Soi Kèo Tài Xỉu ngon ăn nhất ngày 14/07/2018

(SoikeoPlus.com) – Trong một loạt các trận đấu đáng chú ý diễn ra vào tối đêm nay và rạng sáng ngày mai, có các trận có Tài Xỉu ngon ăn nhất được nhiều chuyên gia nước ngoài (không phải nhận định của soikeoplus.com) soi kèo chọn ra dưới đây. Ngoài ra chúng tôi cũng bonus thêm cho người chơi tài xỉu các trận đấu có hiệu suất thắng kèo tương đối cao trong ngày.

Boreham Wood vs Arsenal (21h)

Pick: Over 2.5 (Đặt cược tốt nhất tại đây)

HJK vs TPS (23h)

Pick: Over 2.5 (Đặt cược tốt nhất tại đây)

Midtjylland vs Aarhus (0h)

Pick: Over 2.5 (Đặt cược tốt nhất tại đây)

CƯỢC TO THẮNG ĐẬM Nhận Ngay Lì Xì 100 USDClick Tham GiaNhận ngay 1 triệu VNĐ Cược ThửXem Chi Tiết Xem thêm: Dự Đoán Của Chuyên Gia Nước Ngoài Siêu Khuyến Mãi Bet Miễn Phí Rút Tiền Thật - Cách Nhận Thưởng

Thưởng Chào Mừng 3 Triệu Đồng- Chỉ 3s Đăng Ký

Over 2.5 Ngon Ăn Hôm Nay

02:30  Cup Cobreloa vs Universidad de Chile 60.00%
06:30  United Soccer League FC Cincinnati vs Tampa Bay Rowdies 60.00%
17:00  K-League 2 Asan Mugunghwa vs Daejeon Citizen 60.00%
17:45  Premier League Chainat FC vs Chiangrai United 70.00%
18:00  Premier League Sukhothai FC vs Siam Navy FC 75.00%
19:00  Premier League Buriram United vs Ubon UMT FC 70.00%
19:00  Premier League Ratchaburi FC vs Chonburi 80.00%
17:00  V-League Khanh Hoa Nha Trang vs Saigon FC 65.00%
18:00  V-League CLB TP Ho Chi Minh vs Da Nang 70.00%

Under 2.5 Ngon Ăn Hôm Nay

21:00  Scotland St.Johnstone vs East Fife
21:00  Scotland Raith Rovers vs Cowdenbeath
02:00  Club Friendlies Farense vs Maritimo
23:30  Club Friendlies Sandhausen vs Middlesbrough
02:00  Club Friendlies Santa Clara vs Sporting Covilha
18:00  Club Friendlies Karlsruher SC vs Brentford
21:00  Club Friendlies Accrington Stanley vs Huddersfield Town
21:00  Club Friendlies Forfar Athletic vs Hearts
21:00  Club Friendlies Kidderminster Harriers vs Aston Villa
21:00  Club Friendlies Walsall vs Stoke City
02:00  Club Friendlies Penafiel vs Moreirense
02:00  Club Friendlies Vitoria de Guimaraes vs Tondela
23:00  Veikkausliiga HJK vs TPS
01:45  1st Division Cobh Ramblers vs Galway United FC
20:45  Premier FC Minsk vs FC Luch Minsk
00:45  Premier FK Vitebsk vs Neman Grodno
23:00  Virsliga Valmieras FK vs FK Jelgava
04:00  Serie B Sao Bento vs Ponte Preta
16:30  Sg. Premier League Young Lions vs Hougang United FC
17:00  K-League 1 Jeonnam Dragons vs Sangju Sangmu
02:00  Premier League Kakamega Homeboyz vs Thika United
02:00  Premier League AFC Leopards vs Bandari