Soi Kèo Tài Xỉu ngon ăn nhất ngày 13/01/2019

(SoikeoPlus.com) – Trong một loạt các trận đấu đáng chú ý diễn ra vào tối đêm nay và rạng sáng ngày mai, có các trận có Tài Xỉu ngon ăn nhất được nhiều chuyên gia nước ngoài (không phải nhận định của soikeoplus.com) soi kèo chọn ra dưới đây. Ngoài ra chúng tôi cũng bonus thêm cho người chơi tài xỉu các trận đấu có hiệu suất thắng kèo tương đối cao trong ngày.

Barcelona vs Eibar (0h30)

Pick: Over 2.5 (Đặt cược tốt nhất tại đây)

Leuven vs Tubize (2h)

Pick: Under 2.5 (Đặt cược tốt nhất tại đây)

Turkmenistan vs Uzbekistan (23h)

Pick: Under 2.5 (Đặt cược tốt nhất tại đây)

CƯỢC TO THẮNG ĐẬM Nhận Ngay Lì Xì 100 USDClick Tham GiaNhận ngay 1 triệu VNĐ Cược ThửXem Chi Tiết Xem thêm: Dự Đoán Của Chuyên Gia Nước Ngoài Siêu Khuyến Mãi Bet Miễn Phí Rút Tiền Thật - Cách Nhận Thưởng

Thưởng Chào Mừng 3 Triệu Đồng- Chỉ 3s Đăng Ký

Over 2.5 Ngon Ăn Hôm Nay

00:30  Primeira Liga Chaves vs Tondela 55.00%
18:00  La Liga Atletico Madrid vs Levante 55.00%
23:00  Spain Rapido de Bouzas vs Leonesa 60.00%
20:30  Eerste Divisie Almere City FC vs FC Volendam 55.00%
20:30  Eerste Divisie Roda JC Kerkrade vs Go Ahead Eagles 65.00%
22:00  Segunda Liga Academico Viseu vs Farense 55.00%
22:00  Segunda Liga FC Porto B vs Vitoria de Guimaraes B 75.00%
16:00  Hyundai A-League Perth Glory vs Western Sydney Wanderers FC 80.00%
10:00  Premiership Auckland City vs Southern United 75.00%
10:00  Premiership Team Wellington vs Waitakere United 70.00%
01:00  Coppa Italia Atalanta vs Cagliari 65.00%
02:00  Primera División Deportivo Saprissa vs Limon 60.00%
02:00  Primera División Municipal Perez Zeledon vs Deportiva Carmelita 65.00%

Under 2.5 Ngon Ăn Hôm Nay

21:00  Coppa Italia Torino vs Fiorentina
01:00  Coppa Italia Inter vs Benevento
00:30  La Liga Barcelona vs Eibar
23:00  Spain CF Burgos vs Ponferradina
23:00  Spain Salamanca CF Uds vs Fuenlabrada CF
23:00  Spain San Sebastian de los Reyes vs Real Valladolid B
18:00  Spain CD Tudelano vs Athletic Bilbao B
00:00  Spain Arenas Club de Getxo vs CD Vitoria
18:00  Spain CD Atletico Baleares vs CD Castellon
23:00  Spain CD Teruel vs Atletico Levante UD
23:00  Spain Ub Conquense vs SD Ejea
00:00  Spain UE Cornella vs UE Olot
18:00  Spain CD El Ejido 2012 vs UD Melilla
18:00  Spain Marbella FC vs UD Almeria B
23:00  Spain CD Badajoz vs CF Villanovense
23:00  Spain CD Don Benito vs Recreativo De Huelva
23:00  Spain Real Balompedica Linense vs Ucam Murcia CF
23:00  Spain Real Murcia Club De Futbol vs Atletico Sanluqueno CF
23:00  Spain San Fernando CD vs Atletico Malagueno
20:30  Eerste Divisie FC Dordrecht vs FC Den Bosch
20:30  Eerste Divisie TOP Oss vs RKC Waalwijk
20:30  Eerste Divisie Cambuur vs Sparta Rotterdam
22:00  Segunda Liga Mafra vs Sporting Covilha
18:00 North Korea vs Qatar
20:00  Football League Doxa Dramas vs Sparti
20:00  Football League Iraklis vs Ergotelis
20:00  Football League Pao Aittitos Spata FC vs Aoc-Kissamikos
20:00  Football League Trikala 1963 vs Apollon Larissa
21:00  1st League Apollon Limassol vs Omonia Nicosia
03:00  Premier League Dunbeholden Fc vs Tivoli Gardens
03:00  Premier League Portmore United vs Uwi FC
19:00  Premier League Vihiga United vs Sofapaka
08:06  Liga MX CF Pachuca vs Queretaro FC
02:00  Primera División Guadalupe FC vs Universidad de Costa Rica