Soi Kèo Tài Xỉu ngon ăn nhất ngày 10/11/2018

(SoikeoPlus.com) – Trong một loạt các trận đấu đáng chú ý diễn ra vào tối đêm nay và rạng sáng ngày mai, có các trận có Tài Xỉu ngon ăn nhất được nhiều chuyên gia nước ngoài (không phải nhận định của soikeoplus.com) soi kèo chọn ra dưới đây. Ngoài ra chúng tôi cũng bonus thêm cho người chơi tài xỉu các trận đấu có hiệu suất thắng kèo tương đối cao trong ngày.

Arsenal Tula vs Anzi Makhackala (23h)

Pick: Under 2.5 (Đặt cược tốt nhất tại đây)

Graafschap vs PSV (1h45)

Pick: Over 2.5 (Đặt cược tốt nhất tại đây)

Atl. Madrid vs Ath Bilbao (0h30)

Pick: Under 2.5 (Đặt cược tốt nhất tại đây)

CƯỢC TO THẮNG ĐẬM Nhận Ngay Lì Xì 100 USDClick Tham GiaNhận ngay 1 triệu VNĐ Cược ThửXem Chi Tiết Xem thêm: Dự Đoán Của Chuyên Gia Nước Ngoài Siêu Khuyến Mãi Tại FUN88: Cách Nhận Thưởng

Over 2.5 ngon ăn hôm nay

22:00 Premier LeagueLeicester CityvsBurnley80.00%
22:00 ChampionshipReadingvsIpswich Town65.00%
22:00 National League N.CurzonvsBradford PA55.00%
22:00 National League N.Nuneaton Borough FCvsKidderminster Harriers65.00%
02:30 Serie AGenoavsNapoli70.00%
22:30 ItalyVirtus FrancavillavsSiracusa Calcio65.00%
21:30 BundesligaHoffenheimvsAugsburg80.00%
00:30 BundesligaBorussia DortmundvsFC Bayern München75.00%
20:00 Regionalliga BayernSV HeimstettenvsSpVgg Bayreuth80.00%
20:00 Regionalliga Südwest1. FSV Mainz 05 IIvsSV Waldhof Mannheim 0760.00%
20:00 Regionalliga SüdwestSC Hessen Dreieichvs1. FC Saarbrucken70.00%
20:00 Regionalliga SüdwestSV 07 ElversbergvsFK 03 Pirmasens55.00%
20:00 Regionalliga SüdwestVfR Wormatia 08 WormsvsVfB Stuttgart II60.00%
02:00 First Division AZulte-WaregemvsLokeren80.00%
02:30 First Division ACercle BruggevsWaasland-Beveren65.00%
22:30 Primeira LigaBelenensesvsBoavista55.00%
22:00 League 1ArbroathvsMontrose80.00%
22:00 League 2Annan AthleticvsCowdenbeath65.00%
22:00 SuperligaAC HorsensvsSonderjyskE75.00%
18:00 DenmarkOdder IGFvsSkive75.00%
20:00 DenmarkBK FremvsMiddelfart60.00%
21:00 DenmarkBronshoj BKvsB 93 Copenhagen70.00%
22:00 SuperettanIK BragevsDegerfors65.00%
22:00 SuperettanIK Frej TaebyvsIFK Vaernamo80.00%
22:00 SuperettanOesters IFvsHalmstads BK65.00%
20:30 Erste LigaVorwaerts SteyrvsSK Austria Klagenfurt55.00%
01:00 Super LeagueLuganovsLuzern70.00%
22:15 Super LeagueLarisa AELvsPAS Giannina60.00%
22:00 PremiershipGlentoranvsBallymena United90.00%
23:00 National DivisionCS Fola EschvsUS Hostert75.00%
00:00 National DivisionFC Differdange 03vsRM Hamm Benfica55.00%
00:00 National DivisionRacing FC Union LuxembourgvsAS Jeunesse Esch75.00%
00:00 National DivisionUna StrassenvsUS Rumelange90.00%
00:00 National DivisionUnion Titus PetangevsFC Progres Niedercorn75.00%
19:00 1st DivisionTorpedo ArmavirvsFC Chertanovo Moscow65.00%
18:00 2nd Division westLeningradetsvsFK Kolomna60.00%
19:00 1st LigaŁKS ŁódźvsChrobry Glogow60.00%
19:00 2nd LigaRozwoj KatowicevsElana Torun80.00%
20:30 OTP BANK LigaDiosgyori VTKvsDebrecen70.00%
18:00 Premium liigaNomme JK KaljuvsTrans Narva70.00%
18:00 Premium liigaPaide LinnameeskondvsTulevik Viljandi85.00%
18:00 Premium liigaTammekavsTalinna Kalev65.00%
18:00 National DivisionFC ZariavsFC Sfintul Gheorghe65.00%
23:00 Ligat HaAlHapoel Haifa FCvsBnei Yehuda Tel Aviv FC55.00%
04:00 Serie AAtletico PRvsCruzeiro65.00%
04:30 Serie BSampaio CorreavsSao Bento65.00%
04:15 Primera DivisionAuroravsSport Boys Warnes70.00%
06:30 Primera DivisionRoyal ParivsBlooming75.00%
12:00 J. LeagueVissel KobevsSagan Tosu55.00%
12:00 J. League 2Oita TrinitavsZweigen Kanazawa60.00%
12:00 K-League 1Suwon BluewingsvsUlsan Hyundai55.00%
13:30 GO-JEK Liga 1Persipura JayapuravsBali United Pusam55.00%
18:30 GO-JEK Liga 1Persebaya SurabayavsPSM Makassar60.00%
23:00 Premier LeagueEl Entag El HarbyvsEl Zamalek60.00%

Under 2.5 ngon ăn hôm nay

22:00 Premier LeagueHuddersfield TownvsWest Ham United
22:00 ChampionshipBlackburn RoversvsRotherham United
22:00 ChampionshipBolton WanderersvsSwansea City
22:00 ChampionshipQueens Park RangersvsBrentford
22:00 National League S.Hemel HempsteadvsGloucester City
22:00 National League S.St.AlbansvsChippenham Town
21:00 Serie BCremonesevsLivorno
22:15 La LigaGetafevsValencia CF
02:30 LaLigaDeportivo La CorunavsReal Oviedo
01:30 SpainReal Madrid CastillavsBurgos CF
01:00 SpainCD IzarravsCD Tudelano
23:00 SpainAtletico Levante UDvsCf Peralada
20:00 Regionalliga BayernFC MemmingenvsVfR Garching
20:00 Regionalliga BayernTSV 1860 RosenheimvsSV Viktoria Aschaffenburg
20:00 Regionalliga SüdwestFC-Astoria WalldorfvsTSG Balingen 1848
20:00 Regionalliga West1. Fc Kaan-MarienbornvsBonner SC
22:00 Segunda LigaSporting FarensevsVitoria de Guimaraes B
22:00 ChampionshipDunfermline AthleticvsFalkirk
22:00 ChampionshipPartick ThistlevsInverness CT
23:00 BundesligaLASKvsAdmira Wacker
17:30 Super LigKonyasporvsAnkaragucu
20:00 1st LeagueKarvinavsAC Sparta Prague
23:00 1st League1 FC SlovackovsFC Slovan Liberec
20:30 Premier LeagueKrylya Sovetov SamaravsRepublican FC Akhmat Grozny
23:00 Premier LeagueFC RostovvsFC Dinamo Moscow
11:00 1st DivisionFC LuchvsFC Nizhny Novgorod
21:00 1st DivisionFC Fakel VoronezhvsFC Spartak-2 Moscow
18:00 2nd Division westFC Torpedo VladimirvsFc Chertanovo Moscow Ii
19:00 Super LigaFK PartizanvsFK Radnik Surdulica
19:00 Super LigaMacva SabacvsFK Spartak Subotica
23:00 OTP BANK LigaMTK BudapestvsPuskas FC Academy
23:00 Liga IFC Viitorul ConstantavsConcordia Chiajna
20:00 PremierGomelvsFC Minsk
22:00 PremierNeman GrodnovsSmolevichy
19:00 VirsligaRiga FCvsFK Spartaks
19:00 VirsligaValmieras FKvsFK Jelgava
18:00 National DivisionZimbruvsFC Sheriff
19:00 Prva LigaFK Rabotnicki SkopjevsKF Shkendija
19:00 Prva LigaFK SileksvsAkademija Pandev
19:00 Telekom 1st CFLFK LovcenvsRudar Pljevlja
19:00 Telekom 1st CFLMornarvsFK Iskra
19:00 Telekom 1st CFLPetrovacvsBuducnost Podgorica
05:10 Primera DivisionColonvsEstudiantes
22:00 Primera BCA San MiguelvsComunicaciones
22:00 Primera BCa Defensores UnidosvsClub Atletico Atlanta
02:30 Serie BAvai FCvsFortaleza
02:00 Serie BCriciumavsCRB
02:00 Serie BOeste FCvsLondrina EC
06:00 Serie BGuaranivsPaysandu
01:00 Primera DivisiónSporting CristalvsBinacional
04:00Mexico U20vsAruba U20
01:00 Primera DivisionAlianza FC (Slv)vsCD Pasaquina
01:00 Primera DivisionSanta Tecla FCvsMunicipal Limeno
12:00 J. LeagueCerezo OsakavsKawasaki Frontale
12:00 J. LeagueFC TokyovsJubilo Iwata
13:00 J. League 2Kyoto Sanga FCvsJEF United Chiba
20:00 Erovnuli LigaLokomotivi TbilisivsSaburtalo
19:00 Pro LeagueFoolad Khuzestan FCvsSepidrood Rasht SC
23:00 Ligue 1ES SetifvsJS Saoura
20:30 Premier LeagueLamontville Golden Arrows FCvsBaroka FC
01:15 Premier LeagueBidvest WitsvsBloemfontein Celtic
01:15 Premier LeagueFree State StarsvsSuperSport United
07:45 Primera AChico FCvsAtletico Huila
05:30 Primera ACD Once CaldasvsAlianza Petrolera
06:00 Primera ALa EquidadvsAmerica de Cali
21:00 NationalLe Mans FCvsLaval
07:00 Primera B NacionalAtletico de RafaelavsCentral Cordoba Sde
22:00 Primera B NacionalBrown de AdroguevsAgropecuario
00:00 Primera B NacionalChacarita JuniorsvsInstituto
21:00 Botola ProMouloudia Club Of OujdavsCa Youssoufia Berrechid