Soi Kèo Tài Xỉu ngon ăn nhất ngày 10/12/2017

(SoikeoPlus.com) – Trong một loạt các trận đấu đáng chú ý diễn ra vào tối đêm nay và rạng sáng ngày mai, có các trận có Tài Xỉu ngon ăn nhất được nhiều chuyên gia soi kèo chọn ra dưới đây. Ngoài ra chúng tôi cũng bonus thêm cho người chơi tài xỉu các trận đấu có hiệu suất thắng kèo tương đối cao trong ngày.

Koln vs Freiburg (19h30)

Pick: Over 2.5 (Đặt cược tốt nhất tại đây)

Amkar vs Krasnodar (18h)

Pick: Under 2.5 (Đặt cược tốt nhất tại đây)

Real Sociedad vs Malaga (18h)

Pick: Over 2.5 (Đặt cược tốt nhất tại đây)

CƯỢC TO THẮNG ĐẬM Nhận Ngay Lì Xì 100 USDClick Tham GiaNhận ngay 1 triệu VNĐ Cược ThửXem Chi Tiết Xem thêm: Dự Đoán Của Chuyên Gia Nước Ngoài Siêu Khuyến Mãi Bet Miễn Phí Rút Tiền Thật - Cách Nhận Thưởng

Thưởng Chào Mừng 3 Triệu Đồng - Chỉ 3s Đăng Ký

Over 2.5 ngon ăn hôm nay

22:00  National Division AS Jeunesse Esch vs CS Fola Esch 70.00%
21:00  National Division F91 Dudelange vs Union Titus Petange 80.00%
22:00  National Division FC Differdange 03 vs Union Esch FC 80.00%
22:00  National Division US Mondorf les Bains vs Una Strassen 70.00%
23:30  Premier League Manchester United vs Manchester City 55.00%
00:30  Italy Prato vs Pontedera 60.00%
18:00  La Liga Real Sociedad vs Malaga 55.00%
23:00  Spain Toledo vs Ponferradina 70.00%
21:30  Bundesliga Hannover 96 vs Hoffenheim 65.00%
00:00  Bundesliga Augsburg vs Hertha Berlin 70.00%
19:30  Regionalliga N. Berliner AK 07 vs FSV Union Fuerstenwalde 55.00%
20:00  Regionalliga West Bonner SC vs FC Koeln II 75.00%
22:45  Eredivisie Ajax vs PSV Eindhoven 80.00%
22:00  Segunda Liga FC Porto B vs Vitoria de Guimaraes B 90.00%
23:00  Segunda Liga Benfica B vs Sporting CP B 55.00%
18:00  Superliga OB vs Silkeborg 80.00%
23:30  Super Lig Kayserispor vs Besiktas 60.00%
20:30  Premier League Spartak Moscow vs CSKA Moscow 65.00%
21:30  Ekstraklasa Wisla Krakow vs Wisla Plock 65.00%
19:00  1st SNL NK Krsko vs Gorica 60.00%
19:00  Prva Liga Rabotnicki vs Renova 70.00%

Under 2.5 ngon ăn hôm nay

21:00  National Division FC Victoria Rosport vs US Hostert
03:00  Primera Division Rosario Central vs Newells Old Boys
03:00  Primera B Nacional Deportivo Moron vs Guillermo Brown
03:00  Primera B Nacional Los Andes vs Nueva Chicago
18:30  Serie A ChievoVerona vs Roma
02:45  Serie A AC Milan vs Bologna
00:30  Italy Pisa vs Arezzo
20:30  Italy Racing Fondi vs Akragas
22:30  Italy Fidelis Andria vs Rende
02:30  Italy Casertana vs Bisceglie
02:30  Italy Catania vs Matera
02:30  Italy Reggina vs Sicula Leonzio
22:00  LaLiga Lugo vs Leonesa
00:00  LaLiga Gimnastic vs Sevilla Atletico
18:00  Spain Fuenlabrada vs Coruxo F.C.
18:00  Spain San Sebastian de los Reyes vs Rayo Majadahonda
21:45  Spain Celta Vigo B vs Navalcarnero
22:45  Spain Rapido de Bouzas vs CF Talavera de la Reina
18:00  Spain CD Vitoria vs CD Lealtad
23:00  Spain Barakaldo vs Caudal Deportivo
18:00  Spain Badalona vs Mallorca
18:00  Spain Pena Dep. Santa Eulalia vs Ebro
23:00  Spain CF Peralada vs Villarreal B
23:00  Spain Ontinyent vs Llagostera
18:00  Spain San Fernando CD vs Melilla
00:00  Spain Extremadura vs Merida
00:00  Spain Real Murcia vs Lorca Deportiva
19:30  Regionalliga N. VfB Auerbach vs VSG Altglienicke
22:30  Bundesliga Wolfsberger AC vs Salzburg
22:00  Super League Lugano vs Lausanne
20:00  Football League Apollon Pontou vs Kallithea
20:00  Football League Kissamikos FC vs AE Sparti
20:00  Football League Trikala vs Apollon Larissa
17:00  1st Lig Denizlispor vs Samsunspor
22:00  1st Lig Giresunspor vs Rizespor
23:00  1st League Rijeka vs Slaven
01:00  Liga I Botosani vs FC FCSB
18:00  First Professional Lea Dunav Ruse vs Lokomotiv Plovdiv
20:00  First Professional Lea Vereya vs Vitosha Bistritsa
01:15  Ligat HaAl Bnei Sakhnin vs Hapoel Beer Sheva
07:30  Primera Division Arsenal Sarandi vs Independiente
05:15  Primera Division Racing Club vs Gimnasia LP
06:00  Federal A zone 1 Club Cipolletti vs Sansinena BB
03:00  Federal A zone 1 Deportivo Madryn vs Club Rivadavia
03:00  Federal A zone 2 Gutierrez SC vs Juventud Unida Universitario
03:00  Federal A zone 2 San Lorenzo de Alem vs Huracan Las Heras
04:00  Federal A zone 3 Defensores de Belgrano de Villa Ramallo vs Gimnasia y Esgrima de Concepcion
04:30  Federal A zone 4 CA Chaco For Ever vs Altos Hornos Zapla
06:00  Primera División inv Municipal Perez Zeledon vs Deportivo Saprissa
20:30  Premier League Bloemfontein Celtic vs Free State Stars
21:00  Ligue I Etoile du Sahel vs CS Sfaxien
20:00  Ligue I Zarzis vs Club Africain
04:00  Primera Division CD FAS vs Alianza FC