Soi Kèo Tài Xỉu ngon ăn nhất ngày 10/06/2018

(SoikeoPlus.com) – Trong một loạt các trận đấu đáng chú ý diễn ra vào tối đêm nay và rạng sáng ngày mai, có các trận có Tài Xỉu ngon ăn nhất được nhiều chuyên gia soi kèo chọn ra dưới đây. Ngoài ra chúng tôi cũng bonus thêm cho người chơi tài xỉu các trận đấu có hiệu suất thắng kèo tương đối cao trong ngày.

Austria vs Brazil (21h)

Pick: Under 2.5 (Đặt cược tốt nhất tại đây)

Jerv vs Nest-Sotra (23h)

Pick: Over 2.5 (Đặt cược tốt nhất tại đây)

Reykjavik vs Hafnarfjordur (2h15)

Pick: Over 2.5 (Đặt cược tốt nhất tại đây)

CƯỢC TO THẮNG ĐẬM Nhận Ngay Lì Xì 100 USDClick Tham GiaNhận ngay 1 triệu VNĐ Cược ThửXem Chi Tiết Xem thêm: Dự Đoán Của Chuyên Gia Nước Ngoài Siêu Khuyến Mãi Bet Miễn Phí Rút Tiền Thật - Cách Nhận Thưởng

Thưởng Chào Mừng 3 Triệu Đồng- Chỉ 3s Đăng Ký

Over 2.5 ngon ăn hôm nay

02:00  Serie A Bahia vs Botafogo RJ 60.00%
02:30  Cup Cobresal vs Everton CD 65.00%
00:00  Serie A Tecnico Universitario vs CSD Macara 60.00%
04:00  Primera División Universitario de Deportes vs Ayacucho FC 80.00%
09:30  Major League Soccer San Jose Earthquakes vs Los Angeles FC 75.00%
12:00  J. League 2 Albirex Niigata vs Tokyo Verdy 65.00%
12:00  J. League 2 Kamatamare Sanuki vs FC Gifu 55.00%
19:30  Sg. Premier League Geylang International FC vs Brunei DPMM 65.00%
19:00  Premier League Air Force Central FC vs Ratchaburi FC 80.00%

Under 2.5 ngon ăn hôm nay

22:00  Professional Football Enyimba vs Katsina United
22:00  Professional Football Go Round vs Lobi Stars
22:00  Professional Football MFM FC vs El Kanemi Warriors
22:00  Professional Football Niger Tornadoes vs Wikki Tourist
22:00  Professional Football Yobe Desert Stars vs Akwa United
23:30  Segunda B Cartagena vs Celta Vigo B
21:00  Friendlies Austria vs Brazil
23:00  OBOS-ligaen Notodden vs Sandnes
23:00  National Division Dinamo-Auto vs FC Sheriff
23:00  National Division FC Sfintul Gheorghe vs FC Milsami Orhei
02:00  Serie A Ceara vs Palmeiras
02:00  Serie A Gremio vs America MG
05:00  Serie A Flamengo vs Parana Clube
05:00  Serie A Santos FC vs Internacional
04:30  Cup Cobreloa vs Universidad Catolica
05:00  Serie A Barcelona SC vs Aucas
23:15  Primera División Universidad San Martin vs Sport Huancayo
07:30  United Soccer League Rio Grande Valley FC vs Portland Timbers II
14:00  J. League 2 Omiya Ardija vs Yokohama FC
14:00  J. League 2 Tokushima Vortis vs Machida Zelvia
19:30  Sg. Premier League Young Lions vs Balestier Khalsa FC
02:00  Premier League SoNy Sugar vs Nakumatt
07:15  Primera A Atletico Nacional vs Tolima