Soi Kèo Tài Xỉu ngon ăn nhất ngày 10/11/2018

(SoikeoPlus.com) – Trong một loạt các trận đấu đáng chú ý diễn ra vào tối đêm nay và rạng sáng ngày mai, có các trận có Tài Xỉu ngon ăn nhất được nhiều chuyên gia nước ngoài (không phải nhận định của soikeoplus.com) soi kèo chọn ra dưới đây. Ngoài ra chúng tôi cũng bonus thêm cho người chơi tài xỉu các trận đấu có hiệu suất thắng kèo tương đối cao trong ngày.

Arsenal Tula vs Anzi Makhackala (23h)

Pick: Under 2.5 (Đặt cược tốt nhất tại đây)

Graafschap vs PSV (1h45)

Pick: Over 2.5 (Đặt cược tốt nhất tại đây)

Atl. Madrid vs Ath Bilbao (0h30)

Pick: Under 2.5 (Đặt cược tốt nhất tại đây)

Over 2.5 ngon ăn hôm nay

22:00  Premier League Leicester City vs Burnley 80.00%
22:00  Championship Reading vs Ipswich Town 65.00%
22:00  National League N. Curzon vs Bradford PA 55.00%
22:00  National League N. Nuneaton Borough FC vs Kidderminster Harriers 65.00%
02:30  Serie A Genoa vs Napoli 70.00%
22:30  Italy Virtus Francavilla vs Siracusa Calcio 65.00%
21:30  Bundesliga Hoffenheim vs Augsburg 80.00%
00:30  Bundesliga Borussia Dortmund vs FC Bayern München 75.00%
20:00  Regionalliga Bayern SV Heimstetten vs SpVgg Bayreuth 80.00%
20:00  Regionalliga Südwest 1. FSV Mainz 05 II vs SV Waldhof Mannheim 07 60.00%
20:00  Regionalliga Südwest SC Hessen Dreieich vs 1. FC Saarbrucken 70.00%
20:00  Regionalliga Südwest SV 07 Elversberg vs FK 03 Pirmasens 55.00%
20:00  Regionalliga Südwest VfR Wormatia 08 Worms vs VfB Stuttgart II 60.00%
02:00  First Division A Zulte-Waregem vs Lokeren 80.00%
02:30  First Division A Cercle Brugge vs Waasland-Beveren 65.00%
22:30  Primeira Liga Belenenses vs Boavista 55.00%
22:00  League 1 Arbroath vs Montrose 80.00%
22:00  League 2 Annan Athletic vs Cowdenbeath 65.00%
22:00  Superliga AC Horsens vs SonderjyskE 75.00%
18:00  Denmark Odder IGF vs Skive 75.00%
20:00  Denmark BK Frem vs Middelfart 60.00%
21:00  Denmark Bronshoj BK vs B 93 Copenhagen 70.00%
22:00  Superettan IK Brage vs Degerfors 65.00%
22:00  Superettan IK Frej Taeby vs IFK Vaernamo 80.00%
22:00  Superettan Oesters IF vs Halmstads BK 65.00%
20:30  Erste Liga Vorwaerts Steyr vs SK Austria Klagenfurt 55.00%
01:00  Super League Lugano vs Luzern 70.00%
22:15  Super League Larisa AEL vs PAS Giannina 60.00%
22:00  Premiership Glentoran vs Ballymena United 90.00%
23:00  National Division CS Fola Esch vs US Hostert 75.00%
00:00  National Division FC Differdange 03 vs RM Hamm Benfica 55.00%
00:00  National Division Racing FC Union Luxembourg vs AS Jeunesse Esch 75.00%
00:00  National Division Una Strassen vs US Rumelange 90.00%
00:00  National Division Union Titus Petange vs FC Progres Niedercorn 75.00%
19:00  1st Division Torpedo Armavir vs FC Chertanovo Moscow 65.00%
18:00  2nd Division west Leningradets vs FK Kolomna 60.00%
19:00  1st Liga ŁKS Łódź vs Chrobry Glogow 60.00%
19:00  2nd Liga Rozwoj Katowice vs Elana Torun 80.00%
20:30  OTP BANK Liga Diosgyori VTK vs Debrecen 70.00%
18:00  Premium liiga Nomme JK Kalju vs Trans Narva 70.00%
18:00  Premium liiga Paide Linnameeskond vs Tulevik Viljandi 85.00%
18:00  Premium liiga Tammeka vs Talinna Kalev 65.00%
18:00  National Division FC Zaria vs FC Sfintul Gheorghe 65.00%
23:00  Ligat HaAl Hapoel Haifa FC vs Bnei Yehuda Tel Aviv FC 55.00%
04:00  Serie A Atletico PR vs Cruzeiro 65.00%
04:30  Serie B Sampaio Correa vs Sao Bento 65.00%
04:15  Primera Division Aurora vs Sport Boys Warnes 70.00%
06:30  Primera Division Royal Pari vs Blooming 75.00%
12:00  J. League Vissel Kobe vs Sagan Tosu 55.00%
12:00  J. League 2 Oita Trinita vs Zweigen Kanazawa 60.00%
12:00  K-League 1 Suwon Bluewings vs Ulsan Hyundai 55.00%
13:30  GO-JEK Liga 1 Persipura Jayapura vs Bali United Pusam 55.00%
18:30  GO-JEK Liga 1 Persebaya Surabaya vs PSM Makassar 60.00%
23:00  Premier League El Entag El Harby vs El Zamalek 60.00%

Under 2.5 ngon ăn hôm nay

22:00  Premier League Huddersfield Town vs West Ham United
22:00  Championship Blackburn Rovers vs Rotherham United
22:00  Championship Bolton Wanderers vs Swansea City
22:00  Championship Queens Park Rangers vs Brentford
22:00  National League S. Hemel Hempstead vs Gloucester City
22:00  National League S. St.Albans vs Chippenham Town
21:00  Serie B Cremonese vs Livorno
22:15  La Liga Getafe vs Valencia CF
02:30  LaLiga Deportivo La Coruna vs Real Oviedo
01:30  Spain Real Madrid Castilla vs Burgos CF
01:00  Spain CD Izarra vs CD Tudelano
23:00  Spain Atletico Levante UD vs Cf Peralada
20:00  Regionalliga Bayern FC Memmingen vs VfR Garching
20:00  Regionalliga Bayern TSV 1860 Rosenheim vs SV Viktoria Aschaffenburg
20:00  Regionalliga Südwest FC-Astoria Walldorf vs TSG Balingen 1848
20:00  Regionalliga West 1. Fc Kaan-Marienborn vs Bonner SC
22:00  Segunda Liga Sporting Farense vs Vitoria de Guimaraes B
22:00  Championship Dunfermline Athletic vs Falkirk
22:00  Championship Partick Thistle vs Inverness CT
23:00  Bundesliga LASK vs Admira Wacker
17:30  Super Lig Konyaspor vs Ankaragucu
20:00  1st League Karvina vs AC Sparta Prague
23:00  1st League 1 FC Slovacko vs FC Slovan Liberec
20:30  Premier League Krylya Sovetov Samara vs Republican FC Akhmat Grozny
23:00  Premier League FC Rostov vs FC Dinamo Moscow
11:00  1st Division FC Luch vs FC Nizhny Novgorod
21:00  1st Division FC Fakel Voronezh vs FC Spartak-2 Moscow
18:00  2nd Division west FC Torpedo Vladimir vs Fc Chertanovo Moscow Ii
19:00  Super Liga FK Partizan vs FK Radnik Surdulica
19:00  Super Liga Macva Sabac vs FK Spartak Subotica
23:00  OTP BANK Liga MTK Budapest vs Puskas FC Academy
23:00  Liga I FC Viitorul Constanta vs Concordia Chiajna
20:00  Premier Gomel vs FC Minsk
22:00  Premier Neman Grodno vs Smolevichy
19:00  Virsliga Riga FC vs FK Spartaks
19:00  Virsliga Valmieras FK vs FK Jelgava
18:00  National Division Zimbru vs FC Sheriff
19:00  Prva Liga FK Rabotnicki Skopje vs KF Shkendija
19:00  Prva Liga FK Sileks vs Akademija Pandev
19:00  Telekom 1st CFL FK Lovcen vs Rudar Pljevlja
19:00  Telekom 1st CFL Mornar vs FK Iskra
19:00  Telekom 1st CFL Petrovac vs Buducnost Podgorica
05:10  Primera Division Colon vs Estudiantes
22:00  Primera B CA San Miguel vs Comunicaciones
22:00  Primera B Ca Defensores Unidos vs Club Atletico Atlanta
02:30  Serie B Avai FC vs Fortaleza
02:00  Serie B Criciuma vs CRB
02:00  Serie B Oeste FC vs Londrina EC
06:00  Serie B Guarani vs Paysandu
01:00  Primera División Sporting Cristal vs Binacional
04:00 Mexico U20 vs Aruba U20
01:00  Primera Division Alianza FC (Slv) vs CD Pasaquina
01:00  Primera Division Santa Tecla FC vs Municipal Limeno
12:00  J. League Cerezo Osaka vs Kawasaki Frontale
12:00  J. League FC Tokyo vs Jubilo Iwata
13:00  J. League 2 Kyoto Sanga FC vs JEF United Chiba
20:00  Erovnuli Liga Lokomotivi Tbilisi vs Saburtalo
19:00  Pro League Foolad Khuzestan FC vs Sepidrood Rasht SC
23:00  Ligue 1 ES Setif vs JS Saoura
20:30  Premier League Lamontville Golden Arrows FC vs Baroka FC
01:15  Premier League Bidvest Wits vs Bloemfontein Celtic
01:15  Premier League Free State Stars vs SuperSport United
07:45  Primera A Chico FC vs Atletico Huila
05:30  Primera A CD Once Caldas vs Alianza Petrolera
06:00  Primera A La Equidad vs America de Cali
21:00  National Le Mans FC vs Laval
07:00  Primera B Nacional Atletico de Rafaela vs Central Cordoba Sde
22:00  Primera B Nacional Brown de Adrogue vs Agropecuario
00:00  Primera B Nacional Chacarita Juniors vs Instituto
21:00  Botola Pro Mouloudia Club Of Oujda vs Ca Youssoufia Berrechid