Soi Kèo Tài Xỉu ngon ăn nhất ngày 14/12/2018

(SoikeoPlus.com) – Trong một loạt các trận đấu đáng chú ý diễn ra vào tối đêm nay và rạng sáng ngày mai, có các trận có Tài Xỉu ngon ăn nhất được nhiều chuyên gia nước ngoài (không phải nhận định của soikeoplus.com) soi kèo chọn ra dưới đây. Ngoài ra chúng tôi cũng bonus thêm cho người chơi tài xỉu các trận đấu có hiệu suất thắng kèo tương đối cao trong ngày.

Jagiellonia vs Zaglebie (2h30)

Pick: Under 2.5 (Đặt cược tốt nhất tại đây)

Willem II vs Den Haag (2h)

Pick: Over 2.5 (Đặt cược tốt nhất tại đây)

Nurnberg vs Wolfsburg (2h30)

Pick: Over 2.5 (Đặt cược tốt nhất tại đây)

CƯỢC TO THẮNG ĐẬM Nhận Ngay Lì Xì 100 USDClick Tham GiaNhận ngay 1 triệu VNĐ Cược ThửXem Chi Tiết Xem thêm: Dự Đoán Của Chuyên Gia Nước Ngoài Siêu Khuyến Mãi Bet Miễn Phí Rút Tiền Thật - Cách Nhận Thưởng

Thưởng Chào Mừng 3 Triệu Đồng- Chỉ 3s Đăng Ký

Over 2.5 ngon ăn hôm nay

02:00  Eredivisie Willem II vs ADO Den Haag 65.00%
02:00  Eerste Divisie Jong FC Utrecht vs FC Dordrecht 55.00%
02:00  Eerste Divisie NEC Nijmegen vs MVV Maastricht 55.00%
02:00  Eerste Divisie Roda JC Kerkrade vs FC Volendam 70.00%
02:00  Eerste Divisie Cambuur vs FC Twente 70.00%
02:00  Eerste Divisie Sparta Rotterdam vs Jong AZ Alkmaar 70.00%
02:30  First Division A Sporting Charleroi vs Gent 55.00%
02:00  Challenge League Servette vs FC Rapperswil-Jona 70.00%
02:45  Premier League Cardiff Met University vs Llanelli Town AFC 70.00%
02:45  Premiership Glenavon vs Coleraine 65.00%
02:30  Ekstraklasa Jagiellonia Bialystok vs KGHM Zaglebie Lubin 75.00%
19:05  Premier League AL Nasr Riyadh vs Al Raed 75.00%
21:45  Premier League Al Baten vs Al-Ittihad Jeddah 65.00%
19:45  UAE League Fujairah SC vs Shabab Al-Ahli Dubai FC 60.00%

Under 2.5 ngon ăn hôm nay

02:45  Championship Sheffield United vs West Bromwich Albion
03:00  La Liga Celta Vigo vs Leganes
02:45  Ligue 1 Nice vs Saint-Etienne
02:00  Ligue 2 Grenoble vs Paris FC
02:00  National Bourg en Bresse Peronnas vs Quevilly
00:00  1st League FC Banik Ostrava vs SK Sigma Olomouc
00:00  1st League NK Lokomotiva vs HNK Gorica
22:30  First Professional Lea Slavia Sofia vs FC Vereya
20:00  Leumit League Hapoel Ironi Akko vs Hapoel Afula FC
20:00  Leumit League Hapoel Petah Tikva FC vs Hapoel Marmorek FC
19:45  Pro League Persepolis vs FC Pars Jonoubi Jam
01:00  Premier League Chippa United FC vs Polokwane City

Under