmas
18:00  Spain Sadcf Internacional De Madrid Dsl vs Ponferradina
17:30  Spain Real Valladolid B vs CF Burgos
23:00  Spain Las Palmas B vs Rapido de Bouzas
23:00  Spain Barakaldo CF vs Gimnastica Torrelavega
23:00  Spain CD Izarra vs SD Gernika Club
18:00  Spain CD Alcoyano vs SD Ejea
23:00  Spain CD Ebro vs UE Olot
23:00  Spain CF Badalona vs Barcelona B
18:00  Spain Granada CF B vs CF Talavera de La Reina
18:00  Spain Atletico Malagueno vs CD Badajoz
21:00  Ligue 1 Strasbourg vs Caen
21:00  Cup Challans vs Niort
02:00  First Division A Gent vs Eupen
18:15  Segunda Liga Penafiel vs Vitoria de Guimaraes B
22:00  Segunda Liga Braga B vs Mafra
18:00  Superliga Vendsyssel FF vs Randers FC
23:00  Bundesliga Rapid Wien vs SK Sturm Graz
20:30  Super League Xanthi FC vs Olympiacos
20:00  Football League Panachaiki 1891 FC vs Apollon Pontou
22:00  1st Lig Gazisehir Gaziantep FK vs Balikesirspor
22:00  1st Lig Hatayspor vs Boluspor
22:00  1st Lig Umraniyespor vs Elazigspor
23:00  Premier League Zenit St. Petersburg vs FC Rubin Kazan
00:00  Super Liga FK Macva Sabac vs FK Radnik Surdulica
00:00  Super Liga Rad Beograd vs FK Partizan
00:00  Super Liga FK Zemun vs Mladost Lucani
00:00  Super Liga Backa Backa Palanka vs Vojvodina
05:20  Primera Division Argentinos Juniors vs Aldosivi
04:00  Federal A zone 1 CA Alvarado vs Sol de Mayo
04:00  Federal A zone 1 Deportivo Roca vs Sansinena BB
04:00  Federal A zone 1 Villa Mitre vs Independiente de Neuquen
04:00  Federal A zone 2 CASD Camioneros vs Douglas Haig
04:00  Federal A zone 2 Sportivo Las Parejas vs Juventud Unida Gualeguaychu
04:00  Federal A zone 3 Sportivo Estudiantes vs Huracan Las Heras
04:00  Federal A zone 4 Crucero del Norte vs San Martin de Formosa
07:00  Primera A Atletico Junior vs Independiente Medellin
04:00  Division Profesional Guarani vs Luqueno
05:00  Premier League Cavalier FC vs Reno FC
15:30  GO-JEK Liga 1 Bhayangkara FC vs Bali United Pusam
10:30  W-League Newcastle Jets vs Melbourne City FC
21:00  Botola Pro Ca Youssoufia Berrechid vs Ittihad Tanger
23:00  Botola Pro Rapide Club Oued Zem vs Hassania Union Sport Agadir
05:00  Liga Nacional CD Olimpia vs CD Motagua