Soi Kèo Tài Xỉu ngon ăn nhất ngày 11/10/2020

game bai doi thuong FCB8
LUCKY88 - Ca Cuoc Bong Da

(SoikeoPlus.com) – Trong một loạt kèo đáng chú ý diễn ra vào tối đêm nay và rạng sáng ngày mai, có các trận có Kèo Tài Xỉu ngon ăn nhất được nhiều chuyên gia nước ngoài (không phải nhận định của soikeoplus.com) soi kèo chọn ra dưới đây. Ngoài ra chúng tôi cũng bonus thêm cho người chơi tỷ lệ kèo tài xỉu các trận đấu có hiệu suất thắng kèo tương đối cao trong ngày.

Soi Kèo Tài Xỉu ngon ăn nhất ngày 11/10/2020

France vs Portugal (1h45)

Pick: Under 2.5 (Đặt cược tốt nhất tại đây)

Israel vs Czech Republic (1h45)

Pick: Under 2.5 (Đặt cược tốt nhất tại đây)

Northern Ireland vs Austria (1h45)

Pick: Under 2.5 (Đặt cược tốt nhất tại đây)

Chuyên gia soi kèo nhà cái ZBET
Soi kèo bóng đá trực tuyến hôm nay

CƯỢC TO THẮNG ĐẬM Nhận Ngay Lì Xì 100 USDClick Tham GiaNhận ngay 1 triệu VNĐ Cược ThửXem Chi Tiết Xem thêm: Dự Đoán Của Chuyên Gia Nước Ngoài Siêu Khuyến Mãi Bet Miễn Phí Rút Tiền Thật - Cách Nhận Thưởng

Nhà cái cá cược thể thao
Thưởng Chào Mừng 3 Triệu Đồng - Chỉ 3s Đăng Ký

Over/Under 2.5 Ngon Ăn Hôm Nay

Over 2.5
06:30 Major League SoccerOrlando CityvsColumbus Crew70%
06:30 Major League SoccerPhiladelphia UnionvsMontreal Impact90%
06:00 Major League SoccerLos Angeles FCvsSeattle Sounders FC85%
03:30 Major League SoccerNew York City FCvsNew England Revolution55%
02:00 Serie AFluminensevsBahia65%
01:30 Primera División: ApeNacionalvsDeportivo Maldonado55%
01:00 Botola ProRaja CasablancavsFAR Rabat60%
00:00 Primera División:C.S. CartaginesvsSporting San Jose65%
23:00 League A Group 2EnglandvsBelgium55%
22:00 Division 1 WomenOlympique LyonnaisvsDijon Foot90%
21:00 Regionalliga West: TyrTelfsvsKufstein60%
20:15 Primera División: ApeLiverpoolvsBoston River75%
20:00 GermanyVfV HildesheimvsTSV Havelse70%
19:30 Tweede DivisieTECvsAFC70%
19:00 Regionalliga West: TyrWoerglvsSC Imst80%
19:00 Elitedivisionen WomenHB KoegevsBroendby80%
19:00 Bundesliga WomenSC SandvsFrankfurt70%
18:00 PFL: Group 3Znamya NoginskvsSokol Saratov60%
17:00 Primera Division WomenDeportivo La CorunavsReal Sociedad65%
15:30 Regionalliga West: VorDornbirner SVvsRoefix Roethis95%
11:30 K-League 2Jeju UnitedvsAnsan Greeners60%
09:00 Urvalsdeild WomenFH HafnarfjordurvsValur Reykjavik65%
09:00 Urvalsdeild WomenBreidablikvsFylkir Reykjavik60%
09:00 Urvalsdeild WomenFylkir ReykjavikvsFH Hafnarfjordur65%
09:00 Urvalsdeild WomenKR ReykjavikvsThor Ka Akureyri60%
09:00 Urvalsdeild WomenThrottur ReykjavikvsStjarnan70%
09:00 Urvalsdeild WomenUMF SelfossvsIBV Vestmannaeyjar90%
09:00 Serie A WomenJuventusvsFiorentina70%
09:00 J. League 3FC GifuvsKagoshima United65%
09:00 New S. WalesRockdale City SunsvsNorth Shore Mariners60%
09:00 Nadeshiko Women LeagueIga KunoichivsJEF Ladies70%
09:00 Queensland Premier LeaSunshine CoastvsSWQ Thunder75%
09:00 1st LeagueSK Super NovavsSaldus SS/Leevon60%
09:00 QueenslandBrisbane CityvsSunshine Coast Wanderers85%
09:00 QueenslandBrisbane Roar FC YouthvsOlympic FC75%
09:00 U18 CLJMKS Cracovia U18vsUks Sms Lodz U1865%
09:00 U18 CLJWks Slask Wroclaw Sa U18vsLegia Warszawa Sa U1870%
09:00 Campeonato BrasileiroAA Ponte Preta SPvsSC Corinthians SP60%
09:00 Campeonato BrasileiroSE Palmeiras SPvsCR Flamengo RJ55%
09:00 1st League WomenSK Slovan BratislavavsFC Spartak Trnava65%
09:00 Primera División:LD AlajuelensevsMunicipal Perez Zeledon65%
09:00 2nd SNLSmartno 1928vsNK Krka70%
09:00 1st Division: northIK Frej TaebyvsSollentuna FF75%
09:00 CFL: Group BFK Dukla Praha BvsFC Slovan Liberec B75%
09:00 1st Division: northKarlstad BKvsIFK Haninge BRB80%
09:00 CFL: Group BSK ZapyvsUsti nad Orlici70%
09:00 1st Division: northIF SylviavsBrommapojkarna55%
09:00 1st Division: northKarlslunds IF HFKvsTaeby FK80%
09:00 1st League WomenFK Dukla PrahavsSparta Prague75%
09:00 DenmarkIshoej IFvsHusum85%
09:00 DenmarkKolding BvsRingkoebing60%
09:00 EsiliigaMaardu LinnameeskondvsFC Elva80%
07:00 Serie AAtletico MGvsGoias85%
Under 2.5
09:00 EsiliigaFC Kohtla-JaervevsFCI Levadia U21
09:00 1st League: FBiHNK BratstvovsRudar Kakanj
07:00CD ChalatenangovsAtletico Marte
08:15Isidro MetapanvsCD FAS
08:00 Liga Nacional:CD OlimpiavsLobos UPNFM
09:00 Prva LigaRadnicki Sremska MitrovicavsTrayal Krusevac
09:00 Premier League WomenFC Lokomotiv MoscowvsChertanovo Moscow
09:00 Premier League WomenZvezda-2005 PermvsFC Zenit Saint Petersburg
20:00 League B Group 4IrelandvsWales
23:00 League C Group 4LithuaniavsBelarus
09:00 CupTrofensevsRD Agueda
04:15 Serie ASport RecifevsBotafogo RJ
17:00 LaLiga SmartbankFuenlabradavsCastellon
09:00 New S. WalesWollongong WolvesvsManly United
21:30 Regionalliga West: TyrFC KitzbuehelvsFC Wacker Innsbruck II
09:00 1st League: FBiHGOSK GabelavsNK Vis Simm-Bau
02:00 Serie BOeste FCvsCruzeiro
06:30 Serie BSampaio CorreavsBotafogo SP
09:00 Campeonato BrasileiroSE Kindermann SCvsEC Iranduba Amazonia AM
04:30 Primera DivisiónUniversidad de ChilevsLa Serena
18:35 ChinaNei Mongol Zhongyou FCvsBeijing Renhe
18:35 ChinaJiangxi LianshengvsShenyang Urban FC
14:00 ChinaKunshan FCvsChangchun Yatai
04:00 Primera A: AperturaChico FCvsIndependiente Medellin
06:05 Primera A: AperturaAmerica de CalivsPatriotas
18:00 2nd Division: Group 2ABvsSkovshoved
18:00 3rd LigaUnterhachingvsMeppen
20:00 ItalyPontederavsRenate
20:00 ItalyPro PatriavsPistoiese
22:30 ItalyAlbinoLeffevsGiana Erminio
20:00 ItalyFermanavsCalcio Padova
20:00 ItalyR.C. CesenavsFeralpiSalo
22:30 ItalyS.S. ArezzovsVirtus Verona
20:00 ItalyMonopolivsTeramo
20:00 ItalyVibonesevsCatanzaro
12:00 J. League 2Machida ZelviavsZweigen Kanazawa
09:00 J. League 3Fukushima UnitedvsRoasso Kumamoto
09:00 J. League 3YSCCvsSC Sagamihara
00:00 Liga de Expansion MX:CelayavsCimarrones de Sonora
09:00 Liga MX: WomenTigresvsCF America
01:00 Botola ProHassania AgadirvsMCO Oujda
11:30 K-League 2Seoul E-Land FCvsBucheon FC 1995
13:00 PFL: Group 3SakhalinvsStrogino
19:00 PFL: Group 3KrasnyvsKvant Obninsk
21:00 PFL: Group 3Saturn RamenskoyevsKaluga
09:00 1st Division: southEskilsminne IFvsLandskrona BoIS
09:00 Promotion LeagueFC MuensingenvsBellinzona
20:00 Premier LeagueDodoma Jiji FCvsMbeya City
20:00 Premier LeagueYoung AfricansvsPolisi Tanzania FC
09:00 TurkeyTokatsporvsHalide Edip Adivar Spor
19:30 TurkeyBayrampasavsBursa Yildirim Spor
19:30 TurkeyMuglasporvs1954 Kelkit Belediyespor
19:30 TurkeySilivrisporvsDuzcespor
09:00 1st DivisionFC Kremin KremenchukvsFC Prykarpattia 1981
09:00 1st DivisionPolissya ZhytomyrvsChornomorets Odessa
09:00 FriendliesMalawivsZimbabwe
21:00 LaLiga SmartbankLeganesvsGirona
23:00 LaLiga SmartbankReal ZaragozavsAlbacete
05:00 Primera División:Deportiva San CarlosvsADR Jicaral
09:00Las Rozas CFvsSalamanca CF UDS
choi game giai tri choi game giai tri