Soi Kèo Tài Xỉu ngon ăn nhất ngày 14/03/2018

(SoikeoPlus.com) – Trong một loạt các trận đấu đáng chú ý diễn ra vào tối đêm nay và rạng sáng ngày mai, có các trận có Tài Xỉu ngon ăn nhất được nhiều chuyên gia soi kèo chọn ra dưới đây. Ngoài ra chúng tôi cũng bonus thêm cho người chơi tài xỉu các trận đấu có hiệu suất thắng kèo tương đối cao trong ngày.

C-Osaka (Jpn) vs Buriram (Tha) (17h)

Pick: Over 2.5 (Đặt cược tốt nhất tại đây)

Osijek vs Zapresic (21h30)

Pick: Over 2.5 (Đặt cược tốt nhất tại đây)

Besiktas vs Bayern Munich (0h)

Pick: Over 2.5 (Đặt cược tốt nhất tại đây)

Over 2.5 ngon ăn hôm nay

01:30  National Division FC Progres Niedercorn vs Una Strassen 70.00%
01:30  National Division AS Jeunesse Esch vs F91 Dudelange 75.00%
01:30  National Division FC Rodange 91 vs Union Esch FC 80.00%
01:30  National Division FC Victoria Rosport vs Union Titus Petange 70.00%
01:30  National Division Racing FC Union Luxembourg vs CS Fola Esch 70.00%
00:00  Regionalliga Südwest Hessen Kassel vs Ulm 55.00%
00:00  Round of 16 Besiktas vs Bayern Munich 75.00%
02:45  League 1 Bradford City vs Wigan Athletic 70.00%
23:00  Segunda Liga Cova da Piedade vs Nacional 75.00%
22:00  1st SNL NK Celje vs ND Triglav 65.00%
02:00  Primera B Comunicaciones vs Acassuso 55.00%
19:00  Asia Tianjin Quanjian vs Jeonbuk FC 80.00%

Under 2.5 ngon ăn hôm nay

02:00  Premier League AFC Leopards vs Wazito FC
00:00  Serie A Juventus vs Atalanta
01:00  Regionalliga Nord FC Germania Egestorf-Langreder vs FC Hansa Lueneburg
02:00  Challenge League Winterthur vs FC Vaduz
01:00  Regionalliga N. TSG Neustrelitz vs ZFC Meuselwitz
22:00  Segunda Liga Sporting CP B vs Penafiel
01:00  A Lyga Suduva vs Zalgiris Vilnius
02:00  Cup Shkendija vs Renova
21:00  Telekom 1st CFL Decic Tuzi vs Buducnost Podgorica
21:00  Telekom 1st CFL Grbalj Radanovici vs Sutjeska
20:00  Telekom 1st CFL Mladost Podgorica vs FK Iskra
23:30  Telekom 1st CFL Petrovac vs Zeta
21:00  Telekom 1st CFL Rudar Pljevlja vs Kom
00:40  Leumit League Hapoel Katamon Jerusalem vs Hapoel Marmorek
02:00  Primera B Atlanta vs CA Talleres Remedios de Escalada
06:00  Primera A Deportivo Pasto vs Patriotas
02:00  Copa Real Cartagena vs Valledupar
02:00  Copa Deportivo Pereira vs Fortaleza FC
02:00  Asia Bengaluru FC vs Abahani Limited
02:00  Asia Persija Jakarta vs Song Lam Nghe An
17:30  Japan Sanfrecce Hiroshima vs Nagoya Grampus Eight
23:00  Premier League Sumqayit vs FC Kapaz
20:00  Premier League Tanta vs Alassiouty