Soi Kèo Tài Xỉu ngon ăn nhất ngày 14/10/2018

(SoikeoPlus.com) – Trong một loạt các trận đấu đáng chú ý diễn ra vào tối đêm nay và rạng sáng ngày mai, có các trận có Tài Xỉu ngon ăn nhất được nhiều chuyên gia nước ngoài (không phải nhận định của soikeoplus.com) soi kèo chọn ra dưới đây. Ngoài ra chúng tôi cũng bonus thêm cho người chơi tài xỉu các trận đấu có hiệu suất thắng kèo tương đối cao trong ngày.

Tubize vs KV Mechelen (23h)

Pick: Over 2.5 (Đặt cược tốt nhất tại đây)

Chapecoense vs Vitoria (21h)

Pick: Under 2.5 (Đặt cược tốt nhất tại đây)

Bucaramanga vs Envigado (5h30)

Pick: Under 2.5 (Đặt cược tốt nhất tại đây)

CƯỢC TO THẮNG ĐẬM Nhận Ngay Lì Xì 100 USDClick Tham GiaNhận ngay 1 triệu VNĐ Cược ThửXem Chi Tiết Xem thêm: Dự Đoán Của Chuyên Gia Nước Ngoài Siêu Khuyến Mãi Bet Miễn Phí Rút Tiền Thật - Cách Nhận Thưởng

Thưởng Chào Mừng 3 Triệu Đồng- Chỉ 3s Đăng Ký

Over 2.5 Ngon Ăn Hôm Nay

08:00  Primera División Universitario de Deportes vs Union Comercio 65.00%
02:00  Primera Division Municipal Limeno vs CD Aguila 75.00%
02:00  Liga Nacional CD Marathon vs Real Espana 75.00%
05:00  Serie A Atletico PR vs Sport Recife 65.00%
02:00  Primera A Atlético Bucaramanga vs Envigado 70.00%
02:00  Primera División Cerro vs River Plate 60.00%
07:00  United Soccer League Tulsa Roughnecks FC vs Seattle Sounders FC II 80.00%
07:30  United Soccer League San Antonio FC vs Rio Grande Valley FC 70.00%
09:30  United Soccer League Sacramento Republic FC vs Las Vegas Lights FC 80.00%
15:00  K-League 2 Asan Mugunghwa vs Ansan Greeners 55.00%
02:00  Spain Real Oviedo B vs RS Gimnastica de Torrelavega 55.00%
02:00  2nd Division south FC Volgar Astrakhan vs Dinamo Stavropol 85.00%
02:00  Primera División Dep. La Guaira vs Caracas 60.00%
02:00  Liga Nacional Juticalpa vs Real De Minas 55.00%

Under 2.5 Ngon Ăn Hôm Nay

02:00  Primera División Danubio vs Club Atletico Torque
20:00  UEFA Nations League Romania vs Serbia
01:45  UEFA Nations League Lithuania vs Montenegro
02:00  Italy Alma Juventus Fano vs Giana Erminio
02:00  Italy AlbinoLeffe vs FeralpiSalo
02:00  Italy Viterbese vs Monopoli
21:00  LaLiga Rayo Majadahonda vs Real Oviedo
02:00  Regionalliga Nord FC Germania Egestorf-Langreder vs VfL Oldenburg
02:00  Regionalliga Südwest VfB Stuttgart II vs FK 03 Pirmasens
04:00  Federal A zone 1 Club Cipolletti vs Independiente de Neuquen
02:00  Federal A zone 2 CASD Camioneros vs Atletico Parana
05:30  Federal A zone 2 Defensores de Belgrano de Villa Ramallo vs Juventud Unida Gualeguaychu
02:00  Federal A zone 2 Defensores de Pronunciamiento vs Union de Sunchales
02:30  Federal A zone 3 Estudiantes de Rio Cuarto vs Racing de Cordoba
03:00  Federal A zone 3 San Lorenzo de Alem vs Juventud Unida Universitario
06:15  Federal A zone 3 Sportivo Belgrano vs Huracan Las Heras
04:00  Federal A zone 3 Sportivo Estudiantes vs Desamparados
07:00  Serie A Bahia vs Parana Clube
02:00  Serie A Palmeiras vs Gremio
02:00  Primera A Santa Fe vs Atletico Junior
02:00  Serie A Deportivo Cuenca vs CD Tecnico Universitario
04:00  Primera División Boston River vs Nacional
02:00  Primera División Universidad de Costa Rica vs Deportiva Carmelita
02:00  Primera División Grecia vs Club Sport Herediano
02:00  Liga Nacional CSD Comunicaciones vs Sanarate
15:30  GO-JEK Liga 1 PSM Makassar vs Arema
02:00  Spain Las Palmas B vs Fuenlabrada
02:00  Spain CD Mirandes vs Real Union de Irun
02:00  Spain Arenas Club de Getxo vs Cd Calahorra
02:00  Spain CD Teruel vs SD Ejea
02:00  Spain Espanyol Barcelona B vs Cf Peralada
02:00  Spain UD Cornella vs CD Alcoyano
02:00  Spain CD San Fernando vs UD Ibiza Eivissa
02:00  Spain CD El Ejido 2012 vs Recreativo de Huelva
02:00  Spain CD Don Benito vs Sevilla Atletico
02:00  2nd Division south Football Academy of Ponedelnik vs SKA Rostov
02:00  Primera B Almirante Brown vs Comunicaciones
02:00  Primera B Cd Uai Urquiza vs Flandria