Soi Kèo Tài Xỉu ngon ăn nhất ngày 13/09/2020

game bai doi thuong Macau
LUCKY88 - Ca Cuoc Bong Da

(SoikeoPlus.com) – Trong một loạt kèo đáng chú ý diễn ra vào tối đêm nay và rạng sáng ngày mai, có các trận có Kèo Tài Xỉu ngon ăn nhất được nhiều chuyên gia nước ngoài (không phải nhận định của soikeoplus.com) soi kèo chọn ra dưới đây. Ngoài ra chúng tôi cũng bonus thêm cho người chơi tỷ lệ kèo tài xỉu các trận đấu có hiệu suất thắng kèo tương đối cao trong ngày.

Soi Kèo Tài Xỉu ngon ăn nhất ngày 13/09/2020

Antalyaspor vs Genclerbirligi (0h)

Pick: Over 2.5 (Đặt cược tốt nhất tại đây)

Minaj vs Oleksandriya (18h)

Pick: Under 2.5 (Đặt cược tốt nhất tại đây)

Paris SG vs Marseille (2h)

Pick: Over 2.5 (Đặt cược tốt nhất tại đây)

Chuyên gia soi kèo nhà cái ZBET
Soi kèo bóng đá trực tuyến hôm nay

CƯỢC TO THẮNG ĐẬM Nhận Ngay Lì Xì 100 USDClick Tham GiaNhận ngay 1 triệu VNĐ Cược ThửXem Chi Tiết Xem thêm: Dự Đoán Của Chuyên Gia Nước Ngoài Siêu Khuyến Mãi Bet Miễn Phí Rút Tiền Thật - Cách Nhận Thưởng

Nhà cái cá cược thể thao
Thưởng Chào Mừng 3 Triệu Đồng - Chỉ 3s Đăng Ký

Over/Under 2.5 Ngon Ăn Hôm Nay

Over 2.5
06:00 Liga Pro: 1st stageBarcelona SCvsUniversidad Catolica90%
05:00 USL ChampionshipNorth Carolina FCvsMemphis 90160%
02:15 UrvalsdeildHK KopavogsvsIA Akranes80%
02:00 La LigaValenciavsLevante55%
01:15 Prva LigaOlimpija LjubljanavsMura60%
01:00 NB IIBFC SiofokvsVasas Budapest75%
00:30 Premier LeagueSahab SCvsAl-Wehdat65%
00:30 Segunda LigaVarzimvsFC Porto B65%
00:00 Primera División:C.S. CartaginesvsLimon60%
00:00 Super LigTrabzonsporvsBesiktas65%
23:30 UrvalsdeildFH HafnarfjordurvsBreidablik80%
23:30 DFB CupWaldhof MannheimvsFreiburg60%
23:00 Prva LigaGoricavsKoper55%
23:00 EliteserienAalesundvsSarpsborg 0890%
22:30 AllsvenskanMjaellbyvsVarbergs BoIS65%
22:00 BundesligaWolfsberger ACvsSalzburg75%
21:30 NB IIBudaorsvsKaposvari70%
21:00 UrvalsdeildKR ReykjavikvsStjarnan80%
21:00 National DivisionFC Etzella EttelbruckvsFC Rodange 9180%
21:00 National DivisionSwift HesperangevsRacing FC Union Luxembourg55%
21:00 National DivisionUS Mondorf les BainsvsFC Differdange 0375%
21:00 Super LigKayserisporvsKasimpasa60%
21:00 Damallsvenskan WomenKIF OerebrovsFC Rosengaard65%
21:00 SuperligaBroendby IFvsFC Nordsjaelland70%
21:00 Serie BOeste FCvsCS Alagoano60%
20:30 DFB CupChemnitzer FCvsHoffenheim75%
20:00 OTP BANK LigaUjpestvsVarda SE70%
20:00 2. Division: Group 1FloroevsSenja80%
19:30 AllsvenskanHammarbyvsHelsingborg80%
19:00 MeistriliigaFC KuressaarevsFCI Levadia80%
19:00 FinlandPargas IFvsKaaPo70%
19:00 Bundesliga WomenTSG 1899 HoffenheimvsVfL Wolfsburg90%
17:00 J. LeagueGamba OsakavsShonan Bellmare65%
17:00 J. LeagueYokohama F.MarinosvsCerezo Osaka85%
17:00 K-League 1Gangwon FCvsPohang Steelers70%
17:00 Super League: Group AJiangsu Suning FCvsGuangzhou R&F F.C.60%
16:00 J. LeagueVegalta SendaivsOita Trinita55%
15:30 Erste LigaAmstettenvsVorwaerts Steyr75%
09:00 Campeonato BrasileiroSC Internacional RSvsEC Iranduba Amazonia AM55%
09:00 Regionalliga West: VorRoefix RoethisvsFC Wolfurt65%
09:00 1. Division: Group 3 WAarhus 1900vsVarde75%
09:00 EsiliigaFC Kohtla-JaervevsFlora Tallinn U2175%
09:00 Nadeshiko Women LeagueEhime FC LadiesvsNojima Stella55%
09:00 Liga MX Guard1anesCF AmericavsToluca80%
09:00 2. DeildUMF SelfossvsIR Reykjavik85%
09:00 2. DeildHaukarvsDalvik/Reynir95%
09:00 2. DeildKordrengirvsFjardabyggd65%
09:00 2. DeildThrottur VogumvsFjardabyggd80%
09:00 1st Division: northNykoepings BISvsIFK Berga80%
09:00 SwitzerlandFC KosovavsHongg55%
09:00 Regionalliga West: TyrWoerglvsKufstein75%
09:00 New S. WalesSydney United 58vsWestern Sydney Wanderers FC Youth55%
09:00 1st LeagueArarat Armenia IIvsSevan70%
09:00 Regionalliga West: VorDornbirner SVvsRankweil75%
08:30 USL ChampionshipEl Paso LocomotivevsSan Antonio FC65%
08:00 USL ChampionshipRio Grande Valley FCvsAustin Bold70%
07:00 Liga MX Guard1anesTigresvsSantos60%
07:00 Division Profesional:General DiazvsLibertad75%
Under 2.5
21:00 National DivisionFC FlorestivsFC Milsami Orhei
09:00 Primera Division:Art Municipal JalapavsChinandega
20:00 Premier LeagueWest Bromwich AlbionvsLeicester City
23:00 Premier LeagueFC Rotor VolgogradvsFC Krasnodar
09:00 Premier LeagueAlashkert FCvsUrartu FC
21:30 Premijer LigaFK KrupavsSloboda Tuzla
16:00 J. LeagueYokohama FCvsNagoya Grampus Eight
17:00 J. League 2Omiya ArdijavsMontedio Yamagata
16:00 J. League 2Tokyo VerdyvsThespakusatsu Gunma
09:00 J. League 3Imabari FCvsBlaublitz Akita
09:00 Primera Division:Diriangen FCvsManagua FC
00:00 II LigaGKS KatowicevsLech Poznan ll
20:00 Ligue 1NimesvsRennes
18:30 Jupiler LeagueAnderlechtvsCercle Brugge
21:00 Jupiler LeagueSt.TruidenvsRoyal Antwerp
00:00 Super LigAntalyasporvsGenclerbirligi
04:00 Serie ABahiavsAtletico GO
05:45 Serie APalmeirasvsSport Recife
23:00 1st LigAdanasporvsIstanbulspor
22:30 AllsvenskanMalmoe FFvsAIK
09:00 New S. WalesSydney OlympicvsAPIA Leichhardt Tigers
09:00 N.ern New S. WalesMaitlandvsNewcastle Olympic
09:00 Catarinense:BrusquevsChapecoense AF
01:00 Parva ligaLevski SofiavsEtar
09:00 Vtora ligaVitosha BistritsavsLudogorets Razgrad II
22:00 1st LeagueNK Istra 1961vsNK Varazdin
21:00 FinlandHonka (A)vsFC Kiffen
00:30 Super LeagueAsteras TripolisvsPanathinaikos
22:00 NB IIBekescsabavsNyiregyhaza Spartacus FC
22:00 NB IIGyirmotvsDebreceni EAC
22:00 NB IIHaladasvsPecsi MFC
22:00 NB IIKazincbarcikai BSCvsGyori ETO
22:00 NB IISzolnokvsSzeged 2011
09:00 Urvalsdeild WomenStjarnanvsValur Reykjavik
01:00 Ligat HaAlMaccabi HaifavsHapoel Beer Sheva
02:00 Botola ProFUS RabatvsRaja Beni Mellal
04:00 Botola ProIttihad TangervsRSB Berkane
09:00 Primera Division:JuventusvsCD Junior de Managua
09:00 Primera Division:Real MadrizvsArt Municipal Jalapa
21:00 First LeagueFK BorecvsFC Academy Pandev
21:00 First LeagueRenovavsRabotnicki
15:30 K-League 1FC SeoulvsSuwon Bluewings
16:30 K-League 2Ansan GreenersvsFC Anyang
18:00 1st DivisionShinnik YaroslavlvsFC Yenisey Krasnoyarsk
19:00 1st DivisionAkron TolyattivsChayka
21:00 1st DivisionFakelvsNizhny Novgorod
19:00 1st DivisionKrylya Sovetov SamaravsTom Tomsk
21:00 1st DivisionTekstilshchikvsIrtysh
23:00 Super LigaMladost LucanivsBacka Backa Palanka
20:00 Damallsvenskan WomenDjurgaardenvsKopparbergs/Goeteborg
09:00 Premier LeagueBiashara Mara UnitedvsMwadui
20:00 Primera División: ApeDefensor SportingvsDeportivo Maldonado
02:00 USL: League OneGreenville Triumph SCvsForward Madison FC
03:15 Primera División: ApeDeportivo MaldonadovsCerro
23:15 LaLiga SmartbankMirandesvsAlcorcon
22:00 Ligue IEtoile MetlaouivsAS Slimane
22:00 Ligue IJS KairouanaisevsEsperance
22:00 Ligue IUS TataouinevsCA Bizertin
00:00 Ligue IClub AfricainvsEtoile du Sahel
00:30 Ligue IUS MonastirvsBen Guerdane
choi game giai tri choi game giai tri