Soi Kèo Tài Xỉu ngon ăn nhất ngày 12/09/2020

game bai doi thuong Macau
LUCKY88 - Ca Cuoc Bong Da

(SoikeoPlus.com) – Trong một loạt kèo đáng chú ý diễn ra vào tối đêm nay và rạng sáng ngày mai, có các trận có Kèo Tài Xỉu ngon ăn nhất được nhiều chuyên gia nước ngoài (không phải nhận định của soikeoplus.com) soi kèo chọn ra dưới đây. Ngoài ra chúng tôi cũng bonus thêm cho người chơi tỷ lệ kèo tài xỉu các trận đấu có hiệu suất thắng kèo tương đối cao trong ngày.

Soi Kèo Tài Xỉu ngon ăn nhất ngày 12/09/2020

Galatasaray vs Gaziantep (0h)

Pick: Over 2.5 (Đặt cược tốt nhất tại đây)

West Ham vs Newcastle (2h)

Pick: Over 2.5 (Đặt cược tốt nhất tại đây)

Liverpool vs Leeds (23h30)

Pick: Over 2.5 (Đặt cược tốt nhất tại đây)

Chuyên gia soi kèo nhà cái ZBET
Soi kèo bóng đá trực tuyến hôm nay

CƯỢC TO THẮNG ĐẬM Nhận Ngay Lì Xì 100 USDClick Tham GiaNhận ngay 1 triệu VNĐ Cược ThửXem Chi Tiết Xem thêm: Dự Đoán Của Chuyên Gia Nước Ngoài Siêu Khuyến Mãi Bet Miễn Phí Rút Tiền Thật - Cách Nhận Thưởng

Nhà cái cá cược thể thao
Thưởng Chào Mừng 3 Triệu Đồng - Chỉ 3s Đăng Ký

Over/Under 2.5 Ngon Ăn Hôm Nay

Over 2.5
06:30 USL ChampionshipBirmingham LegionvsCharlotte Independence70%
06:30 Liga Pro: 1st stageOlmedovsEmelec60%
05:00 Serie ASantos FCvsSao Paulo60%
03:30 Primera División: ApeCerrovsRentistas65%
01:15 Prva LigaNK CeljevsDomzale75%
01:00 Erste LigaGrazer AKvsDornbirn65%
00:00 USL: League OneChattanooga Red Wolves SCvsRichmond Kickers70%
00:00 Fortuna LigaSKF SeredvsZilina80%
23:45 1. DeildMagnivsThrottur Reykjavik80%
23:30 DFB CupIngolstadtvsFortuna Duesseldorf60%
23:30 DFB CupKarlsruher SCvsUnion Berlin70%
23:30 La LigaGranadavsAthletic Bilbao95%
23:00 Primera División: ApeDeportivo LlacuabambavsUniversitario de Deportes60%
23:00 Segunda LigaVizelavsOliveirense85%
23:00 Prva LigaMariborvsNK Bravo80%
22:00 BundesligaAltachvsHartberg60%
22:00 Premier LeagueAl-JazeeravsFC Ma’an65%
22:00 Super LigaFK Spartak SuboticavsNovi Pazar65%
22:00 OTP BANK LigaDiosgyori VTKvsBudapest Honved75%
21:30 Premijer LigaOlimpik SarajevovsFK Velez Mostar60%
21:00 Sky Bet ChampionshipCardiff CityvsSheffield Wednesday75%
21:00 Super LigFatih KaragumrukvsYeni Malatyaspor55%
21:00 Sky Bet ChampionshipHuddersfield TownvsNorwich City55%
21:00 2. Division: Group 1FredrikstadvsAlta80%
21:00 1. DeildAftureldingvsThor Akureyri80%
21:00 National DivisionCS Fola EschvsUna Strassen65%
21:00 PremiershipAberdeenvsKilmarnock60%
21:00 FinlandJS HerculesvsOLS75%
21:00 1. DeildVikingur OlafsvikvsGrindavik70%
20:30 DFB CupFSV Union FuerstenwaldevsWolfsburg75%
20:30 DFB CupNuernbergvsRasenBallsport Leipzig65%
20:00 VirsligaFK SpartaksvsBFC Daugavpils55%
19:00 1st LeagueFC SlonimvsNaftan Novopolotsk60%
19:00 Elitedivisionen WomenAGFvsHB Koege60%
19:00 FinlandFCVvsSC KuFu-9895%
19:00 Regionalliga WestBorussia Dortmund IIvsFC Koeln II60%
19:00 Regionalliga WestBorussia Moenchengladbach IIvsSV Roedinghausen55%
19:00 Regionalliga WestLippstadtvsWuppertal60%
19:00 Regionalliga WestRW AhlenvsAlemannia Aachen60%
18:30 Sky Bet ChampionshipWycombe WanderersvsRotherham United75%
16:00 J. LeagueShimizu S-PulsevsKashima Antlers90%
09:30 USL ChampionshipPhoenix Rising FCvsLas Vegas Lights60%
09:00 QueenslandGold Coast KnightsvsBrisbane Strikers65%
09:00 1st Division: northIK Frej TaebyvsVasalunds IF80%
09:00 1st Division: northIFK Haninge BRBvsSollentuna FF60%
09:00 1st Division: northIF SylviavsSandvikens IF70%
09:00 1st Division: northKarlstad BKvsKarlslunds IF HFK65%
09:00 1. Deild WomenVolsungurvsVikingur Reykjavik60%
09:00 1st Division: southLunds BKvsOskarshamns AIK75%
09:00 Regionalliga MiddleATSV Stadl PauravsAllerheiligen85%
09:00 Regionalliga West: SalUSK AnifvsSK Bischofshofen65%
09:00 Regionalliga West: SalSV Wals GrunauvsSV Austria Salzburg70%
09:00 Regionalliga West: TyrSC ImstvsSchwaz65%
09:00 Promotion LeagueStade NyonnaisvsYverdon60%
09:00 SwitzerlandMeyrinvsTeam Vaud U2170%
09:00 NLA WomenBSC Young BoysvsLugano60%
09:00 NLA WomenFC Zuerich FrauenvsFC St Gallen-Staad65%
09:00 J. League 3Fujieda MYFCvsKamatamare Sanuki60%
09:00 1st League: RSFK PodrinjevsFK Jedinstvo Brcko60%
09:00 J. League 3Kataller ToyamavsGamba Osaka U2365%
09:00 1st League: RSRudar PrijedorvsTekstilac Derventa65%
09:00 Nadeshiko Women LeagueNTV BelezavsINAC Kobe Leonessa60%
09:00 Nadeshiko Women LeagueCerezo Osaka SakaivsVegalta Sendai Ladies55%
09:00 Super League WomenJiangsu Suning FCvsChangchun Dazhong Zhiye55%
09:00 3rd League MSFLFC Viktoria OtrokovicevsFC Fastav Zlin B60%
09:00 N.ern New S. WalesLambton Jaffas FCvsCharlestown Azzurri75%
09:00 3rd League MSFLSK Hanacka Slavia KromerizvsMFk Vyskov80%
09:00 K-League 3Gangneung CityvsMokpo City70%
09:00 DenmarkFrederikssund IKvsFremad Valby75%
09:00 1. Division: Group 4 WVildbjergvsRomalt IF70%
09:00 1. Division: Group 4 WAalborg FrejavsJAI Aarhus75%
09:00 1. Division: Group 3 WASA AarhusvsOdense Q80%
09:00 EsiliigaParnu JK VaprusvsFC Elva75%
09:00 1. Deild07 Vestur SorvagurvsHB Torshavn II70%
09:00 1. DeildB36 Torshavn IIvsFC Hoyvik85%
09:00 1. DeildB71 SandurvsAB Argir II90%
09:00 FranceJura SudvsAubagne60%
09:00 Prva LigaFK Radnicki 1923vsFK Graficar70%
09:00 S.ernAdelaide CometsvsAdelaide United Youth70%
09:00 Brisbane Premier LeaguGrange ThistlevsNorth Star FC75%
09:00 Brisbane Premier LeaguAcacia Ridge FCvsBrisbane Knights85%
09:00 Brisbane Premier LeaguCaboolture FCvsSt George Willawong FC85%
09:00 U19 LeagueTrencinvsZP Sport Podbrezova70%
09:00 Brisbane Premier LeaguCentenary StormersvsBayside United70%
09:00 Brisbane Premier LeaguToowongvsTaringa Rovers65%
09:00 TasmaniaRiverside OlympicvsOlympia FC Warriors70%
09:00 TasmaniaLaunceston CityvsKingborough Lions65%
09:00 2. DeildEB/Streymur IIvsSkala II80%
09:00 Queensland Premier LeaSouthside EaglesvsMitchelton60%
09:00 2. DeildKarivsUMF Vidir80%
09:00 2nd SNLND TriglavvsNK Dob80%
09:00 2. DeildVikingur IIIvsTB Tvoeroyri II80%
09:00 Queensland Premier LeaWestern PridevsSWQ Thunder60%
09:00 2. DeildUMF SelfossvsThrottur Vogum75%
09:00 2. DeildDalvik/ReynirvsFjardabyggd85%
09:00 2. DeildHaukarvsFjardabyggd80%
07:00 USL: League OneSouth Georgia TormentavsUnion Omaha60%
Under 2.5
00:00 National DivisionCS PetrocubvsZimbru
09:00 2. DeildFC SuduroyvsNSI Runavik III
01:00 CupAEK AthensvsOlympiacos
23:30 Primera División: ApeSport BoysvsSport Huancayo
06:15 Primera División: ApeClub Atletico PenarolvsClub Atletico Torque
00:30 Qatar Stars LeagueAl-WakravsUmm Salal
17:00 K-League 1Ulsan HyundaivsDaegu FC
09:00 Premier League WomenCSKA MoscowvsZhfk Yenisey Krasnoyarsk
18:30 Sky Bet ChampionshipBirmingham CityvsBrentford
21:00PortsmouthvsShrewsbury Town
23:30 DFB CupUlmvsErzgebirge Aue
20:30 Premier LeagueUralvsKhimki
00:00 Ligue 2AC AjacciovsDunkerque
00:00 Ligue 2ChamblyvsGrenoble
00:00 Ligue 2NiortvsNancy
17:00 Segunda LigaAcademico ViseuvsAcademica
01:30 EliteserienStabaekvsFK Haugesund
20:00 SuperettanGAISvsGIF Sundsvall
20:00 Club FriendliesBolognavsVirtus Entella
00:00 Club FriendliesBeneventovsReggina
00:00 Kategoria SuperioreTeuta DurresvsSkenderbeu
09:00 TasmaniaClarence ZebrasvsGlenorchy Knights
22:00 Premier LeagueShakhtyor SoligorskvsFK Vitebsk
00:00 Premier LeagueDinamo MinskvsDinamo Brest
09:00 1st League: RSSloboda Novi GradvsDrina Zvornik
09:00 1st League: FBiHJedinstvo BihacvsSlaven Zivinice
05:00 Serie BNauticovsBotafogo SP
02:30 Serie BSampaio CorreavsOperario Ferroviario
01:00 Parva ligaLudogorets RazgradvsLokomotiv Plovdiv
05:00 Primera División:Municipal Perez ZeledonvsClub Sport Herediano
22:00 1st LeagueOsijekvsRijeka
23:30 1. DivisionApollon LimassolvsPafos FC
18:00 2nd Division: Group 2VanloesevsKFUM Roskilde
18:45 2nd Division: Group 2FA 2000vsAB Taarnby
09:00 DenmarkLedoeje-Smoerum FodboldvsB 1908
01:45 Liga Pro: 1st stageOrensevsCSD Macara
09:00 FranceFC Fleury 91vsRouen
09:00 FranceSaint-QuentinvsGFC Ajaccio
09:00 FranceEtoile Frejus Saint-RaphaelvsMarignane/Gignac FC
09:00 FranceRomorantinvsChamalieres
09:00 FranceUS ColomiersvsMoulins Yzeure
22:00 Ligat HaAlMaccabi NetanyavsBnei Sakhnin
09:00 J. League 3Grulla MoriokavsYSCC
18:00 Premier LeagueTobol KostanayvsFC Kyzylzhar Petropavlovsk
09:00 SuperligaFC PrishtinavsDrenica
20:00 Super LeagueFelda United FCvsKedah
20:00 Super LeaguePetaling Jaya City FCvsSabah FA
07:30 Liga MX Guard1anesNecaxavsCD Guadalajara
01:00 Telekom 1. CFLBuducnost PodgoricavsOFK Titograd
01:00 Telekom 1. CFLFK IskravsFK Podgorica
01:00 Telekom 1. CFLJezerovsSutjeska
01:00 Telekom 1. CFLZetavsDecic Tuzi
19:00 Toppserien WomenArna-BjoernarvsKolbotn
20:00 Toppserien WomenRosenborg BKvsRoea
22:00 Toppserien WomenKleppvsLSK Kvinner
22:30 EkstraklasaWarta PoznanvsPiast Gliwice
17:40 I LigaLKS LodzvsStomil Olsztyn
23:00 II LigaBytovia BytowvsOlimpia Elblag
09:00 Ekstraliga WomenGornik LecznavsGKS Katowice
14:00 K-League 1Gwangju FCvsJeonbuk FC
17:00 PFL: Group 2LeningradetsvsFC Dolgoprudny
20:00 PFL: Group 2Luki-EnergiyavsZenit Irkutsk
19:00 PFL: Group 4Lada SOKvsVolga Ulyanovsk
09:00 Prva LigaZarkovovsRadnicki Sremska Mitrovica
09:00 U19 LeagueMFk Dukla Banska BystricavsSenica
09:00 U19 LeagueSlovan Bratislava U19vsNitra
23:00 Prva LigaKopervsMura
09:00 2nd SNLPrimorjevsNK Krka
09:00 1st Division: southQviding FIFvsLandskrona BoIS
22:15 Primera División: ApeClub Atletico ProgresovsMontevideo Wanderers
23:00 NWSL Fall: N.eastWashington SpiritvsChicago Red Stars
06:30 USL ChampionshipLouisville City FCvsSaint Louis FC
09:00 CupHong Linh Ha TinhvsThan Quang Ninh
20:30AberystwythvsCardiff Met University
20:30Barry TownvsTNS
20:30CaernarfonvsPenybont
09:00Spain U17vsTurkey U17
21:00 Super LigSivassporvsAlanyaspor
06:00 Major League SoccerDC UnitedvsNew York Red Bulls
02:00 LaLiga SmartbankEspanyolvsAlbacete
09:00 Brazil Serie C Group BEC Sao JosevsBoa Esporte Clube
09:00 Brazil Serie C Group BTombense FCvsSao Bento
04:30 Primera DivisiónUnion La CaleravsColo Colo
23:00 Premier LeagueENPPIvsWadi Degla FC
01:00 Primera División: ApeClub Atletico ProgresovsCerro Largo
03:15 Primera División: ApeMontevideo WanderersvsPlaza Colonia
15:00 Club FriendliesElchevsReal Murcia
09:00 K-League 3Gimpo CitizenvsGyeongju H & N
choi game giai tri choi game giai tri