Soi Kèo Tài Xỉu ngon ăn nhất ngày 13/10/2018

(SoikeoPlus.com) – Trong một loạt các trận đấu đáng chú ý diễn ra vào tối đêm nay và rạng sáng ngày mai, có các trận có Tài Xỉu ngon ăn nhất được nhiều chuyên gia nước ngoài (không phải nhận định của soikeoplus.com) soi kèo chọn ra dưới đây. Ngoài ra chúng tôi cũng bonus thêm cho người chơi tài xỉu các trận đấu có hiệu suất thắng kèo tương đối cao trong ngày.

Georgia vs Andorra (23h)

Pick: Over 2.5 (Đặt cược tốt nhất tại đây)

Armenia vs Gibraltar (23h)

Pick: Over 2.5 (Đặt cược tốt nhất tại đây)

Macedonia vs Liechtenstein (1h45)

Pick: Over 2.5 (Đặt cược tốt nhất tại đây)

CƯỢC TO THẮNG ĐẬM Nhận Ngay Lì Xì 100 USDClick Tham GiaNhận ngay 1 triệu VNĐ Cược ThửXem Chi Tiết Xem thêm: Dự Đoán Của Chuyên Gia Nước Ngoài Siêu Khuyến Mãi Bet Miễn Phí Rút Tiền Thật - Cách Nhận Thưởng

Thưởng Chào Mừng 3 Triệu Đồng- Chỉ 3s Đăng Ký

Over 2.5 Ngon Ăn Hôm Nay

02:00  2nd Division east FC Dynamo Barnaul vs Zenit Irkutsk 65.00%
21:00  National League Leyton Orient vs Hartlepool United 60.00%
21:00  National League S. Welling United vs Slough Town 55.00%
21:00  National League S. Woking vs Chelmsford 75.00%
02:00  Italy Casertana vs Catania 75.00%
02:00  Regionalliga Bayern Nuernberg II vs Burghausen 55.00%
02:00  Regionalliga Nord SC Weiche Flensburg vs FC Hansa Lueneburg 70.00%
02:00  Regionalliga Nord SSV Jeddeloh vs Hamburger SV II 70.00%
02:00  Regionalliga West SV 19 Straelen vs Borussia Moenchengladbach II 60.00%
02:00  Regionalliga West SV Lippstadt 08 vs Borussia Dortmund II 65.00%
02:00  First Division B 1st Oud-Heverlee vs Lommel 75.00%
18:30  Friendlies Myanmar vs Bolivia 55.00%
02:00  Denmark FC Sydvest 05 vs Kolding IF 75.00%
21:00  Premiership Institute vs Ballymena United 80.00%
02:00  1st Division Torpedo Armavir vs FC Baltika Kaliningrad 65.00%
02:00  2nd Division west FK Dolgoprudny vs Znamya Truda 60.00%
02:00  1st Liga Chojnice vs Drutex-Bytovia 60.00%
02:00  2nd Liga Blekitni Stargard S. vs RKS Radomiak 1910 SA Radom 60.00%
02:00  2nd Liga Ks Row 1964 Rybnik vs Olimpia Grudziadz 60.00%
02:00  2nd Liga ZKS Stal Stalowa Wola vs Rozwoj Katowice 75.00%
02:00  2nd Liga Widzew Lodz vs SKRA Czestochowa 65.00%
02:00  Primera A Alianza Petrolera vs Chico FC 75.00%
06:30  United Soccer League Charlotte Independence vs North Carolina FC 60.00%
06:00  United Soccer League Penn FC vs Toronto FC II 75.00%
02:00  Primera Division Municipal Limeno vs CD Aguila 75.00%
02:00  Liga Nacional CD Marathon vs Real Espana 75.00%
13:00  K-League 2 Suwon City vs Daejeon Citizen 60.00%
18:30  GO-JEK Liga 1 Persebaya Surabaya vs Pusamania Borneo 60.00%

Under 2.5 Ngon Ăn Hôm Nay

01:00  Copa Argentina Central Cordoba de Santiago vs Gimnasia LP
22:00  Africa Cup of Nations Nigeria vs Libya
01:45  UEFA Nations League Netherlands vs Germany
23:00  UEFA Nations League Norway vs Slovenia
23:00  UEFA Nations League Georgia vs Andorra
23:00  UEFA Nations League Latvia vs Kazakhstan
02:00  Qualification Suriname vs British Virgin Islands
21:00  League 1 Fleetwood Town vs Shrewsbury Town
21:00  League 2 Port Vale vs Lincoln City
21:00  National League Boreham Wood vs Maidenhead United
21:00  National League Bromley vs Barrow
21:00  National League Dagenham & Redbridge vs Wrexham
23:15  National League FC Halifax Town vs Chesterfield
21:00  National League N. Southport vs York City
21:00  National League S. St.Albans vs Bath City
23:00  LaLiga Sporting Gijon vs Reus
01:30  LaLiga Almeria vs Las Palmas
02:00  Regionalliga West 1. Fc Kaan-Marienborn vs SC Wiedenbrueck
21:00  Championship Partick Thistle vs Dundee United
02:00  Africa Cup of Nations Senegal vs Sudan
20:00  Africa Cup of Nations Uganda vs Lesotho
02:00  Friendlies Uzbekistan vs North Korea
02:00  Euro U-19 Slovakia U19 vs Albania U19
05:00  Serie A Santos FC vs Corinthians
02:30  Serie B Oeste FC vs Fortaleza
02:30  Serie B Vila Nova vs Boa Esporte Clube
02:00  Primera A CD Jaguares vs Atletico Huila
02:00  Primera División Atenas vs Rampla Juniors
02:00  Primera División Club Atletico Penarol vs Fenix
09:00  Major League Soccer Los Angeles FC vs Houston Dynamo
13:00  J. League 2 Ehime FC vs Yokohama FC
13:00  J. League 2 FC Gifu vs Fagiano Okayama FC
14:00  J. League 2 Ventforet Kofu vs Albirex Niigata